Thứ Hai, 24/08/2026

Trực tiếp kết quả Partizan Beograd vs Tobol Kostanay hôm nay 07-08-2026

Giải Europa Conference League - Th 6, 07/8

Kết thúc

Partizan Beograd

Partizan Beograd

3 : 0

Tobol Kostanay

Tobol Kostanay

Hiệp một: 1-0
T6, 02:00 07/08/2026
Vòng loại - Europa Conference League
Stadion FK Partizan
 
Milan Aleksic
3
Demba Seck (Kiến tạo: Milan Aleksic)
33
Milan Vukotic
44
Erik Kojzek (Kiến tạo: Milan Aleksic)
53
Zubairu Ibrahim (Kiến tạo: Bogdan Kostic)
65
Vitali Lisakovich (Thay: Uros Milovanovic)
67
Aleks Zekovic (Thay: Milan Aleksic)
72
Nemanja Trifunovic (Thay: Zubairu Ibrahim)
72
Marko Lekic (Thay: Erik Kojzek)
78
Luis Guerra (Thay: Aleksandr Zuev)
78
Maksim Myakish (Thay: Askhat Tagybergen)
82
Chaka Traore (Thay: Demba Seck)
84
Stefan Milic (Thay: Milan Roganovic)
84
Abdoulaye Cisse
86
Maksim Myakish
90+1'
Chaka Traore
90+4'
Vukasin Djurdjevic
90+8'
Marko Lekic
90+9'

Thống kê trận đấu Partizan Beograd vs Tobol Kostanay

số liệu thống kê
Partizan Beograd
Partizan Beograd
Tobol Kostanay
Tobol Kostanay
55 Kiểm soát bóng 45
7 Sút trúng đích 2
6 Sút không trúng đích 2
6 Phạt góc 4
2 Việt vị 5
12 Phạm lỗi 8
4 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
0 Thủ môn cản phá 5
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
4 Cú sút bị chặn 1
0 Phát bóng 0

Diễn biến Partizan Beograd vs Tobol Kostanay

Tất cả (25)
90+13'

Đúng rồi! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

90+9' Thẻ vàng cho Marko Lekic.

Thẻ vàng cho Marko Lekic.

90+8' Thẻ vàng cho Vukasin Djurdjevic.

Thẻ vàng cho Vukasin Djurdjevic.

90+4' V À A A A O O O - Chaka Traore đã ghi bàn!

V À A A A O O O - Chaka Traore đã ghi bàn!

90+1' Thẻ vàng cho Maksim Myakish.

Thẻ vàng cho Maksim Myakish.

86' Thẻ vàng cho Abdoulaye Cisse.

Thẻ vàng cho Abdoulaye Cisse.

84'

Milan Roganovic rời sân và được thay thế bởi Stefan Milic.

84'

Demba Seck rời sân và được thay thế bởi Chaka Traore.

82'

Askhat Tagybergen rời sân và được thay thế bởi Maksim Myakish.

78'

Aleksandr Zuev rời sân và được thay thế bởi Luis Guerra.

78'

Erik Kojzek rời sân và được thay thế bởi Marko Lekic.

72'

Zubairu Ibrahim rời sân và được thay thế bởi Nemanja Trifunovic.

72'

Milan Aleksic rời sân và được thay thế bởi Aleks Zekovic.

67'

Uros Milovanovic rời sân và được thay thế bởi Vitali Lisakovich.

65'

Bogdan Kostic đã kiến tạo cho bàn thắng.

65' V À A A O O O - Zubairu Ibrahim đã ghi bàn!

V À A A O O O - Zubairu Ibrahim đã ghi bàn!

53'

Milan Aleksic đã kiến tạo cho bàn thắng.

53' V À A A O O O - Erik Kojzek đã ghi bàn!

V À A A O O O - Erik Kojzek đã ghi bàn!

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+7'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

44' Thẻ vàng cho Milan Vukotic.

Thẻ vàng cho Milan Vukotic.

Đội hình xuất phát Partizan Beograd vs Tobol Kostanay

Partizan Beograd (4-1-4-1): Milos Krunic (31), Milan Roganovic (30), Nikola Simic (40), Stefan Mitrovic (23), Vukasin Djurdjevic (24), Milan Vukotic (11), Demba Seck (19), Milan Aleksic (17), Bogdan Kostic (99), Zubairu Ibrahim (39), Erik Kojzek (9)

Tobol Kostanay (4-2-3-1): Danil Ustimenko (44), Nauryzbek Zhagorov (21), Rayan Senhadji (72), Pape-Alioune N'Diaye (5), Antonio Borsic (25), Askhat Tagybergen (8), Abdoulaye Cissé (13), Islam Chesnokov (10), Amine Talal (14), Aleksandr Zuev (17), Uros Milovanovic (18)

Partizan Beograd
Partizan Beograd
4-1-4-1
31
Milos Krunic
30
Milan Roganovic
40
Nikola Simic
23
Stefan Mitrovic
24
Vukasin Djurdjevic
11
Milan Vukotic
19
Demba Seck
17
Milan Aleksic
99
Bogdan Kostic
39
Zubairu Ibrahim
9
Erik Kojzek
18
Uros Milovanovic
17
Aleksandr Zuev
14
Amine Talal
10
Islam Chesnokov
13
Abdoulaye Cissé
8
Askhat Tagybergen
25
Antonio Borsic
5
Pape-Alioune N'Diaye
72
Rayan Senhadji
21
Nauryzbek Zhagorov
44
Danil Ustimenko
Tobol Kostanay
Tobol Kostanay
4-2-3-1
Thay người
72’
Zubairu Ibrahim
Nemanja Trifunovic
67’
Uros Milovanovic
Vitali Lisakovich
84’
Demba Seck
Chaka Traorè
78’
Aleksandr Zuev
Luis Guerra
84’
Milan Roganovic
Stefan Milic
82’
Askhat Tagybergen
Maksim Myakish
Cầu thủ dự bị
Marko Milosevic
Nemanja Cavnic
Mateja Milovanovic
Maksim Myakish
Chaka Traorè
Dauren Zhumat
Aleks Zekovic
Aleksandr Marochkin
Samson Nwulu
Luis Guerra
Nemanja Trifunovic
Amanzhol Bakitzhanov
Stefan Petrovic
Emin Musaev
Matija Ninic
Roman Asrankulov
Stefan Milic
Sultan Bakhytkiriev
Marko Lekic
Sultan Busurmanov
Zoran Alilovic
Yuriy Melikhov
Vitali Lisakovich

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Europa Conference League
07/08 - 2026
13/08 - 2026

Thành tích gần đây Partizan Beograd

VĐQG Serbia
24/08 - 2026
Europa Conference League
21/08 - 2026
VĐQG Serbia
17/08 - 2026
Europa Conference League
13/08 - 2026
07/08 - 2026
VĐQG Serbia
03/08 - 2026
Europa Conference League
31/07 - 2026
VĐQG Serbia
27/07 - 2026
Europa Conference League
24/07 - 2026
VĐQG Serbia
19/07 - 2026

Thành tích gần đây Tobol Kostanay

VĐQG Kazakhstan
16/08 - 2026
Europa Conference League
13/08 - 2026
07/08 - 2026
VĐQG Kazakhstan
02/08 - 2026
Europa Conference League
30/07 - 2026
H1: 1-1 | HP: 0-0 | Pen: 3-2
VĐQG Kazakhstan
26/07 - 2026
Europa Conference League
23/07 - 2026
VĐQG Kazakhstan
04/07 - 2026
Theo Thể thao & Văn hóa

Europa Conference League

Xem thêm
top-arrow