V-League, Hôm nay - 06/07 |
---|
Hà Tĩnh | 18:00 | PVF-CAND |
Euro, Hôm nay - 06/07 |
---|
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 |
---|
Venezuela | 08:00 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 |
---|
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 |
---|
Atletico Rafaela | 0 - 0 | Gimnasia y Tiro |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 |
---|
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm nay - 06/07 |
---|
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm nay - 06/07 |
---|
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 |
---|
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 |
---|
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 |
---|
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 |
---|
Fujieda MYFC | 16:00 | Mito Hollyhock |
Iwaki FC | 16:00 | Oita Trinita |
Ventforet Kofu | 16:00 | Tokushima Vortis |
Yokohama FC | 16:00 | Blaublitz Akita |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | JEF United Chiba |
K League 2, Hôm nay - 06/07 |
---|
Gimpo FC | 17:00 | Chungnam Asan FC |
J League 2, Hôm nay - 06/07 |
---|
Fagiano Okayama FC | 17:00 | Vegalta Sendai |
Montedio Yamagata | 17:00 | Tochigi SC |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | Kagoshima United |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | Roasso Kumamoto |
K League 2, Hôm nay - 06/07 |
---|
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 |
---|
Charleston Battery | 2 - 0 | Birmingham Legion |
Rhode Island | 0 - 2 | Indy Eleven |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 |
---|
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | Future FC |
Smouha SC | 21:30 | ENPPI |
ZED FC | 23:00 | National Bank |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 |
---|
ASK Voitsberg | 0 - 2 | Grazer AK |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Ilzer SV | 4 - 0 | Deutschlandsberger SC |
Schwaz | 00:00 | SV Vols |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | Sportunion Mauer |
Bulle | 2 - 0 | Stade Nyonnais |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | Schaffhausen |
Cambuur | 3 - 2 | Oldenburg |
Wiener Sport-Club | 00:00 | Mauer SVU |
Kremser SC | 2 - 1 | First Vienna FC |
Christleton FC | 00:30 | Hoole Rangers FC |
Dursley Town | 00:30 | Slimbridge AFC |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | Mendip Broadwalk FC |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | FC United of Manchester |
Lancaster City | 1 - 2 | AFC Fylde |
Penrith AFC | 0 - 8 | Carlisle United |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | Brighouse Town |
Wombwell Town FC | 01:00 | Worksop |
TNS | 01:00 | Vauxhall Motors |
Colden Common | 01:00 | Baffins Milton Rovers |
Leam Rangers | 2 - 1 | Prudhoe Youth Club FC |
Bo'ness Athletic | 01:30 | Easthouses Lily MWFC |
Caerau Ely | 01:30 | Bridgend Street FC |
AFC Newbiggin | 01:30 | Newcastle Blue Star |
Newcastle Town | 1 - 3 | Port Vale |
Redcar Town FC | 01:30 | Redcar Athletic |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | Seaham Red Star |
Oldland Abbotonians FC | 01:30 | Bristol Manor Farm |
Wells City | 01:30 | Tiverton |
Bideford AFC | 01:30 | Ilfracombe Town |
Portishead Town FC | 01:30 | Yate Town |
Ramsgate | 01:30 | Kennington |
Gresford Athletic | 01:30 | Brickfield Rangers |
Melksham Town | 2 - 4 | Bristol Rovers |
Gillingham Town | 01:30 | Wincanton Town |
Cobham | 1 - 4 | Farnborough |
Deal Town | 01:45 | Canterbury City FC |
Slough Town | 01:45 | Virginia Water FC |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | Frickley Athletic |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | Cheltenham Town |
Eastwood Community FC | 01:45 | Notts County |
Bridgwater United | 0 - 3 | Taunton Town |
Sandhurst Town | 01:45 | Hartley Wintney |
Westbury United | 6 - 1 | Chippenham Town |
Armthorpe Welfare FC | 01:45 | Rossington Main |
Fawley AFC | 0 - 7 | AFC Stoneham |
Aberystwyth | 0 - 1 | Radcliffe |
Dinamo Moscow | 14:30 | Rodina |
Esmtk Budapest | 15:00 | III Keruleti TVE |
Marek Dupnitsa | 15:00 | Slavia Sofia |
Szentlorinc | 15:00 | Pecsi MFC |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | Bicskei Tc |
SK Prostejov | 15:30 | FC Zlinsko |
Skierniewice | 15:30 | Wisla Plock |
Lendorf | 15:30 | FC Rothenthurn |
Kaposvari | 15:30 | Kozarmisleny |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | MFK Vyskov |
Chrobry Glogow | 15:30 | Miedz Legnica |
SW Bregenz | 15:30 | SCR Altach |
GKS Katowice | 16:00 | Odra Opole |
Teplice | 0 - 0 Dừng | Chemnitzer FC |
Monaco | 16:00 | Servette |
Puchov | 16:00 | SK Hanacka Slavia Kromeriz |
SC Bruehl | 16:00 | FC Wil 1900 |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | FC Zlin |
Mlada Boleslav | 16:00 | Vysocina Jihlava |
SK Lisen | 16:00 | Skalica |
Slaven | 16:00 | Kecskemeti TE |
FC Vlasim | 16:00 | FK MAS Taborsko |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | Zilina |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | Zlate Moravce |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | Sigma Olomouc B |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | Puszcza Niepolomice |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
Putnok VSE | 16:00 | Cigand SE |
Bekescsaba | 16:00 | Tiszakecske FC |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | Liptovsky Mikulas |
Erdi VSE | 16:00 | Budaorsi |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | Slovacko |
Komarno | 16:00 | FK Pohronie |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | Olimpia Grudziadz |
FC Liefering | 16:00 | SK Bischofshofen |
LKS Lodz | 16:00 | Stal Mielec |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | Polonia Bytom |
Vojvodina | 16:00 | FK Bokelj |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | FC Zbrojovka Brno |
Widzew Lodz | 16:00 | Banik Ostrava |
GKS Jastrzebie | 16:00 | LKS Goczalkowice-Zdroj |
HNK Gorica | 16:00 | Hebar |
Gyirmot | 16:00 | Slovan Bratislava B |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | Trofense |
Hradec Kralove | 16:00 | Sparta Prague B |
Kisvarda FC | 16:00 | Tatran Presov |
MFK Chrudim | 16:00 | Dukla Praha |
Keciorengucu | 17:00 | FC Orenburg |
Xamax | 17:00 | Delemont |
Epsom & Ewell | 17:00 | Metropolitan Police |
Zawisza Bydgoszcz | 1 - 1 | Wikielec |
Wieczysta Krakow | 17:00 | Siarka Tarnobrzeg |
Torpedo Moscow | 17:00 | FC Alania Vladikavkaz |
Watford | 17:00 | Reading |
Glebe FC | 17:00 | Croydon FC |
Telstar | 17:00 | ADO '20 |
Genk | 17:00 | Sporting Charleroi |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | Burnham |
De Treffers | 17:00 | De Graafschap |
Thun | 17:30 | Yverdon |
Hanwell Town | 17:30 | Ashford Town FC |
Hythe & Dibden | 18:00 | East Cowes Victoria |
Hemsworth MW | 18:00 | Emley |
Fortuna Sittard | 18:00 | Helmond Sport |
Lyngby | 18:00 | Hvidovre |
Coventry Colliery FC | 18:00 | AFC Solihull |
FC Porto | 18:00 | Varzim |
TSV Hartberg | 18:00 | SV Lafnitz |
OB | 18:00 | AaB |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | MKS Podlasie Biala Podlaska |
Vejle Boldklub | 18:00 | Fredericia |
Stansfeld FC | 18:00 | Faversham Strike Force FC |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | FSV Luckenwalde |
Rosario YFC | 18:00 | Kilmore Rec |
FC Volendam | 18:00 | MSV Duisburg |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Ascot United | 18:00 | Fleet Town |
Thatcham Town | 18:00 | Tadley Calleva |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
RKC Waalwijk | 18:00 | FC Den Bosch |
Stansted | 18:15 | Witham Town |
Holyport | 18:30 | Maidenhead United |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Olimpia Elblag | 18:30 | LKS 1926 Lomza |
Aber Valley | 18:30 | Stockwood Wanderers FC |
Bridon Ropes | 18:30 | Chipstead |
Liss Athletic | 18:30 | Midhurst & Easebourne FC |
Dearne & District FC | 18:30 | Farsley Celtic AFC |
Stockport Georgians FC | 18:30 | Uppermill FC |
Heaton Stannington FC | 18:30 | Whickham FC |
Solihull Academy | 18:30 | Bromsgrove Sporting Development Team |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | Livingston |
Lech Poznan | 19:00 | Dundee FC |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | Bewdley Town |
Burghausen | 19:00 | FSV Zwickau |
Fortuna Cologne | 19:00 | FSV Frankfurt |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | Burghausen |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | Newark & Sherwood United FC |
Handsworth Parramore | 19:00 | Retford United |
Club Brugge | 19:00 | Athens |
Lutterworth Town | 19:00 | Shepshed Dynamo |
FC St Helens | 19:00 | Mossley Hill |
Garstang FC | 19:00 | Stoneclough FC |
Asvb Blijham | 19:00 | FC Groningen |
FC Deisenhofen | 19:00 | VfB Forstinning |
SC Kafertal | 19:00 | Waldhof Mannheim |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | Marlow |
FC Collina d'Oro | 19:00 | Bellinzona |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | Charnock Richard |
FC Guetersloh | 2 - 2 | Preussen Munster II |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
Paksi FC II | 19:00 | Ivancsa KSE |
Bocca Juniors FC | 19:00 | Ramsgate |
Hallen AFC | 19:00 | Exmouth Town FC |
Tranent FC | 19:00 | Pentland Athletic FC |
FC Utrecht | 19:00 | Silkeborg |
Uxbridge | 19:00 | Langley FC |
Worcester Raiders | 19:00 | Stourport Swifts |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | SG Barockstadt Fulda Lehnerz |
South Park | 19:00 | Broadbridge Heath FC |
Werder Bremen II | 19:00 | SV Rodinghausen |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | Altrincham |
Roman Glass St George | 19:00 | Cribbs |
BFC Dynamo | 19:00 | SV Lichtenberg 47 |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
Erith Town | 19:00 | Raynes Park Vale |
Chester FC | 19:00 | Stockport County |
Erzgebirge Aue | 19:00 | Glenavon |
Bamber Bridge | 19:00 | Fleetwood Town |
Moneyfields FC | 19:00 | US Portsmouth |
Wingate & Finchley | 19:00 | Royston Town |
Dinamo Moscow | 19:00 | OFK Beograd |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Lugano | 19:00 | Aarau |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | Currie FC |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Arminia Bielefeld | 19:00 | VfB Eichstatt |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | Kickers Offenbach |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | FV Illertissen |
Longridge Town | 19:00 | Clitheroe |
Jahn Regensburg | 19:00 | SV Ried |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
East Thurrock Community FC | 19:00 | Canvey Island |
Bracknell Town | 19:00 | Hemel Hempstead |
Highworth Town | 19:00 | Chippenham Town |
Meppen | 19:00 | Kickers Emden |
Stranraer | 19:00 | Portadown |
Groene Ster | 19:00 | Roda JC Kerkrade |
Newhaven | 19:00 | Sutton Common Rovers |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | Mainz 05 II |
Lingfield | 19:00 | Forest Row FC |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | FC Suederelbe |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | SC Verl |
Cercle Brugge | 19:00 | Larnaca |
Laakkwartier | 19:00 | ADO Den Haag |
Edinburgh South FC | 19:00 | Sandys AFC |
Arminia Bielefeld | 19:00 | FC Bocholt |
Hallescher FC | 19:00 | Alemannia Aachen |
Ingolstadt | 19:00 | VfB Eichstatt |
Bo'ness United | 19:30 | Clydebank |
West Auckland Town | 19:30 | Ashington AFC |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | AFC Portchester |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
Sutton United | 19:30 | Hampton FC |
Yateley United | 19:30 | Guildford City |
RKDSV | 19:30 | Willem II |
AFC Mansfield | 19:30 | Southwell City |
Ansbach | 19:30 | ATSV Erlangen |
Hamburger SV II | 19:30 | Hertha Berlin II |
Buxton | 19:30 | Ashton United |
Broxburn Athletic | 19:45 | Bonnyrigg Rose Athletic |
Auchinleck Talbot | 20:00 | Thornton Hibs FC |
Canton Liberal FC | 20:00 | Cadbury Heath |
Stockwood Green FC | 20:00 | Hengrove Athletic |
NJC FC Dynamos | 20:00 | Cartmel AFC Reserves |
Burscough | 20:00 | Skelmersdale United |
Marsh Utd FC | 20:00 | Hest Bank United |
New Longton Rovers FC | 20:00 | Walmer Bridge FC |
Tintwistle Athletic | 20:00 | New Mills FC |
Caton United FC | 20:00 | Kendal County FC |
Great Ayton FC | 20:00 | Grangetown Boys Club |
SV Pullach | 20:00 | FC Deisenhofen II |
Sheerwater FC | 20:00 | Kingstonian |
Woodford Town | 20:00 | Colney Heath |
Sturm Graz | 20:00 | Domzale |
Bedfont FC | 20:00 | Frimley Green |
Brook House | 20:00 | Pitstone & Ivinghoe FC |
Peckham Town | 20:00 | Arundel |
Rathfriland Rangers | 20:00 | Dungannon Swifts |
Cardiff Met University | 20:00 | Taffs Well |
Quorn | 20:00 | Ashby Ivanhoe FC |
Wick | 20:00 | Oakwood |
Hitchin Town | 20:00 | AFC Rushden & Diamonds |
Hullbridge Sports | 20:00 | Rayleigh Town FC |
Seaton Carew FC | 20:00 | Tibs FC |
SG Bokel | 20:00 | SC Wiedenbrueck |
Brecon Corries | 20:00 | Pontardawe Town |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Lliswerry FC | 20:00 | Riverside Rovers FC |
Basel | 20:00 | Gornik Zabrze |
Burscough Richmond | 20:00 | Euxton Villa |
Rochester United | 20:00 | Rusthall |
Warrington Rylands | 20:00 | Cheadle Town |
Westfields FC | 20:00 | Hereford |
Adler Union Frintrop | 20:00 | Oberhausen |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
FSV Gevelsburg | 20:00 | Borussia Dortmund II |
Shawbury United | 20:00 | Shifnal Town |
Vejle Boldklub | 20:00 | SC Weiche Flensburg |
AZ Alkmaar | 20:00 | FC Nordsjaelland |
Newcastle Blue Star | 20:00 | Pause United FC |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | Irlam |
Energie Cottbus | 20:00 | VSG Altglienicke |
Young Boys | 20:00 | Westerlo |
Kenilworth Sporting | 20:00 | Nuneaton Griff |
Hartley Wintney | 20:00 | Aylesbury United |
Newtongrange Star | 20:00 | Arniston Rangers |
Hurst Green | 20:00 | Clitheroe |
Bottesford Town | 20:00 | Scunthorpe United |
Chorley | 20:00 | Bradford City |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Dartford | 20:00 | Charlton Athletic |
Raal La Louviere | 20:00 | Union Rochefortoise |
Quorn | 20:00 | Alvechurch |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | Chadderton FC |
Carmarthen | 20:00 | Haverfordwest |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | Llanelli |
Swindon Supermarine | 20:00 | Swindon Town |
Blackburn United | 20:00 | Peebles Rovers FC |
FC Chepstow Town | 20:00 | South Gower |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Dorking Wanderers | 20:00 | Flackwell Heath |
Hyde United | 20:00 | Blackburn Rovers U21 |
Thun | 20:00 | FC Zurich |
Hollington United Community F.C | 20:00 | Polegate Town |
Louth Town | 20:00 | Sheffield FC |
Stenhousemuir | 20:00 | Falkirk |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 |
---|
Cerro Largo | 20:00 | Liverpool |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 |
---|
Tennis Borussia | 20:00 | Babelsberg |
Falkirk | 20:00 | Alloa Athletic |
Berks County | 20:00 | Ash United |
Caton United FC | 20:15 | Ibis FC |
KFC Uerdingen | 20:30 | VVV-Venlo |
Linlithgow Rose | 20:30 | Cumnock Juniors |
SR Donaufeld | 20:30 | Paksi SE |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | Dobwalls FC |
Holstein Kiel | 20:30 | B 93 |
Workington | 20:30 | Coppull United FC |
Abergavenny Town | 20:30 | Goytre United |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | Cilfrew Rovers |
Paulsgrove FC | 20:30 | Fareham Town |
Loughgall | 20:30 | Bangor |
Pwllhelli | 20:30 | Cpd Blaenau Ffestiniog Amateur FC |
Ponteland United | 20:30 | Jarrow FC |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
Tynecastle | 20:30 | Easthouses Lily MWFC |
Whitehill | 20:30 | Penicuik Athletic |
Oxford City | 21:00 | Barry Town |
RKHSV Maastricht | 21:00 | MVV Maastricht |
Faversham Town | 21:00 | Sittingbourne |
Sheppey United | 21:00 | Folkestone Invicta |
Bishop's Stortford | 21:00 | Hornchurch |
Corinthian | 21:00 | Tonbridge Angels |
Greenock Morton | 21:00 | Annan Athletic |
Ashford United | 21:00 | Erith & Belvedere |
Leicester Road | 21:00 | Tamworth |
Coventry Sphinx | 21:00 | Barwell FC |
Greuther Furth | 21:00 | Pardubice |
Bottesford Town | 21:00 | Brigg Town |
Loughborough University | 21:00 | Lincoln United |
Squires Gate | 21:00 | Northwich Victoria |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | Belper United |
Meridian VP FC | 21:00 | Cuxton 91 FC |
London Colney | 21:00 | Cheshunt |
Margate | 21:00 | Whitstable Town |
Whyteleafe | 21:00 | Bromley |
St Neots Town | 21:00 | Biggleswade Town |
FC Peterborough | 21:00 | Blackstones |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | Pontefract Collieries |
Hucknall Town | 21:00 | Long Eaton United |
Chatham Town | 21:00 | Grays Athletic |
Frenford FC | 21:00 | Concord Rangers |
Holywell Town | 21:00 | Avro |
Coggeshall Town | 21:00 | Maldon & Tiptree |
Whitton United | 21:00 | Enfield |
Ashton Town AFC | 21:00 | Widnes |
Bratton FC | 21:00 | Trowbridge Town |
Devizes Town | 21:00 | Frome Town |
Ilkley Town AFC | 21:00 | Ossett United |
Rossendale FC | 21:00 | Ramsbottom United |
Worle FC | 21:00 | Nailsea & Tickenham FC |
Maghull | 21:00 | Bootle |
Sutton Rangers FC | 21:00 | Cheshire Vikings JFC |
Alcester Town | 21:00 | Inkberrow FC |
Rugby Borough FC | 21:00 | Heather St Johns |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | Balham |
Chessington & Hook United | 21:00 | Molesey FC |
Woodley United | 21:00 | Westwood Wanderers FC |
Clay Cross Town FC | 21:00 | Dinnington Town |
Retford FC | 21:00 | Goole AFC |
Jablonec | 21:00 | FC Wacker Innsbruck |
Harlow Town | 21:00 | Buckhurst Hill |
Ware | 21:00 | Waltham Abbey |
Dundee FC | 21:00 | Lech Poznan |
Wallington FC | 21:00 | Whickham FC |
Pickering Town | 21:00 | Billingham Synthonia |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | Esh Winning FC |
Infinity FC | 21:00 | Horndean |
Foley Meir FC | 21:00 | Brocton FC |
Rosario YFC | 21:00 | Aquinas FC |
Richmond SC | 21:00 | Boldon Cafc |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | St. Mirren |
PAOK FC | 21:00 | Hibernian |
Denaby Main JFC | 21:00 | Shelley Community Football Club |
Harrogate Railway | 21:00 | Garforth Town |
Bangor 1876 | 21:00 | FC United of Manchester |
Abbey Hulton United | 21:00 | Nantwich Town |
Alsager Town | 21:00 | Congleton Town |
Kendal Town | 21:00 | Morecambe |
South Liverpool FC | 21:00 | Ashville FC |
Forfar United | 21:00 | Turriff United |
Semington Magpies FC | 21:00 | Staverton Rangers FC |
Glenafton Athletic | 21:00 | Partick Thistle |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | Kryvbas |
Merthyr Town | 21:00 | Carlton Town |
Evesham United | 21:00 | Stratford Town |
Basford United | 21:00 | Anstey Nomads |
Blyth Spartans | 21:00 | Blyth Town |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | Bury |
Northallerton Town | 21:00 | Liversedge |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | AFC Bridgnorth |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | AFC Wulfrunians |
Torrington FC | 21:00 | Launceston |
Linfield | 21:00 | Galway United FC |
Lippstadt | 21:00 | KSV Baunatal |
Lincoln United | 21:00 | Holbeach United |
Athletic Newham FC | 21:00 | FC Romania |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | Hereford |
Newbury Forest FC | 21:00 | Basildon United |
Kempston Rovers | 21:00 | Histon |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | Romulus |
Harpenden Town FC | 21:00 | Potters Bar Town |
Stanway Rovers | 21:00 | Felixstowe & Walton United |
Whitehawk | 21:00 | Hassocks |
Bedfont Sports Club | 21:00 | Merstham |
Buckie Thistle | 21:00 | Elgin City |
Runcorn Town | 21:00 | 1874 Northwich |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | Dover |
Haywards Heath Town | 21:00 | Eastbourne Borough |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | Barrow |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | Livingston |
Forfar Athletic | 21:00 | Formartine United/Turriff United |
Poole Town | 21:00 | Dorking Wanderers |
Thornaby | 21:00 | Guisborough Town |
AFC Blackpool | 21:00 | Blackpool XI |
Steeton AFC | 21:00 | Eccleshill United FC |
Swallownest FC | 21:00 | Maltby Main |
Brereton Social | 21:00 | Chasetown |
Brora Rangers | 21:00 | Ross County |
Herne Bay | 21:00 | Hollands And Blair FC |
Bournemouth FC | 21:00 | Sturminster Newton Utd FC |
Bridport | 21:00 | Portland United |
FC Elmstead | 21:00 | Clarbeston Road FC |
Melton Town | 21:00 | Kettering Town |
Walton and Hersham | 21:00 | Wealdstone |
Berwick Rangers | 21:00 | Dunbar United |
Little Oakley | 21:00 | Harwich & Parkeston |
Caledonian Braves | 21:00 | Camelon Juniors |
Ilford | 21:00 | Tilbury |
Wisbech Town | 21:00 | Corby Town |
Liphook United FC | 21:00 | Dial Square FC |
Billingshurst FC | 21:00 | Clanfield FC |
Cowes Sports | 21:00 | Winchester City |
Birtley Town | 21:00 | Morpeth Town AFC |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | Port Vale |
New Dales Vale FC | 21:00 | Worcester |
Ledbury Town | 21:00 | Westfields FC |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | Boldmere St Michaels |
Lancing | 21:00 | Leatherhead |
Opava | 21:00 | Slask Wroclaw |
Stirling Albion | 21:00 | Queen of South |
Bridlington Town | 21:00 | Scarborough Athletic |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | Ilkeston Town |
Matlock Town | 21:00 | Chesterfield |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | Glossop North End |
Redhill FC | 21:00 | Crowborough Athletic |
Coalville Town | 21:00 | Anstey Nomads |
Coleshill Town | 21:00 | Hednesford |
Hebburn Town | 21:00 | Dumbarton |
Llandudno FC | 21:00 | Trafford |
Consett AFC | 21:00 | Stockton Town |
Fisher | 21:00 | Dulwich Hamlet |
SV Austria Salzburg | 21:00 | FSV Zwickau |
Lippstadt | 21:00 | TuS Hiltrup |
Worksop | 21:00 | Barton Town Old Boys |
Tottington United FC | 21:00 | Barnoldswick Town |
Faringdon Town FC | 21:00 | Abingdon United |
Stockport Town | 21:00 | Denton Town |
Dynamo Dresden | 22:00 | Hessen Kassel |
Dundee North End | 22:00 | St. Roch FC |
Polonia Warsaw | 22:00 | Pogon Siedlce |
Vojvodina | 22:00 | Mladost Lucani |
Slavia Prague | 22:00 | Rapid Wien |
Lokomotiv | 22:00 | Baltika |
Slavia Prague | 22:00 | Rapid Wien |
Stal Rzeszow | 22:00 | Hapoel Beer Sheva |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | Pogoń-Sokół Lubaczów |
Ferencvaros | 22:00 | CSKA 1948 |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | PFC CSKA-Sofia |
Bahlinger SC | 22:00 | 1. FC Saarbrucken |
Madese Boys | 22:00 | NAC Breda |
Shildon AFC | 22:00 | Billingham Town FC |
Panathinaikos | 22:30 | Gornik Zabrze |
Levski Sofia | 22:30 | Arda Kardzhali |
Bayern Munich II | 22:30 | Austria Lustenau |
Parndorf | 22:30 | SR Donaufeld |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 |
---|
Boston River | 22:30 | Cerro |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 |
---|
Trayal Krusevac | 22:30 | FK Dubocica |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | Sloga Doboj |
FK Spartak Subotica | 23:00 | FK Arsenal Tivat |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | FK Zemun |
Usv Halbturn | 23:00 | TWL Elektra |
SV Horn | 23:00 | LASK Amateure |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | SV Wildon |
Krasnodar | 23:00 | FC Rostov |
Strumska Slava | 23:00 | CSKA Sofia II |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
Sturm Graz | 23:00 | Rukh Lviv |
SV Wallern | 23:30 | BW Linz |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | Hajduk Split |
SV Wallern | 23:30 | BW Linz |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 |
---|
Forge FC | 2 - 2 | Vancouver FC |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 |
---|
Albirex Niigata FC | 17:00 | Geylang International FC |
Young Lions | 17:00 | Tampines Rovers FC |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 |
---|
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | EIF |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 |
---|
JJK Jyvaskyla | 20:00 | RoPS |
FC Jazz | 20:00 | PK Keski-Uusimaa |
FCV | 23:00 | KPV |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 |
---|
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | Slavia Mozyr |
FC Smorgon | 21:00 | BATE Borisov |
FK Vitebsk | 23:00 | Isloch |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 |
---|
Lokomotiv Gomel | 19:00 | Belshina Bobruisk |
Energetik-BGU | 20:00 | FC Baranovichi |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | Bumprom Gomel |
China Super League, Hôm nay - 06/07 |
---|
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | Shenzhen Peng City |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 |
---|
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | Guangzhou |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | Guangxi Baoyun |
Nanjing City | 18:30 | Shanghai Jiading |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | Wuxi Wugou FC |
Yunnan Yukun | 18:30 | Foshan Nanshi |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 |
---|
Puebla | 1 - 0 | Club Santos Laguna |
Queretaro FC | 08:00 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | Atlas |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 |
---|
Guairena | 0 - 0 | Resistencia |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | Club Sportivo Carapegua |
12 de Junio | 21:00 | Deportivo Santani |
Pastoreo FC | 21:00 | Rubio Nu |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 |
---|
FC Elva | 16:30 | Harju Jalgpallikool |
FCI Levadia U21 | 19:00 | Tabasalu JK |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | Viimsi JK |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 |
---|
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | FC NPM Silmet |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 |
---|
NSI Runavik | 4 - 0 | 07 Vestur Sorvagur |
Fuglafjoerdur | 20:00 | EB/Streymur |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 |
---|
Elfsborg | 20:00 | Brommapojkarna |
Mjaellby | 20:00 | Sirius |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 |
---|
IA Akranes | 21:00 | HK Kopavogs |
KR Reykjavik | 21:00 | Stjarnan |
Vestri | 21:00 | Breidablik |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 |
---|
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | Leiknir Reykjavik |
Throttur Reykjavik | 23:00 | Dalvik/Reynir |