Mới nhất
Trang chủ Gyori ETO - Ujpest

Trực tiếp kết quả Gyori ETO vs Ujpest hôm nay 24-10-2026

Vòng 11 Giải VĐQG Hungary - Th 7, 24/10 Kết thúc

Gyori ETO

1 : 0

Ujpest

Hiệp một: 1-0
T 7, 22:00 24/10/2026
Vòng 11 - VĐQG Hungary
ETO Park
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Luka Kulenovic (Kiến tạo: Miljan Krpic) 25
  • Marton Szep 51
  • Zeljko Gavric (Thay: Elan Ricardo) 60
  • Kevin Banati (Thay: Viktor Djukanovic) 66
  • Stefan Vladoiu (Thay: Jewison Bennette) 66
  • Modou Lamin Marong (Thay: Luka Kulenovic) 75
  • Adam Umathum (Thay: Marcell Huszar) 75
  • Miljan Krpic 90+1'
  • Matija Ljujic24
  • Ferenc Ujvary45+1'
  • Arne Maier (Thay: Matija Ljujic)46
  • Gleofilo Vlijter (Thay: Muhamed Tijani)46
  • Norbert Szendrei54
  • Krisztofer Horvath (Thay: Abel Krajcsovics)68
  • Tizian-Valentino Scharmer (Thay: Mario Zeke)74
  • Miron Mucsanyi (Thay: Ferenc Ujvary)88
  • Miron Mucsanyi90

Thống kê trận đấu Gyori ETO vs Ujpest

số liệu thống kê
Gyori ETO
Ujpest
45 Kiếm soát bóng 55
5 Sút trúng đích 7
6 Sút không trúng đích 12
6 Phạt góc 1
1 Việt vị 2
19 Phạm lỗi 16
2 Thẻ vàng 4
0 Thẻ đỏ 0
8 Thủ môn cản phá 4
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
1 Cú sút bị chặn 5
0 Phát bóng 0

Diễn biến Gyori ETO vs Ujpest

Tất cả (22)

Mới nhất

|

Cũ nhất

90+4'

Hết trận! Trọng tài thổi còi mãn cuộc.

90+1'

Thẻ vàng cho Miljan Krpic.

90'

Thẻ vàng cho Miron Mucsanyi.

88'

Ferenc Ujvary rời sân và được thay thế bởi Miron Mucsanyi.

75'

Marcell Huszar rời sân và được thay thế bởi Adam Umathum.

75'

Luka Kulenovic rời sân và được thay thế bởi Modou Lamin Marong.

74'

Mario Zeke rời sân và được thay thế bởi Tizian-Valentino Scharmer.

68'

Abel Krajcsovics rời sân và được thay thế bởi Krisztofer Horvath.

66'

Jewison Bennette rời sân và được thay thế bởi Stefan Vladoiu.

66'

Viktor Djukanovic rời sân và được thay thế bởi Kevin Banati.

60'

Elan Ricardo rời sân và được thay thế bởi Zeljko Gavric.

54'

Thẻ vàng cho Norbert Szendrei.

51'

Thẻ vàng cho Marton Szep.

46'

Muhamed Tijani rời sân và được thay thế bởi Gleofilo Vlijter.

46'

Matija Ljujic rời sân và được thay thế bởi Arne Maier.

46'

Hiệp hai bắt đầu.

45+2'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

45+1'

Thẻ vàng cho Ferenc Ujvary.

25'

Miljan Krpic đã kiến tạo cho bàn thắng.

25'

V À A A O O O - Luka Kulenovic đã ghi bàn!

24'

Thẻ vàng cho Matija Ljujic.

Trọng tài bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát Gyori ETO vs Ujpest

Gyori ETO (4-4-2): Samuel Petras (99), Jewison Bennette (19), Norbert Urblik (37), Miljan Krpic (24), Daniel Stefulj (23), Márton Szép (14), Peter Agba (7), Elen Ricardo (77), Huszar Marcell Bella (96), Luka Kulenovic (9), Viktor Djukanovic (34)

Ujpest (4-4-2): Péter Szappanos (1), Ferenc Ujváry (36), Heitor Marinho Dos Santos (3), Patrizio Stronati (94), Mario Zeke (20), Aljosa Matko (17), Matija Ljujic (88), Norbert Szendrei (8), Krajcsovics Abel Gyorgy (27), Muhamed Tijani (26), Etienne Amenyido (14)

Gyori ETO
4-4-2
99
Samuel Petras
19
Jewison Bennette
37
Norbert Urblik
24
Miljan Krpic
23
Daniel Stefulj
14
Márton Szép
7
Peter Agba
77
Elen Ricardo
96
Huszar Marcell Bella
9
Luka Kulenovic
34
Viktor Djukanovic
14
Etienne Amenyido
26
Muhamed Tijani
27
Krajcsovics Abel Gyorgy
8
Norbert Szendrei
88
Matija Ljujic
17
Aljosa Matko
20
Mario Zeke
94
Patrizio Stronati
3
Heitor Marinho Dos Santos
36
Ferenc Ujváry
1
Péter Szappanos
Ujpest
4-4-2
Thay người
60’
Elan Ricardo
Zeljko Gavric
46’
Muhamed Tijani
Gleofilo Vlijter
66’
Viktor Djukanovic
Kevin Banati
46’
Matija Ljujic
Arne Maier
66’
Jewison Bennette
Stefan Vladoiu
68’
Abel Krajcsovics
Krisztofer Horváth
74’
Mario Zeke
Tizian-Valentino Scharmer
Cầu thủ dự bị
Kevin Banati
Arijan Ademi
Biro Barnabas
Joao Nunes
Efraim Bödo
David Banai
Zeljko Gavric
Attila Fiola
Marc Philipp Giger
Gleofilo Vlijter
Modou Marong
Krisztofer Horváth
Balazs Megyeri
Arne Maier
Ádám Umathum
Prınce Balladom
Stefan Vladoiu
Miron Mucsányi
Kristof Sarkadi
Tizian-Valentino Scharmer
Márton Varga

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Giao hữu
13/01 2021
Ujpest

0 - 3

Ujpest
VĐQG Hungary
28/09 2024
Ujpest

0 - 0

Ujpest
H1: 0-0
09/02 2025
Gyori ETO

3 - 0

Ujpest
H1: 2-0
03/05 2025
Ujpest

2 - 3

Ujpest
H1: 0-0
04/08 2025
Gyori ETO

1 - 1

Ujpest
H1: 0-0
08/11 2025
Ujpest

0 - 3

Ujpest
H1: 0-1
01/03 2026
Gyori ETO

2 - 1

Ujpest
H1: 0-0
24/10 2026
Gyori ETO

1 - 0

Ujpest
H1: 1-0

Thành tích gần đây Gyori ETO

VĐQG Hungary
24/10 2026
Gyori ETO

1 - 0

Ujpest
H1: 1-0
17/10 2026
Paksi SE

1 - 2

Ujpest
H1: 0-2
12/10 2026
Gyori ETO

0 - 1

Ujpest
H1: 0-1
20/09 2026
MTK Budapest

1 - 2

Ujpest
H1: 0-0
07/09 2026
Gyori ETO

3 - 2

Ujpest
H1: 0-0
04/09 2026
Gyori ETO

0 - 3

Ujpest
H1: 0-1
30/08 2026
Kisvarda FC

1 - 1

Ujpest
H1: 1-1
23/08 2026
Gyori ETO

3 - 0

Ujpest
H1: 1-0
16/08 2026
Debrecen

1 - 1

Ujpest
H1: 0-1
Europa Conference League
14/08 2026
Gyori ETO

1 - 1

Ujpest
H1: 1-0

Thành tích gần đây Ujpest

VĐQG Hungary
24/10 2026
Gyori ETO

1 - 0

Ujpest
H1: 1-0
18/10 2026
Ujpest

0 - 1

Ujpest
H1: 0-0
11/10 2026
Budapest Honved

1 - 1

Ujpest
H1: 0-0
20/09 2026
Ujpest

2 - 1

Ujpest
H1: 0-1
06/09 2026
Ferencvaros

2 - 2

Ujpest
H1: 2-1
30/08 2026
Ujpest

3 - 1

Ujpest
H1: 0-0
21/08 2026
Paksi SE

2 - 0

Ujpest
H1: 2-0
15/08 2026
Ujpest

1 - 1

Ujpest
H1: 1-1
08/08 2026
Kisvarda FC

2 - 4

Ujpest
H1: 1-2
02/08 2026
Ujpest

4 - 2

Ujpest
H1: 2-1

Bảng xếp hạng VĐQG Hungary

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Puskas FC Academy11704421B T T T B
2Gyori ETO11632721T T B T T
3Paksi SE11524317B T T B T
4Ferencvaros10451817H H H H T
5Debrecen11443216T B H T T
6Vasas Budapest11434315T T H B B
7Ujpest11434215H T H B B
8MTK Budapest11335-612B B B T B
9Kisvarda FC11263-112T B H H H
10Nyiregyhaza Spartacus FC11326-911B H B B T
11Zalaegerszeg11317-910T B T B H
12Budapest Honved10244-410B B H T B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

Ngày - 28/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Ngày - 27/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
VĐQG Hungary, Thứ 2 - 26/10
Ferencvaros 5 - 0 MTK Budapest
VĐQG Hungary, Chủ nhật - 25/10
Zalaegerszeg 1 - 1 Kisvarda FC
Vasas Budapest 0 - 2 Paksi SE
Puskas FC Academy 1 - 2 Nyiregyhaza Spartacus FC
VĐQG Hungary, Thứ 7 - 24/10
Budapest Honved 0 - 2 Debrecen
Gyori ETO 1 - 0 Ujpest
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com