Mới nhất
Trang chủ Sanfrecce Hiroshima - Nagoya Grampus

Trực tiếp kết quả Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus hôm nay 28-05-2022

Vòng 16 Giải J League 1 - Th 7, 28/5 Kết thúc

Sanfrecce Hiroshima

1 : 0

Nagoya Grampus

Hiệp một: 0-0
T 7, 12:00 28/05/2022
Vòng 16 - J League 1
EDION Stadium Hiroshima
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Gakuto Notsuda 58
  • Shunki Higashi (Thay: Kosei Shibasaki) 68
  • Toshihiro Aoyama (Thay: Yoshifumi Kashiwa) 80
  • Ryo Nagai (Thay: Junior Santos) 80
  • Tomoya Fujii 89
  • Yoichi Naganuma (Thay: Makoto Mitsuta) 90
  • Yuki Nogami (Thay: Gakuto Notsuda) 90
  • Yohei Takeda (Thay: Mitchell Langerak)9
  • Ryotaro Ishida (Thay: Yoichiro Kakitani)46
  • Noriyoshi Sakai (Thay: Ryoya Morishita)62
  • Takuya Uchida (Thay: Keiya Sento)62
  • Hiroyuki Abe (Thay: Leo Silva)81

Thống kê trận đấu Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus

số liệu thống kê
Sanfrecce Hiroshima
Nagoya Grampus
48 Kiếm soát bóng 52
8 Sút trúng đích 1
5 Sút không trúng đích 6
5 Phạt góc 4
4 Việt vị 1
13 Phạm lỗi 14
1 Thẻ vàng 0
0 Thẻ đỏ 0
1 Thủ môn cản phá 7
27 Ném biên 25
0 Chuyền dài 0
3 Cú sút bị chặn 3
13 Phát bóng 7

Đội hình xuất phát Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus

Sanfrecce Hiroshima (3-3-2-2): Keisuke Osako (38), Tsukasa Shiotani (3), Hayato Araki (4), Sho Sasaki (19), Tomoya Fujii (15), Gakuto Notsuda (7), Yoshifumi Kashiwa (18), Kosei Shibasaki (30), Makoto Mitsuta (39), Nassim Ben Khalifa (13), Junior Santos (37)

Nagoya Grampus (3-4-2-1): Mitchell James Langerak (1), Shinnosuke Nakatani (4), Haruya Fujii (13), Yuichi Maruyama (3), Ryoya Morishita (17), Sho Inagaki (15), Leo Silva (16), Yuki Soma (11), Yoichiro Kakitani (8), Keiya Sento (14), Mateus (10)

Sanfrecce Hiroshima
3-3-2-2
38
Keisuke Osako
3
Tsukasa Shiotani
4
Hayato Araki
19
Sho Sasaki
15
Tomoya Fujii
7
Gakuto Notsuda
18
Yoshifumi Kashiwa
30
Kosei Shibasaki
39
Makoto Mitsuta
13
Nassim Ben Khalifa
37
Junior Santos
10
Mateus
14
Keiya Sento
8
Yoichiro Kakitani
11
Yuki Soma
16
Leo Silva
15
Sho Inagaki
17
Ryoya Morishita
3
Yuichi Maruyama
13
Haruya Fujii
4
Shinnosuke Nakatani
1
Mitchell James Langerak
Nagoya Grampus
3-4-2-1
Thay người
68’
Kosei Shibasaki
Shunki Higashi
9’
Mitchell Langerak
Yohei Takeda
80’
Yoshifumi Kashiwa
Toshihiro Aoyama
46’
Yoichiro Kakitani
Ryotaro Ishida
80’
Junior Santos
Ryo Nagai
62’
Keiya Sento
Takuya Uchida
90’
Gakuto Notsuda
Yuki Nogami
62’
Ryoya Morishita
Noriyoshi Sakai
90’
Makoto Mitsuta
Yoichi Naganuma
81’
Leo Silva
Hiroyuki Abe
Cầu thủ dự bị
Goro Kawanami
Yohei Takeda
Yuki Nogami
Hiroyuki Abe
Yuta Imazu
Haruki Yoshida
Toshihiro Aoyama
Takuya Uchida
Shunki Higashi
Ryotaro Ishida
Yoichi Naganuma
Noriyoshi Sakai
Ryo Nagai
Mu Kanazaki

Nhận định Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus

Chuyên gia bóng đá Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus thuộc J-League 1 2022 hôm nay: Thông tin nhận định châu Á, dự đoán kết quả, phân tích tỷ lệ, thống kê chi tiết về trận đấu.

27/05/2022

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

J League 1
14/04 2021
Nagoya Grampus

1 - 0

Nagoya Grampus
03/10 2021
Sanfrecce Hiroshima

1 - 0

Nagoya Grampus
H1: 1-0
28/05 2022
Sanfrecce Hiroshima

1 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0
17/09 2022
Nagoya Grampus

0 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0
20/05 2023
Nagoya Grampus Eight

2 - 1

Nagoya Grampus
H1: 1-1
30/09 2023
Sanfrecce Hiroshima

3 - 1

Nagoya Grampus
H1: 0-0
06/05 2024
Sanfrecce Hiroshima

2 - 3

Nagoya Grampus
H1: 1-2
17/08 2024
Nagoya Grampus Eight

1 - 2

Nagoya Grampus
H1: 0-0
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
04/09 2024
Nagoya Grampus Eight

