Tin bóng đá
HLV Popov chỉ trích cầu thủ Thanh Hoá sau trận chia điểm với Khánh Hoà
Lập kỷ lục EURO, sao trẻ Barca mang bài tập ra làm
Manuel Neuer cân bằng thành tích với Gianluigi Buffon
Tiền vệ Quang Hải quyết định bất ngờ về tương lai
Trực tiếp kết quả Đức vs Hungary 23h00 ngày 19/6 (Euro 2024)
Nhận định bóng đá Ba Lan vs Áo (23h00 ngày 21/6): Giành giật sự sống
Hòa Thụy Sĩ, Scotland níu kéo hy vọng đi tiếp
Scotland đã may mắn có được điểm số ở lượt thứ 2 bảng A Euro 2024 dù thi đấu lép vế trước Thụy Sĩ.
Thủ quân ĐT Serbia xin lỗi HLV trưởng sau màn chỉ trích công khai gây sốc
Quý tử nhà Ronaldo gây tranh cãi khi diện áo ĐT Đức
Con trai cả của tiền đạo Ronaldo, Cristiano Jr gây tranh cãi khi diện áo ĐT Đức thay vì Bồ Đào Nha.
Nhận định bóng đá Peru vs Chile (07h00 ngày 22/6): Cú sốc đến sớm?
Neuer kêu gọi ĐT Đức không chủ quan trước Hungary
Nhận định - dự đoán nổi bật các trận Euro 2024 ngày hôm nay
Điểm tin tối 19/6: Thủ thành CH Séc hạnh phúc vì khiến Ronaldo tịt ngòi
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 18:00 | |
Euro, Hôm nay - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 | ||
Venezuela | 08:00 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Brusque | 07:00 | Ponte Preta |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 07:00 | |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 16:00 | |
Iwaki FC | 16:00 | |
Ventforet Kofu | 16:00 | |
Yokohama FC | 16:00 | |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Gimpo FC | 17:00 | |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 17:00 | |
Montedio Yamagata | 17:00 | |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 | ||
Charleston Battery | 0 - 0 | |
Rhode Island | 06:30 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | |
Smouha SC | 21:30 | |
ZED FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Schwaz | 00:00 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Bulle | 2 - 0 | |
Luzern | 1 - 1 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Christleton FC | 00:30 | |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | |
Dursley Town | 00:30 | |
Colden Common | 01:00 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
TNS | 01:00 | |
Wombwell Town FC | 01:00 | |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | |
Leam Rangers | 01:15 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
AFC Newbiggin | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 01:30 | |
Gillingham Town | 01:30 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Ramsgate | 01:30 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Oldland Abbotonians FC | 01:30 | |
Wells City | 01:30 | |
Bideford AFC | 01:30 | |
Portishead Town FC | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 01:30 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Fawley AFC | 01:45 | |
Armthorpe Welfare FC | 01:45 | |
Slough Town | 01:45 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Deal Town | 01:45 | |
Eastwood Community FC | 01:45 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Esmtk Budapest | 15:00 | |
Marek Dupnitsa | 15:00 | |
Szentlorinc | 15:00 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Chrobry Glogow | 2 - 1 | Miedz Legnica |
Skierniewice | 15:30 | |
SK Prostejov | 15:30 | |
Kaposvari | 15:30 | |
Lendorf | 15:30 | |
SW Bregenz | 15:30 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | |
MFK Chrudim | 2 - 2 | |
GKS Katowice | 1 - 2 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | |
Erdi VSE | 16:00 | |
Monaco | 16:00 | |
Putnok VSE | 16:00 | |
Bekescsaba | 16:00 | |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | |
Gyirmot | 16:00 | |
HNK Gorica | 16:00 | |
FC Vlasim | 16:00 | |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | |
Slaven | 16:00 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | |
Puchov | 16:00 | |
SC Bruehl | 16:00 | |
LKS Lodz | 16:00 | |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | |
FC Liefering | 16:00 | |
SK Lisen | 16:00 | |
Komarno | 16:00 | |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | |
Widzew Lodz | 16:00 | |
GKS Jastrzebie | 16:00 | |
Kisvarda FC | 16:00 | |
Hradec Kralove | 16:00 | |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | |
Keciorengucu | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Xamax | 17:00 | |
Genk | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 17:00 | |
Zawisza Bydgoszcz | 17:00 | |
Epsom & Ewell | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
De Treffers | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 17:00 | |
Telstar | 17:00 | |
Thun | 17:30 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Fortuna Sittard | 18:00 | |
Lyngby | 18:00 | |
Hemsworth MW | 18:00 | |
OB | 18:00 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
RKC Waalwijk | 18:00 | |
Ascot United | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Thatcham Town | 18:00 | |
FC Porto | 18:00 | |
FC Volendam | 18:00 | |
TSV Hartberg | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Stansted | 18:15 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Holyport | 18:30 | |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
Lugano | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 19:00 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Ingolstadt | 19:00 | |
Fortuna Cologne | 19:00 | |
Cercle Brugge | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hallescher FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | |
Longridge Town | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 19:00 | |
Groene Ster | 19:00 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | |
Lingfield | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Bracknell Town | 19:00 | |
Highworth Town | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 19:00 | |
Chester FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Bamber Bridge | 19:00 | |
Meppen | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Burghausen | 19:00 | |
Stranraer | 19:00 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
South Park | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
BFC Dynamo | 19:00 | |
FC Guetersloh | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
Paksi FC II | 19:00 | |
Asvb Blijham | 19:00 | |
SC Kafertal | 19:00 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
Club Brugge | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Lutterworth Town | 19:00 | |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Birstall United FC | 19:00 | |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Yateley United | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Hamburger SV II | 19:30 | |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
Buxton | 19:30 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
RKDSV | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 19:45 | |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 20:00 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Cerro Largo | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 20:00 | |
Carmarthen | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Bottesford Town | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Chorley | 20:00 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Dartford | 20:00 | |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Raal La Louviere | 20:00 | |
Young Boys | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Hitchin Town | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Sturm Graz | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Basel | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Adler Union Frintrop | 20:00 | |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Thun | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Loughgall | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
SR Donaufeld | 20:30 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Holstein Kiel | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
Consett AFC | 21:00 | |
Bridlington Town | 21:00 | |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | |
Matlock Town | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Hebburn Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Faversham Town | 21:00 | |
Sheppey United | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Leicester Road | 21:00 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 21:00 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Haywards Heath Town | 21:00 | |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | |
Forfar Athletic | 21:00 | |
Poole Town | 21:00 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
PAOK FC | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Alsager Town | 21:00 | |
Kendal Town | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Fisher | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Chatham Town | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Walton and Hersham | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Linfield | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Evesham United | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Oxford City | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Ferencvaros | 22:00 | |
Madese Boys | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 22:00 | |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | |
Bahlinger SC | 22:00 | |
Dynamo Dresden | 22:00 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Vojvodina | 22:00 | |
Polonia Warsaw | 0 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Boston River | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Parndorf | 22:30 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Bayern Munich II | 22:30 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Sturm Graz | 23:00 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | |
SV Horn | 23:00 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 | ||
Forge FC | 0 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 17:00 | |
Young Lions | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 20:00 | |
FC Jazz | 20:00 | |
FCV | 23:00 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 21:00 | |
FK Vitebsk | 23:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 19:00 | |
Energetik-BGU | 20:00 | |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | |
Nanjing City | 18:30 | |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 | ||
Puebla | 0 - 0 | |
Queretaro FC | 08:00 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 21:00 | |
Pastoreo FC | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
FC Elva | 16:30 | |
FCI Levadia U21 | 19:00 | |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 20:00 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 | ||
Elfsborg | 20:00 | |
Mjaellby | 20:00 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IA Akranes | 21:00 | |
KR Reykjavik | 21:00 | |
Vestri | 21:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | |
Throttur Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 05/07 | ||
---|---|---|
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Đức |
Copa America, Hôm qua - 05/07 | ||
Argentina | 1 - 1 | Ecuador |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 05/07 | ||
Bahia | 2 - 0 | Juventude |
Gremio | 2 - 2 | Palmeiras |
Fluminense | 1 - 1 | Internacional |
Corinthians | 3 - 2 | Vitoria |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
FC Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers |
Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City |
LA Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC |
J League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Sanfrecce Hiroshima | 1 - 3 | Vissel Kobe |
K League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Incheon United | 1 - 1 | |
Suwon FC | 1 - 1 | Ulsan Hyundai |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 05/07 | ||
Cape Town City FC | 0 - 0 Dừng | |
Henbury & Rockleaze FC | 01:00 | |
FC Suederelbe | 2 - 5 | |
Coventry Copsewood FC | 01:00 | |
Bolton Rangers | 01:00 | |
Buckland Athletic | 01:15 | |
Shildon AFC | 1 - 0 | |
Newton Aycliffe | 01:30 | |
Erith Town | 01:30 | |
Cardiff Met University | 3 - 0 | |
Bilston Town | 4 - 1 | |
Corsham Town | 0 - 1 | |
Hamworthy Recreation | 0 - 4 | |
Hertford Town | 4 - 2 | |
Street FC | 1 - 0 | |
Horbury Town | 2 - 3 | |
Brantham Athletic | 1 - 1 | |
Whitehill | 02:00 | |
ACS Champions FC Arges | 5 - 1 | |
NK Bravo | 0 - 0 | |
FC Hatvan | 3 - 1 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 0 - 1 | SC Braga |
Fehervar FC | 3 - 2 | |
Termalica Nieciecza | 2 - 3 | |
FK Varnsdorf | 5 - 2 | |
Viktoria Cologne | 0 - 1 | Paderborn |
Crvena Zvezda | 17:00 | |
1.FC Cologne 2 | 0 - 2 | |
Bayern Munich II | 1 - 1 | Magdeburg |
SoenderjyskE | 2 - 2 | |
Kufstein | 18:30 | Viktoria Plzen |
Viktoria Plzen | 2 - 0 | Karlsruher SC |
Ajax | 0 - 1 | |
Sturm Graz II | 2 - 2 | |
VfB Stuttgart II | 19:00 | |
WSG Tirol | 2 - 4 | |
MTK Budapest | 1 - 1 | |
Sparta Prague | 3 - 0 | |
Lausanne | 1 - 2 | |
Basel | 1 - 1 | Eintracht Braunschweig |
Sion | 4 - 0 | |
Sportfreunde Siegen | 0 - 6 | FC Cologne |
Nafta | 0 - 1 | Zaglebie Lubin |
FC Farul Constanta | 3 - 0 | |
LASK | 2 - 2 | |
FK Spartak Subotica | 2 - 0 | |
Lausanne | 1 - 3 | SC Braga |
Slovan Liberec | 2 - 0 | |
Wolfsberger AC | 3 - 2 | |
Aktobe | 22:00 | |
SV Tillmitsch | 0 - 4 | |
SC Weiz | 2 - 1 | |
Winterthur | 4 - 0 | |
Aalen | 23:00 | |
Young Violets | 3 - 2 | |
St. Petersburg | 23:30 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 05/07 | ||
Balestier Khalsa FC | 4 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 05/07 | ||
CD Imperial Unido | 0 - 0 Dừng | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Dinamo Minsk | 1 - 0 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Shakhtyor Soligorsk Reserves | 1 - 4 | |
FC Lida | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 05/07 | ||
Henan Songshan Longmen | 0 - 1 | Shanghai Port |
Hạng nhất Ecuador, Hôm qua - 05/07 | ||
Manta | 1 - 2 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm qua - 05/07 | ||
FK Ekibastuz | 3 - 0 | |
Jetisay FC | 2 - 3 | |
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 05/07 | ||
Deportivo Pinoza | 0 - 3 | |
Club Pilcomayo FBC | 1 - 4 | |
Sportivo Iteno | 1 - 0 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn |
Vikingur | 2 - 0 | HB Torshavn |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
NSI Runavik II | 0 - 1 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 05/07 | ||
Thor Akureyri | 3 - 1 | |
Fjoelnir | 0 - 0 | |
IR Reykjavik | 3 - 0 | |
Njardvik | 0 - 1 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Waterford FC | 1 - 0 | |
Drogheda United | 1 - 1 | |
Galway United FC | 1 - 1 | |
Sligo Rovers | 2 - 1 | |
Shamrock Rovers | 1 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Bray Wanderers | 0 - 1 | |
Finn Harps | 1 - 0 | |
Treaty United | 0 - 1 | |
UCD | 1 - 2 | |
Wexford FC | 1 - 3 | |