Thứ Tư, 01/07/2026

Trực tiếp kết quả Oestersunds FK vs Vasteraas SK hôm nay 04-10-2025

Giải Hạng 2 Thụy Điển - Th 7, 04/10

Kết thúc

Oestersunds FK

Oestersunds FK

1 : 6

Vasteraas SK

Vasteraas SK

Hiệp một: 0-2
T7, 18:00 04/10/2025
Vòng 26 - Hạng 2 Thụy Điển
 
 
Mattias Hellisdal (Kiến tạo: Victor Wernersson)
39
Jonathan Ring (Kiến tạo: Karl Gunnarsson)
45+1'
Mikkel Ladefoged (Kiến tạo: Karl Gunnarsson)
55
Mikkel Ladefoged (Kiến tạo: Simon Gefvert)
58
Ahmed Bonnah (Thay: Gideon Granstroem)
59
Jamie Hopcutt (Thay: Adrian Edquist)
59
Rasmus Forsell
60
(Pen) Mikkel Ladefoged
61
Philip Bonde (Thay: Victor Wernersson)
66
Jens Magnusson (Thay: Axel Taonsa)
66
Moussa Diallo (Thay: Mikkel Ladefoged)
66
Jamie Hopcutt (Kiến tạo: Ahmed Bonnah)
70
Michael Oluwayemi (Thay: Christian Enemark)
70
Ziad Ghanoum (Thay: Albin Sporrong)
70
Tim Hartzell (Thay: Herman Magnusson)
76
Jens Magnusson (Thay: Mattias Hellisdal)
76
Jamie Hopcutt
82
Pedro Ribeiro (Thay: Axel Taonsa)
83
Jens Magnusson (Kiến tạo: Moussa Diallo)
89
Erick Brendon (Thay: Simon Marklund)
90

Thống kê trận đấu Oestersunds FK vs Vasteraas SK

số liệu thống kê
Oestersunds FK
Oestersunds FK
Vasteraas SK
Vasteraas SK
54 Kiểm soát bóng 46
11 Sút trúng đích 29
7 Sút không trúng đích 9
3 Phạt góc 5
1 Việt vị 3
0 Phạm lỗi 0
2 Thẻ vàng 0
0 Thẻ đỏ 0
23 Thủ môn cản phá 10
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phát bóng 0

Diễn biến Oestersunds FK vs Vasteraas SK

Tất cả (35)
90+2'

Hết giờ! Trọng tài đã thổi còi kết thúc trận đấu.

90'

Simon Marklund rời sân và được thay thế bởi Erick Brendon.

89'

Moussa Diallo đã kiến tạo cho bàn thắng.

89' V À A A O O O - Jens Magnusson đã ghi bàn!

V À A A O O O - Jens Magnusson đã ghi bàn!

83'

Axel Taonsa rời sân và được thay thế bởi Pedro Ribeiro.

82'

Axel Taonsa rời sân và được thay thế bởi Pedro Ribeiro.

82' Thẻ vàng cho Jamie Hopcutt.

Thẻ vàng cho Jamie Hopcutt.

76'

Mattias Hellisdal rời sân và được thay thế bởi Jens Magnusson.

76'

Herman Magnusson rời sân và được thay thế bởi Tim Hartzell.

70'

Albin Sporrong rời sân và được thay thế bởi Ziad Ghanoum.

70'

Christian Enemark rời sân và được thay thế bởi Michael Oluwayemi.

70'

Ahmed Bonnah đã có đường chuyền kiến tạo cho bàn thắng.

70' V À A A O O O - Jamie Hopcutt đã ghi bàn!

V À A A O O O - Jamie Hopcutt đã ghi bàn!

66'

Mikkel Ladefoged rời sân và được thay thế bởi Moussa Diallo.

66'

Axel Taonsa rời sân và được thay thế bởi Jens Magnusson.

66'

Victor Wernersson rời sân và được thay thế bởi Philip Bonde.

61' V À A A O O O - Mikkel Ladefoged từ Vaesteraas SK đã ghi bàn từ chấm phạt đền!

V À A A O O O - Mikkel Ladefoged từ Vaesteraas SK đã ghi bàn từ chấm phạt đền!

60' Thẻ vàng cho Rasmus Forsell.

Thẻ vàng cho Rasmus Forsell.

59'

Adrian Edquist rời sân và được thay thế bởi Jamie Hopcutt.

59'

Gideon Granstroem rời sân và được thay thế bởi Ahmed Bonnah.

