Tin bóng đá
Liverpool - Aston Villa: Lại "chết" ở Anfield
Lượt về siêu cúp TBN: Messi lập cú đúp, Barca giành chiến quả đầu tiên
Juventus khởi dầu bằng chiến thắng vừa đủ
"Lính mới" Bari níu chân Inter ngày ra quân
"Tam giác quỷ" Lampard - Anelka - Drogba mang về 3 điểm cho Chelsea
Lescott đào thoát thành công sang Man City
MU thưởng công cho Rooney bằng bản hợp đồng mới
Bản tin tổng hợp Bongda24h (ngày 23/8)
Tổng quan La Liga –(Bài 9) Real Mallorca: Bài toán hàng công
Lượt về siêu cúp TBN: Barcelona – Ath.Bilbao: Quà mừng Ibrahimovic
Fulham – Chelsea: Thuốc thử liều cao
Juventus - Chievo: Bắn hạ "Lừa bay"
Inter - Bari: Phát súng đầu tiên
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 18:00 | |
Euro, Hôm nay - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 | ||
Venezuela | 08:00 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 07:00 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Brusque | 07:00 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 16:00 | |
Iwaki FC | 16:00 | |
Ventforet Kofu | 16:00 | |
Yokohama FC | 16:00 | |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Gimpo FC | 17:00 | |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 17:00 | |
Montedio Yamagata | 17:00 | |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 | ||
Charleston Battery | 1 - 0 | |
Rhode Island | 0 - 0 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | |
Smouha SC | 21:30 | |
ZED FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Schwaz | 00:00 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Cambuur | 3 - 2 | |
Luzern | 1 - 1 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Dursley Town | 00:30 | |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | |
Christleton FC | 00:30 | |
TNS | 01:00 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Colden Common | 01:00 | |
Wombwell Town FC | 01:00 | |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 01:30 | |
Wells City | 01:30 | |
Bideford AFC | 01:30 | |
Portishead Town FC | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 01:30 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
AFC Newbiggin | 01:30 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Ramsgate | 01:30 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 01:30 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Armthorpe Welfare FC | 01:45 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Slough Town | 01:45 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Deal Town | 01:45 | |
Eastwood Community FC | 01:45 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 15:00 | |
Marek Dupnitsa | 15:00 | |
Szentlorinc | 15:00 | |
SK Prostejov | 15:30 | |
Skierniewice | 15:30 | |
Kaposvari | 15:30 | |
Lendorf | 15:30 | |
SW Bregenz | 15:30 | |
Chrobry Glogow | 2 - 1 | Miedz Legnica |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | |
SK Lisen | 16:00 | |
Slaven | 16:00 | |
FC Vlasim | 16:00 | |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | |
Puchov | 16:00 | |
SC Bruehl | 16:00 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Erdi VSE | 16:00 | |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
GKS Katowice | 1 - 2 | |
MFK Chrudim | 2 - 2 | |
Monaco | 16:00 | |
Widzew Lodz | 16:00 | |
GKS Jastrzebie | 16:00 | |
HNK Gorica | 16:00 | |
Gyirmot | 16:00 | |
FC Liefering | 16:00 | |
LKS Lodz | 16:00 | |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | |
Komarno | 16:00 | |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | |
Hradec Kralove | 16:00 | |
Kisvarda FC | 16:00 | |
Putnok VSE | 16:00 | |
Bekescsaba | 16:00 | |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | |
Keciorengucu | 17:00 | |
Xamax | 17:00 | |
Epsom & Ewell | 17:00 | |
Telstar | 17:00 | |
Genk | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
De Treffers | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 17:00 | |
Zawisza Bydgoszcz | 17:00 | |
Thun | 17:30 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Hemsworth MW | 18:00 | |
Fortuna Sittard | 18:00 | |
Lyngby | 18:00 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
FC Porto | 18:00 | |
TSV Hartberg | 18:00 | |
OB | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 18:00 | |
RKC Waalwijk | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Ascot United | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Thatcham Town | 18:00 | |
Stansted | 18:15 | |
Olimpia Elblag | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Holyport | 18:30 | |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Fortuna Cologne | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | |
Lingfield | 19:00 | |
Groene Ster | 19:00 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | |
Lugano | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
FC Guetersloh | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 19:00 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 19:00 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 19:00 | |
Bamber Bridge | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 19:00 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
Meppen | 19:00 | |
Bracknell Town | 19:00 | |
Highworth Town | 19:00 | |
Stranraer | 19:00 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Burghausen | 19:00 | |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
Paksi FC II | 19:00 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
South Park | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
BFC Dynamo | 19:00 | |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
Cercle Brugge | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hallescher FC | 19:00 | |
Ingolstadt | 19:00 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
Yateley United | 19:30 | |
RKDSV | 19:30 | |
Hamburger SV II | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Buxton | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 19:45 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Raal La Louviere | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Thun | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hitchin Town | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 20:00 | |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Dartford | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Carmarthen | 20:00 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Basel | 20:00 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Adler Union Frintrop | 20:00 | |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 20:00 | |
Young Boys | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Cerro Largo | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
KFC Uerdingen | 20:30 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Loughgall | 20:30 | |
Holstein Kiel | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
Pwllhelli | 20:30 | |
SR Donaufeld | 20:30 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Oxford City | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
PAOK FC | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Alsager Town | 21:00 | |
Kendal Town | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Faversham Town | 21:00 | |
Sheppey United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Leicester Road | 21:00 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 21:00 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Chatham Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | |
Haywards Heath Town | 21:00 | |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | |
Forfar Athletic | 21:00 | |
Poole Town | 21:00 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Walton and Hersham | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
Evesham United | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Fisher | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Bridlington Town | 21:00 | |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | |
Matlock Town | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Hebburn Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Vojvodina | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 22:00 | |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | |
Ferencvaros | 22:00 | |
Polonia Warsaw | 0 - 2 | |
Dynamo Dresden | 22:00 | |
Madese Boys | 22:00 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 22:00 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Bayern Munich II | 22:30 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Parndorf | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Boston River | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
Sturm Graz | 23:00 | |
SV Horn | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
Krasnodar | 23:00 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 | ||
Forge FC | 1 - 2 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 17:00 | |
Young Lions | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 20:00 | |
FC Jazz | 20:00 | |
FCV | 23:00 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 21:00 | |
FK Vitebsk | 23:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 19:00 | |
Energetik-BGU | 20:00 | |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | |
Nanjing City | 18:30 | |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 | ||
Puebla | 0 - 0 | |
Queretaro FC | 08:00 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 21:00 | |
Pastoreo FC | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
FC Elva | 16:30 | |
FCI Levadia U21 | 19:00 | |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 20:00 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 | ||
Elfsborg | 20:00 | |
Mjaellby | 20:00 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IA Akranes | 21:00 | |
KR Reykjavik | 21:00 | |
Vestri | 21:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | |
Throttur Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 05/07 | ||
---|---|---|
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Đức |
Copa America, Hôm qua - 05/07 | ||
Argentina | 1 - 1 | Ecuador |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 05/07 | ||
Bahia | 2 - 0 | Juventude |
Gremio | 2 - 2 | Palmeiras |
Fluminense | 1 - 1 | Internacional |
Corinthians | 3 - 2 | Vitoria |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
FC Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers |
Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City |
LA Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC |
J League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Sanfrecce Hiroshima | 1 - 3 | Vissel Kobe |
K League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Incheon United | 1 - 1 | |
Suwon FC | 1 - 1 | Ulsan Hyundai |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 05/07 | ||
Cape Town City FC | 0 - 0 Dừng | |
Henbury & Rockleaze FC | 01:00 | |
Bolton Rangers | 01:00 | |
FC Suederelbe | 2 - 5 | |
Coventry Copsewood FC | 01:00 | |
Buckland Athletic | 01:15 | |
Erith Town | 01:30 | |
Shildon AFC | 1 - 0 | |
Newton Aycliffe | 01:30 | |
Cardiff Met University | 3 - 0 | |
Bilston Town | 4 - 1 | |
Corsham Town | 0 - 1 | |
Hertford Town | 4 - 2 | |
Horbury Town | 2 - 3 | |
Hamworthy Recreation | 0 - 4 | |
Street FC | 1 - 0 | |
Brantham Athletic | 1 - 1 | |
Whitehill | 02:00 | |
ACS Champions FC Arges | 5 - 1 | |
NK Bravo | 0 - 0 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 0 - 1 | SC Braga |
Fehervar FC | 3 - 2 | |
FC Hatvan | 3 - 1 | |
Termalica Nieciecza | 2 - 3 | |
FK Varnsdorf | 5 - 2 | |
Viktoria Cologne | 0 - 1 | Paderborn |
Crvena Zvezda | 17:00 | |
Bayern Munich II | 1 - 1 | Magdeburg |
SoenderjyskE | 2 - 2 | |
1.FC Cologne 2 | 0 - 2 | |
Kufstein | 18:30 | Viktoria Plzen |
Viktoria Plzen | 2 - 0 | Karlsruher SC |
Ajax | 0 - 1 | |
Sturm Graz II | 2 - 2 | |
WSG Tirol | 2 - 4 | |
VfB Stuttgart II | 19:00 | |
MTK Budapest | 1 - 1 | |
Basel | 1 - 1 | Eintracht Braunschweig |
Lausanne | 1 - 2 | |
Sparta Prague | 3 - 0 | |
Sion | 4 - 0 | |
Sportfreunde Siegen | 0 - 6 | FC Cologne |
Nafta | 0 - 1 | Zaglebie Lubin |
FC Farul Constanta | 3 - 0 | |
LASK | 2 - 2 | |
FK Spartak Subotica | 2 - 0 | |
Lausanne | 1 - 3 | SC Braga |
SV Tillmitsch | 0 - 4 | |
Wolfsberger AC | 3 - 2 | |
Aktobe | 22:00 | |
Slovan Liberec | 2 - 0 | |
Winterthur | 4 - 0 | |
SC Weiz | 2 - 1 | |
Young Violets | 3 - 2 | |
Aalen | 23:00 | |
St. Petersburg | 23:30 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 05/07 | ||
Balestier Khalsa FC | 4 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 05/07 | ||
CD Imperial Unido | 0 - 0 Dừng | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Dinamo Minsk | 1 - 0 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Shakhtyor Soligorsk Reserves | 1 - 4 | |
FC Lida | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 05/07 | ||
Henan Songshan Longmen | 0 - 1 | Shanghai Port |
Hạng nhất Ecuador, Hôm qua - 05/07 | ||
Manta | 1 - 2 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm qua - 05/07 | ||
FK Ekibastuz | 3 - 0 | |
Jetisay FC | 2 - 3 | |
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 05/07 | ||
Deportivo Pinoza | 0 - 3 | |
Club Pilcomayo FBC | 1 - 4 | |
Sportivo Iteno | 1 - 0 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn |
Vikingur | 2 - 0 | HB Torshavn |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
NSI Runavik II | 0 - 1 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 05/07 | ||
Thor Akureyri | 3 - 1 | |
Fjoelnir | 0 - 0 | |
IR Reykjavik | 3 - 0 | |
Njardvik | 0 - 1 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Waterford FC | 1 - 0 | |
Drogheda United | 1 - 1 | |
Galway United FC | 1 - 1 | |
Sligo Rovers | 2 - 1 | |
Shamrock Rovers | 1 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Bray Wanderers | 0 - 1 | |
Finn Harps | 1 - 0 | |
Treaty United | 0 - 1 | |
UCD | 1 - 2 | |
Wexford FC | 1 - 3 | |