Mới nhất
Trang chủ Velez Sarsfield - Defensa y Justicia

Trực tiếp kết quả Velez Sarsfield vs Defensa y Justicia hôm nay 04-08-2024

Vòng 9 Giải VĐQG Argentina - CN, 04/8 Kết thúc

Velez Sarsfield

3 : 0

Defensa y Justicia

Hiệp một: 1-0
CN, 01:00 04/08/2024
Vòng 9 - VĐQG Argentina
Jose Amalfitani
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Valentin Gomez 12
  • Thiago Fernandez (Kiến tạo: Braian Romero) 22
  • Claudio Aquino (Kiến tạo: Thiago Fernandez) 55
  • Claudio Aquino 59
  • Michael Santos (Thay: Braian Romero) 62
  • Matias Pellegrini (Thay: Francisco Pizzini) 62
  • Leonel Roldan (Thay: Agustin Bouzat) 65
  • Santiago Caseres (Thay: Christian Ordonez) 72
  • Santiago Caseres 78
  • Alvaro Montoro (Thay: Claudio Aquino) 80
  • Santiago Ramos45+2'
  • Alexis Soto (Thay: Emanuel Aguilera)46
  • Abiel Osorio (Thay: Luciano Herrera)46
  • Lucas Ferreira57
  • Alexis Soto60
  • Julian Alejo Lopez (Thay: Cesar Perez)65
  • Andres Berizovsky (Thay: Ezequiel Cannavo)65
  • Ayrton Portillo (Thay: Juan Miritello)69
  • Aaron Molinas72
  • Julian Alejo Lopez79

Thống kê trận đấu Velez Sarsfield vs Defensa y Justicia

số liệu thống kê
Velez Sarsfield
Defensa y Justicia
58 Kiếm soát bóng 42
3 Sút trúng đích 0
0 Sút không trúng đích 0
5 Phạt góc 5
5 Việt vị 0
8 Phạm lỗi 17
2 Thẻ vàng 4
0 Thẻ đỏ 1
0 Thủ môn cản phá 0
20 Ném biên 22
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phát bóng 0

Đội hình xuất phát Velez Sarsfield vs Defensa y Justicia

Velez Sarsfield (4-4-2): Tomas Marchiori (1), Tomas Guidara (24), Diego Gomez (31), Patricio Ezequiel Pernicone (23), Elias Gomez (3), Christian Nahuel Ordonez (32), Agustin Bouzat (26), Claudio Aquino (22), Thiago Cruz Fernandez (27), Francisco Pizzini (20), Braian Romero (9)

Defensa y Justicia (5-3-2): Cristopher Fiermarin (22), Ezequiel Cannavo (14), Lucas Ferreira (6), Emanuel Aguilera (28), Santiago Ramos (21), Ignacio Galvan (18), Kevin Gutierrez (5), César Pérez (25), Aaron Nicolas Molinas (16), Luciano Herrera (27), Juan Bautista Miritello (9)

Velez Sarsfield
4-4-2
1
Tomas Marchiori
24
Tomas Guidara
31
Diego Gomez
23
Patricio Ezequiel Pernicone
3
Elias Gomez
32
Christian Nahuel Ordonez
26
Agustin Bouzat
22 2
Claudio Aquino
27
Thiago Cruz Fernandez
20
Francisco Pizzini
9
Braian Romero
9
Juan Bautista Miritello
27
Luciano Herrera
16
Aaron Nicolas Molinas
25
César Pérez
5
Kevin Gutierrez
18
Ignacio Galvan
21
Santiago Ramos
28
Emanuel Aguilera
6
Lucas Ferreira
14
Ezequiel Cannavo
22
Cristopher Fiermarin
Defensa y Justicia
5-3-2
Thay người
62’
Francisco Pizzini
Matias Pellegrini
46’
Emanuel Aguilera
Alexis Soto
62’
Braian Romero
Michael Santos
46’
Luciano Herrera
Abiel Osorio
65’
Agustin Bouzat
Leonel Roldan
65’
Ezequiel Cannavo
Andres Berizovsky
72’
Christian Ordonez
Santiago Caseres
65’
Cesar Perez
Julian Lopez
80’
Claudio Aquino
Alvaro Montoro
69’
Juan Miritello
Ayrton Portillo
Cầu thủ dự bị
Isaias Andrada
Enrique Bologna
Lautaro Miguel Angel Garzon
Andres Berizovsky
Aaron Quiros
Alexis Soto
Tomas Cavanagh
Tiago Ferreira
Santiago Caseres
Abiel Osorio
Thiago Silvero
Julian Lopez
Leonel Roldan
Alejo Santiago Valenzuela
Matias Pellegrini
Benjamin Schamine
Alvaro Montoro
Nicolas Palavecino
Maher Carrizo
Matias Josias Sosa
Thiago Vecino Bernal
Ayrton Portillo
Michael Santos
Esteban Lucero

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Argentina
29/07 2021
Velez Sarsfield

0 - 0

Defensa y Justicia
H1: 0-0
26/06 2022
Club Social y Deportivo Defensa y Justicia

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 0-0
31/03 2023
Defensa y Justicia

0 - 0

Defensa y Justicia
H1: 0-0
04/08 2024
Velez Sarsfield

3 - 0

Defensa y Justicia
H1: 1-0
14/02 2026
Defensa y Justicia

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-0
18/08 2026
Velez Sarsfield

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-0

Thành tích gần đây Velez Sarsfield

VĐQG Argentina
24/08 2026
River Plate

2 - 2

Defensa y Justicia
H1: 2-0
18/08 2026
Velez Sarsfield

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-0
09/08 2026
Boca Juniors

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-1
04/08 2026
Velez Sarsfield

1 - 0

Defensa y Justicia
H1: 0-0
31/07 2026
Talleres

1 - 3

Defensa y Justicia
H1: 1-1
25/07 2026
Velez Sarsfield

1 - 0

Defensa y Justicia
H1: 1-0
05/05 2026
Velez Sarsfield

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 0-0
Cúp quốc gia Argentina
01/05 2026
Velez Sarsfield

2 - 0

Defensa y Justicia
H1: 1-0
VĐQG Argentina
28/04 2026
Velez Sarsfield

2 - 2

Defensa y Justicia
H1: 2-1
21/04 2026
San Lorenzo de Almagro

0 - 0

Defensa y Justicia
H1: 0-0

Thành tích gần đây Defensa y Justicia

VĐQG Argentina
24/08 2026
Belgrano

1 - 2

Defensa y Justicia
H1: 0-1
18/08 2026
Velez Sarsfield

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-0
10/08 2026
Defensa y Justicia

2 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-0
02/08 2026
Estudiantes de la Plata

3 - 0

Defensa y Justicia
H1: 3-0
30/07 2026
Defensa y Justicia

2 - 1

Defensa y Justicia
H1: 2-0
24/07 2026
Defensa y Justicia

1 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-1
Cúp quốc gia Argentina
17/07 2026
Racing Club

4 - 1

Defensa y Justicia
H1: 2-0
VĐQG Argentina
05/05 2026
Gimnasia Mendoza

2 - 1

Defensa y Justicia
H1: 1-1
24/04 2026
Defensa y Justicia

0 - 4

Defensa y Justicia
H1: 0-1
19/04 2026
Independiente

3 - 1

Defensa y Justicia
H1: 2-1

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

Ngày - 26/08
Chưa có dữ liệu trận đấu
VĐQG Argentina, Thứ 3 - 25/08
Tigre 05:00 Central Cordoba de Santiago
Lanus 07:15 Argentinos Juniors
Talleres 07:15 Rosario Central
VĐQG Argentina, Thứ 2 - 24/08
Barracas Central 1 - 2 Club Atletico Platense
Sarmiento 2 - 0 Estudiantes de la Plata
Belgrano 1 - 2 Defensa y Justicia
River Plate 2 - 2 Velez Sarsfield
Racing Club 1 - 1 Boca Juniors
VĐQG Argentina, Chủ nhật - 23/08
Atletico Tucuman 0 - 0 Instituto Cordoba
Gimnasia LP 2 - 3 Gimnasia Mendoza
Independiente 0 - 0 Independiente Rivadavia
CA Huracan 0 - 0 Deportivo Riestra
Newell's Old Boys 2 - 1 Banfield
VĐQG Argentina, Thứ 7 - 22/08
Aldosivi 1 - 3 Union
Estudiantes de Rio Cuarto 0 - 0 San Lorenzo de Almagro
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
ASEAN Cup
Video ASEAN Cup Lịch thi đấu ASEAN Cup Kết quả ASEAN Cup Bảng xếp hạng ASEAN Cup Trực tiếp ASEAN Cup Nhận định ASEAN Cup
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup 2025 U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League Asiad 2026 Euro 2024 Kings Cup
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com