58'

Simon Gefvert đã kiến tạo cho bàn thắng.

Đội hình xuất phát Oestersunds FK vs Vasteraas SK

Oestersunds FK (4-2-3-1): Rasmus Forsell (1), Christian Enemark (2), Ali Suljic (23), Sunday Anyanwu (5), Yannick Adjoumani (28), Gideon Koumai Granstrom (15), Albin Sporrong (16), Adrian Edqvist (6), Simon Marklund (10), Chovanie Amatkarijo (25), Jabir Abdihakim Ali (14)

Vasteraas SK (3-4-3): Elis Jager (34), Herman Magnusson (2), Frederic Nsabiyumva (18), Victor Wernersson (21), Simon Gefvert (11), Jonathan Ring (10), Mattias Hellisdal (30), Max Larsson (44), Karl Gunnarsson (5), Mikkel Ladefoged (9), Axel Taonsa (17)

Oestersunds FK
Oestersunds FK
4-2-3-1
1
Rasmus Forsell
2
Christian Enemark
23
Ali Suljic
5
Sunday Anyanwu
28
Yannick Adjoumani
15
Gideon Koumai Granstrom
16
Albin Sporrong
6
Adrian Edqvist
10
Simon Marklund
25
Chovanie Amatkarijo
14
Jabir Abdihakim Ali
17
Axel Taonsa
9
Mikkel Ladefoged
5
Karl Gunnarsson
44
Max Larsson
30
Mattias Hellisdal
10
Jonathan Ring
11
Simon Gefvert
21
Victor Wernersson
18
Frederic Nsabiyumva
2
Herman Magnusson
34
Elis Jager
Vasteraas SK
Vasteraas SK
3-4-3
Thay người
59’
Adrian Edquist
Jamie Hopcutt
66’
Victor Wernersson
Philip Bonde
59’
Gideon Granstroem
Ahmed Bonnah
66’
Mikkel Ladefoged
Moussa Diallo
70’
Christian Enemark
Michael Aduragbemi Oluwayemi
76’
Mattias Hellisdal
Jens Magnusson
70’
Albin Sporrong
Ziad Ghanoum
76’
Herman Magnusson
Tim Hartzell
90’
Simon Marklund
Erick Brendon
83’
Axel Taonsa
Pedro Ribeiro
Cầu thủ dự bị
Max Croon
Andre Bernardini
Theodor Johansson
Philip Bonde
Erick Brendon
Pedro Ribeiro
Jamie Hopcutt
Jens Magnusson
Michael Aduragbemi Oluwayemi
Julius Johansson
Ahmed Bonnah
Moussa Diallo
Ziad Ghanoum
Tim Hartzell

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 2 Thụy Điển
22/05 - 2025
04/10 - 2025
Giao hữu
15/03 - 2026

Thành tích gần đây Oestersunds FK

Hạng 2 Thụy Điển
27/06 - 2026
21/06 - 2026
14/06 - 2026
10/06 - 2026
31/05 - 2026
23/05 - 2026
17/05 - 2026
14/05 - 2026
09/05 - 2026
03/05 - 2026

Thành tích gần đây Vasteraas SK

VĐQG Thụy Điển
31/05 - 2026
24/05 - 2026
17/05 - 2026
09/05 - 2026
03/05 - 2026
26/04 - 2026
23/04 - 2026
18/04 - 2026
11/04 - 2026
05/04 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 2 Thụy Điển

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Falkenbergs FFFalkenbergs FF14842828T B H T T
2Varbergs BoIS FCVarbergs BoIS FC148331127T T B B T
3IFK NorrkoepingIFK Norrkoeping148241326T T T T B
4Landskrona BoISLandskrona BoIS14743825H T T T T
5Oestersunds FKOestersunds FK14644322T H H B T
6United IK NordicUnited IK Nordic14644122T H B H H
7IK OddevoldIK Oddevold14554420B B T H H
8Oesters IFOesters IF14626-220T T T B B
9Helsingborgs IFHelsingborgs IF14626-320B B T T B
10Sandvikens IFSandvikens IF14545419T T T H T
11IK BrageIK Brage14446016H H B T B
12LjungskileLjungskile14446016B H H H T
13NorrbyNorrby14284-414B B B H T
14Orebro SKOrebro SK14356-714B B H H B
15VaernamoVaernamo143110-1610B B B B B
16GIF SundsvallGIF Sundsvall143011-209B T B B B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow