Mới nhất
Trang chủ Dynamo Kyiv - Ferencvaros

Trực tiếp kết quả Dynamo Kyiv vs Ferencvaros hôm nay 08-11-2024

Vòng bảng Giải Europa League - Th 6, 08/11 Kết thúc

Dynamo Kyiv

0 : 4

Ferencvaros

Hiệp một: 0-0
T 6, 03:00 08/11/2024
Vòng bảng - Europa League
Volksparkstadion
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Vladyslav Dubinchak 17
  • Kostyantyn Vivcharenko (Thay: Vitaliy Buyalskyi) 24
  • Kostiantyn Vivcharenko (Thay: Vitaliy Buyalskiy) 25
  • Mykola Shaparenko 58
  • Valentyn Rubchynskyi (Thay: Mykola Shaparenko) 63
  • Maksym Bragaru (Thay: Vladyslav Kabayev) 63
  • Eduardo Guerrero (Thay: Vladyslav Vanat) 63
  • Denys Popov (Thay: Taras Mykhavko) 80
  • Volodymyr Brazhko 89
  • Kristoffer Zachariassen22
  • Cebrails Makreckis41
  • Barnabas Varga (Kiến tạo: Kady Malinowski)54
  • Endre Botka (Thay: Ibrahim Cisse)55
  • Kristoffer Zachariassen56
  • Philippe Rommens58
  • Norbert Kajan (Thay: Cebrails Makreckis)63
  • Habib Maiga (Thay: Philippe Rommens)63
  • Barnabas Varga (Kiến tạo: Kady Malinowski)67
  • Saldanha (Thay: Barnabas Varga)75
  • Saldanha (Kiến tạo: Zsombor Gruber)76
  • Zsombor Gruber (Thay: Adama Traore)76

Thống kê trận đấu Dynamo Kyiv vs Ferencvaros

số liệu thống kê
Dynamo Kyiv
Ferencvaros
37 Kiếm soát bóng 64
0 Sút trúng đích 13
8 Sút không trúng đích 8
5 Phạt góc 11
3 Việt vị 2
3 Phạm lỗi 11
2 Thẻ vàng 3
1 Thẻ đỏ 0
9 Thủ môn cản phá 0
6 Ném biên 16
0 Chuyền dài 0
2 Cú sút bị chặn 6
5 Phát bóng 5

Diễn biến Dynamo Kyiv vs Ferencvaros

Tất cả (29)

Mới nhất

|

Cũ nhất

90+4'

Vậy là xong! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu

89'

Thẻ vàng cho Volodymyr Brazhko.

80'

Taras Mykhavko rời sân và được thay thế bởi Denys Popov.

77'

G O O O A A A L - Saldanha đã trúng đích!

76'

Zsombor Gruber đã kiến tạo để ghi bàn thắng.

76'

G O O O A A A L - Saldanha đã trúng đích!

76'

Adama Traore rời sân và được thay thế bởi Zsombor Gruber.

75'

Barnabas Varga rời sân và được thay thế bởi Saldanha.

67'

Kady Malinowski là người kiến tạo cho bàn thắng.

67'

G O O O A A A L - Barnabas Varga đã trúng đích!

63'

Vladyslav Kabayev rời sân và được thay thế bởi Maksym Bragaru.

63'

Mykola Shaparenko rời sân và được thay thế bởi Valentyn Rubchynskyi.

63'

Philippe Rommens rời sân và được thay thế bởi Habib Maiga.

63'

Cebrails Makreckis rời sân và được thay thế bởi Norbert Kajan.

63'

Vladyslav Vanat rời sân và được thay thế bởi Eduardo Guerrero.

62'

Vladyslav Kabayev rời sân và được thay thế bởi Maksym Bragaru.

62'

Mykola Shaparenko rời sân và được thay thế bởi Valentyn Rubchynskyi.

58'

Thẻ vàng cho Philippe Rommens.

58'

Thẻ vàng cho Mykola Shaparenko.

56'

G O O O A A A L - Kristoffer Zachariassen đã trúng đích!

55'

Ibrahim Cisse rời sân và được thay thế bởi Endre Botka.

54'

Kady Malinowski là người kiến tạo cho bàn thắng.

54'

G O O O A A A L - Barnabas Varga đã trúng đích!

46'

Hiệp 2 đang diễn ra.

45+5'

Kết thúc rồi! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một

41'

Thẻ vàng cho Cebrails Makreckis.

24'

Vitaliy Buyalskyi rời sân và được thay thế bởi Kostyantyn Vivcharenko.

22'

Thẻ vàng dành cho Kristoffer Zachariassen.

17'

ANH TA ĐÃ RA KHỎI! - Vladyslav Dubinchak nhận thẻ đỏ! Các đồng đội phản đối dữ dội!

Đội hình xuất phát Dynamo Kyiv vs Ferencvaros

Dynamo Kyiv (4-3-3): Georgiy Bushchan (1), Oleksandr Karavaev (20), Kristian Bilovar (40), Taras Mykhavko (32), Vladyslav Dubinchak (44), Vitaliy Buyalskiy (29), Volodymyr Brazhko (6), Mykola Shaparenko (10), Vladyslav Kabaev (22), Vladyslav Vanat (11), Nazar Voloshyn (9)

Ferencvaros (4-2-3-1): Dénes Dibusz (90), Cebrail Makreckis (25), Ibrahim Cisse (27), Stefan Gartenmann (3), Cristian Ramirez (99), Philippe Rommens (88), Mohammad Abu Fani (15), Kady (10), Kristoffer Zachariassen (16), Adama Traoré (20), Barnabás Varga (19)

Dynamo Kyiv
4-3-3
1
Georgiy Bushchan
20
Oleksandr Karavaev
40
Kristian Bilovar
32
Taras Mykhavko
44
Vladyslav Dubinchak
29
Vitaliy Buyalskiy
6
Volodymyr Brazhko
10
Mykola Shaparenko
22
Vladyslav Kabaev
11
Vladyslav Vanat
9
Nazar Voloshyn
19 2
Barnabás Varga
20
Adama Traoré
16
Kristoffer Zachariassen
10
Kady
15
Mohammad Abu Fani
88
Philippe Rommens
99
Cristian Ramirez
3
Stefan Gartenmann
27
Ibrahim Cisse
25
Cebrail Makreckis
90
Dénes Dibusz
Ferencvaros
4-2-3-1
Thay người
24’
Vitaliy Buyalskyi
Kostiantyn Vivcharenko
55’
Ibrahim Cisse
Endre Botka
63’
Vladyslav Kabayev
Maksym Bragaru
63’
Cebrails Makreckis
Norbert Kajan
63’
Mykola Shaparenko
Valentyn Rubchynskyi
63’
Philippe Rommens
Habib Maiga
63’
Vladyslav Vanat
Eduardo Guerrero
75’
Barnabas Varga
Saldanha
80’
Taras Mykhavko
Denys Popov
76’
Adama Traore
Zsombor Gruber
Cầu thủ dự bị
Denys Popov
Varga Adam Gabor
Ruslan Neshcheret
Levente Ori
Valentin Morgun
Eldar Civic
Kostiantyn Vivcharenko
Endre Botka
Maksym Diachuk
Gabor Szalai
Navin Malysh
Norbert Kajan
Maksym Bragaru
Alex Laszlo Toth
Andriy Yarmolenko
Mohamed Ali Ben Romdhane
Valentyn Rubchynskyi
Habib Maiga
Eduardo Guerrero
Saldanha
Zsombor Gruber
Vura

Nhận định Dynamo Kyiv vs Ferencvaros

Dinamo Kiev vs Ferencvarosi lúc 3h00 ngày 8/11 (Cúp C2/Europa League 2024/25): Nhận định bóng đá, ý kiến chuyên gia, dự đoán kết quả, phân tích - thống kê trận đấu.

05/11/2024

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Champions League
29/10 2020
Ferencvaros

