Tin bóng đá
Premier League đổi luật, Chelsea bất an
Adebayor nhận án phạt nặng từ FA
Inter - Barcelona: Cuộc chiến Etoo - Ibra thu nhