Thứ Tư, 21/10/2026

Trực tiếp kết quả Legia Warszawa vs Lincoln Red Imps FC hôm nay 19-12-2025

Giải Europa Conference League - Th 6, 19/12

Kết thúc

Legia Warszawa

Legia Warszawa

4 : 1

Lincoln Red Imps FC

Lincoln Red Imps FC

Hiệp một: 1-0
T6, 03:00 19/12/2025
Vòng bảng - Europa Conference League
Polish Army
TV360
Antonio-Mirko Colak (Kiến tạo: Bartosz Kapustka)
21
Kacper Urbanski
29
Vahan Bichakhchyan (Thay: Ermal Krasniqi)
57
Bartosz Kapustka (Kiến tạo: Kacper Urbanski)
62
Kike Gomez (Thay: Rafael Munoz)
63
Juanje (Thay: Boubacar Dabo)
63
Mileta Rajovic (Thay: Antonio-Mirko Colak)
68
Ruben Vinagre (Thay: Arkadiusz Reca)
68
Mileta Rajovic (Kiến tạo: Jakub Zewlakow)
70
Ayman El Ghobashy (Thay: Graeme Torrilla)
71
Claude Goncalves (Thay: Kacper Urbanski)
76
Noah Weisshaupt (Thay: Jakub Zewlakow)
76
Jesus Toscano (Thay: Joe)
80
Jesus Toscano (Thay: Nicholas Pozo)
81
Lee Casciaro (Thay: Toni Kolega)
81
Ayman El Ghobashy
82
Vahan Bichakhchyan
83
Tjay De Barr (Kiến tạo: Juanje)
89

Thống kê trận đấu Legia Warszawa vs Lincoln Red Imps FC

số liệu thống kê
Legia Warszawa
Legia Warszawa
Lincoln Red Imps FC
Lincoln Red Imps FC
62 Kiểm soát bóng 38
9 Sút trúng đích 3
6 Sút không trúng đích 1
10 Phạt góc 1
3 Việt vị 0
15 Phạm lỗi 5
1 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
2 Thủ môn cản phá 5
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
1 Phát bóng 11

Diễn biến Legia Warszawa vs Lincoln Red Imps FC

Tất cả (27)
90+4'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

89'

Juanje đã kiến tạo cho bàn thắng.

89' V À A A O O O - Tjay De Barr đã ghi bàn!

V À A A O O O - Tjay De Barr đã ghi bàn!

83' V À A A O O O - Vahan Bichakhchyan đã ghi bàn!

V À A A O O O - Vahan Bichakhchyan đã ghi bàn!

82' Thẻ vàng cho Ayman El Ghobashy.

Thẻ vàng cho Ayman El Ghobashy.

81'

Toni Kolega rời sân và được thay thế bởi Lee Casciaro.

81'

Nicholas Pozo rời sân và được thay thế bởi Jesus Toscano.

80'

Joe rời sân và được thay thế bởi Jesus Toscano.

76'

Jakub Zewlakow rời sân và được thay thế bởi Noah Weisshaupt.

76'

Kacper Urbanski rời sân và được thay thế bởi Claude Goncalves.

71'

Graeme Torrilla rời sân và được thay thế bởi Ayman El Ghobashy.

70'

Jakub Zewlakow đã kiến tạo cho bàn thắng.

70' V À A A O O O - Mileta Rajovic đã ghi bàn!

V À A A O O O - Mileta Rajovic đã ghi bàn!

68'

Arkadiusz Reca rời sân và được thay thế bởi Ruben Vinagre.

68'

Antonio-Mirko Colak rời sân và được thay thế bởi Mileta Rajovic.

63'

Boubacar Dabo rời sân và được thay thế bởi Juanje.

63'

Rafael Munoz rời sân và được thay thế bởi Kike Gomez.

62'

Kacper Urbanski đã kiến tạo cho bàn thắng này.

62' V À A A O O O - Bartosz Kapustka đã ghi bàn!

V À A A O O O - Bartosz Kapustka đã ghi bàn!

57'

Ermal Krasniqi rời sân và được thay thế bởi Vahan Bichakhchyan.

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

Đội hình xuất phát Legia Warszawa vs Lincoln Red Imps FC

Legia Warszawa (4-3-3): Gabriel Kobylak (27), Petar Stojanović (30), Marco Burch (4), Kamil Piatkowski (91), Arkadiusz Reca (13), Bartosz Kapustka (67), Damian Szymański (44), Kacper Urbański (82), Ermal Krasniqi (77), Antonio Colak (14), Jakub Zewlakow (20)

Lincoln Red Imps FC (4-3-3): Jaylan Hankins (13), Rafael Muñoz (15), Bernardo Lopes (6), Joe (23), Nano (21), Toni (18), Graeme Torrilla (22), Nicholas Pozo (4), Toni Kolega (24), Tjay De Barr (10), Boubacar Sidik Dabo (80)

Legia Warszawa
Legia Warszawa
4-3-3
27
Gabriel Kobylak
30
Petar Stojanović
4
Marco Burch
91
Kamil Piatkowski
13
Arkadiusz Reca
67
Bartosz Kapustka
44
Damian Szymański
82
Kacper Urbański
77
Ermal Krasniqi
14
Antonio Colak
20
Jakub Zewlakow
80
Boubacar Sidik Dabo
10
Tjay De Barr
24
Toni Kolega
4
Nicholas Pozo
22
Graeme Torrilla
18
Toni
21
Nano
23
Joe
6
Bernardo Lopes
15
Rafael Muñoz
13
Jaylan Hankins
Lincoln Red Imps FC
Lincoln Red Imps FC
4-3-3
Thay người
57’
Ermal Krasniqi
Vahan Bichakhchyan
63’
Rafael Munoz
Kike Gomez
68’
Arkadiusz Reca
Ruben Vinagre
63’
Boubacar Dabo
Juanje Arguez
68’
Antonio-Mirko Colak
Mileta Rajović
71’
Graeme Torrilla
Ayman El Ghobashy
76’
Kacper Urbanski
Claude Goncalves
81’
Nicholas Pozo
Jesús Toscano
76’
Jakub Zewlakow
Noah Weisshaupt
81’
Toni Kolega
Lee Casciaro
Cầu thủ dự bị
Kacper Tobiasz
Nauzet Santana
Wojciech Banasik
Jesús Toscano
Claude Goncalves
Christian Rutjens Oliva
Rafal Augustyniak
Ibrahim Ayew
Kacper Chodyna
Lee Casciaro
Ruben Vinagre
Kike Gomez
Vahan Bichakhchyan
Juanje Arguez
Mileta Rajović
Kyle Clinton
Wojciech Urbanski
Lee Chipolina
Noah Weisshaupt
Javan Peacock
Ayman El Ghobashy

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Europa Conference League

Thành tích gần đây Legia Warszawa

VĐQG Ba Lan
18/10 - 2026
12/10 - 2026
13/09 - 2026
06/09 - 2026
Cúp quốc gia Ba Lan
02/09 - 2026
VĐQG Ba Lan
29/08 - 2026
22/08 - 2026
15/08 - 2026
09/08 - 2026

Thành tích gần đây Lincoln Red Imps FC

Europa Conference League
16/10 - 2026
28/08 - 2026
H1: 0-0 | HP: 0-1
20/08 - 2026
Europa League
Champions League
28/07 - 2026
21/07 - 2026
Europa Conference League

Bảng xếp hạng Europa Conference League

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1BrightonBrighton110043
2FC CopenhagenFC Copenhagen110033
3TrabzonsporTrabzonspor110023
4AtalantaAtalanta110023
5MjaellbyMjaellby110023
6St.TruidenSt.Truiden110023
7FreiburgFreiburg110013
8LuganoLugano110013
9AS MonacoAS Monaco110013
10BrannBrann110013
11Hajduk SplitHajduk Split110013
12PanathinaikosPanathinaikos110013
13FC TwenteFC Twente110013
14GentGent110013
15FC MidtjyllandFC Midtjylland101001
16FC NordsjaellandFC Nordsjaelland101001
17GetafeGetafe101001
18Kairat AlmatyKairat Almaty101001
19KF EgnatiaKF Egnatia101001
20HeartsHearts101001
21Riga FCRiga FC101001
22CS Universitatea CraiovaCS Universitatea Craiova101001
23Crvena ZvezdaCrvena Zvezda1001-10
24JablonecJablonec1001-10
25AjaxAjax1001-10
26Borac Banja LukaBorac Banja Luka1001-10
27Lincoln Red Imps FCLincoln Red Imps FC1001-10
28PFC CSKA SofiaPFC CSKA Sofia1001-10
29AGFAGF1001-10
30ThunThun1001-10
31KuPSKuPS1001-20
32Pafos FCPafos FC1001-20
33FC Iberia 1999FC Iberia 19991001-20
34Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes1001-20
35SC BragaSC Braga1001-30
36FK Kauno ZalgirisFK Kauno Zalgiris1001-40
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa

Europa Conference League

Xem thêm
top-arrow