Chủ Nhật, 03/03/2024Mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 1

Lịch thi đấu VĐQG Argentina mùa giải 2024

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra

Thứ 2 - 13/05

03:00 - 13/05 1
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

vs

Rosario Central Rosario Central
 
03:00 - 13/05 1
Atletico Tucuman Atletico Tucuman

vs

Boca Juniors Boca Juniors
 
03:00 - 13/05 1
Belgrano Belgrano

vs

Racing Club Racing Club
 
03:00 - 13/05 1
CA Huracan CA Huracan

vs

Defensa y Justicia Defensa y Justicia
 
03:00 - 13/05 1
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 
03:00 - 13/05 1
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

Velez Sarsfield Velez Sarsfield
 
03:00 - 13/05 1
Godoy Cruz Godoy Cruz

vs

Barracas Central Barracas Central
 
03:00 - 13/05 1
Independiente Independiente

vs

Talleres Talleres
 
03:00 - 13/05 1
Lanus Lanus

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
 
03:00 - 13/05 1
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

vs

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
 
03:00 - 13/05 1
River Plate River Plate

vs

Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
 
03:00 - 13/05 1
Sarmiento Sarmiento

vs

Instituto Cordoba Instituto Cordoba
 
03:00 - 13/05 1
Tigre Tigre

vs

Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
 
03:00 - 13/05 1
Union Union

vs

Banfield Banfield
 

Thứ 2 - 20/05

03:00 - 20/05 2
Banfield Banfield

vs

CA Huracan CA Huracan
 
03:00 - 20/05 2
Barracas Central Barracas Central

vs

Sarmiento Sarmiento
 
03:00 - 20/05 2
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

vs

Boca Juniors Boca Juniors
 
03:00 - 20/05 2
Club Atletico Platense Club Atletico Platense

vs

Independiente Independiente
 
03:00 - 20/05 2
Defensa y Justicia Defensa y Justicia

vs

Gimnasia LP Gimnasia LP
 
03:00 - 20/05 2
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

vs

Deportivo Riestra Deportivo Riestra
 
03:00 - 20/05 2
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

vs

Godoy Cruz Godoy Cruz
 
03:00 - 20/05 2
Instituto Cordoba Instituto Cordoba

vs

Union Union
 
03:00 - 20/05 2
Racing Club Racing Club

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
 
03:00 - 20/05 2
River Plate River Plate

vs

Belgrano Belgrano
 
03:00 - 20/05 2
Rosario Central Rosario Central

vs

Tigre Tigre
 
03:00 - 20/05 2
San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro

vs

Lanus Lanus
 
03:00 - 20/05 2
Talleres Talleres

vs

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
 
03:00 - 20/05 2
Velez Sarsfield Velez Sarsfield

vs

Newell's Old Boys Newell's Old Boys
 

Thứ 2 - 27/05

03:00 - 27/05 3
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

vs

River Plate River Plate
 
03:00 - 27/05 3
Atletico Tucuman Atletico Tucuman

vs

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
 
03:00 - 27/05 3
Belgrano Belgrano

vs

Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
 
03:00 - 27/05 3
Boca Juniors Boca Juniors

vs

Talleres Talleres
 
03:00 - 27/05 3
CA Huracan CA Huracan

vs

Instituto Cordoba Instituto Cordoba
 
03:00 - 27/05 3
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

vs

Rosario Central Rosario Central
 
03:00 - 27/05 3
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

Banfield Banfield
 
03:00 - 27/05 3
Godoy Cruz Godoy Cruz

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 
03:00 - 27/05 3
Independiente Independiente

vs

Velez Sarsfield Velez Sarsfield
 
03:00 - 27/05 3
Lanus Lanus

vs

Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
 
03:00 - 27/05 3
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

vs

Defensa y Justicia Defensa y Justicia
 
03:00 - 27/05 3
Sarmiento Sarmiento

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
 
03:00 - 27/05 3
Tigre Tigre

vs

Racing Club Racing Club
 
03:00 - 27/05 3
Union Union

vs

Barracas Central Barracas Central
 

Thứ 2 - 03/06

03:00 - 03/06 4
Banfield Banfield

vs

Newell's Old Boys Newell's Old Boys
 
03:00 - 03/06 4
Barracas Central Barracas Central

vs

CA Huracan CA Huracan
 
03:00 - 03/06 4
Belgrano Belgrano

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
 
03:00 - 03/06 4
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

vs

Talleres Talleres
 
03:00 - 03/06 4
Club Atletico Platense Club Atletico Platense

vs

Boca Juniors Boca Juniors
 
03:00 - 03/06 4
Defensa y Justicia Defensa y Justicia

vs

Independiente Independiente
 
03:00 - 03/06 4
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

vs

Godoy Cruz Godoy Cruz
 
03:00 - 03/06 4
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

vs

Union Union
 
03:00 - 03/06 4
Instituto Cordoba Instituto Cordoba

vs

Gimnasia LP Gimnasia LP
 
03:00 - 03/06 4
Racing Club Racing Club

vs

Deportivo Riestra Deportivo Riestra
 
03:00 - 03/06 4
River Plate River Plate

vs

Tigre Tigre
 
03:00 - 03/06 4
Rosario Central Rosario Central

vs

Lanus Lanus
 
03:00 - 03/06 4
San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro

vs

Sarmiento Sarmiento
 
03:00 - 03/06 4
Velez Sarsfield Velez Sarsfield

vs

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
 

Thứ 5 - 13/06

03:00 - 13/06 5
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

vs

Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
 
03:00 - 13/06 5
Atletico Tucuman Atletico Tucuman

vs

Defensa y Justicia Defensa y Justicia
 
03:00 - 13/06 5
Boca Juniors Boca Juniors

vs

Velez Sarsfield Velez Sarsfield
 
03:00 - 13/06 5
CA Huracan CA Huracan

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
 
03:00 - 13/06 5
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

vs

River Plate River Plate
 
03:00 - 13/06 5
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

Barracas Central Barracas Central
 
03:00 - 13/06 5
Godoy Cruz Godoy Cruz

vs

Rosario Central Rosario Central
 
03:00 - 13/06 5
Independiente Independiente

vs

Banfield Banfield
 
03:00 - 13/06 5
Lanus Lanus

vs

Racing Club Racing Club
 
03:00 - 13/06 5
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

vs

Instituto Cordoba Instituto Cordoba
 
03:00 - 13/06 5
Sarmiento Sarmiento

vs

Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
 
03:00 - 13/06 5
Talleres Talleres

vs

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
 
03:00 - 13/06 5
Tigre Tigre

vs

Belgrano Belgrano
 
03:00 - 13/06 5
Union Union

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 

Thứ 2 - 22/07

03:00 - 22/07 6
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

vs

Tigre Tigre
 
03:00 - 22/07 6
Banfield Banfield

vs

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
 
03:00 - 22/07 6
Barracas Central Barracas Central

vs

Newell's Old Boys Newell's Old Boys
 
03:00 - 22/07 6
Belgrano Belgrano

vs

Deportivo Riestra Deportivo Riestra
 
03:00 - 22/07 6
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

vs

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
 
03:00 - 22/07 6
Defensa y Justicia Defensa y Justicia

vs

Boca Juniors Boca Juniors
 
03:00 - 22/07 6
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

vs

Union Union
 
03:00 - 22/07 6
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

vs

Gimnasia LP Gimnasia LP
 
03:00 - 22/07 6
Instituto Cordoba Instituto Cordoba

vs

Independiente Independiente
 
03:00 - 22/07 6
Racing Club Racing Club

vs

Godoy Cruz Godoy Cruz
 
03:00 - 22/07 6
River Plate River Plate

vs

Lanus Lanus
 
03:00 - 22/07 6
Rosario Central Rosario Central

vs

Sarmiento Sarmiento
 
03:00 - 22/07 6
San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro

vs

CA Huracan CA Huracan
 
03:00 - 22/07 6
Velez Sarsfield Velez Sarsfield

vs

Talleres Talleres
 

Thứ 5 - 25/07

03:00 - 25/07 7
Atletico Tucuman Atletico Tucuman

vs

Instituto Cordoba Instituto Cordoba
 
03:00 - 25/07 7
Boca Juniors Boca Juniors

vs

Banfield Banfield
 
03:00 - 25/07 7
CA Huracan CA Huracan

vs

Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
 
03:00 - 25/07 7
Club Atletico Platense Club Atletico Platense

vs

Velez Sarsfield Velez Sarsfield
 
03:00 - 25/07 7
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
 
03:00 - 25/07 7
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 
03:00 - 25/07 7
Godoy Cruz Godoy Cruz

vs

River Plate River Plate
 
03:00 - 25/07 7
Independiente Independiente

vs

Barracas Central Barracas Central
 
03:00 - 25/07 7
Lanus Lanus

vs

Belgrano Belgrano
 
03:00 - 25/07 7
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

vs

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
 
03:00 - 25/07 7
Sarmiento Sarmiento

vs

Racing Club Racing Club
 
03:00 - 25/07 7
Talleres Talleres

vs

Defensa y Justicia Defensa y Justicia
 
03:00 - 25/07 7
Tigre Tigre

vs

Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
 
03:00 - 25/07 7
Union Union

vs

Rosario Central Rosario Central
 

Thứ 2 - 29/07

03:00 - 29/07 8
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

vs

Lanus Lanus
 
03:00 - 29/07 8
Banfield Banfield

vs

Talleres Talleres
 
03:00 - 29/07 8
Barracas Central Barracas Central

vs

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
 
03:00 - 29/07 8
Belgrano Belgrano

vs

Godoy Cruz Godoy Cruz
 
03:00 - 29/07 8
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

vs

Velez Sarsfield Velez Sarsfield
 
03:00 - 29/07 8
Defensa y Justicia Defensa y Justicia

vs

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
 
03:00 - 29/07 8
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

vs

Gimnasia LP Gimnasia LP
 
03:00 - 29/07 8
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

vs

Independiente Independiente
 
03:00 - 29/07 8
Instituto Cordoba Instituto Cordoba

vs

Boca Juniors Boca Juniors
 
03:00 - 29/07 8
Racing Club Racing Club

vs

Union Union
 
03:00 - 29/07 8
River Plate River Plate

vs

Sarmiento Sarmiento
 
03:00 - 29/07 8
Rosario Central Rosario Central

vs

CA Huracan CA Huracan
 
03:00 - 29/07 8
San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro

vs

Newell's Old Boys Newell's Old Boys
 
03:00 - 29/07 8
Tigre Tigre

vs

Deportivo Riestra Deportivo Riestra
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Nhận định bóng đá Argentina

Xem thêm

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow