Thứ Bảy, 24/10/2026

Trực tiếp kết quả Bradford City vs Stevenage hôm nay 17-10-2026

Giải Hạng 3 Anh - Th 7, 17/10

Kết thúc

Bradford City

Bradford City

2 : 0

Stevenage

Stevenage

Hiệp một: 0-0
T7, 21:00 17/10/2026
Vòng 11 - Hạng 3 Anh
The University of Bradford Stadium
 
B. Broggio (Thay: Wanya Marçal)
53
C. O'Keeffe (Thay: K. Jackson)
57
N. Powell (Thay: J. Beesley)
57
S. Humphrys (Thay: B. Pointon)
65
W. Swan (Thay: A. Phillips)
65
L. Thompson (Thay: M. Smith)
65
M. Mellon (Thay: O. Sanderson)
66
D. Phillips
79
(Pen) A. Sarcevic
79
C. Connolly
81
P. Patterson (Thay: D. Phillips)
82
T. Taylor (Thay: J. Magennis)
82
W. Swan
87
M. Gillesphey (Thay: A. Sarcevic)
90

Thống kê trận đấu Bradford City vs Stevenage

số liệu thống kê
Bradford City
Bradford City
Stevenage
Stevenage
56 Kiểm soát bóng 44
2 Sút trúng đích 1
6 Sút không trúng đích 7
9 Phạt góc 2
1 Việt vị 0
17 Phạm lỗi 12
1 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
1 Thủ môn cản phá 0
26 Ném biên 28
11 Chuyền dài 3
5 Cú sút bị chặn 4
6 Phát bóng 11

Diễn biến Bradford City vs Stevenage

Tất cả (131)
90+11'

Hiệp hai kết thúc, Bradford City 2, Stevenage 0.

90+9'

Cú sút bị chặn. Dan Kemp (Stevenage) sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bị chặn lại.

90+9'

Phạt góc cho Stevenage. Được nhường bởi Will Swan.

90+8'

Dan Kemp (Stevenage) giành được một quả đá phạt ở nửa sân tấn công.

90+8'

Callum Connolly (Bradford City) phạm lỗi.

90+7'

Thay người, Bradford City. Macaulay Gillesphey vào sân thay cho Antoni Sarcevic.

90+6'

Saxon Earley (Stevenage) giành được một quả đá phạt ở nửa sân tấn công.

90+6'

Phoenix Patterson (Stevenage) giành được một quả đá phạt bên cánh trái.

90+6'

Phạm lỗi của Will Swan (Bradford City).

90+5'

Phoenix Patterson (Stevenage) giành được quả đá phạt ở cánh trái.

90+5'

Phạm lỗi của Corey O'Keeffe (Bradford City).

90+1'

Cú sút không thành công. Cú sút bằng chân phải của Michael Mellon (Stevenage) từ góc khó bên phải rất gần, nhưng đi chệch sang phải. Được hỗ trợ bởi Dan Kemp.

90'

Trọng tài thứ tư thông báo có 9 phút bù giờ.

89'

Phạm lỗi của Louis Thompson (Stevenage).

89'

Stephen Humphrys (Bradford City) giành được quả đá phạt ở cánh trái.

87' V À A A O O O! Bradford City 2, Stevenage 0. Will Swan (Bradford City) sút chân phải từ trung tâm vòng cấm vào góc dưới bên phải.

V À A A O O O! Bradford City 2, Stevenage 0. Will Swan (Bradford City) sút chân phải từ trung tâm vòng cấm vào góc dưới bên phải.

86'

Carl Piergianni (Stevenage) phạm lỗi.

86'

Nick Powell (Bradford City) giành được quả đá phạt ở phần sân tấn công.

84'

Louis Thompson (Stevenage) giành được quả đá phạt ở phần sân tấn công.

84'

Will Swan (Bradford City) phạm lỗi.

83'

Saxon Earley (Stevenage) giành được quả đá phạt ở phần sân nhà.

Đội hình xuất phát Bradford City vs Stevenage

Bradford City (3-4-2-1): Jon McCracken (21), Matthew Pennington (28), Aden Baldwin (15), George Pratt (16), Kayden Jackson (19), Antoni Sarcevic (10), Callum Connolly (6), Ibou Touray (3), Adam Phillips (8), Bobby Pointon (23), Jake Beesley (9)

Stevenage (4-4-1-1): Tommy Setford (1), Luther James-Wildin (2), Terence Vancooten (15), Carl Piergianni (5), Saxon Earley (14), Oliver Sanderson (18), Daniel Phillips (8), Matt Smith (24), Wanya Marçal-Madivadua (25), Dan Kemp (10), Josh Magennis (9)

Bradford City
Bradford City
3-4-2-1
21
Jon McCracken
28
Matthew Pennington
15
Aden Baldwin
16
George Pratt
19
Kayden Jackson
10
Antoni Sarcevic
6
Callum Connolly
3
Ibou Touray
8
Adam Phillips
23
Bobby Pointon
9
Jake Beesley
9
Josh Magennis
10
Dan Kemp
25
Wanya Marçal-Madivadua
24
Matt Smith
8
Daniel Phillips
18
Oliver Sanderson
14
Saxon Earley
5
Carl Piergianni
15
Terence Vancooten
2
Luther James-Wildin
1
Tommy Setford
Stevenage
Stevenage
4-4-1-1
Thay người
57’
J. Beesley
Nick Powell
65’
M. Smith
Louis Thompson
57’
K. Jackson
Corey O'Keeffe
66’
O. Sanderson
Michael Mellon
65’
B. Pointon
Stephen Humphrys
82’
J. Magennis
Terry Taylor
65’
A. Phillips
Will Swan
82’
D. Phillips
Phoenix Patterson
90’
A. Sarcevic
Macauley Gillesphey
Cầu thủ dự bị
Cameron Dawson
Daniel James Barden
Macauley Gillesphey
Terry Taylor
Stephen Humphrys
Kaelan Casey
Kieran Morgan
Louis Thompson
Will Swan
Ben Broggio
Nick Powell
Michael Mellon
Corey O'Keeffe
Phoenix Patterson

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 3 Anh
25/10 - 2025
11/04 - 2026
17/10 - 2026

Thành tích gần đây Bradford City

Hạng 3 Anh
21/10 - 2026
17/10 - 2026
10/10 - 2026
03/10 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
Carabao Cup
09/09 - 2026
Hạng 3 Anh
05/09 - 2026
02/09 - 2026
29/08 - 2026

Thành tích gần đây Stevenage

Hạng 3 Anh
21/10 - 2026
17/10 - 2026
10/10 - 2026
19/09 - 2026
11/09 - 2026
05/09 - 2026
02/09 - 2026
29/08 - 2026
Carabao Cup
26/08 - 2026
Hạng 3 Anh
22/08 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 3 Anh

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Stockport CountyStockport County117131222H T T T T
2HuddersfieldHuddersfield116411222B T H T T
3Bradford CityBradford City11632521T H H T H
4Cambridge UnitedCambridge United11551420H H T T H
5Plymouth ArgylePlymouth Argyle12615119B T T B B
6ReadingReading115331118H H T B T
7Sheffield WednesdaySheffield Wednesday105321018H H H T B
8Oxford UnitedOxford United9531818T H T H T
9StevenageStevenage10433515T B T B T
10LeicesterLeicester10433115T H B T T
11Mansfield TownMansfield Town10433115H H T H T
12Leyton OrientLeyton Orient11425314T B H T B
13Luton TownLuton Town10424114B B T B T
14Burton AlbionBurton Albion12354-214T B B H H
15Wycombe WanderersWycombe Wanderers11353-414T H B T H
16AFC WimbledonAFC Wimbledon11335-1112H H B B B
17BlackpoolBlackpool10325-111H B B B T
18Notts CountyNotts County10244-310B B B B T
19Doncaster RoversDoncaster Rovers10235-39B T T B B
20MK DonsMK Dons10163-79H H B T B
21Peterborough UnitedPeterborough United11236-109B B T H B
22BarnsleyBarnsley10226-98B H B B B
23BromleyBromley10226-168H T B B B
24Wigan AthleticWigan Athletic10217-87H B B T B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow