Thứ Bảy, 24/10/2026
Viktor Gyoekeres
6
Viktor Gyoekeres
8
Sebastian Coates
8
Jean Carlos Silva (Thay: Zoran Arsenic)
10
Sebastian Coates (Kiến tạo: Pedro Goncalves)
14
Jean Carlos Silva (Thay: Zoran Arsenic)
14
Jean Carlos (Thay: Zoran Arsenic)
14
Gustav Berggren
19
Vladyslav Kochergin
44
Jean Carlos
49
Geny Catamo (Thay: Pedro Goncalves)
58
Paulinho (Thay: Marcus Edwards)
58
Ousmane Diomande
67
Fabian Piasecki (Thay: John Yeboah)
75
Bartosz Nowak (Thay: Marcin Cebula)
75
Fabian Piasecki (Kiến tạo: Vladyslav Kochergin)
79
Ben Lederman (Thay: Vladyslav Kochergin)
85
Nuno Santos (Thay: Matheus)
90
Daniel Braganca (Thay: Morten Hjulmand)
90

Thống kê trận đấu Rakow Czestochowa vs Sporting

số liệu thống kê
Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
Sporting
Sporting
60 Kiểm soát bóng 40
3 Sút trúng đích 3
12 Sút không trúng đích 1
2 Phạt góc 4
1 Việt vị 0
12 Phạm lỗi 6
3 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 1
0 Thủ môn cản phá 0
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phát bóng 0

Diễn biến Rakow Czestochowa vs Sporting

Tất cả (22)
90+5'

Trọng tài thổi hồi còi mãn cuộc

90'

Morten Hjulmand rời sân và được thay thế bởi Daniel Braganca.

90'

Matheus rời sân và được thay thế bởi Nuno Santos.

85'

Vladyslav Kochergin rời sân và được thay thế bởi Ben Lederman.

79'

Vladyslav Kochergin đã hỗ trợ ghi bàn.

79' G O O O A A A L - Fabian Piasecki đã trúng mục tiêu!

G O O O A A A L - Fabian Piasecki đã trúng mục tiêu!

75'

Marcin Cebula rời sân và được thay thế bởi Bartosz Nowak.

75'

John Yeboah rời sân và được thay thế bởi Fabian Piasecki.

67' Ousmane Diomande nhận thẻ vàng.

Ousmane Diomande nhận thẻ vàng.

58'

Marcus Edwards rời sân và được thay thế bởi Paulinho.

58'

Pedro Goncalves rời sân và được thay thế bởi Geny Catamo.

49' Thẻ vàng dành cho Jean Carlos.

Thẻ vàng dành cho Jean Carlos.

46'

Hiệp hai đang được tiến hành.

45+5'

Đã hết! Trọng tài thổi còi trong hiệp một

44' Thẻ vàng dành cho Vladyslav Kochergin.

Thẻ vàng dành cho Vladyslav Kochergin.

19' Thẻ vàng dành cho Gustav Berggren.

Thẻ vàng dành cho Gustav Berggren.

14'

Zoran Arsenic rời sân và được thay thế bởi Jean Carlos.

14'

Pedro Goncalves đã kiến tạo nên bàn thắng.

14' G O O O A A A L - Sebastian Coates đã trúng mục tiêu!

G O O O A A A L - Sebastian Coates đã trúng mục tiêu!

8' Thẻ vàng dành cho Sebastian Coates.

Thẻ vàng dành cho Sebastian Coates.

8' Anh ấy TẮT! - Viktor Gyoekeres nhận thẻ đỏ! Sự phản đối dữ dội từ đồng đội của anh ấy!

Anh ấy TẮT! - Viktor Gyoekeres nhận thẻ đỏ! Sự phản đối dữ dội từ đồng đội của anh ấy!

Đội hình xuất phát Rakow Czestochowa vs Sporting

Rakow Czestochowa (3-4-3): Vladan Kovacevic (1), Bogdan Racovitan (25), Zoran Arsenic (24), Milan Rundic (3), Fran Tudor (7), Gustav Berggren (5), Vladyslav Kochergin (30), Srdan Plavsic (14), Marcin Cebula (77), Ante Crnac (19), John Yeboah (11)

Sporting (3-4-3): Franco Israel (12), Ousmane Diomande (26), Sebastian Coates (4), Goncalo Inacio (25), Ricardo Esgaio (47), Morten Hjulmand (42), Hidemasa Morita (5), Matheus Reis (2), Marcus Edwards (10), Viktor Gyokeres (9), Pedro Goncalves (8)

Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
3-4-3
1
Vladan Kovacevic
25
Bogdan Racovitan
24
Zoran Arsenic
3
Milan Rundic
7
Fran Tudor
5
Gustav Berggren
30
Vladyslav Kochergin
14
Srdan Plavsic
77
Marcin Cebula
19
Ante Crnac
11
John Yeboah
8
Pedro Goncalves
9
Viktor Gyokeres
10
Marcus Edwards
2
Matheus Reis
5
Hidemasa Morita
42
Morten Hjulmand
47
Ricardo Esgaio
25
Goncalo Inacio
4
Sebastian Coates
26
Ousmane Diomande
12
Franco Israel
Sporting
Sporting
3-4-3
Thay người
14’
Zoran Arsenic
Jean Carlos Silva
58’
Marcus Edwards
Paulinho
75’
Marcin Cebula
Bartosz Nowak
58’
Pedro Goncalves
Geny Catamo
75’
John Yeboah
Fabian Piasecki
90’
Morten Hjulmand
Daniel Braganca
85’
Vladyslav Kochergin
Ben Lederman
90’
Matheus
Nuno Santos
Cầu thủ dự bị
Antonis Tsiftsis
Dario Essugo
Adnan Kovacevic
Antonio Adan
Ben Lederman
Ivan Fresneda
Bartosz Nowak
Luis Neto
Patryk Malamis
Diogo De Carvalho Pinto
Giannis Papanikolaou
Quaresma
Sonny Kittel
Daniel Braganca
Jean Carlos Silva
Francisco Trincao
Fabian Piasecki
Paulinho
Geny Catamo
Nuno Santos

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Europa League
26/10 - 2023
10/11 - 2023

Thành tích gần đây Rakow Czestochowa

VĐQG Ba Lan
10/10 - 2026
19/09 - 2026
15/09 - 2026
11/09 - 2026
06/09 - 2026
03/09 - 2026
Europa Conference League
28/08 - 2026
H1: 0-1 | HP: 0-1
21/08 - 2026

Thành tích gần đây Sporting

Champions League
22/10 - 2026
H1: 1-1
13/10 - 2026
H1: 0-1
VĐQG Bồ Đào Nha
10/10 - 2026
20/09 - 2026
H1: 2-0
14/09 - 2026
Champions League
10/09 - 2026
VĐQG Bồ Đào Nha
06/09 - 2026
29/08 - 2026
23/08 - 2026
15/08 - 2026

Bảng xếp hạng Europa League

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1BenficaBenfica330089
2LeverkusenLeverkusen330089
3BournemouthBournemouth330079
4FerencvarosFerencvaros330069
5OlympiacosOlympiacos330039
6Union St.GilloiseUnion St.Gilloise321077
7JuventusJuventus321067
8BeşiktaşBeşiktaş321047
9SunderlandSunderland321027
10AZ AlkmaarAZ Alkmaar320146
11Omonia NicosiaOmonia Nicosia320116
12LyonLyon3201-16
13RennesRennes312015
14SociedadSociedad311154
15Crystal PalaceCrystal Palace311134
16Sparta PragueSparta Prague311124
17Levski SofiaLevski Sofia311104
18Dinamo ZagrebDinamo Zagreb3111-14
19Sturm GrazSturm Graz3111-24
20NEC NijmegenNEC Nijmegen3111-34
21FC SalzburgFC Salzburg3111-34
22AnderlechtAnderlecht310213
23HoffenheimHoffenheim310203
24AC MilanAC Milan3102-13
25Celta VigoCelta Vigo3102-13
26OFI CreteOFI Crete3102-13
27Jagiellonia BialystokJagiellonia Bialystok3102-23
28TorreenseTorreense3102-33
29NK CeljeNK Celje3012-51
30Hapoel Beer ShevaHapoel Beer Sheva3012-51
31LillestroemLillestroem3012-71
32Lech PoznanLech Poznan3012-81
33Viktoria PlzenViktoria Plzen3003-50
34MarseilleMarseille3003-50
35CelticCeltic3003-60
36Ararat ArmeniaArarat Armenia3003-90
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa

Europa League

Xem thêm
top-arrow