Mới nhất
Trang chủ CFR Cluj - Hermannstadt

Trực tiếp kết quả CFR Cluj vs Hermannstadt hôm nay 05-02-2025

Vòng 25 Giải VĐQG Romania - Th 4, 05/2 Kết thúc

CFR Cluj

1 : 0

Hermannstadt

Hiệp một: 1-0
T 4, 23:00 05/02/2025
Vòng 25 - VĐQG Romania
Stadionul Dr. Constantin Radulescu
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Dan Petrescu 33
  • Louis Munteanu (Kiến tạo: Beni Nkololo) 43
  • Virgiliu Postolachi (Thay: Beni Nkololo) 70
  • Andres Sfait (Thay: Mohammed Kamara) 71
  • Stipe Juric (Thay: Louis Munteanu) 83
  • Moustapha Name (Thay: Meriton Korenica) 90
  • Matei Cristian Ilie 90+4'
  • Antoni Ivanov53
  • Ianis Stoica (Thay: Robert Popescu)61
  • Silviu Balaure (Thay: Tiberiu Capusa)61
  • Cristian Negut (Thay: Sergiu Bus)61
  • Jovan Markovic (Thay: Aurelian Chitu)75
  • Kalifa Kujabi (Thay: Antoni Ivanov)75
  • Vahid Selimovic90+4'

Thống kê trận đấu CFR Cluj vs Hermannstadt

số liệu thống kê
CFR Cluj
Hermannstadt
45 Kiếm soát bóng 55
1 Sút trúng đích 2
8 Sút không trúng đích 2
3 Phạt góc 4
1 Việt vị 2
13 Phạm lỗi 9
1 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
2 Thủ môn cản phá 0
34 Ném biên 26
27 Chuyền dài 15
3 Cú sút bị chặn 2
4 Phát bóng 6

Đội hình xuất phát CFR Cluj vs Hermannstadt

CFR Cluj (4-3-3): Otto Hindrich (89), Daniel Graovac (5), Leo Bolgado (4), Matei Cristian Ilie (27), Camora (45), Meriton Korenica (17), Damjan Djokovic (88), Alexandru Paun (11), Beni Nkololo (96), Louis Munteanu (9), Mohammed Kamara (7)

Hermannstadt (5-3-2): Catalin Cabuz (25), Nana Antwi (30), Tiberiu Capusa (66), Ionut Stoica (4), Vahid Selimovic (2), Tiago Goncalves (15), Robert Popescu (45), Antoni Ivanov (24), Alessandro Murgia (8), Aurelian Ionut Chitu (9), Sergiu Florin Bus (11)

CFR Cluj
4-3-3
89
Otto Hindrich
5
Daniel Graovac
4
Leo Bolgado
27
Matei Cristian Ilie
45
Camora
17
Meriton Korenica
88
Damjan Djokovic
11
Alexandru Paun
96
Beni Nkololo
9
Louis Munteanu
7
Mohammed Kamara
11
Sergiu Florin Bus
9
Aurelian Ionut Chitu
8
Alessandro Murgia
24
Antoni Ivanov
45
Robert Popescu
15
Tiago Goncalves
2
Vahid Selimovic
4
Ionut Stoica
66
Tiberiu Capusa
30
Nana Antwi
25
Catalin Cabuz
Hermannstadt
5-3-2
Thay người
70’
Beni Nkololo
Virgiliu Postolachi
61’
Sergiu Bus
Cristian Daniel Negut
71’
Mohammed Kamara
Andres Sfait
61’
Robert Popescu
Ianis Stoica
83’
Louis Munteanu
Stipe Juric
61’
Tiberiu Capusa
Silviu Balaure
90’
Meriton Korenica
Moustapha Name
75’
Aurelian Chitu
Jovan Markovic
75’
Antoni Ivanov
Kalifa Kujabi
Cầu thủ dự bị
Rares Gal
Jovan Markovic
Flavius Iacob
Cristian Daniel Negut
Ionut Andrei Peteleu
Kalifa Kujabi
Alexandru Tirlea
Alexandru Laurentiu Oroian
Matija Boben
Dragos Petru Iancu
Kader Keita
Florin Bejan
Moustapha Name
Valerică Găman
Robert Filip
Ionut Alin Pop
Razvan Gligor
Vlad Mutiu
Andres Sfait
Ianis Stoica
Stipe Juric
Ciprian Biceanu
Virgiliu Postolachi
Silviu Balaure

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Romania
01/12 2022
Hermannstadt

2 - 3

Hermannstadt
H1: 1-2
21/12 2022
CFR Cluj

0 - 1

Hermannstadt
H1: 0-0
Giao hữu
27/03 2023
CFR Cluj

1 - 1

Hermannstadt
H1: 0-0
VĐQG Romania
07/11 2023
Hermannstadt

1 - 0

Hermannstadt
H1: 0-0
09/03 2024
CFR Cluj

1 - 0

Hermannstadt
H1: 0-0
21/09 2024
Hermannstadt

0 - 0

Hermannstadt
05/02 2025
CFR Cluj

1 - 0

Hermannstadt
H1: 1-0
Cúp quốc gia Romania
15/05 2025
CFR Cluj

3 - 2

Hermannstadt
H1: 2-1
VĐQG Romania
05/10 2025
CFR Cluj

2 - 1

Hermannstadt
H1: 1-1
16/02 2026
Hermannstadt

0 - 1

Hermannstadt
H1: 0-0

Thành tích gần đây CFR Cluj

VĐQG Romania
24/08 2026
CFR Cluj

1 - 0

Hermannstadt
H1: 0-0
17/08 2026
Corvinul Hunedoara

3 - 0

Hermannstadt
H1: 1-0
Europa Conference League
14/08 2026
Tromsoe

2 - 1

Hermannstadt
H1: 1-0
06/08 2026
CFR Cluj

0 - 5

Hermannstadt
H1: 0-3
VĐQG Romania
03/08 2026
FC Rapid 1923

3 - 1

Hermannstadt
H1: 3-0
Europa Conference League
31/07 2026
CFR Cluj

3 - 0

Hermannstadt
H1: 2-0
VĐQG Romania
27/07 2026
CFR Cluj

5 - 0

Hermannstadt
H1: 3-0
Europa Conference League
23/07 2026
FC Alashkert

1 - 1

Hermannstadt
H1: 1-0
VĐQG Romania
18/07 2026
Otelul Galati

2 - 1

Hermannstadt
H1: 1-0
23/05 2026
CFR Cluj

1 - 1

Hermannstadt
H1: 0-0

Thành tích gần đây Hermannstadt

VĐQG Romania
02/06 2026
FC Voluntari

3 - 0

Hermannstadt
H1: 0-0
24/05 2026
Hermannstadt

3 - 2

Hermannstadt
19/05 2026
Hermannstadt

2 - 0

Hermannstadt
H1: 1-0
11/05 2026
FC Metaloglobus Bucuresti

2 - 2

Hermannstadt
H1: 1-1
04/05 2026
FC Unirea 2004 Slobozia

2 - 2

Hermannstadt
H1: 1-0
24/04 2026
Hermannstadt

0 - 0

Hermannstadt
H1: 0-0
19/04 2026
Petrolul Ploiesti

1 - 1

Hermannstadt
H1: 1-0
10/04 2026
Hermannstadt

1 - 0

Hermannstadt
H1: 0-0
04/04 2026
Otelul Galati

2 - 0

Hermannstadt
H1: 1-0
23/03 2026
Hermannstadt

3 - 0

Hermannstadt
H1: 1-0

Bảng xếp hạng VĐQG Romania

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Dinamo Bucuresti6411913
2FCSB6321411
3FC Rapid 19236321411
4CS Universitatea Craiova6312510
5ACS Champions FC Arges6312010
6Corvinul Hunedoara623149
7FCV Farul Constanta623129H H
8Otelul Galati623119
9Universitatea Cluj530219
10Petrolul Ploiesti6303-49
11Sepsi OSK614107
12CFR Cluj520306
13Botosani6132-16
14FC Voluntari6114-114B T
15UTA Arad6033-63
16Miercurea Ciuc6015-81
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

VĐQG Romania, Thứ 6 - 28/08
FC Voluntari 22:00 Otelul Galati
Ngày - 27/08
Chưa có dữ liệu trận đấu
Hôm nay - 26/08
Chưa có dữ liệu trận đấu
VĐQG Romania, Thứ 3 - 25/08
Otelul Galati 1 - 0 ACS Champions FC Arges
VĐQG Romania, Thứ 2 - 24/08
CFR Cluj 1 - 0 FCSB
Botosani 1 - 0 Miercurea Ciuc
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
ASEAN Cup
Video ASEAN Cup Lịch thi đấu ASEAN Cup Kết quả ASEAN Cup Bảng xếp hạng ASEAN Cup Trực tiếp ASEAN Cup Nhận định ASEAN Cup
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup 2025 U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League Asiad 2026 Euro 2024 Kings Cup
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com