Thứ Ba, 25/08/2026

Trực tiếp kết quả Crewe Alexandra vs Notts County hôm nay 27-09-2025

Giải Hạng 4 Anh - Th 7, 27/9

Kết thúc

Crewe Alexandra

Crewe Alexandra

2 : 1

Notts County

Notts County

Hiệp một: 1-1
T7, 18:30 27/09/2025
Vòng 10 - Hạng 4 Anh
Mornflake Stadium
 
Lewis Billington
1
Tyrese Hall
3
Mickey Demetriou (Kiến tạo: Max Sanders)
9
Jacob Bedeau
36
Tom Iorpenda
45
Nicholas Tsaroulla
45+2'
Max Sanders
54
Matus Holicek
57
Jayden Luker (Thay: Tom Iorpenda)
64
Jack Lankester (Thay: Calum Agius)
65
Matthew Dennis (Thay: Tyrese Hall)
72
Emre Tezgel (Thay: Conor Thomas)
75
James Connolly (Thay: Matus Holicek)
89
Jay Mingi (Thay: Charlie Finney)
89
Barry Cotter (Thay: Nicholas Tsaroulla)
90
Sonny Aljofree (Thay: Lewis Macari)
90
Barry Cotter
90+1'
Kelle Roos
90+4'
(Pen) Josh March
90+5'

Thống kê trận đấu Crewe Alexandra vs Notts County

số liệu thống kê
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
Notts County
Notts County
37 Kiểm soát bóng 64
3 Sút trúng đích 6
2 Sút không trúng đích 4
8 Phạt góc 5
0 Việt vị 0
18 Phạm lỗi 14
3 Thẻ vàng 4
0 Thẻ đỏ 0
3 Thủ môn cản phá 1
21 Ném biên 25
4 Chuyền dài 4
4 Cú sút bị chặn 7
5 Phát bóng 6

Diễn biến Crewe Alexandra vs Notts County

Tất cả (24)
90+5' V À A A O O O - Josh March từ Crewe đã ghi bàn từ chấm phạt đền!

V À A A O O O - Josh March từ Crewe đã ghi bàn từ chấm phạt đền!

90+4' Thẻ vàng cho Kelle Roos.

Thẻ vàng cho Kelle Roos.

90+1' Thẻ vàng cho Barry Cotter.

Thẻ vàng cho Barry Cotter.

90'

Lewis Macari rời sân và được thay thế bởi Sonny Aljofree.

90'

Nicholas Tsaroulla rời sân và được thay thế bởi Barry Cotter.

89'

Charlie Finney rời sân và được thay thế bởi Jay Mingi.

89'

Matus Holicek rời sân và được thay thế bởi James Connolly.

75'

Conor Thomas rời sân và được thay thế bởi Emre Tezgel.

72'

Tyrese Hall rời sân và được thay thế bởi Matthew Dennis.

65'

Calum Agius rời sân và được thay thế bởi Jack Lankester.

64'

Tom Iorpenda rời sân và được thay thế bởi Jayden Luker.

57' Thẻ vàng cho Matus Holicek.

Thẻ vàng cho Matus Holicek.

54' Thẻ vàng cho Max Sanders.

Thẻ vàng cho Max Sanders.

46'

Hiệp hai bắt đầu.

45+5'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

45+2' V À A A O O O - Nicholas Tsaroulla đã ghi bàn!

V À A A O O O - Nicholas Tsaroulla đã ghi bàn!

45'

Tom Iorpenda đã kiến tạo cho bàn thắng.

45' V À A A O O O - Nicholas Tsaroulla đã ghi bàn!

V À A A O O O - Nicholas Tsaroulla đã ghi bàn!

36' Thẻ vàng cho Jacob Bedeau.

Thẻ vàng cho Jacob Bedeau.

9'

Max Sanders đã kiến tạo cho bàn thắng.

9' V À A A O O O - Mickey Demetriou đã ghi bàn!

V À A A O O O - Mickey Demetriou đã ghi bàn!

Đội hình xuất phát Crewe Alexandra vs Notts County

Crewe Alexandra (4-2-3-1): Tom Booth (1), Lewis Billington (2), James Golding (16), Mickey Demetriou (5), Charlie Finney (14), Max Sanders (6), Conor Thomas (8), Tommi O'Reilly (26), Matús Holícek (17), Calum Agius (20), Josh March (24)

Notts County (3-4-2-1): Kelle Roos (1), Lewis Macari (28), Rod McDonald (3), Jacob Bedeau (4), Nick Tsaroulla (25), Scott Robertson (20), Matt Palmer (18), Jodi Jones (10), Tom Iorpenda (14), Tyrese Hall (26), Alassana Jatta (29)

Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
4-2-3-1
1
Tom Booth
2
Lewis Billington
16
James Golding
5
Mickey Demetriou
14
Charlie Finney
6
Max Sanders
8
Conor Thomas
26
Tommi O'Reilly
17
Matús Holícek
20
Calum Agius
24
Josh March
29
Alassana Jatta
26
Tyrese Hall
14
Tom Iorpenda
10
Jodi Jones
18
Matt Palmer
20
Scott Robertson
25
Nick Tsaroulla
4
Jacob Bedeau
3
Rod McDonald
28
Lewis Macari
1
Kelle Roos
Notts County
Notts County
3-4-2-1
Thay người
65’
Calum Agius
Jack Lankester
64’
Tom Iorpenda
Jayden Luker
75’
Conor Thomas
Emre Tezgel
72’
Tyrese Hall
Matthew Dennis
89’
Charlie Finney
Jay Mingi
90’
Lewis Macari
Sonny Aljofree
89’
Matus Holicek
James Connolly
90’
Nicholas Tsaroulla
Barry Cotter
Cầu thủ dự bị
Sam Waller
Harry Griffiths
Jay Mingi
Sonny Aljofree
Jack Lankester
Oliver Norburn
Dion Rankine
Barry Cotter
James Connolly
Maz Kouhyar
Louis Moult
Jayden Luker
Emre Tezgel
Matthew Dennis

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 4 Anh
27/09 - 2025
24/01 - 2026

Thành tích gần đây Crewe Alexandra

Hạng 4 Anh
22/08 - 2026
15/08 - 2026
Carabao Cup
Giao hữu
25/07 - 2026
18/07 - 2026
Hạng 4 Anh
02/05 - 2026
25/04 - 2026
18/04 - 2026
11/04 - 2026
06/04 - 2026

Thành tích gần đây Notts County

Hạng 3 Anh
22/08 - 2026
15/08 - 2026
Carabao Cup
08/08 - 2026
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 4-3
Giao hữu
14/07 - 2026
11/07 - 2026
Hạng 4 Anh
25/05 - 2026
02/05 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 4 Anh

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1BarnetBarnet220046T T
2Crewe AlexandraCrewe Alexandra220026T T
3WalsallWalsall211034T H
4Tranmere RoversTranmere Rovers211024T H
5Colchester UnitedColchester United211014H T
6York CityYork City211014T H
7Swindon TownSwindon Town211014H T
8Fleetwood TownFleetwood Town211014T H
9Grimsby TownGrimsby Town211014T H
10Bristol RoversBristol Rovers210113B T
11Newport CountyNewport County210113T B
12Oldham AthleticOldham Athletic210113T B
13Exeter CityExeter City210113B T
14Cheltenham TownCheltenham Town210103T B
15Crawley TownCrawley Town210103B T
16ChesterfieldChesterfield210103B T
17Rotherham UnitedRotherham United2011-11B H
18Northampton TownNorthampton Town2011-11H B
19Accrington StanleyAccrington Stanley2011-21H B
20Port ValePort Vale2011-21B H
21GillinghamGillingham2011-31B H
22Salford CitySalford City2002-30B B
23RochdaleRochdale2002-40B B
24Shrewsbury TownShrewsbury Town2002-40B B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow