Thứ Năm, 22/10/2026

Trực tiếp kết quả Accrington Stanley vs Cheltenham Town hôm nay 03-10-2026

Giải Hạng 4 Anh - Th 7, 03/10

Kết thúc

Accrington Stanley

Accrington Stanley

2 : 0

Cheltenham Town

Cheltenham Town

Hiệp một: 0-0
T7, 21:00 03/10/2026
Vòng 9 - Hạng 4 Anh
Crown Ground
 
C. McCann
42
T. Walton
48
G. Nurse (Thay: J. Tomlinson)
55
C. Warren (Thay: T. Walton)
62
J. Woods
74
C. Warren (Kiến tạo: C. O'Brien)
78
D. Tutonda
80
G. Miller (Thay: J. Shipley)
84
J. Bickerstaff (Thay: R. Broom)
84
C. Warren
87
K. Otchere (Thay: A. Weimann)
90
C. McCann
90+3'
A. Weimann
90+5'

Thống kê trận đấu Accrington Stanley vs Cheltenham Town

số liệu thống kê
Accrington Stanley
Accrington Stanley
Cheltenham Town
Cheltenham Town
44 Kiểm soát bóng 56
6 Sút trúng đích 1
13 Sút không trúng đích 1
8 Phạt góc 2
1 Việt vị 0
15 Phạm lỗi 11
3 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 1
1 Thủ môn cản phá 4
18 Ném biên 30
10 Chuyền dài 2
3 Cú sút bị chặn 4
2 Phát bóng 13

Diễn biến Accrington Stanley vs Cheltenham Town

Tất cả (139)
90+8'

Hiệp hai kết thúc, Accrington Stanley 2, Cheltenham Town 0.

90+6'

Thay người, Cheltenham Town. Kirsten Otchere vào thay Andreas Weimann.

90+6'

Phạm lỗi của Alex Henderson (Accrington Stanley).

90+6'

Pierce Sweeney (Cheltenham Town) được hưởng một quả đá phạt ở phần sân nhà.

90+5'

Donald Love (Accrington Stanley) được hưởng một quả đá phạt ở phần sân nhà.

90+5'

Phạm lỗi của Andreas Weimann (Cheltenham Town).

90+5' Andreas Weimann (Cheltenham Town) nhận thẻ vàng vì phạm lỗi nghiêm trọng.

Andreas Weimann (Cheltenham Town) nhận thẻ vàng vì phạm lỗi nghiêm trọng.

90+3'

Donald Love (Accrington Stanley) được hưởng một quả đá phạt ở phần sân nhà.

90+3'

Phạm lỗi bởi Charlie McCann (Cheltenham Town).

90+3' Thẻ vàng thứ hai cho Charlie McCann (Cheltenham Town) vì lỗi chơi xấu.

Thẻ vàng thứ hai cho Charlie McCann (Cheltenham Town) vì lỗi chơi xấu.

90'

Trọng tài thứ tư đã thông báo có 7 phút bù giờ.

87' Vào! Accrington Stanley 2, Cheltenham Town 0. Charlie Warren (Accrington Stanley) sút bóng bằng chân phải từ phía bên trái của vòng sáu mét vào góc dưới bên trái sau quả phạt góc.

Vào! Accrington Stanley 2, Cheltenham Town 0. Charlie Warren (Accrington Stanley) sút bóng bằng chân phải từ phía bên trái của vòng sáu mét vào góc dưới bên trái sau quả phạt góc.

86'

Cú sút không thành công. Charlie Warren (Accrington Stanley) có cú sút bằng chân trái từ trung tâm vòng cấm gần, nhưng bóng đi chệch sang trái sau tình huống đá phạt.

86'

Phạt góc, Accrington Stanley. Bị Ben Stevenson phạm lỗi.

86'

Cú sút bằng chân trái của Charlie Warren (Accrington Stanley) từ trung tâm vòng cấm bị chặn lại.

86'

Phạt góc cho Accrington Stanley. Pierce Sweeney là người phá bóng.

85'

Joe Anderson (Accrington Stanley) giành được quả đá phạt ở phần sân tấn công.

85'

Jake Evans (Cheltenham Town) phạm lỗi.

84'

Thay người, Cheltenham Town. Jake Bickerstaff thay thế Ryan Broom.

84'

Thay người, Cheltenham Town. George Miller vào thay Jordan Shipley.

81'

Cú sút không thành công. Cú đánh đầu của Stefan Mols (Accrington Stanley) từ trung tâm vòng cấm chệch sang phải. Được kiến tạo bởi Devon Matthews với một quả tạt.

Đội hình xuất phát Accrington Stanley vs Cheltenham Town

Accrington Stanley (3-1-4-2): Louie Moulden (1), Seamus Conneely (28), Joe Anderson (22), Devon Matthews (17), Donald Love (2), Connor O'Brien (38), Alex Henderson (10), Stefan Edouard Mols (14), David Tutonda (33), Tyler Walton (23), Josh Woods (39)

Cheltenham Town (4-2-3-1): Wyll Stanway (23), Jonathan Tomkinson (3), Robbie Cundy (5), Pierce Sweeney (25), Joe Tomlinson (4), Jordan Shipley (26), Ben Stevenson (7), Jake Evans (19), Charlie McCann (8), Ryan Broom (14), Andreas Weimann (18)

Accrington Stanley
Accrington Stanley
3-1-4-2
1
Louie Moulden
28
Seamus Conneely
22
Joe Anderson
17
Devon Matthews
2
Donald Love
38
Connor O'Brien
10
Alex Henderson
14
Stefan Edouard Mols
33
David Tutonda
23
Tyler Walton
39
Josh Woods
18
Andreas Weimann
14
Ryan Broom
8
Charlie McCann
19
Jake Evans
7
Ben Stevenson
26
Jordan Shipley
4
Joe Tomlinson
25
Pierce Sweeney
5
Robbie Cundy
3
Jonathan Tomkinson
23
Wyll Stanway
Cheltenham Town
Cheltenham Town
4-2-3-1
Thay người
62’
T. Walton
Charlie Warren
55’
J. Tomlinson
George Nurse
84’
J. Shipley
George Miller
84’
R. Broom
Jake Bickerstaff
Cầu thủ dự bị
James Rogerson
Joseph David Day
Oliver Smith
James Wilson
Conor Grant
Kirsten Otchere
Charlie Brown
George Miller
Josh Smith
Jake Bickerstaff
Joel Catesby
George Nurse
Charlie Warren
Freddy Willcox

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 4 Anh

Thành tích gần đây Accrington Stanley

Hạng 4 Anh
21/10 - 2026
17/10 - 2026
26/09 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
05/09 - 2026
02/09 - 2026
29/08 - 2026

Thành tích gần đây Cheltenham Town

Hạng 4 Anh
21/10 - 2026
17/10 - 2026
10/10 - 2026
26/09 - 2026
19/09 - 2026
12/09 - 2026
05/09 - 2026
02/09 - 2026
29/08 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 4 Anh

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Salford CitySalford City12813725T T T T T
2BarnetBarnet10631821T T T T B
3Crewe AlexandraCrewe Alexandra12561421H T T T B
4WalsallWalsall11470919T H H H T
5Cheltenham TownCheltenham Town12534-118T B B B T
6York CityYork City11452617B T H H H
7GillinghamGillingham12453317B H T B H
8Shrewsbury TownShrewsbury Town12525-417H T B T T
9ChesterfieldChesterfield12444216B T H B H
10Exeter CityExeter City12444216B T T H T
11Accrington StanleyAccrington Stanley12363115H T H T H
12Newport CountyNewport County12363115T H T H H
13Tranmere RoversTranmere Rovers12363015H B H B T
14RochdaleRochdale12435-215T T H B H
15Swindon TownSwindon Town12435-315H B B H T
16Bristol RoversBristol Rovers12507-415T B B B B
17Grimsby TownGrimsby Town12354014B B B B H
18Fleetwood TownFleetwood Town12354-114B B H T B
19Colchester UnitedColchester United11263-312H H B H H
20Port ValePort Vale10334-412T B T T H
21Oldham AthleticOldham Athletic11326-411B B H T B
22Rotherham UnitedRotherham United12255-611H B B B H
23Northampton TownNorthampton Town10244-210B B H T B
24Crawley TownCrawley Town10127-95B B H B B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow