Mới nhất
Hot: Lịch thi đấu Kết quả Bảng xếp hạng

Vòng loại World Cup

Lịch thi đấu ĐTVN Thể lệ VL WC 2026 Châu Á ĐT Việt Nam

Việt Nam vs Oman thông tin trước trận (Vòng loại World Cup 2022) hôm nay 12/10

Cập nhật thông tin trước trận đấu Việt Nam vs Oman 23h00 ngày 12/10. Nhận định, phong độ, tình hình lực lượng, đội hình dự kiến, lịch trực tiếp Oman vs Việt Nam.

12/10/2021 ĐT Việt Nam

Đội hình chính thức Việt Nam vs Oman 23h00 ngày 12/10/2021

12/10/2021 ĐT Việt Nam

Nhận định, UAE vs Iraq 23h45 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022)

12/10/2021

Nhận định bóng đá Syria vs Lebanon 23h00 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022)

12/10/2021

Nhận định bóng đá Iran vs Hàn Quốc 20h30 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022)

Iran vs Hàn Quốc lúc 20h30 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022): Hai đội bóng đang có phong độ cao là Iran và Hàn Quốc đụng độ ở lượt trận thứ tư vòng loại ba World Cup 2022 khu vực châu Á.

12/10/2021 Hàn Quốc Iran

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 12/10: Việt Nam vs Oman; Anh vs Hungary

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 12/10. Lịch thi đấu Vòng loại World Cup châu Á, châu Âu, châu Phi; LTD BD Việt Nam vs Oman... Lịch trực tiếp bóng đá.

12/10/2021 Bồ Đào Nha ĐT Anh ĐT Việt Nam

Link xem Bắc Macedonia vs Đức VL World Cup 2022 hôm nay 12/10 miễn phí

Link xem Bắc Macedonia vs Đức ở đâu? xem trực tiếp kết quả bóng đá Vòng loại World Cup 2022 trận đấu Bắc Macedonia vs Đức hôm nay 12/10 trên kênh nào?

12/10/2021 ĐT Đức

Nhận định Nhật Bản vs Australia (17h14 ngày 12/10): Cơ hội cuối cho ông Moriyasu

Thầy trò HLV Hajime Moriyasu buộc phải giành 3 điểm trong cuộc đọ sức giữa Nhật Bản vs Australia tới đây nếu không muốn tự làm khó mình trong cuộc đua giành vé tới Qatar vào mùa Đông năm tới.

12/10/2021

Lịch thi đấu Vòng loại World Cup 2022 khu vực châu Âu đêm nay 11/10

Lịch thi đấu World Cup 2022 Vòng loại châu Âu đêm nay 11/10. Thông tin ngày giờ, lịch trực tiếp bóng đá VL World Cup 2022 KV châu Âu rạng sáng 12/10.

11/10/2021

ĐT Việt Nam: Trưởng thành hơn sau những lần vấp ngã

Cách mà nhiều tuyển thủ Việt Nam không giấu nổi những giọt nước mắt sau trận là bằng chứng cho thấy họ đã quyết tâm có điểm như thế nào trong trận đấu này.

11/10/2021

Tiết lộ lý do Lautaro Martinez bật khóc trên ghế dự bị Argentina

Lautaro Martinez đã bật khóc trên ghế dự bị của Argentina. Anh rời sân chỉ ít lâu sau khi ghi bàn cho ĐTQG và không kìm nén được cảm xúc của mình.

11/10/2021

Rửa hận hoành tráng, Đức trở thành đội đầu tiên góp mặt ở VCK World Cup 2022

Không nằm ngoài dự đoán, với phong độ và tinh thần lên cao dưới triều đại mới Hansi Flick, "Cỗ xe tăng" Đức đã có màn phục thù mỹ mãn trước Bắc Macedonia. Chẳng những vậy, thắng lợi 4 sao còn chính thức đưa họ tới Qatar.

12/10/2021

ĐT Việt Nam có nguy cơ bay khỏi top 100 trên BXH FIFA

Nếu tiếp tục thất bại trước Oman, ĐT Việt Nam đối mặt nguy cơ lần đầu tiên sau hơn 2 năm bật bãi khỏi top 100 trên BXH FIFA.

11/10/2021

HLV ĐT Oman: "Việt Nam xứng đáng có điểm sau 3 trận đấu đã qua"

Tại buổi họp báo trước trận, HLV Ivankovic đã đưa ra những nhận định đáng chú ý về đối thủ ở lượt trận đấu thứ 4 thuộc khuôn khổ vòng loại cuối cùng World Cup 2022.

11/10/2021

Đội hình dự kiến Việt Nam vs Oman: Công Phượng thay thế Văn Đức?

Tiền vệ Phan Văn Đức dù nhận được sự kỳ vọng lớn từ HLV Park Hang Seo nhưng vẫn chưa để lại dấu ấn. Ở trận gặp ĐT Oman tới, nhiều khả năng vị chiến lược gia người Hàn Quốc sẽ có những điều chỉnh mới mẻ để hướng đến chiến thắng đầu tay.

11/10/2021

HLV Park Hang Seo phản pháo: Bầu Hiển nói về tôi như vậy là thiếu lịch sự

Trước thềm trận gặp Oman, HLV Park Hang Seo thẳng thắn lên tiếng trước những lời nhận xét của bầu Hiển về việc ông có phần bảo thủ.

11/10/2021

HLV Park Hang Seo: "ĐT Việt Nam đặt mục tiêu có điểm trước Oman"

Vào lúc 11h00 giờ địa phương tức 2h chiều nay, HLV Park Hang Seo và trung vệ Quế Ngọc Hải đã tham dự cuộc họp báo trước trận đấu giữa ĐT Việt Nam và Oman.

11/10/2021

ĐT Việt Nam chốt trang phục thi đấu ở trận gặp Oman

Theo thông tin từ LĐBĐ Việt Nam, đoàn quân của HLV Park Hang Seo sẽ tiếp tục mặc trang phục trắng trong chuyến làm khách tại Oman sắp tới.

11/10/2021

Nhận định Latvia vs Thổ Nhĩ Kỳ 1h45 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022)

Latvia vs Thổ Nhĩ Kỳ lúc 1h45 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022): Nhận định bóng đá, ý kiến chuyên gia, dự đoán kết quả, phân tích chuyên môn, các thông tin bóng đá, thống kê bên lề trước trận đấu.

11/10/2021

Nhận định Croatia vs Slovakia 1h45 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022)

Croatia vs Slovakia lúc 1h45 ngày 12/10 (Vòng loại World Cup 2022): Nhận định bóng đá, ý kiến chuyên gia, dự đoán kết quả, phân tích chuyên môn, các thông tin bóng đá, thống kê bên lề trước trận đấu.

11/10/2021

1 2 ... 138 139 140 ... 280

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

Europa League, Hôm nay - 28/08
Lillestroem 2 - 1 KF Egnatia
Viktoria Plzen 5 - 1 Crvena Zvezda
FC Salzburg 3 - 0 Mjaellby
FK Kauno Zalgiris 1 - 0 Beşiktaş
Omonia Nicosia 4 - 2 St.Truiden
AGF 1 - 3 Benfica
PFC CSKA Sofia 0 - 2 OFI Crete
Thun 2 - 2 Lech Poznan
La Liga, Hôm nay - 28/08
Celta Vigo 1 - 2 Osasuna
Europa League, Hôm nay - 28/08
Anderlecht 3 - 0 Kairat Almaty
Ferencvaros 4 - 0 Trabzonspor
La Liga, Hôm nay - 28/08
Barcelona 2 - 0 Athletic Club
Europa Conference League, Hôm nay - 28/08
Riga FC 2 - 1 Klaksvik
Brann 3 - 2 PAOK FC
FC Copenhagen 4 - 1 FC Inter Turku
Hradec Kralove 1 - 2 Panathinaikos
Rakow Czestochowa 2 - 3 Hajduk Split
Pafos FC 4 - 2 FC Dinamo City
Inter Club d'Escaldes 0 - 0 Drita
Ajax 5 - 3 Sion
St. Gallen 2 - 3 FC Nordsjaelland
Hapoel Tel Aviv 0 - 1 Atalanta
Austria Wien 0 - 0 SC Braga
Borac Banja Luka 3 - 1 Vikingur Reykjavik
Brighton 4 - 0 Tromsoe
Rijeka 1 - 4 FC Midtjylland
Larne 0 - 3 Lincoln Red Imps FC
Hibernian 2 - 3 Gent
Partizan Beograd 2 - 1 Getafe
Carabao Cup, Hôm nay - 28/08
Chelsea 2 - 0 Luton Town
Fulham 3 - 0 AFC Wimbledon
VĐQG Saudi Arabia, Hôm nay - 28/08
Al Riyadh 22:50 NEOM SC
Al Feiha 23:00 Abha
Cúp quốc gia Argentina, Hôm nay - 28/08
Estudiantes de la Plata 3 - 1 Barracas Central
Cúp quốc gia Brazil, Hôm nay - 28/08
Internacional 0 - 0 Gremio
Cúp quốc gia Argentina, Hôm nay - 28/08
Club Atletico Platense 1 - 1 Instituto Cordoba
K League 2, Hôm nay - 28/08
Ansan Greeners 1 - 0 Daegu FC
Jeonnam Dragons 0 - 0 Cheonan City
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ, Hôm nay - 28/08
Keciorengucu 23:00 Umraniyespor
Pendikspor 23:00 Bandirmaspor
Hạng 2 Đức, Hôm nay - 28/08
Eintracht Braunschweig 23:30 Berlin
VfL Bochum 23:30 VfL Osnabrück
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 28/08
Al Mokawloon Al Arab 2 - 3 Al Masry
Pyramids FC 2 - 0 Abo Qir Semad
Hạng 2 Ai Cập, Hôm nay - 28/08
Al Nasr 20:30 Haras El Hodood
Baladiyyat Al-Mehalla 20:30 El Dakhleya
FC Masar 20:30 Dayrot
Itesalat 20:30 Ismaily SC
Pharco FC 20:30 El Mansura
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 28/08
ENPPI 21:00 Wadi Degla FC
Olympic El Qanah FC 21:00 El Gounah
Malaysia Super League, Hôm nay - 28/08
Sabah FC 18:30 Pulau Pinang
Terengganu 20:00 Selangor
Hạng 2 Áo, Hôm nay - 28/08
ASK Voitsberg 23:30 FC Liefering
First Vienna FC 23:30 Amstetten
Kapfenberger SV 23:30 BW Linz
SKN St. Poelten 23:30 SV Austria Salzburg
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 28/08
FC KTP 22:30 FC Haka J
JaePS 22:30 KaPa Kapylan Pallo
VĐQG Belarus, Hôm nay - 28/08
FK Vitebsk 22:00 Naftan Novopolotsk
VĐQG Colombia, Hôm nay - 28/08
Llaneros FC 0 - 2 Millonarios
Internacional de Bogota 1 - 1 Deportivo Pasto
Once Caldas 0 - 0

Hoãn

Tolima
China Super League, Hôm nay - 28/08
Dalian Yingbo FC 18:35 Beijing Guoan
Shanghai Shenhua 18:35 Shandong Taishan
Shenzhen Peng City 19:00 Shanghai Port
VĐQG Bulgaria, Hôm nay - 28/08
Slavia Sofia 23:00 Septemvri Sofia
VĐQG Qatar, Hôm nay - 28/08
Al-Ahli 21:15 Lusail SC
Qatar SC 23:30 Al-Sadd
Hạng 2 Croatia, Hôm nay - 28/08
NK Sesvete 22:00 NK Dugopolje
Bijelo Brdo 22:30 Cibalia
Dubrava Zagreb 22:30 NK Croatia Zmijavci
Vukovar 91 22:30 Segesta
VĐQG Armenia, Hôm nay - 28/08
Urartu FC 23:00 FC Alashkert
Hạng 2 Mexico, Hôm nay - 28/08
Alebrijes Oaxaca 1 - 1 Tapatio
Cancun FC 1 - 2 Atletico La Paz
VĐQG Cyprus, Hôm nay - 28/08
Ypsonas 23:00 Omonia 29 Maiou
Hạng 2 Séc, Hôm nay - 28/08
Dukla Praha 23:00 Vysocina Jihlava
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm nay - 28/08
Guairena 3 - 2 12 de Octubre
Resistencia 0 - 1 Cerro Porteno
VĐQG Ukraine, Hôm nay - 28/08
FC Kolos Kovalivka 19:30 FC Obolon Kyiv
VĐQG Bolivia, Hôm nay - 28/08
Always Ready 2 - 2 Aurora
Independiente Petrolero 3 - 1 Guabira
Bolivar 4 - 1 ABB
Cúp quốc gia Đan Mạch, Hôm nay - 28/08
Vejle Boldklub 3 - 0 Silkeborg
VĐQG UAE, Hôm nay - 28/08
United FC 20:55 Al Ittihad Kalba
Al-Wasl 23:30 Shabab Al-Ahli Dubai FC
VĐQG Hong Kong, Hôm nay - 28/08
Lee Man FC 19:00 Shatin SA
VĐQG Bahrain, Hôm nay - 28/08
East Riffa 23:00 Al-Hidd
Muharraq 23:00 Al Ahli
Hạng 2 Georgia, Hôm nay - 28/08
Samtredia 22:00 Odishi 1919
Hạng 2 Slovenia, Hôm nay - 28/08
ND Slovan Ljubljana 22:00 ND Ilirija Ljubljana
Primorje 23:00 NK Krka
Hạng 2 Slovakia, Hôm nay - 28/08
FK Pohronie 23:00 Tatran Presov
VĐQG Romania, Hôm nay - 28/08
FC Voluntari 22:00 Otelul Galati
VĐQG Ba Lan, Hôm nay - 28/08
Wisla Plock 23:00 Korona Kielce
Hạng 2 Ba Lan, Hôm nay - 28/08
Skierniewice 23:00 Stal Rzeszow
Pogon Grodzisk Mazowiecki 23:15 Termalica Nieciecza
VĐQG Bắc Macedonia, Hôm nay - 28/08
FK Sileks 21:00 KF Shkendija
FK Struga 22:00 FK Bregalnica Stip
VĐQG Tanzania, Hôm nay - 28/08
Fountain Gate FC 20:00 Mbeya City
Geita Gold FC 22:30 Azam FC
Champions League, Hôm qua - 27/08
Lyon 1 - 2 Fenerbahçe
Athens 4 - 0 Levski Sofia
Viking 3 - 1 Dinamo Zagreb
NK Celje 1 - 2 Slovan Bratislava
La Liga, Hôm qua - 27/08
Real Madrid 4 - 1 Sociedad
Europa League, Hôm qua - 27/08
Ararat Armenia 1 - 0 CS Universitatea Craiova
FC Iberia 1999 1 - 2 Jagiellonia Bialystok
Europa Conference League, Hôm qua - 27/08
KuPS 1 - 0 Shamrock Rovers
Jablonec 1 - 0 Rangers
Maccabi Tel Aviv 1 - 1 Lugano
Qarabag 1 - 4 FC Twente
AS Monaco 4 - 1 Gornik Zabrze
Freiburg 4 - 1 Motherwell
Carabao Cup, Hôm qua - 27/08
Bradford City 0 - 0 Burnley
Newcastle 3 - 2 West Brom
Tottenham 5 - 1 Charlton Athletic
Preston North End 0 - 4 Everton
Concacaf League Cup, Hôm qua - 27/08
Toluca 2 - 0 Austin FC
CF America 2 - 0 Columbus Crew
VĐQG Saudi Arabia, Hôm qua - 27/08
Al Diriyah 1 - 1 Al Kholood
VĐQG Nam Phi, Hôm qua - 27/08
Lamontville Golden Arrows 1 - 0 Stellenbosch FC
Mamelodi Sundowns FC 5 - 2 AmaZulu FC
Polokwane City 0 - 0 Milford FC
Richards Bay 2 - 2 Kaizer Chiefs
Cúp quốc gia Argentina, Hôm qua - 27/08
Aldosivi 0 - 2 Independiente Rivadavia
Cúp quốc gia Brazil, Hôm qua - 27/08
Palmeiras 3 - 0 Santos FC
Vasco da Gama 1 - 0 Vitoria
Copa Sudamericana, Hôm qua - 27/08
River Plate 1 - 1 Santa Fe
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 27/08
National Bank 0 - 3 El Zamalek
Petrojet 2 - 3 El Geish
Hạng 2 Ai Cập, Hôm qua - 27/08
Al Tersana 0 - 0 La Viena FC
Kahrbaa Alasmalia 3 - 0 Proxy
Maleyeit Kafr El Zayiat 0 - 0 Tanta
Mega Sport 1 - 1 El Entag El Harby
Team FC 1 - 2 El Sekka El Hadid
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 27/08
Modern Sport FC 2 - 0 Ghazl Al Mehalla
Hạng 2 Na Uy, Hôm qua - 27/08
Aasane 1 - 2 Lyn
FK Haugesund 3 - 0 Egersund
Moss 2 - 2 Sogndal
Odds Ballklubb 0 - 1 Kongsvinger
Stabaek 4 - 2 Ranheim
Stroemsgodset 3 - 1 Hoedd
Hạng 3 Argentina, Hôm qua - 27/08
CS Deportivo Liniers 3 - 1 Deportivo Armenio
VĐQG Chile, Hôm qua - 27/08
Coquimbo Unido 1 - 2 Universidad Catolica
Hạng 3 Argentina, Hôm qua - 27/08
Deportivo Merlo 1 - 2 Dock Sud
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 27/08
Colo Colo 3 - 0 Union Espanola
Deportes Recoleta 1 - 3 O'Higgins
VĐQG Colombia, Hôm qua - 27/08
Chico FC 0 - 0 Fortaleza FC
America de Cali 4 - 2 Atletico Junior
Atletico Nacional 2 - 1 Deportivo Cali
VĐQG Qatar, Hôm qua - 27/08
Al-Gharafa 1 - 3 Al-Shamal
Al-Wakra 1 - 2 Al-Rayyan
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 27/08
El Paso Locomotive 2 - 1 Pittsburgh Riverhounds
MLS Next Pro, Hôm qua - 27/08
Vancouver Whitecaps II 4 - 1 Los Angeles FC II
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 27/08
New Mexico United 2 - 1 Lexington SC
USL League One, Hôm qua - 27/08
Naples 2 - 0 Union Omaha
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 27/08
Deportivo Santani 0 - 2 CD Recoleta
Cristobal Colon JAS 3 - 5 Olimpia
VĐQG Bolivia, Hôm qua - 27/08
San Antonio Bulo Bulo 0 - 3 The Strongest
Real Potosi 0 - 1 Real Tomayapo
Blooming 1 - 1 CDT Real Oruro
VĐQG El Salvador, Hôm qua - 27/08
CD Platense Municipal 2 - 2 Alianza FC
Cúp quốc gia Đan Mạch, Hôm qua - 27/08
FA 2000 0 - 1 Lyngby
VĐQG Bahrain, Hôm qua - 27/08
Al-Najma 2 - 7 AL Khalidiyah
Sitra 3 - 0 Malkia
VĐQG Iraq, Hôm qua - 27/08
Al Minaa 3 - 0 Al-Gharraf
Al-Mosul 3 - 0 Karbalaa
Al Talaba 1 - 0 Newroz
Cúp quốc gia Thụy Điển, Hôm qua - 27/08
Falu 2 - 1 Brommapojkarna
IF Sylvia 1 - 5 Malmo FF
Husqvarna FF 0 - 7 GAIS
Football Primetime 3 - 6 Helsingborgs IF
VĐQG Tanzania, Hôm qua - 27/08
Mashujaa 2 - 1 Kagera Sugar
Simba SC 1 - 0 Coastal Union
Xem thêm

Top đội bóng

  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup 2025 U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Asiad 2026 Euro 2024 Kings Cup
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com