Thứ Bảy, 24/10/2026

Trực tiếp kết quả FC Hertha Wels vs SW Bregenz hôm nay 01-11-2025

Giải Hạng 2 Áo - Th 7, 01/11

Kết thúc

FC Hertha Wels

FC Hertha Wels

1 : 1

SW Bregenz

SW Bregenz

Hiệp một: 1-1
T7, 20:30 01/11/2025
Vòng 12 - Hạng 2 Áo
HUBER Arena Wels
 
Daniel Nussbaumer (Kiến tạo: Sebastian Dirnberger)
4
Sebastian Malinowski (Kiến tạo: Albin Gashi)
13
Saidu Bangura
37
Marco Rottensteiner (Thay: Saidu Musa Bangura)
46
Tamar Crnkic (Thay: Daniel Nussbaumer)
46
Yannick Cotter (Thay: Atsushi Zaizen)
46
Marco Rottensteiner (Thay: Saidu Bangura)
46
Luan (Thay: Sebastian Feyrer)
64
Pascal Muller (Thay: Sekou Sylla)
64
Andrija Bosnjak (Thay: Fabian Lechner)
64
Tamar Crnkic
69
Marko Martinovic (Thay: Lars Nussbaumer)
80
Dragan Marceta
85
Damian Maksimovic (Thay: Yannick Cotter)
89

Thống kê trận đấu FC Hertha Wels vs SW Bregenz

số liệu thống kê
FC Hertha Wels
FC Hertha Wels
SW Bregenz
SW Bregenz
60 Kiểm soát bóng 40
4 Sút trúng đích 1
4 Sút không trúng đích 2
3 Phạt góc 2
2 Việt vị 0
10 Phạm lỗi 11
0 Thẻ vàng 3
0 Thẻ đỏ 0
0 Thủ môn cản phá 3
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
2 Phát bóng 9

Diễn biến FC Hertha Wels vs SW Bregenz

Tất cả (23)
90+5'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

89'

Yannick Cotter rời sân và được thay thế bởi Damian Maksimovic.

85' Thẻ vàng cho Dragan Marceta.

Thẻ vàng cho Dragan Marceta.

80'

Lars Nussbaumer rời sân và được thay thế bởi Marko Martinovic.

69' Thẻ vàng cho Tamar Crnkic.

Thẻ vàng cho Tamar Crnkic.

64'

Fabian Lechner rời sân và được thay thế bởi Andrija Bosnjak.

64'

Sekou Sylla rời sân và được thay thế bởi Pascal Muller.

64'

Sebastian Feyrer rời sân và được thay thế bởi Luan.

46'

Saidu Bangura rời sân và được thay thế bởi Marco Rottensteiner.

46'

Atsushi Zaizen rời sân và được thay thế bởi Yannick Cotter.

46'

Daniel Nussbaumer rời sân và được thay thế bởi Tamar Crnkic.

46'

Hiệp hai bắt đầu.

45+2'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

37' Thẻ vàng cho Saidu Bangura.

Thẻ vàng cho Saidu Bangura.

13'

Albin Gashi đã kiến tạo cho bàn thắng.

13' V À A A O O O - Sebastian Malinowski đã ghi bàn!

V À A A O O O - Sebastian Malinowski đã ghi bàn!

4'

Sebastian Dirnberger đã kiến tạo cho bàn thắng.

4' V À A A O O O - Daniel Nussbaumer đã ghi bàn!

V À A A O O O - Daniel Nussbaumer đã ghi bàn!

3'

Đá phạt ở vị trí tốt cho Bregenz!

3'

Tại Wels, một quả đá phạt đã được trao cho đội khách.

2'

Ném biên cho Hertha Wels ở phần sân nhà.

