Thứ Tư, 23/09/2026

Trực tiếp kết quả Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali hôm nay 09-03-2025

Giải VĐQG Bulgaria - CN, 09/3

Kết thúc

Botev Plovdiv

Botev Plovdiv

1 : 1

Arda Kardzhali

Arda Kardzhali

Hiệp một: 1-0
CN, 17:00 09/03/2025
Vòng 24 - VĐQG Bulgaria
Hristo Botev, Plovdiv
 
Ivelin Popov (Kiến tạo: Atanas Chernev)
4
Aleksa Maras (VAR check)
17
Serkan Yusein (Thay: Felix Eboa)
46
Ivelin Popov
59
Nikola Iliev (Thay: Ivelin Popov)
61
Matijus Remeikis (Thay: Alen Korosec)
65
Ivan Tilev (Thay: Svetoslav Kovachev)
70
John Botegi (Thay: Ehije Ukaki)
80
Ivaylo Videv (Thay: Gabriel Zlatanov)
80
Christian Cassi (Thay: Aleksa Maras)
80
(Pen) Chinonso Offor
84
Stefan Statev (Thay: Plamen Krachunov)
86
Ivo Kazakov (Thay: Stanislav Ivanov)
90
Serkan Yusein
90+1'

Thống kê trận đấu Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali

số liệu thống kê
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
Arda Kardzhali
Arda Kardzhali
47 Kiểm soát bóng 53
5 Sút trúng đích 4
5 Sút không trúng đích 3
4 Phạt góc 6
4 Việt vị 4
11 Phạm lỗi 6
1 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
3 Thủ môn cản phá 4
20 Ném biên 27
12 Chuyền dài 24
1 Cú sút bị chặn 4
8 Phát bóng 4

Diễn biến Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali

Tất cả (353)
90+5'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

90+5'

Kiểm soát bóng: Botev Plovdiv: 47%, Arda Kardzhali: 53%.

90+5'

Hans Christian Bernat bắt bóng an toàn khi anh lao ra và bắt gọn bóng.

90+4'

Trọng tài ra hiệu cho một quả đá phạt khi Ivaylo Videv từ Botev Plovdiv phạm lỗi với Ivan Tilev.

90+4'

Phát bóng lên cho Arda Kardzhali.

90+4'

Ivaylo Videv không tìm được mục tiêu với cú sút từ ngoài vòng cấm.

90+4'

Botev Plovdiv bắt đầu một pha phản công.

90+3'

Phát bóng lên cho Botev Plovdiv.

90+3'

Cơ hội đến với Chinonso Offor từ Arda Kardzhali nhưng cú đánh đầu của anh đi chệch hướng.

90+3'

Đường chuyền của Borislav Tsonev từ Arda Kardzhali thành công tìm thấy đồng đội trong vòng cấm.

90+3'

Stanislav Ivanov rời sân để được thay thế bởi Ivo Kazakov trong một sự thay đổi chiến thuật.

90+2'

Trọng tài ra hiệu cho một quả đá phạt khi Atanas Chernev từ Botev Plovdiv phạm lỗi với Chinonso Offor.

90+2'

Atanas Chernev đánh đầu về phía khung thành, nhưng Anatoli Gospodinov đã dễ dàng cản phá.

90+1'

Konstantinos Balogiannis từ Botev Plovdiv thực hiện quả phạt góc từ cánh phải.

90+1' Thẻ vàng cho Serkan Yusein.

Thẻ vàng cho Serkan Yusein.

90+1'

Serkan Yusein từ Arda Kardzhali phạm lỗi với John Botegi nhưng trọng tài quyết định không dừng trận đấu và cho trận đấu tiếp tục!

90+1'

Samuel Akere sút từ ngoài vòng cấm, nhưng Anatoli Gospodinov đã kiểm soát được.

90+1'

Botev Plovdiv đang cố gắng tạo ra điều gì đó ở đây.

90'

Trọng tài thứ tư cho biết có 4 phút bù giờ.

90'

Arda Kardzhali thực hiện một quả ném biên ở phần sân nhà.

90'

Konstantinos Balogiannis thắng trong pha tranh chấp bóng bổng với Chinonso Offor.

Đội hình xuất phát Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali

Botev Plovdiv (4-2-3-1): Hans Christian Bernat (1), Gabriel Zlatanov (19), Jamal Amofa (52), Atanas Chernev (79), Konstantinos Balogiannis (38), Yanis Karabelyov (28), Alen Korosec (88), Ehije Ukaki (4), Ivelin Popov (10), Samuel Akere (7), Aleksa Maras (99)

Arda Kardzhali (4-2-3-1): Anatoli Gospodinov (1), Vyacheslav Velev (21), Félix Eboa Eboa (93), Plamen Krachunov (6), Dimitar Velkovski (35), Lachezar Kotev (80), Borislav Tsonev (10), Stanislav Ivanov (99), Tonislav Yordanov (19), Svetoslav Kovachev (98), Chinonso Offor (9)

Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
4-2-3-1
1
Hans Christian Bernat
19
Gabriel Zlatanov
52
Jamal Amofa
79
Atanas Chernev
38
Konstantinos Balogiannis
28
Yanis Karabelyov
88
Alen Korosec
4
Ehije Ukaki
10
Ivelin Popov
7
Samuel Akere
99
Aleksa Maras
9
Chinonso Offor
98
Svetoslav Kovachev
19
Tonislav Yordanov
99
Stanislav Ivanov
10
Borislav Tsonev
80
Lachezar Kotev
35
Dimitar Velkovski
6
Plamen Krachunov
93
Félix Eboa Eboa
21
Vyacheslav Velev
1
Anatoli Gospodinov
Arda Kardzhali
Arda Kardzhali
4-2-3-1
Thay người
61’
Ivelin Popov
Nikola Iliev
46’
Felix Eboa
Serkan Yusein
65’
Alen Korosec
Matijus Remeikis
70’
Svetoslav Kovachev
Ivan Tilev
80’
Aleksa Maras
Christian Cassi
86’
Plamen Krachunov
Stefan Statev
80’
Gabriel Zlatanov
Ivaylo Videv
90’
Stanislav Ivanov
Ivo Kazakov
80’
Ehije Ukaki
John Botegi
Cầu thủ dự bị
Kostadin Tatarov
Burak Akandzh
Christian Cassi
Boris Todev
Ivaylo Videv
Ivo Kazakov
Nikola Iliev
Ivan Tilev
John Botegi
Serkan Yusein
Matijus Remeikis
Nikolay Zhekov
Dimitar Avramov
Stefan Statev
Andrey Yordanov
Mesut Yusuf
Matvei Igonen

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Bulgaria
14/09 - 2021
18/02 - 2022
24/07 - 2022
12/11 - 2022
05/08 - 2023
01/12 - 2023
24/09 - 2024
09/03 - 2025
05/08 - 2025
02/12 - 2025
26/04 - 2026
13/05 - 2026
05/09 - 2026

Thành tích gần đây Botev Plovdiv

VĐQG Bulgaria
19/09 - 2026
14/09 - 2026
05/09 - 2026
30/08 - 2026
24/08 - 2026
16/08 - 2026
11/08 - 2026
02/08 - 2026
28/07 - 2026

Thành tích gần đây Arda Kardzhali

VĐQG Bulgaria
19/09 - 2026
13/09 - 2026
05/09 - 2026
01/09 - 2026
25/08 - 2026
09/08 - 2026
01/08 - 2026
25/07 - 2026
18/07 - 2026

Bảng xếp hạng VĐQG Bulgaria

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Levski SofiaLevski Sofia98101725T T T T H
2PFC CSKA SofiaPFC CSKA Sofia107301724T H T T H
3LudogoretsLudogorets9720923T H H T T
4CSKA 1948 SofiaCSKA 1948 Sofia10712922B T B T T
5Arda KardzhaliArda Kardzhali10523317T T B B H
6Botev PlovdivBotev Plovdiv10514216B B T T T
7Slavia SofiaSlavia Sofia10253111H B T H B
8Spartak VarnaSpartak Varna10244-510B H H H B
9Botev VratsaBotev Vratsa10235-109T B T H H
10Septemvri SofiaSeptemvri Sofia10226-108T H B B B
11PFC Lokomotiv Sofia 1929PFC Lokomotiv Sofia 192910145-77H B H B T
12Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv10217-87B B T B H
13Cherno More VarnaCherno More Varna10136-96T B B H H
14Dunav RuseDunav Ruse10127-95B H B B H
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow