Tin bóng đá
Rooney thề không tiếp bước Cristiano Ronaldo
John Terry nhận biệt đãi từ Chelsea
Dư âm vòng 2 Serie A: Danh sách ứng viên được rút gọn
Dư âm trận derby Milano: Khi Milan chỉ còn là chiếc bóng
Barcelona - Sporting Gijon: Theo dấu chân nhà vô địch
Jovetic mang về 3 điểm quan trọng cho Fiorentina
Đánh bại Sevilla, Valencia khởi đầu mùa giải mới suôn sẻ
Diego và Melo nổ súng, Juventus đại thắng Roma
Aston Villa thắng dễ Fulham trong một trận cầu tẻ nhạt
Adebayor lại ghi bàn, Man City nối dài mạch thắng
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng ngày 30/8)
Mourinho hả hê với chiến thắng, Leonardo giải thích nguyên nhân thất bại
Roma - Juventus: Câu trả lời cho Inter
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 07/07 | ||
---|---|---|
Hà Lan | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 07/07 | ||
Colombia | 3 - 0 | |
Uruguay | 08:00 | Brazil |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Fluminense | 0 - 0 Hoãn | Athletico Paranaense |
Internacional | 0 - 0 Hoãn | Flamengo |
Flamengo | 06:00 | Cuiaba |
Sao Paulo | 06:00 | Bragantino |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Philadelphia Union | 06:30 | New York Red Bulls |
CF Montreal | 06:30 | Vancouver Whitecaps |
Columbus Crew | 06:30 | Toronto FC |
FC Cincinnati | 06:30 | Inter Miami CF |
Orlando City | 06:30 | DC United |
Austin FC | 07:30 | New York City FC |
Real Salt Lake | 08:30 | Atlanta United |
Seattle Sounders FC | 09:30 | New England Revolution |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlanta | 1 - 1 | |
Brown de Adrogue | 0 - 0 | |
Deportivo Madryn | 1 - 0 | |
Almagro | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Goias | 1 - 2 | Chapecoense AF |
K League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Daejeon Citizen | 17:00 | Jeonbuk FC |
Gangwon FC | 17:00 | Gwangju FC |
J League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Avispa Fukuoka | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Coritiba | 21:00 | |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
San Telmo | 23:05 | |
J League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ehime FC | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ansan Greeners | 17:00 | Jeonnam Dragons |
Cheongju FC | 17:00 | Seoul E-Land FC |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Pittsburgh Riverhounds | 06:00 | |
Detroit City FC | 06:00 | |
North Carolina FC | 06:30 | |
San Antonio FC | 08:00 | |
Oakland Roots | 09:00 | |
Orange County SC | 09:00 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 07/07 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 20:00 | |
El Gounah | 23:00 | |
El Zamalek | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Zeleznicar Pancevo | 1 - 0 | |
Rijeka | 7 - 1 | |
FC Admira Wacker Modling | 1 - 1 | Fenerbahce |
FK Radnicki 1923 | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Penarol | 1 - 1 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Sport Boys | 0 - 1 | |
Cienciano | 0 - 1 | |
Irapuato | 08:00 | |
Olancho FC | 08:00 | |
Krylya Sovetov Samara | 14:00 | |
FK Ural Yekaterinburg | 15:00 | |
Queen's Park | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Cúp quốc gia Việt Nam, Hôm nay - 07/07 | ||
Thanh Hóa | 18:00 | Hà Nội |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Viborg | 19:00 | |
1. Goppinger SV | 19:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Bodoe/Glimt | 19:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
DJK Vilzing | 20:00 | Jahn Regensburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Fenix | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Stellenbosch FC | 20:00 | |
FSV Hollenbach | 20:00 | Stuttgart |
Holzheimer SG | 20:30 | Fortuna Dusseldorf |
Littlehampton Town | 21:00 | |
Hamburger SV III | 21:00 | |
Crusaders | 21:00 | |
Patro Eisden | 21:00 | Union St.Gilloise |
Finn Harps | 21:00 | |
RW Essen | 21:00 | |
VfB Franken Schillingsfürst | 22:00 | |
Go Ahead Eagles | 22:00 | Almere City FC |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 22:00 | Osijek |
Hutnik Krakow | 22:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
FK Haugesund | 22:00 | |
HamKam | 22:00 | |
KFUM Oslo | 22:00 | |
Molde | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Mura | 22:30 | |
Zorya | 22:30 | |
Bohemians 1905 | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Progreso | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Novi Pazar | 23:00 | |
FC Orenburg | 23:00 | |
CSKA Moscow | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 07/07 | ||
York United FC | 2 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 07/07 | ||
Lion City Sailors FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
IFK Mariehamn | 22:30 | |
KuPS | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Coquimbo Unido | 4 - 0 | |
Puerto Montt | 0 - 0 Hoãn | |
Santiago Wanderers | 1 - 2 | |
Deportes Iquique | 07:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlantis | 22:30 | |
Klubi 04 | 22:30 | |
VIFK | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Magallanes | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
Gomel | 5 - 0 | |
FC Minsk | 20:00 | |
Naftan Novopolotsk | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
BATE Borisov Reserves | 18:00 | |
FK Orsha | 19:00 | |
FC Ostrovets | 20:00 | |
FK Molodechno | 21:00 | |
China Super League, Hôm nay - 07/07 | ||
Nantong Zhiyun FC | 18:00 | Chengdu Rongcheng |
Beijing Guoan | 18:35 | Wuhan Three Towns |
Qingdao Hainiu | 18:35 | |
Zhejiang Professional | 19:00 | Meizhou Hakka |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 07/07 | ||
Dalian Zhixing FC | 18:00 | |
Liaoning Tieren | 18:00 | |
Yanbian Longding | 18:00 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 07/07 | ||
Atletico de San Luis | 06:00 | |
CD Guadalajara | 08:00 | |
Tigres | 08:00 | |
Cruz Azul | 10:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Martin Ledesma | 21:00 | |
Fernando de la Mora | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 07/07 | ||
Talinna Kalev U21 | 19:00 | Paide Linnameeskond U21 |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 07/07 | ||
AIK | 19:00 | |
Vaernamo | 19:00 | |
GAIS | 21:30 | |
Malmo FF | 21:30 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 07/07 | ||
Valur | 4 - 0 | |
V-League, Hôm qua - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 1 - 1 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm qua - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 2 - 0 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 1 - 1 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 3 - 4 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 2 - 2 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 2 - 3 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Jeju United | 3 - 2 | FC Seoul |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 4 - 0 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 3 - 2 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Daegu FC | 3 - 3 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
America MG | 2 - 0 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 3 - 1 | |
Iwaki FC | 0 - 1 | |
Ventforet Kofu | 1 - 3 | |
Yokohama FC | 1 - 0 | |
Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Gimpo FC | 3 - 3 | |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 2 - 0 | |
Montedio Yamagata | 1 - 0 | |
Renofa Yamaguchi | 1 - 0 | |
V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 0 - 0 Hoãn | |
Smouha SC | 2 - 0 | |
ZED FC | 0 - 1 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Schwaz | 0 - 0 Dừng | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 1 - 7 | |
Christleton FC | 3 - 2 | |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Fulwood Amateurs AFC | 2 - 3 | |
Wombwell Town FC | 4 - 3 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Portishead Town FC | 2 - 4 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 1 - 2 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 2 - 0 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Deal Town | 01:45 | |
Eastwood Community FC | 4 - 0 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Marek Dupnitsa | 0 - 2 | |
Szentlorinc | 6 - 1 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 1 - 0 | |
Kaposvari | 3 - 2 | |
Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | |
SK Prostejov | 4 - 0 | |
Skierniewice | 0 - 2 | |
HNK Gorica | 1 - 0 | |
Lendorf | 7 - 0 | |
SW Bregenz | 1 - 2 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 1 - 4 | |
Chrobry Glogow | 0 - 1 | Miedz Legnica |
Puchov | 5 - 0 | |
SC Bruehl | 1 - 5 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2 - 4 | |
Mlada Boleslav | 2 - 1 | |
Olimpija Ljubljana | 3 - 1 | |
SK Lisen | 2 - 2 | |
FC Vlasim | 2 - 3 | |
SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | |
Slaven | 0 - 0 | |
Dukla Banska Bystrica | 1 - 1 | |
FC Petrzalka 1898 | 1 - 3 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Monaco | 0 - 1 | |
Gyirmot | 1 - 0 | |
GKS Jastrzebie | 2 - 0 | |
Widzew Lodz | 2 - 1 | |
Xamax | 1 - 0 | |
Komarno | 4 - 0 | |
Chojniczanka Chojnice | 1 - 2 | |
Putnok VSE | 3 - 0 | |
Bekescsaba | 4 - 1 | |
FK Spisska Nova Ves | 0 - 1 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
Hradec Kralove | 2 - 0 | |
Legia Warszawa | 2 - 0 | |
Vitoria de Guimaraes | 2 - 1 | |
FC Liefering | 5 - 1 | |
LKS Lodz | 3 - 1 | |
Puszcza Niepolomice | 1 - 1 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 5 - 2 | |
Erdi VSE | 2 - 2 | |
Zaglebie II Lubin | 2 - 3 | Polkowice |
Epsom & Ewell | 1 - 2 | |
Telstar | 0 - 0 | |
Genk | 3 - 3 | |
Wieczysta Krakow | 2 - 2 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 0 - 2 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Zawisza Bydgoszcz | 0 - 2 | |
Glebe FC | 17:00 | |
De Treffers | 2 - 2 | |
Thun | 0 - 1 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 3 - 0 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
TSV Hartberg | 2 - 3 | |
Fortuna Sittard | 5 - 2 | |
Lyngby | 0 - 4 | |
Hemsworth MW | 0 - 0 Dừng | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
FC Porto | 0 - 0 Dừng | |
RKC Waalwijk | 2 - 3 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 2 - 4 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 0 - 0 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Thatcham Town | 18:00 | |
Ascot United | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Dynamo Dresden | 1 - 2 | |
OB | 1 - 3 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 1 - 1 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Holker Old Boys AFC | 1 - 5 | |
Holyport | 0 - 6 | |
Guiseley | 0 - 7 | Huddersfield |
Stranraer | 1 - 0 | |
Bridlington Town | 0 - 2 | |
FC Twente | 2 - 2 | St.Truiden |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
Lugano | 0 - 1 | |
Rot Weiss Ahlen | 1 - 3 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 2 - 3 | |
Erzgebirge Aue | 5 - 0 | |
Sheppey United | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Bamber Bridge | 0 - 2 | |
Chatham Town | 0 - 0 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 5 | |
Stuttgarter Kickers | 3 - 3 | |
Jahn Regensburg | 3 - 4 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 0 - 12 | Hamburger SV |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 1 - 2 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Bracknell Town | 3 - 3 | |
Highworth Town | 1 - 3 | |
Meppen | 19:00 | |
TuS Bersenbrueck | 1 - 1 | VfL Osnabrück |
Club Brugge | 4 - 1 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 0 - 3 | |
Asvb Blijham | 0 - 15 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 0 - 16 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 0 - 13 | Mainz |
Groene Ster | 0 - 3 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | |
Lingfield | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Lech Poznan | 1 - 1 | |
Alsager Town | 0 - 3 | |
Fortuna Cologne | 3 - 2 | |
Farnham Town | 4 - 0 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
FC Rapperswil-Jona | 3 - 1 | St. Gallen |
Hannover 96 | 2 - 1 | |
Paksi FC II | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 2 - 2 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
BFC Dynamo | 3 - 0 | |
Burghausen | 1 - 1 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 0 - 5 | NEC Nijmegen |
Colne | 0 - 1 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Alfreton Town | 0 - 2 | Sheffield Wednesday |
Lech Poznan | 19:00 | |
Victoria Hamburg | 7 - 0 | |
Ingolstadt | 1 - 1 | |
Arminia Bielefeld | 4 - 0 | |
Hallescher FC | 2 - 1 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Cercle Brugge | 3 - 2 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Fisher | 19:30 | |
RKDSV | 0 - 6 | |
Hamburger SV II | 5 - 5 | |
Sutton United | 19:30 | |
Buxton | 4 - 1 | |
Kidsgrove Athletic | 0 - 1 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Almelose Selectie | 2 - 2 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Excelsior Maassluis | 0 - 7 | Sparta Rotterdam |
FC Dordrecht | 0 - 4 | Feyenoord |
West Auckland Town | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 1 - 6 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Yateley United | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Young Boys | 0 - 1 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 2 - 0 | |
Quick Boys | 0 - 2 | Excelsior |
Lliswerry FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Evesham United | 1 - 1 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Basel | 2 - 1 | |
Adler Union Frintrop | 0 - 9 | |
Lens | 6 - 3 | Kortrijk |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Thun | 0 - 0 | |
AZ Alkmaar | 6 - 1 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 0 - 0 Dừng | |
Kendal Town | 20:00 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Cerro Largo | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
SV Kuchl | 1 - 8 | FC Salzburg |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 2 - 2 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 2 - 4 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hitchin Town | 0 - 1 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Raal La Louviere | 3 - 0 | |
Berks County | 20:00 | |
Matlock Town | 0 - 0 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Hebburn Town | 1 - 6 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 2 - 0 | |
Faversham Town | 1 - 4 | |
Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackburn Rovers |
Dartford | 1 - 6 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Forfar Athletic | 2 - 1 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Carmarthen | 2 - 2 | |
Walton and Hersham | 3 - 3 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 1 - 4 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Quorn | 20:00 | |
Haywards Heath Town | 0 - 2 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Holstein Kiel | 4 - 1 Dừng | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 0 - 4 | Union Berlin |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Austria Wien | 1 - 3 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 2 - 2 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Loughgall | 1 - 1 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Keciorengucu | 1 - 0 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Rakow Czestochowa | 0 - 0 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 1 - 0 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
South Park | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
PAOK FC | 0 - 1 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 0 - 1 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 0 - 1 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 0 - 2 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Oxford City | 9 - 0 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 2 - 1 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Leicester Road | 1 - 0 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 2 - 1 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Ashford United | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 3 - 0 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 2 - 1 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Poole Town | 0 - 2 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 0 - 2 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
FK Spartak Subotica | 0 - 0 | |
Madese Boys | 0 - 5 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Ferencvaros | 1 - 1 | |
Stal Rzeszow | 3 - 1 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | |
Stansted | 22:00 | |
Vojvodina | 0 - 0 Dừng | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Slavia Prague | 0 - 3 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Botev Vratsa | 0 - 0 | |
Bahlinger SC | 1 - 0 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Bayern Munich II | 1 - 2 | |
Parndorf | 4 - 2 | |
CS Dinamo Bucuresti | 0 - 0 Dừng | |
Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Boston River | 2 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Panathinaikos | 22:30 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Royal Antwerp | 2 - 1 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 3 - 1 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
SV Horn | 0 - 0 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 1 - 1 | |
FC Anker Wismar | 0 - 6 | Hansa Rostock |
SV Wallern | 0 - 2 | |
Shakhtar Donetsk | 1 - 1 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Levski Sofia | 0 - 0 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 0 - 6 | |
Young Lions | 0 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
Ilves | 3 - 0 | HJK Helsinki |
VPS | 2 - 3 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 0 - 0 | |
FC Jazz | 2 - 3 | |
FCV | 0 - 2 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 0 - 0 | |
FK Vitebsk | 0 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | |
Energetik-BGU | 0 - 0 | |
Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 2 - 2 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 6 - 0 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 1 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 1 - 3 | |
Jiangxi Beidamen | 0 - 1 | |
Nanjing City | 0 - 0 | |
Shijiazhuang Gongfu | 2 - 4 | |
Yunnan Yukun | 2 - 0 | |
VĐQG Mexico, Hôm qua - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 2 - 2 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 0 - 1 | |
Pastoreo FC | 0 - 1 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Elva | 0 - 0 | |
FCI Levadia U21 | 5 - 1 | |
Tartu JK Welco | 2 - 2 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 0 - 2 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 4 - 3 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 0 - 1 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm qua - 06/07 | ||
Mjaellby | 3 - 2 | |
Elfsborg | 3 - 0 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IA Akranes | 8 - 0 | |
KR Reykjavik | 1 - 1 | |
Vestri | 2 - 2 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | |
Throttur Reykjavik | 4 - 1 | |