Đội hình xuất phát FC Hertha Wels vs SW Bregenz

FC Hertha Wels (3-4-3): Kilian Schrocker (44), Sebastian Feyrer (4), Luca Tischler (14), Paul Gobara (28), Manuel Thurnwald (77), Sekou Sylla (45), Karim Conte (22), Michael Brugger (12), Sebastian Michael Malinowski (20), Fabian Lechner (42), Albin Gashi (9)

SW Bregenz (5-3-2): Kilian Kretschmer (1), Isak Vojic (4), Saidu Bangura (30), Sebastian Dirnberger (27), Florian Prirsch (22), Raul Marte (17), Atsushi Zaizen (24), Dragan Marceta (5), Lars Nussbaumer (8), Daniel Nussbaumer (26), Jan Stefanon (70)

FC Hertha Wels
FC Hertha Wels
3-4-3
44
Kilian Schrocker
4
Sebastian Feyrer
14
Luca Tischler
28
Paul Gobara
77
Manuel Thurnwald
45
Sekou Sylla
22
Karim Conte
12
Michael Brugger
20
Sebastian Michael Malinowski
42
Fabian Lechner
9
Albin Gashi
70
Jan Stefanon
26
Daniel Nussbaumer
8
Lars Nussbaumer
5
Dragan Marceta
24
Atsushi Zaizen
17
Raul Marte
22
Florian Prirsch
27
Sebastian Dirnberger
30
Saidu Bangura
4
Isak Vojic
1
Kilian Kretschmer
SW Bregenz
SW Bregenz
5-3-2
Thay người
64’
Fabian Lechner
Andrija Bosnjak
46’
Damian Maksimovic
Yannick Cotter
64’
Sebastian Feyrer
Luan
46’
Daniel Nussbaumer
Tamar Crnkic
64’
Sekou Sylla
Pascal Muller
46’
Saidu Bangura
Marco Rottensteiner
80’
Lars Nussbaumer
Marko Martinovic
89’
Yannick Cotter
Damian Maksimovic
Cầu thủ dự bị
Jonas Schwaighofer
Felix Gschossmann
Matej Cechal
Yannick Cotter
Andrija Bosnjak
Tamar Crnkic
Luan
Damian Maksimovic
Pascal Muller
Tobias Mandler
Andreas Radics
Marko Martinovic
Benjamin Sammer
Marco Rottensteiner
Roman Steinmann

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 2 Áo
01/11 - 2025
24/04 - 2026
10/10 - 2026

Thành tích gần đây FC Hertha Wels

Hạng 2 Áo
23/10 - 2026
16/10 - 2026
10/10 - 2026
18/09 - 2026
12/09 - 2026
Cúp quốc gia Áo
04/09 - 2026
Hạng 2 Áo
21/08 - 2026
14/08 - 2026
07/08 - 2026

Thành tích gần đây SW Bregenz

Hạng 2 Áo
17/10 - 2026
10/10 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
Cúp quốc gia Áo
05/09 - 2026
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-5
Hạng 2 Áo
29/08 - 2026
22/08 - 2026
15/08 - 2026
08/08 - 2026
31/07 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 2 Áo

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1BW LinzBW Linz108112025T T H T T
2First Vienna FCFirst Vienna FC108111225T T T T T
3Young VioletsYoung Violets10613419B T T H T
4AmstettenAmstetten10451417T T H H T
5SV Austria SalzburgSV Austria Salzburg10514316H B T T B
6FC Admira Wacker ModlingFC Admira Wacker Modling9504215T T B T T
7FC Wacker InnsbruckFC Wacker Innsbruck9423214B H H T B
8Floridsdorfer ACFloridsdorfer AC10415-213B T B B B
9FC LieferingFC Liefering9414-213T B B T B
10ASK VoitsbergASK Voitsberg10334012H T B B T
11SKN St. PoeltenSKN St. Poelten10325-211T T B H H
12SW BregenzSW Bregenz9324-211B T B B H
13Sturm Graz IISturm Graz II10226-88H H B B B
14FC Hertha WelsFC Hertha Wels10226-128B B T H B
15Kapfenberger SVKapfenberger SV10217-77B B B T H
16SK Rapid Wien IISK Rapid Wien II10217-127B B B H B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow