Mới nhất
Trang chủ Sligo Rovers - Dundalk

Trực tiếp kết quả Sligo Rovers vs Dundalk hôm nay 18-10-2026

Vòng 34 Giải VĐQG Ireland - CN, 18/10 Kết thúc

Sligo Rovers

1 : 1

Dundalk

Hiệp một: 0-0
CN, 01:45 18/10/2026
Vòng 34 - VĐQG Ireland
Showgrounds
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Kaiyne Woolery (Kiến tạo: Sean Stewart) 46
  • Sebastian Quirk (Thay: Aidan Gabbidon) 46
  • Luke Young 57
  • Sean Stewart 59
  • James McManus (Thay: Daire Patton) 67
  • Luke Pearce (Thay: Kaiyne Woolery) 70
  • Tyreke Wilson20
  • Egor Vassenin (Thay: Mayowa Animasahun)25
  • Shane Tracey (Thay: Aodh Dervin)62
  • Declan McDaid (Thay: Trevor Clarke)63
  • Leonardo Gaxha (Thay: Cian Dillon)73
  • Harry Groome (Thay: Bobby Burns)74
  • Ronan Teahan (Kiến tạo: Declan McDaid)90

Thống kê trận đấu Sligo Rovers vs Dundalk

số liệu thống kê
Sligo Rovers
Dundalk
44 Kiếm soát bóng 56
2 Sút trúng đích 8
1 Sút không trúng đích 4
1 Phạt góc 13
3 Việt vị 3
11 Phạm lỗi 9
2 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
7 Thủ môn cản phá 1
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
1 Cú sút bị chặn 11
0 Phát bóng 0

Diễn biến Sligo Rovers vs Dundalk

Tất cả (19)

Mới nhất

|

Cũ nhất

90+4'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

90'

Declan McDaid đã kiến tạo cho bàn thắng.

90'

V À A A O O O - Ronan Teahan đã ghi bàn!

74'

Bobby Burns rời sân và được thay thế bởi Harry Groome.

73'

Cian Dillon rời sân và được thay thế bởi Leonardo Gaxha.

70'

Kaiyne Woolery rời sân và được thay thế bởi Luke Pearce.

67'

Daire Patton rời sân và được thay thế bởi James McManus.

63'

Trevor Clarke rời sân và được thay thế bởi Declan McDaid.

62'

Aodh Dervin rời sân và được thay thế bởi Shane Tracey.

59'

Thẻ vàng cho Sean Stewart.

57'

Thẻ vàng cho Luke Young.

46'

Sean Stewart đã có đường chuyền kiến tạo cho bàn thắng.

46'

V À A A O O O - Kaiyne Woolery đã ghi bàn!

46'

Aidan Gabbidon rời sân và được thay thế bởi Sebastian Quirk.

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+4'

Trận đấu đã kết thúc! Trọng tài thổi còi hết hiệp một.

25'

Mayowa Animasahun rời sân và được thay thế bởi Egor Vassenin.

20'

Thẻ vàng cho Tyreke Wilson.

Trọng tài bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát Sligo Rovers vs Dundalk

Sligo Rovers (4-2-3-1): Liam Hughes (1), Aidan Gabbidon (51), Ollie Denham (15), Gareth McElroy (52), Sean Stewart (3), Luke Young (6), Daire Patton (71), Kaiyne Woolery (41), Archie Meekison (10), Jack Shorrock (7), Cian Kavanagh (11)

Dundalk (4-2-3-1): Enda Minogue (1), Bobby Burns (3), Mayowa Animasahun (4), Tom Grivosti (44), Tyreke Wilson (22), Keith Buckley (18), Aodh Dervin (6), Trevor Clarke (15), Ronan Teahan (11), Daryl Horgan (7), Cian Dillon (9)

Sligo Rovers
4-2-3-1
1
Liam Hughes
51
Aidan Gabbidon
15
Ollie Denham
52
Gareth McElroy
3
Sean Stewart
6
Luke Young
71
Daire Patton
41
Kaiyne Woolery
10
Archie Meekison
7
Jack Shorrock
11
Cian Kavanagh
9
Cian Dillon
7
Daryl Horgan
11
Ronan Teahan
15
Trevor Clarke
6
Aodh Dervin
18
Keith Buckley
22
Tyreke Wilson
44
Tom Grivosti
4
Mayowa Animasahun
3
Bobby Burns
1
Enda Minogue
Dundalk
4-2-3-1
Cầu thủ dự bị
Conor Cannon
Norman Garbett
Reuben Gillespie
Leonardo Gaxha
Kyle McDonagh
Harry Groome
James McManus
Declan McDaid
Luke Pearce
Luke Mulligan
Seb Quirk
Samuel Safaei
Ross Ruane-Dalton
Shane Tracey
Kevin Zefi
Egor Vassenin
Richard Brush
Harvey Warren

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Ireland
21/03 2021
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
15/09 2021
Sligo Rovers

2 - 1

Dundalk
H1: 1-1
25/09 2021
Dundalk

4 - 1

Dundalk
H1: 2-1
06/03 2022
Sligo Rovers

0 - 0

Dundalk
H1: 0-0
16/04 2022
Dundalk

2 - 1

Dundalk
H1: 2-0
30/08 2022
Sligo Rovers

0 - 3

Dundalk
H1: 0-0
22/10 2022
Dundalk

3 - 3

Dundalk
H1: 1-1
08/04 2023
Dundalk

1 - 2

Dundalk
H1: 1-1
07/05 2023
Sligo Rovers

0 - 1

Dundalk
H1: 0-0
12/08 2023
Dundalk

1 - 0

Dundalk
H1: 1-0
21/10 2023
Sligo Rovers

0 - 2

Dundalk
H1: 0-1
05/03 2024
Dundalk

0 - 5

Dundalk
H1: 0-4
20/04 2024
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 1-0
14/06 2024
Dundalk

1 - 0

Dundalk
H1: 0-0
22/09 2024
Sligo Rovers

2 - 1

Dundalk
H1: 0-1
Cúp quốc gia Ireland
19/07 2025
Dundalk

0 - 2

Dundalk
VĐQG Ireland
17/03 2026
Dundalk

1 - 0

Dundalk
H1: 0-0
26/04 2026
Sligo Rovers

2 - 0

Dundalk
H1: 1-0
01/08 2026
Dundalk

1 - 1

Dundalk
H1: 0-0
18/10 2026
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 0-0

Thành tích gần đây Sligo Rovers

VĐQG Ireland
24/10 2026
Shamrock Rovers

4 - 0

Dundalk
H1: 2-0
18/10 2026
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 0-0
10/10 2026
Shelbourne

5 - 1

Dundalk
H1: 1-1
20/09 2026
Sligo Rovers

0 - 1

Dundalk
H1: 0-0
15/09 2026
Sligo Rovers

1 - 3

Dundalk
H1: 1-2
12/09 2026
Drogheda United

2 - 0

Dundalk
H1: 2-0
Cúp quốc gia Ireland
05/09 2026
Waterford FC

3 - 0

Dundalk
H1: 1-0
VĐQG Ireland
29/08 2026
Bohemian FC

3 - 0

Dundalk
H1: 3-0
22/08 2026
Sligo Rovers

0 - 0

Dundalk
H1: 0-0
Cúp quốc gia Ireland
16/08 2026
Sligo Rovers

4 - 0

Dundalk
H1: 2-0

Thành tích gần đây Dundalk

VĐQG Ireland
24/10 2026
Derry City

2 - 1

Dundalk
H1: 1-0
18/10 2026
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 0-0
03/10 2026
Dundalk

1 - 2

Dundalk
H1: 0-1
19/09 2026
Dundalk

2 - 3

Dundalk
H1: 1-1
15/09 2026
Dundalk

0 - 4

Dundalk
H1: 0-2
12/09 2026
Waterford FC

1 - 1

Dundalk
H1: 1-1
Cúp quốc gia Ireland
06/09 2026
Derry City

4 - 2

Dundalk
H1: 2-1
VĐQG Ireland
29/08 2026
Drogheda United

2 - 3

Dundalk
H1: 2-1
22/08 2026
Dundalk

1 - 2

Dundalk
H1: 0-1
Cúp quốc gia Ireland
15/08 2026
Dundalk

8 - 0

Dundalk
H1: 3-0

Bảng xếp hạng VĐQG Ireland

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Shamrock Rovers3520872368T T T B T
2Bohemian FC3518891862T T B T B
3St. Patrick's Athletic3517992560T T B B H
4Shelbourne35121310349T H T T T
5Derry City35111410347H T B T T
6Galway United FC35101213-542B H T B H
7Dundalk35101213-642B B B H B
8Waterford FC3591313-840H B B T T
9Drogheda United3591016-1537T B B T B
10Sligo Rovers355921-3824B B B H B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

Ngày - 27/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Ngày - 26/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Hôm nay - 25/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
VĐQG Ireland, Thứ 7 - 24/10
Bohemian FC 0 - 1 Shelbourne
Derry City 2 - 1 Dundalk
Galway United FC 0 - 0 St. Patrick's Athletic
Waterford FC 3 - 1 Drogheda United
Shamrock Rovers 4 - 0 Sligo Rovers
Ngày - 23/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com