0 - 1

Nagoya Grampus
H1: 0-0
08/09 2024
Sanfrecce Hiroshima

1 - 2

Nagoya Grampus
H1: 0-1 | HP: 1-1 | Pen: 1-3
J League 1
20/04 2025
Nagoya Grampus Eight

2 - 1

Nagoya Grampus
H1: 1-0
28/06 2025
Sanfrecce Hiroshima

1 - 2

Nagoya Grampus
H1: 0-2
Cúp Hoàng Đế Nhật Bản
27/08 2025
Nagoya Grampus Eight

2 - 4

Nagoya Grampus
H1: 0-3
J League 1
18/03 2026
Nagoya Grampus Eight

2 - 1

Nagoya Grampus
H1: 1-0
23/05 2026
Sanfrecce Hiroshima

4 - 2

Nagoya Grampus
H1: 2-1
02/09 2026
Sanfrecce Hiroshima

3 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0

Thành tích gần đây Sanfrecce Hiroshima

J League 1
21/10 2026
V-Varen Nagasaki

4 - 0

Nagoya Grampus
H1: 2-0
17/10 2026
Sanfrecce Hiroshima

3 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
14/10 2026
Matsumoto Yamaga

0 - 1

Nagoya Grampus
H1: 0-1
J League 1
11/10 2026
Tokyo Verdy

0 - 2

Nagoya Grampus
H1: 0-0
Cúp Hoàng Đế Nhật Bản
07/10 2026
Sanfrecce Hiroshima

4 - 0

Nagoya Grampus
H1: 2-0
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
29/09 2026
Tochigi City FC

0 - 2

Nagoya Grampus
H1: 0-2
J League 1
19/09 2026
Avispa Fukuoka

0 - 1

Nagoya Grampus
H1: 0-0
12/09 2026
Sanfrecce Hiroshima

6 - 1

Nagoya Grampus
H1: 3-0
06/09 2026
Fagiano Okayama FC

3 - 2

Nagoya Grampus
H1: 2-1
02/09 2026
Sanfrecce Hiroshima

3 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0

Thành tích gần đây Nagoya Grampus

J League 1
21/10 2026
Nagoya Grampus Eight

1 - 1

Nagoya Grampus
H1: 1-0
17/10 2026
Kashiwa Reysol

1 - 3

Nagoya Grampus
H1: 1-2
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
14/10 2026
Nagoya Grampus Eight

3 - 3

Nagoya Grampus
H1: 1-1 | HP: 0-0 | Pen: 4-3
J League 1
11/10 2026
Kawasaki Frontale

1 - 2

Nagoya Grampus
H1: 1-1
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
29/09 2026
Giravanz Kitakyushu

1 - 3

Nagoya Grampus
H1: 0-2
J League 1
19/09 2026
FC Tokyo

1 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0
12/09 2026
V-Varen Nagasaki

2 - 0

Nagoya Grampus
H1: 1-0
06/09 2026
Nagoya Grampus Eight

1 - 3

Nagoya Grampus
H1: 0-1
02/09 2026
Sanfrecce Hiroshima

3 - 0

Nagoya Grampus
H1: 0-0
29/08 2026
Nagoya Grampus Eight

2 - 1

Nagoya Grampus
H1: 1-1

Bảng xếp hạng J League 1

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Machida Zelvia118212026H B T T T
2 FC Tokyo 117311324T T T T H
3 Sanfrecce Hiroshima 117221523T T T T B
4 Vissel Kobe 11713722T T B T B
5 Kashiwa Reysol 11713522T T T B H
6 Kashima Antlers 11623520B H T T H
7 Kawasaki Frontale 11542619T H B T T
8 Urawa Red Diamonds 11605-318B T B T T
9 Yokohama F.Marinos 11452417H T H H H
10Fagiano Okayama FC11515-116T B B B T
11Shimizu S-Pulse11425-614T T T H B
12 Nagoya Grampus Eight 11416-413B B T T H
13 Cerezo Osaka 11344-713B H H B H
14V-Varen Nagasaki11335-312T H H B T
15 Gamba Osaka 11245-710B B B H T
16Mito Hollyhock11236-49B B B B B
17 Kyoto Sanga FC 11236-89B T B B H
18 Avispa Fukuoka 11218-67B B T B B
19JEF United Chiba11137-126H B H H B
20Tokyo Verdy11056-145H B B B H
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

J League 1, Thứ 7 - 24/10
Sanfrecce Hiroshima 12:00 Shimizu S-Pulse
Kashima Antlers 13:00 Kashiwa Reysol
Tokyo Verdy 13:00 Avispa Fukuoka
Vissel Kobe 13:00 Machida Zelvia
Gamba Osaka 14:00 Kyoto Sanga FC
Ngày - 23/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Hôm nay - 22/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
J League 1, Thứ 4 - 21/10
Avispa Fukuoka 1 - 2 Gamba Osaka
FC Tokyo 0 - 0 Kashiwa Reysol
Fagiano Okayama FC 2 - 0 Mito Hollyhock
Kawasaki Frontale 2 - 1 Vissel Kobe
Kyoto Sanga FC 2 - 2 Kashima Antlers
Nagoya Grampus Eight 1 - 1 Cerezo Osaka
Shimizu S-Pulse 0 - 5 Machida Zelvia
V-Varen Nagasaki 4 - 0 Sanfrecce Hiroshima
Yokohama F.Marinos 2 - 2 Tokyo Verdy
Urawa Red Diamonds 3 - 2 JEF United Chiba
Ngày - 20/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com