Mới nhất
Trang chủ Bukovyna Chernivtsi - Polissya Zhytomyr

Trực tiếp kết quả Bukovyna Chernivtsi vs Polissya Zhytomyr hôm nay 11-10-2026

Vòng 8 Giải VĐQG Ukraine - CN, 11/10 Kết thúc

Bukovyna Chernivtsi

2 : 2

Polissya Zhytomyr

Hiệp một: 1-1
CN, 22:00 11/10/2026
Vòng 8 - VĐQG Ukraine
Tonkocheyev Stadium
 
Tổng quan Diễn biến Đội hình Nhận định Thống kê Đối đầu Tin tức BXH
  • Vladyslav Pryimak 30
  • Vitaliy Dakhnovskyi 32
  • Vitaliy Dakhnovskyi (Kiến tạo: Vitaliy Grusha) 44
  • Andrii Busko 56
  • Oleh Kozhushko 62
  • Vitaliy Grusha 65
  • Renat Dadashov (Thay: Oleh Kozhushko) 66
  • Danylo Kravchuk (Thay: Maksim Zaderaka) 66
  • Vyacheslav Tankovskyi (Thay: Vitaliy Grusha) 74
  • Mor Talla Gaye (Thay: Vitaliy Dakhnovskyi) 74
  • Edwin Odinaka (Thay: Andrii Busko) 80
  • Vyacheslav Tankovskyi 90
  • Danylo Karas 90+2'
  • German Penkov 90+3'
  • Maksym Bragaru (Kiến tạo: Mykyta Kravchenko)18
  • Lindon Emerllahu26
  • Giorgi Maisuradze31
  • Vladyslav Veleten (Thay: Oleh Fedor)46
  • Ruslan Babenko47
  • Igor Krasnopir (Thay: Oleksandr Nazarenko)66
  • Vladimir Shepelev (Thay: Lindon Emerllahu)66
  • Borys Krushynskyi (Thay: Mykyta Kravchenko)79
  • Andrusw Araujo (Thay: Ruslan Babenko)83
  • (Pen) Vladyslav Veleten90+2'

Thống kê trận đấu Bukovyna Chernivtsi vs Polissya Zhytomyr

số liệu thống kê
Bukovyna Chernivtsi
Polissya Zhytomyr
46 Kiếm soát bóng 54
3 Sút trúng đích 7
7 Sút không trúng đích 13
2 Phạt góc 10
0 Việt vị 0
9 Phạm lỗi 6
7 Thẻ vàng 3
0 Thẻ đỏ 0
2 Thủ môn cản phá 1
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phát bóng 0

Diễn biến Bukovyna Chernivtsi vs Polissya Zhytomyr

Tất cả (31)

Mới nhất

|

Cũ nhất

90+7'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

90+3'

Thẻ vàng cho German Penkov.

90+2'

V À A A O O O - Vladyslav Veleten từ Polissya Zhytomyr đã ghi bàn từ chấm phạt đền!

90+2'

Thẻ vàng cho Danylo Karas.

90'

Thẻ vàng cho Vyacheslav Tankovskyi.

83'

Ruslan Babenko rời sân và được thay thế bởi Andrusw Araujo.

80'

Andrii Busko rời sân và được thay thế bởi Edwin Odinaka.

79'

Mykyta Kravchenko rời sân và được thay thế bởi Borys Krushynskyi.

74'

Vitaliy Dakhnovskyi rời sân và được thay thế bởi Mor Talla Gaye.

74'

Vitaliy Grusha rời sân và được thay thế bởi Vyacheslav Tankovskyi.

66'

Lindon Emerllahu rời sân và được thay thế bởi Vladimir Shepelev.

66'

Oleksandr Nazarenko rời sân và được thay thế bởi Igor Krasnopir.

66'

Maksim Zaderaka rời sân và được thay thế bởi Danylo Kravchuk.

66'

Oleh Kozhushko rời sân và được thay thế bởi Renat Dadashov.