2 - 2

Ferencvaros
09/12 2020
Dinamo Kyiv

1 - 0

Ferencvaros
Europa League
08/11 2024
Dynamo Kyiv

0 - 4

Ferencvaros
H1: 0-0

Thành tích gần đây Dynamo Kyiv

VĐQG Ukraine
23/10 2026
Dynamo Kyiv

3 - 1

Ferencvaros
H1: 1-0
18/10 2026
Polissya Zhytomyr

3 - 1

Ferencvaros
H1: 1-1
11/10 2026
Dynamo Kyiv

1 - 0

Ferencvaros
H1: 0-0
19/09 2026
Zorya

0 - 2

Ferencvaros
H1: 0-0
14/09 2026
Dynamo Kyiv

3 - 0

Ferencvaros
H1: 1-0
Cúp quốc gia Ukraine
10/09 2026
FC Nyva-V Vinnytsia

0 - 1

Ferencvaros
H1: 0-0
VĐQG Ukraine
06/09 2026
Dynamo Kyiv

0 - 0

Ferencvaros
H1: 0-0
31/08 2026
Bukovyna Chernivtsi

3 - 0

Ferencvaros
H1: 1-0
16/08 2026
Dynamo Kyiv

2 - 1

Ferencvaros
H1: 1-1
Europa Conference League
13/08 2026
Qarabag

2 - 0

Ferencvaros
H1: 1-0

Thành tích gần đây Ferencvaros

Europa League
22/10 2026
Ferencvaros

4 - 1

Ferencvaros
H1: 1-1
VĐQG Hungary
18/10 2026
Kisvarda FC

1 - 1

Ferencvaros
H1: 1-0
Europa League
16/10 2026
Ferencvaros

2 - 1

Ferencvaros
H1: 0-0
VĐQG Hungary
10/10 2026
Ferencvaros

1 - 1

Ferencvaros
H1: 0-0
21/09 2026
Nyiregyhaza Spartacus FC

1 - 1

Ferencvaros
H1: 1-0
Europa League
18/09 2026
Celtic

1 - 3

Ferencvaros
H1: 1-2
VĐQG Hungary
06/09 2026
Ferencvaros

2 - 2

Ferencvaros
H1: 2-1
04/09 2026
Gyori ETO

0 - 3

Ferencvaros
H1: 0-1
31/08 2026
Puskas FC Academy

1 - 2

Ferencvaros
H1: 0-0
Europa League
28/08 2026
Ferencvaros

4 - 0

Ferencvaros
H1: 1-0

Bảng xếp hạng Europa League

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1 Benfica 330089
2 Leverkusen 330089
3 Bournemouth 330079
4Ferencvaros330069
5 Olympiacos 330039
6 Union St.Gilloise 321077
7 Juventus 321067
8 Beşiktaş 321047
9 Sunderland 321027
10 AZ Alkmaar 320146
11 Omonia Nicosia 320116
12 Lyon 3201-16
13 Rennes 312015
14 Sociedad 311154
15 Crystal Palace 311134
16Sparta Prague311124
17Levski Sofia311104
18 Dinamo Zagreb 3111-14
19Sturm Graz3111-24
20 NEC Nijmegen 3111-34
21 FC Salzburg 3111-34
22 Anderlecht 310213
23 Hoffenheim 310203
24 AC Milan 3102-13
25 Celta Vigo 3102-13
26OFI Crete3102-13
27Jagiellonia Bialystok3102-23
28Torreense3102-33
29NK Celje3012-51
30Hapoel Beer Sheva3012-51
31Lillestroem3012-71
32Lech Poznan3012-81
33 Viktoria Plzen 3003-50
34 Marseille 3003-50
35 Celtic 3003-60
36 Ararat Armenia 3003-90
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại

Europa League

Xem thêm

Amorim bất lực sau thảm bại 0-3 của Milan

Một chiếc thẻ đỏ trong hiệp một khiến chuyến trở lại nước Anh của Ruben Amorim biến thành cơn ác mộng, trong màn chạm trán Bournemouth tại Europa League.

22h trước

Bournemouth tái lập kỳ tích của Sunderland sau 53 năm

Bournemouth ghi dấu mốc lịch sử khi đánh bại AC Milan với tỉ số 3-0 tại Europa League. Chiến thắng này giúp đội bóng nước Anh tái lập thành tích mà Sunderland từng làm được cách đây 53 năm.

22h trước

Amorim không muốn nói về Man United trong ngày trở lại Anh

Ruben Amorim cho biết ông không muốn bình luận về Man United trước cuộc đối đầu giữa AC Milan và Bournemouth tại Europa League.

22/10

Nhận định Ajax vs Atalanta (2h00 ngày 23/10): Khó lường

Nhận định Ajax vs Atalanta nghiêng một chút về phía đội chủ nhà, nhưng đây là trận đấu không hề dễ dàng với đại diện của bóng đá Hà Lan.

21/10

Nhận định Hoffenheim vs Lyon (2h00 ngày 23/10): Đội khách khó chịu

Nhận định Hoffenheim vs Lyon nghiêng một chút về phía đội chủ nhà, nhưng đại diện của bóng đá Pháp không dễ dàng chấp nhận thất bại.

21/10

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

Ngày - 26/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Ngày - 25/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Hôm nay - 24/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Europa League, Thứ 6 - 23/10
Bournemouth 3 - 0 AC Milan
Beşiktaş 2 - 2 Crystal Palace
Celtic 1 - 2 Celta Vigo
Hoffenheim 3 - 0 Lyon
Jagiellonia Bialystok 0 - 3 Anderlecht
Lillestroem 0 - 6 Sociedad
NK Celje 2 - 2 FC Salzburg
Olympiacos 1 - 0 Sparta Prague
Omonia Nicosia 1 - 4 Benfica
Viktoria Plzen 1 - 2 Levski Sofia
Europa League, Thứ 5 - 22/10
Ararat Armenia 0 - 4 AZ Alkmaar
Dinamo Zagreb 2 - 4 NEC Nijmegen
Ferencvaros 4 - 1 Torreense
Juventus 2 - 2 Rennes
Lech Poznan 1 - 1 Sunderland
OFI Crete 0 - 2 Leverkusen
Sturm Graz 1 - 0 Marseille
Union St.Gilloise 4 - 0 Hapoel Beer Sheva
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com