Bong da 24h, Trang tin bong da the thao 24h cap nhat nhanh nhat

Ngày thi đấu 11/12: Việt Nam giành 5 HCV, U 23 Việt Nam dừng chân ở vòng BK

(Bongda24h) - Tin vui liên tục đến khi chúng ta có được thêm hai HCV. Ở nội dung bi sắt đôi hai vận động viên Hữu Tâm - Vũ Thị Thu đã vượt qua các đối thủ Thái Lan và Campuchia để giành HCV. Trong khi đó ở môn điền kinh, VĐV Vũ Thị Hương tiếp tục đem về chiếc HCV cho đoàn thể thao Việt Nam khi xuất sắc về nhất ở nội dung 200m nữ

Văn Ngọc Tú
mang về tấm HC vàng judo đầu tiên cho Việt Nam ở SEA Games 24, nội dung đối kháng hạng cân dưới 48 kg của nữ

Điền Kinh

Vũ Thị Hương
đem về chiếc HCV thứ 46 cho đoàn thể thao Việt Nam sau khi chiến thắng ở nội dung 200m nữ

Bi sắt

Hữu Tâm - Vũ Thị Thu
đã vượt qua các đối thủ Thái Lan và Campuchia để giành HCV ở nội dung bi sắt đôi

Thể hình

Phạm Văn Mách đã giành HCV ở nội dung 55kg nâng số HCV mà đoàn TTVN đoạt được lên con số 44

Điền kinh

Nguyễn Đình Cương giành HC vàng chạy 1.500 m, với thành tích 3 phút 45 giây 31 đây là  lần thứ 2 anh phá kỷ lục SEA Games,  sau chiến công trên đường chạy 800m.

Bi sắt

Thật bất ngờ khi Bi sắt mới là môn mở đầu Vàng cho TTVN ngày hôm nay. Sau một buổi sáng khá yên ắng đến đầu giờ chiều ở nội dung bi sắt đôi nam nữ Thạch Hữu Tâm - Vũ Thị Thu đã đứng trên hai cặp VĐV của Thái Lan và Campuchia
giành HCV.

Thất bại trước đội Campuchia với tỷ số 9-13 ở trận Chung kết, VN chỉ giành chiếc HCB ở nội dung đôi nam.

Đấu kiếm :
Ở nội dung kiếm liễu đồng đội nam, do thất bại trước ĐT Thái Lan ở Bán kết với tỷ số 25-45, đội VN cùng Brunei giành tấm HCĐ

Judo: Với 158,5 điểm, Nguyễn Quốc Thắng và Nguyễn Quốc Tuấn đã giành tấm HCĐ đầu tiên cho đội tuyển Judo Việt Nam ở nội dung Naga No Kata (bài quyền nam), đứng sau đôi của Lào (HCV) và Thái Lan (HCB). 

 

* Cử tạ : Do chỉ đạt 133kg ở động tác cử đẩy - thấp nhất trong số 4 VĐV tham dự, Nguyễn Quốc Hải - dù dẫn đầu động tác cử đẩy (172kg) - vẫn chỉ giành được tấm HCĐ ở hạng cân dưới 85kg.



Lịch thi đấu ngày 11-12 của đoàn TTVN:

1. Điền kinh:
- 9h00 đến 16h10: 3 nội dung cuối của 7 môn phối hợp nữ - nhảy cao, ném lao, 800m (Nguyễn Thị Thu Cúc)
- 9h15: Bán kết 200m nam (Hoàng Thanh Việt). Chung kết 17h30
- 14h00: Nhảy ba bước nữ (Đào Thị Hoài Thương)
- 14h50: 1.500m nam (Nguyễn Đình Cương, Trần Văn Thắng)
- 14h50: nhảy cao nam (Nguyễn Duy Bằng)
- 15h10: 10.000m nữ (Nguyễn Thị Mỹ Liên, Phạm Thị Hiền)
- 16h30: 400m nữ (Nguyễn Thị Thúy)
- 17h10: 200m nữ (Vũ Thị Hương, Lê Ngọc Phượng).

2. Bắn cung
- 9h00: Tứ kết cung 3 dây cá nhân nữ (Trần Nguyễn Tiểu Anh)
- 10h40: Tứ kết Compound cá nhân nam (Nguyễn Tiến Cường, Nguyễn Thanh Tuấn)
- 13h30: Tứ kết cung 1 dây cá nhân (Nguyễn Thị Hương)
- 15h10: Tứ kết cung 1 dây cá nhân (Nguyễn Bá Hải).

3. Cầu lông:
- 14h00: Vòng 16 đôi nam nữ (Nguyễn Huy Giang/Vũ Thị Trang)
- 14h40: Vòng 16 đơn nữ (Phương Nhi)
- 14h40: Vòng 16 đơn nữ (Nguyễn Thị Sen)
- 16h00: Vòng 16 đơn nam (Nguyễn Tiến Minh)
- 16h10: Vòng 16 đơn nam (Nguyễn Quang Minh)
-16h50: Vòng 16 đôi nữ (Nguyễn Thị Sen/ Vũ Thị Trang)
-16h50: Vòng 16 đôi nữ (Quỳnh Mai/Phương Nhi)
-17h30: Vòng 16 đôi nam (Thanh Hải/Quang Minh)
-18h10: Vòng 16 đôi nam (Huy Giang/Hoàng Hải)

4. Bóng chuyền :
Bãi biển : - 9h50: Indonesia - Việt Nam (vòng loại bảng B nam)
-14h00: Thái Lan - Việt Nam (Vòng loại bảng A nữ)
- 16h30: Lào - Việt Nam (Vòng loại bảng B nữ)
Trong nhà: - 15h00: Việt Nam - Thái Lan (Vòng loại bảng A nam)

5. Biilliards - Snooker:
- 9h00 đến 16h00: Tứ kết và bán kết Pool 8 bóng cá nhân nam (Đỗ Hoàng Quân)

6. Thể hình
- 16h00: Chung kết 55kg nam (Phạm Văn Mách)
- 16h45: Chung kết 60kg nam (Nguyễn Văn Lâm)
- 18h45: Chung kết 80kg nam (Nguyễn Anh Tài)
- 19h00: Chung kết Fitness nữ (Phạm Ngọc Trang).

7. Bowling
- 10h00: Đồng đội ba người nam, nữ.

8. Quyền Anh:
- 15h00: Bán kết hạng 54 kg nam (Trần Quốc Việt)
- 16h00: Bán kết hạng 69 kg nam (Cao Văn Trưởng).

9. Canoeing:
- 8h00 đến 13h00: Vòng loại đến đến kết K1 1000m nam (Đặng Văn Thanh); K2 1000m (Trần Hữu Trí, Nguyễn Đình Hải, Chu Đình Xuân) ; K4 1000m nam (Chu Đình Xuân, Trần Hữu Trọng, Nguyễn Thành Quang) ; C1 1000m nam (Nguyễn Hồng Anh); C2 1000m nam (Nguyễn Đức Cảnh)

10. Đấu kiếm:
- 10h00 và 16h00: Bán kết và chung kết đồng đội kiếm liễu nữ
-11h30 đến 17h00: Bán kết và chung kết đồng đội kiếm chém nam
-12h00 đến 15h00: Bán kết và chung kết đồng đội kiếm 3 cạnh nam

11. Bóng đá
-12h00: Việt Nam - Malaysia (bán kết bóng dá nữ futsal)
-14h30: U23 Việt Nam - U23 Myanmar (bán kết bóng đá nam)

12. Golf:
- 07h00 đến 14h00: Vòng loại thứ 2.

13. Bóng ném:
- 18h00: Thái Lan - Việt Nam (nữ)

14. Judo:
- 10h00: Vòng loại đến chung kết Đấu loại và chung kết Nage-No Kata (Nguyễn Quốc Tuấn, Nguyễn Quốc Thắng).
- 10h00: Vòng loại đến chung kết Đấu loại và chung kết Ju-No Kata (Thái Mỹ Hương, Lâm Thị Thanh Loan)
- 10h00: Vòng 1/4 đến chung kết Vòng 1/4 hạng 48kg nữ (Văn Ngọc Tú)
- 10h00: Vòng 1/4 đến chung kết hạng 60kg nam (Nguyễn Quốc Hùng)

15. Bi sắt:
- 09h00 đến 18h00: Bán kết và Chung kết đôi nam, đôi nữ và đôi nam/nữ.

16. Cầu mây:
- 11h00: Vòng loại Regu nữ: Philippines-Việt Nam
- 13h00: Vòng loại Regu nam: Singapore - Việt Nam
- 15h00: Vòng loại Regu nam: Việt Nam - Campuchia
17. Bơi:
- 8h38 đến 18h20: Vòng loại và chung kết 200m bướm nam (Nguyễn Thanh Hải, Võ Thái Nguyên).

18. Quần vợt:
- 10h00: Tứ kết đơn nữ (Ngô Việt Hà)
- 10h00: Tứ kết đơn nữ (Nguyễn Thuỳ Dung)
- 10h00: Tứ kết đơn nam (Ngô Quang Huy)
- 10h00: Vòng 1 đôi nam (Ngô Quang Huy/Trần Thanh Hoàng).
- 10h00: Vòng 1 đôi nữ (Huỳnh Mai Huỳnh/Ngô Việt Hà)

19. Bóng nước:
- 11h30: Philippines- Việt Nam.

20. Cử tạ:
- 10h00: hạng 85kg nam (Nguyễn Quốc Hải)
13h00: hạng 94kg nam (Lưu Văn Thắng)

(theo Vietnamnet)

Bongda24h (tổng hợp)

Loading...
Thăm dò ý kiến
CLB nào sẽ vô địch V-League 2020
Bình chọn Kết quả
Trang tin điện tử Bongda24h - Chuyên trang bóng đá hàng đầu tại Việt Nam
Giấy phép thiết lập trang Thông tin điện tử tổng hợp số: 1183/GP-TTĐT cấp ngày 04/04/2016 bởi Sở TT-TT Hà Nội, thay thế giấy phép 258/GP-TTĐT cấp ngày 07/04/2011 bởi Sở TT-TT Hà Nội
Nội dung thông tin hợp tác giữa báo Điện tử Thể thao Việt Nam và công ty Incom
Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ phần Truyền thông quốc tế INCOM - Chịu trách nhiệm: Ông Vũ Mạnh Cường
Địa chỉ: Tầng 3 Toà nhà IC, Số 82 Phố Duy Tân, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (024) 3.784 8888 - Fax: (024) 3.7833699 * Email: bongda24h@incom.vn
DMCA.com Protection Status

ung dung bongda 24hTải ứng dụng

tải ứng dụng bongda24h tải ứng dụng bongda24h android tải ứng dụng bongda24h ios