65'

Thẻ vàng cho Vitaliy Grusha.

62'

Thẻ vàng cho Oleh Kozhushko.

56'

V À A A A O O O - Andrii Busko đã ghi bàn!

47'

Thẻ vàng cho Ruslan Babenko.

46'

Oleh Fedor rời sân và được thay thế bởi Vladyslav Veleten.

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+4'

Hết hiệp! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

44'

Vitaliy Grusha đã kiến tạo cho bàn thắng.

44'

V À A A O O O - Vitaliy Dakhnovskyi đã ghi bàn!

32'

Thẻ vàng cho Vitaliy Dakhnovskyi.

31'

Thẻ vàng cho Giorgi Maisuradze.

30'

Thẻ vàng cho Vladyslav Pryimak.

26'

Thẻ vàng cho Lindon Emerllahu.

18'

Mykyta Kravchenko đã kiến tạo cho bàn thắng.

18'

V À A A O O O - Maksym Bragaru đã ghi bàn!

18'

V À A A A O O O Polissya Zhytomyr ghi bàn.

Trọng tài thổi còi bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát Bukovyna Chernivtsi vs Polissya Zhytomyr

Bukovyna Chernivtsi (4-1-4-1): Herman Penkov (94), Andrii Busko (24), Vladyslav Andriyovych Pryimak (5), Danylo Karas (2), Petro Stasiuk (95), Vadym Vitenchuk (44), Oleg Ilyin (97), Maksym Zaderaka (20), Vitalii Hrusha (25), Vitalii Dakhnovskyi (11), Oleh Kozhushko (7)

Polissya Zhytomyr (4-1-4-1): Oleg Kudryk (1), Giorgi Maisuradze (31), Serhii Chobotenko (44), Eduard Sarapii (5), Mykyta Kravchenko (4), Ruslan Babenko (8), Oleksandr Nazarenko (7), Lindon Emërllahu (14), Oleh Fedor (27), Maksym Bragaru (45), Mykola Gayduchyk (89)

Bukovyna Chernivtsi
4-1-4-1
94
Herman Penkov
24
Andrii Busko
5
Vladyslav Andriyovych Pryimak
2
Danylo Karas
95
Petro Stasiuk
44
Vadym Vitenchuk
97
Oleg Ilyin
20
Maksym Zaderaka
25
Vitalii Hrusha
11
Vitalii Dakhnovskyi
7
Oleh Kozhushko
89
Mykola Gayduchyk
45
Maksym Bragaru
27
Oleh Fedor
14
Lindon Emërllahu
7
Oleksandr Nazarenko
8
Ruslan Babenko
4
Mykyta Kravchenko
5
Eduard Sarapii
44
Serhii Chobotenko
31
Giorgi Maisuradze
1
Oleg Kudryk
Polissya Zhytomyr
4-1-4-1
Thay người
66’
Oleh Kozhushko
Renat Dadashov
46’
Oleh Fedor
Vladyslav Veleten
66’
Maksim Zaderaka
Danylo Kravchuk
66’
Lindon Emerllahu
Volodymyr Shepelev
74’
Vitaliy Dakhnovskyi
Mor Talla Gaye
79’
Mykyta Kravchenko
Borys Krushynskyi
74’
Vitaliy Grusha
Viacheslav Tankovskyi
83’
Ruslan Babenko
Andrusw Araujo
Cầu thủ dự bị
Fedir Babak
Ivanov Oleksandr Serhiyovych
Mykyta Bezuglyi
Oleksandr Andriyevskiy
Bohdan Boychuk
Andrusw Araujo
Renat Dadashov
Denys Gryshkevych
Danylo Kanevtsev
Ilir Krasniqi
Mihael Klepac
Ihor Krasnopir
Danylo Kravchuk
Borys Krushynskyi
Edwin Odinaka
Makarenko Nazar
Yevhen Pidlepenets
Bogdan Mykhaylichenko
Taras Sakiv
Mykhailo Rasko
Mor Talla Gaye
Volodymyr Shepelev
Viacheslav Tankovskyi
Vladyslav Veleten

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Ukraine
11/10 2026
Bukovyna Chernivtsi

2 - 2

Polissya Zhytomyr
H1: 1-1

Thành tích gần đây Bukovyna Chernivtsi

VĐQG Ukraine
17/10 2026
Kudrivka

4 - 1

Polissya Zhytomyr
H1: 2-0
11/10 2026
Bukovyna Chernivtsi

2 - 2

Polissya Zhytomyr
H1: 1-1
19/09 2026
Metalist 1925

2 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 0-0
Cúp quốc gia Ukraine
16/09 2026
Bukovyna Chernivtsi

0 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 0-3
VĐQG Ukraine
13/09 2026
Bukovyna Chernivtsi

1 - 1

Polissya Zhytomyr
H1: 0-1
06/09 2026
Epicentr Kamianets-Podilskyi

0 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 0-0
31/08 2026
Bukovyna Chernivtsi

3 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 1-0
15/08 2026
Karpaty

3 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 2-0
08/08 2026
Bukovyna Chernivtsi

0 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 0-0
03/08 2026
Bukovyna Chernivtsi

0 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 0-0

Thành tích gần đây Polissya Zhytomyr

VĐQG Ukraine
23/10 2026
Polissya Zhytomyr

3 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 1-0
18/10 2026
Polissya Zhytomyr

3 - 1

Polissya Zhytomyr
H1: 1-1
11/10 2026
Bukovyna Chernivtsi

2 - 2

Polissya Zhytomyr
H1: 1-1
18/09 2026
Polissya Zhytomyr

1 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 1-0
13/09 2026
Polissya Zhytomyr

1 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 1-0
Cúp quốc gia Ukraine
09/09 2026
Polissya Zhytomyr

2 - 0

Polissya Zhytomyr
H1: 0-0
VĐQG Ukraine
04/09 2026
Polissya Zhytomyr

5 - 1

Polissya Zhytomyr
H1: 2-1
29/08 2026
Shakhtar Donetsk

0 - 2

Polissya Zhytomyr
H1: 0-1
17/08 2026
Polissya Zhytomyr

1 - 2

Polissya Zhytomyr
H1: 1-0
10/08 2026
Polissya Zhytomyr

3 - 1

Polissya Zhytomyr
H1: 1-0

Bảng xếp hạng VĐQG Ukraine

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Polissya Zhytomyr108111525T T H T T
2 Shakhtar Donetsk 98011524T T T T T
3Dynamo Kyiv9612519T T T B T
4FC Kharkiv86021018T T T T T
5Karpaty9432915B T H B H
6Cherkasy9423114H T B T T
7Zorya9423-114H H B T T
8FC Kolos Kovalivka9324-111B T T B T
9Epicentr Kamianets-Podilskyi9234-39H B B B H
10Veres Rivne10235-79H T B B B
11Bukovyna Chernivtsi9153-58H H B H B
12Livyi Bereg8143-27H B T B B
13FC Obolon Kyiv9144-117B B H T B
14Chornomorets Odesa8125-65H B H B B
15Kudrivka10127-135B B B T B
16Kryvbas7124-65H B H B B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại

LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ

Ngày - 26/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
VĐQG Ukraine, Chủ nhật - 25/10
Bukovyna Chernivtsi 18:00 Kryvbas
Chornomorets Odesa 18:00 Karpaty
VĐQG Ukraine, Thứ 7 - 24/10
Epicentr Kamianets-Podilskyi 17:00 Metalist 1925
Livyi Bereg 17:00 Cherkasy
Shakhtar Donetsk 22:00 Zorya
VĐQG Ukraine, Thứ 6 - 23/10
Dynamo Kyiv 3 - 1 Kudrivka
Polissya Zhytomyr 3 - 0 FC Obolon Kyiv
Veres Rivne 0 - 2 FC Kolos Kovalivka
Ngày - 22/10
Chưa có dữ liệu trận đấu
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com