Thứ Sáu, 23/10/2026

Trực tiếp kết quả CFR Cluj vs Botosani hôm nay 19-09-2026

Giải VĐQG Romania - Th 7, 19/9

Kết thúc

CFR Cluj

CFR Cluj

3 : 1

Botosani

Botosani

Hiệp một: 2-0
T7, 21:30 19/09/2026
Vòng 10 - VĐQG Romania
Stadionul Dr. Constantin Radulescu
 
Razvan Cret
9
Lorenzo Biliboc (Kiến tạo: Camora)
24
Stefan Drazic (Kiến tạo: Andrei Cordea)
29
Iva Gelashvili
34
Elhadji Pape Diaw
47
Mykola Kovtalyuk (Thay: Stefan Bodisteanu)
58
Andres Sfait (Thay: Lorenzo Biliboc)
64
Adi Nalic (Thay: Ervin Omic)
64
Jovan Markovic (Thay: Andrei Dumiter)
67
Alexandru Suchianu (Thay: Gabriel Gama)
67
Mykola Kovtalyuk (Kiến tạo: Hervin Ongenda)
68
Sergiu Bus (Thay: Stefan Drazic)
74
Sergiu Bus
77
Billel Omrani (Thay: Andrei Cordea)
82
George Sorodoc (Thay: Charles Petro)
86

Thống kê trận đấu CFR Cluj vs Botosani

số liệu thống kê
CFR Cluj
CFR Cluj
Botosani
Botosani
56 Kiểm soát bóng 44
10 Sút trúng đích 2
7 Sút không trúng đích 6
6 Phạt góc 1
0 Việt vị 1
11 Phạm lỗi 8
1 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 1
1 Thủ môn cản phá 7
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
5 Cú sút bị chặn 2
0 Phát bóng 0

Diễn biến CFR Cluj vs Botosani

Tất cả (24)
90+3'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

86'

Charles Petro rời sân và được thay thế bởi George Sorodoc.

82'

Andrei Cordea rời sân và được thay thế bởi Billel Omrani.

77' V À A A O O O - Sergiu Bus đã ghi bàn!

V À A A O O O - Sergiu Bus đã ghi bàn!

74'

Stefan Drazic rời sân và được thay thế bởi Sergiu Bus.

68'

Hervin Ongenda đã có đường chuyền kiến tạo cho bàn thắng.

68' V À A A O O O - Mykola Kovtalyuk đã ghi bàn!

V À A A O O O - Mykola Kovtalyuk đã ghi bàn!

67'

Gabriel Gama rời sân và được thay thế bởi Alexandru Suchianu.

67'

Andrei Dumiter rời sân và được thay thế bởi Jovan Markovic.

64'

Ervin Omic rời sân và được thay thế bởi Adi Nalic.

64'

Lorenzo Biliboc rời sân và được thay thế bởi Andres Sfait.

58'

Stefan Bodisteanu rời sân và được thay thế bởi Mykola Kovtalyuk.

47' Thẻ vàng cho Elhadji Pape Diaw.

Thẻ vàng cho Elhadji Pape Diaw.

46'

Hiệp hai bắt đầu.

45+2'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

34' Thẻ vàng cho Iva Gelashvili.

Thẻ vàng cho Iva Gelashvili.

29'

Andrei Cordea đã kiến tạo cho bàn thắng.

29' V À A A O O O - Stefan Drazic đã ghi bàn!

V À A A O O O - Stefan Drazic đã ghi bàn!

24'

Camora đã kiến tạo cho bàn thắng.

24' V À A A O O O - Lorenzo Biliboc đã ghi bàn!

V À A A O O O - Lorenzo Biliboc đã ghi bàn!

24' V À A A A O O O O CFR Cluj ghi bàn.

V À A A A O O O O CFR Cluj ghi bàn.

Đội hình xuất phát CFR Cluj vs Botosani

CFR Cluj (3-4-2-1): Octavian Valceanu (31), Cristian Ignat (21), Iva Gelashvili (3), Simao Rocha (14), Christopher Braun (47), Ovidiu Perianu (6), Ervin Omic (18), Mario Camora (45), Andrei Cordea (11), Lorenzo Biliboc (17), Stefan Drazic (9)

Botosani (4-3-3): Ioannis Anestis (99), Brian Bayeye (2), George Miron (4), Elhadji Pape Diaw (23), Razvan Cret (5), Lucas de Vega Lima (21), Charles Petro (3), Hervin Ongenda (26), Gabriel Gama da Silva (77), Ioan Andrei Dumiter (41), Stefan Bodisteanu (10)

CFR Cluj
CFR Cluj
3-4-2-1
31
Octavian Valceanu
21
Cristian Ignat
3
Iva Gelashvili
14
Simao Rocha
47
Christopher Braun
6
Ovidiu Perianu
18
Ervin Omic
45
Mario Camora
11
Andrei Cordea
17
Lorenzo Biliboc
9
Stefan Drazic
10
Stefan Bodisteanu
41
Ioan Andrei Dumiter
77
Gabriel Gama da Silva
26
Hervin Ongenda
3
Charles Petro
21
Lucas de Vega Lima
5
Razvan Cret
23
Elhadji Pape Diaw
4
George Miron
2
Brian Bayeye
99
Ioannis Anestis
Botosani
Botosani
4-3-3
Thay người
64’
Ervin Omic
Adi Nalic
58’
Stefan Bodisteanu
Mykola Kovtalyuk
64’
Lorenzo Biliboc
Andres Sfait
67’
Andrei Dumiter
Jovan Markovic
74’
Stefan Drazic
Sergiu Florin Bus
86’
Charles Petro
George Sorodoc
82’
Andrei Cordea
Billel Omrani
Cầu thủ dự bị
Sergiu Florin Bus
Mihai Bordeianu
Rares Gal
Ion Gurau
Zvan Gligor
Roland Idowu
Kun
Mykola Kovtalyuk
Adi Nalic
Jovan Markovic
Billel Omrani
Enriko Papa
Renato Pantalon
Mario Preda
Andres Sfait
Rijad Sadiku
Nicolae Sula
George Sorodoc
Árpád Tordai
Alexandru Suchianu
Amin Ziblim
Alexandru Tiganasu
Alexandru Tirlea

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Romania
12/09 - 2021
01/02 - 2022
14/08 - 2022
11/12 - 2022
21/01 - 2024
25/08 - 2024
19/01 - 2025
17/08 - 2025
20/12 - 2025
19/09 - 2026

Thành tích gần đây CFR Cluj

VĐQG Romania
18/10 - 2026
12/10 - 2026
09/10 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
05/09 - 2026
Cúp quốc gia Romania
01/09 - 2026
VĐQG Romania
29/08 - 2026
24/08 - 2026
H1: 0-0
17/08 - 2026

Thành tích gần đây Botosani

VĐQG Romania
17/10 - 2026
10/10 - 2026
19/09 - 2026
13/09 - 2026
05/09 - 2026
Cúp quốc gia Romania
VĐQG Romania
30/08 - 2026
24/08 - 2026
18/08 - 2026
H1: 1-1
10/08 - 2026

Bảng xếp hạng VĐQG Romania

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Dinamo BucurestiDinamo Bucuresti129212029
2FC Rapid 1923FC Rapid 1923128311127
3CS Universitatea CraiovaCS Universitatea Craiova128221826
4Petrolul PloiestiPetrolul Ploiesti12624-120
5Universitatea ClujUniversitatea Cluj12615219
6FCSBFCSB12534-218
7FCV Farul ConstantaFCV Farul Constanta12453017H H
8Corvinul HunedoaraCorvinul Hunedoara12444116
9CFR ClujCFR Cluj12516-116
10UTA AradUTA Arad12435-215
11BotosaniBotosani12354214
12Sepsi OSKSepsi OSK12354-514
13ACS Champions FC ArgesACS Champions FC Arges12336-512
14Otelul GalatiOtelul Galati12255-511
15FC VoluntariFC Voluntari12228-158B T
16Miercurea CiucMiercurea Ciuc120210-182
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow