Thứ Tư, 21/10/2026

Trực tiếp kết quả Bradford City vs Cambridge United hôm nay 02-09-2026

Giải Hạng 3 Anh - Th 4, 02/9

Kết thúc

Bradford City

Bradford City

1 : 2

Cambridge United

Cambridge United

Hiệp một: 0-0
T4, 01:45 02/09/2026
Vòng 4 - Hạng 3 Anh
The University of Bradford Stadium
 
Sullay Kaikai
58
Pelly-Ruddock Mpanzu (Thay: Raees Bangura-Williams)
62
Louis Appere (Thay: Gassan Ahadme)
62
Nick Powell (Thay: Adam Phillips)
65
Ben Knight (Thay: Sullay Kaikai)
74
Will Swan (Thay: Jake Beesley)
74
Kayden Jackson (Thay: Macaulay Gillesphey)
75
Bobby Pointon
76
Callum Connolly
79
Shayne Lavery (Thay: Owen Moxon)
81
Ben Knight (Kiến tạo: Louis Appere)
88

Thống kê trận đấu Bradford City vs Cambridge United

số liệu thống kê
Bradford City
Bradford City
Cambridge United
Cambridge United
65 Kiểm soát bóng 35
5 Sút trúng đích 2
9 Sút không trúng đích 1
12 Phạt góc 3
1 Việt vị 2
10 Phạm lỗi 8
1 Thẻ vàng 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thủ môn cản phá 4
45 Ném biên 31
11 Chuyền dài 0
6 Cú sút bị chặn 3
5 Phát bóng 11

Diễn biến Bradford City vs Cambridge United

Tất cả (17)
90+5'

Trọng tài đã thổi còi kết thúc trận đấu!

88'

Louis Appere đã kiến tạo cho bàn thắng.

88' V À A A O O O - Ben Knight đã ghi bàn!

V À A A O O O - Ben Knight đã ghi bàn!

81'

Owen Moxon rời sân và được thay thế bởi Shayne Lavery.

79' Thẻ vàng cho Callum Connolly.

Thẻ vàng cho Callum Connolly.

76' V À A A O O O - Bobby Pointon đã ghi bàn!

V À A A O O O - Bobby Pointon đã ghi bàn!

76' V À A A O O O - [player1] đã ghi bàn!

V À A A O O O - [player1] đã ghi bàn!

75'

Macaulay Gillesphey rời sân và được thay thế bởi Kayden Jackson.

74'

Jake Beesley rời sân và được thay thế bởi Will Swan.

74'

Sullay Kaikai rời sân và được thay thế bởi Ben Knight.

65'

Adam Phillips rời sân và Nick Powell vào thay.

62'

Gassan Ahadme rời sân và Louis Appere vào thay.

62'

Raees Bangura-Williams rời sân và Pelly-Ruddock Mpanzu vào thay.

58' V À A A O O O - Sullay Kaikai đã ghi bàn!

V À A A O O O - Sullay Kaikai đã ghi bàn!

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+3'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

Trọng tài bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát Bradford City vs Cambridge United

Bradford City (3-4-2-1): Jon McCracken (21), Reece Welch (2), Aden Baldwin (15), Macauley Gillesphey (5), Josh Neufville (7), Callum Connolly (6), Antoni Sarcevic (10), Ibou Touray (3), Adam Phillips (8), Bobby Pointon (23), Jake Beesley (9)

Cambridge United (3-4-2-1): Jake Eastwood (1), Cathal Heffernan (15), Callum Perry (3), Kell Watts (6), Liam Bennett (2), Dominic Ball (4), Owen Moxon (8), Zak Bradshaw (22), Raees Bangura-Williams (44), Sullay Kaikai (11), Gassan Ahadme (14)

Bradford City
Bradford City
3-4-2-1
21
Jon McCracken
2
Reece Welch
15
Aden Baldwin
5
Macauley Gillesphey
7
Josh Neufville
6
Callum Connolly
10
Antoni Sarcevic
3
Ibou Touray
8
Adam Phillips
23
Bobby Pointon
9
Jake Beesley
14
Gassan Ahadme
11
Sullay Kaikai
44
Raees Bangura-Williams
22
Zak Bradshaw
8
Owen Moxon
4
Dominic Ball
2
Liam Bennett
6
Kell Watts
3
Callum Perry
15
Cathal Heffernan
1
Jake Eastwood
Cambridge United
Cambridge United
3-4-2-1
Thay người
65’
Adam Phillips
Nick Powell
62’
Gassan Ahadme
Louis Appéré
74’
Jake Beesley
Will Swan
62’
Raees Bangura-Williams
Pelly Ruddock Mpanzu
75’
Macaulay Gillesphey
Kayden Jackson
74’
Sullay Kaikai
Ben Knight
81’
Owen Moxon
Shayne Lavery
Cầu thủ dự bị
Cameron Dawson
Ben Hughes
George Pratt
Isaac Heath
Kayden Jackson
Louis Appéré
Henry Cartwright
Ben Knight
Will Swan
Pelly Ruddock Mpanzu
Nick Powell
Shayne Lavery
Matthew Pennington
Glenn McConnell

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 3 Anh
02/09 - 2026

Thành tích gần đây Bradford City

Hạng 3 Anh
21/10 - 2026
17/10 - 2026
10/10 - 2026
03/10 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
Carabao Cup
09/09 - 2026
Hạng 3 Anh
05/09 - 2026
02/09 - 2026
29/08 - 2026

Thành tích gần đây Cambridge United

Hạng 3 Anh
17/10 - 2026
10/10 - 2026
26/09 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
05/09 - 2026
02/09 - 2026
29/08 - 2026
Carabao Cup
26/08 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 3 Anh

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Stockport CountyStockport County117131222H T T T T
2HuddersfieldHuddersfield116411222B T H T T
3Bradford CityBradford City11632521T H H T H
4Cambridge UnitedCambridge United11551420H H T T H
5Plymouth ArgylePlymouth Argyle12615119B T T B B
6Sheffield WednesdaySheffield Wednesday105321018H H H T B
7Oxford UnitedOxford United9531818T H T H T
8ReadingReading104331015T H H T B
9StevenageStevenage10433515T B T B T
10LeicesterLeicester10433115T H B T T
11Mansfield TownMansfield Town10433115H H T H T
12Leyton OrientLeyton Orient10424414B T B H T
13Luton TownLuton Town10424114B B T B T
14Burton AlbionBurton Albion12354-214T B B H H
15Wycombe WanderersWycombe Wanderers11353-414T H B T H
16AFC WimbledonAFC Wimbledon11335-1112H H B B B
17BlackpoolBlackpool10325-111H B B B T
18Notts CountyNotts County10244-310B B B B T
19Doncaster RoversDoncaster Rovers10235-39B T T B B
20MK DonsMK Dons10163-79H H B T B
21Peterborough UnitedPeterborough United11236-109B B T H B
22BarnsleyBarnsley10226-98B H B B B
23BromleyBromley10226-168H T B B B
24Wigan AthleticWigan Athletic10217-87H B B T B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow