Thứ Ba, 30/06/2026

Trực tiếp kết quả Kalmar FF vs Utsiktens BK hôm nay 27-07-2025

Giải Hạng 2 Thụy Điển - CN, 27/7

Kết thúc

Kalmar FF

Kalmar FF

1 : 0

Utsiktens BK

Utsiktens BK

Hiệp một: 0-0
CN, 18:00 27/07/2025
Vòng 16 - Hạng 2 Thụy Điển
 
 
Lars Saetra (Thay: Aboubacar Keita)
35
Abdi Sabriye (Thay: Sivert Oeverby)
46
Edmond Berisha (Thay: Alexander Faltsetas)
59
Wiggo Hjort (Thay: Abundance Salaou)
67
Alvin Karlsson
71
Enzo Andren (Thay: Alvin Karlsson)
77
Abdi Sabriye
82

Thống kê trận đấu Kalmar FF vs Utsiktens BK

số liệu thống kê
Kalmar FF
Kalmar FF
Utsiktens BK
Utsiktens BK
53 Kiểm soát bóng 47
4 Sút trúng đích 0
4 Sút không trúng đích 2
6 Phạt góc 2
0 Việt vị 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ vàng 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thủ môn cản phá 3
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phát bóng 0

Diễn biến Kalmar FF vs Utsiktens BK

Tất cả (9)
82' V À A A O O O - Abdi Sabriye đã ghi bàn!

V À A A O O O - Abdi Sabriye đã ghi bàn!

77'

Alvin Karlsson rời sân và được thay thế bởi Enzo Andren.

67'

Abundance Salaou rời sân và được thay thế bởi Wiggo Hjort.

59'

Alexander Faltsetas rời sân và được thay thế bởi Edmond Berisha.

46'

Sivert Oeverby rời sân và được thay thế bởi Abdi Sabriye.

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+2'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

35'

Aboubacar Keita rời sân và được thay thế bởi Lars Saetra.

Trọng tài thổi còi bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát Kalmar FF vs Utsiktens BK

Kalmar FF (4-4-2): Samuel Brolin (1), Arash Motaraghebjafarpour (26), Rony Jene Aleksi Jansson (4), Rasmus Sjöstedt (6), Aboubacar Keita (47), Camil Jebara (10), Robert Gojani (23), Melker Hallberg (5), Sivert Engh Overby (3), Anthony Olusanya (11), Gibril Sosseh (20)

Utsiktens BK (4-4-2): Oliver Gustafsson (1), Sebastian Lagerlund (33), David Tokpah (4), Kevin Rodeblad Lowe (21), Malkolm Moenza (13), Alvin Karlsson (23), Abundance Salaou (24), Alexander Faltsetas (8), Arian Kabashi (10), Robin Book (11), Mass Sise (9)

Kalmar FF
Kalmar FF
4-4-2
1
Samuel Brolin
26
Arash Motaraghebjafarpour
4
Rony Jene Aleksi Jansson
6
Rasmus Sjöstedt
47
Aboubacar Keita
10
Camil Jebara
23
Robert Gojani
5
Melker Hallberg
3
Sivert Engh Overby
11
Anthony Olusanya
20
Gibril Sosseh
9
Mass Sise
11
Robin Book
10
Arian Kabashi
8
Alexander Faltsetas
24
Abundance Salaou
23
Alvin Karlsson
13
Malkolm Moenza
21
Kevin Rodeblad Lowe
4
David Tokpah
33
Sebastian Lagerlund
1
Oliver Gustafsson
Utsiktens BK
Utsiktens BK
4-4-2
Thay người
35’
Aboubacar Keita
Lars Saetra
59’
Alexander Faltsetas
Edmond Berisha
46’
Sivert Oeverby
Abdi Mohamed Sabriye
67’
Abundance Salaou
Wiggo Hjort
77’
Alvin Karlsson
Enzo Andrén
Cầu thủ dự bị
Jakob Kindberg
Tom Amos
Abdi Mohamed Sabriye
Wiggo Hjort
Abdussalam Magashy
Edmond Berisha
Saku Ylätupa
Enzo Andrén
Awaka Djoro
Johannes Selven
Isaac Atanga
Vilhelm Gunnarsson
Lars Saetra
Amadou Sanyang

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 2 Thụy Điển
31/05 - 2025
27/07 - 2025

Thành tích gần đây Kalmar FF

Giao hữu
22/06 - 2026
H1: 0-2
22/06 - 2026
H1: 0-2
VĐQG Thụy Điển
30/05 - 2026
H1: 1-0
23/05 - 2026
17/05 - 2026
10/05 - 2026
02/05 - 2026
28/04 - 2026
24/04 - 2026
19/04 - 2026
H1: 1-0

Thành tích gần đây Utsiktens BK

Cúp quốc gia Thụy Điển
03/06 - 2026
H1: 1-0 | HP: 0-1
Hạng 2 Thụy Điển
08/11 - 2025
02/11 - 2025
25/10 - 2025
19/10 - 2025
05/10 - 2025
30/09 - 2025
26/09 - 2025
20/09 - 2025
13/09 - 2025

Bảng xếp hạng Hạng 2 Thụy Điển

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Falkenbergs FFFalkenbergs FF14842828T B H T T
2Varbergs BoIS FCVarbergs BoIS FC148331127T T B B T
3IFK NorrkoepingIFK Norrkoeping148241326T T T T B
4Landskrona BoISLandskrona BoIS14743825H T T T T
5Oestersunds FKOestersunds FK14644322T H H B T
6United IK NordicUnited IK Nordic14644122T H B H H
7IK OddevoldIK Oddevold14554420B B T H H
8Oesters IFOesters IF14626-220T T T B B
9Helsingborgs IFHelsingborgs IF14626-320B B T T B
10Sandvikens IFSandvikens IF14545419T T T H T
11IK BrageIK Brage14446016H H B T B
12LjungskileLjungskile14446016B H H H T
13NorrbyNorrby14284-414B B B H T
14Orebro SKOrebro SK14356-714B B H H B
15VaernamoVaernamo143110-1610B B B B B
16GIF SundsvallGIF Sundsvall143011-209B T B B B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow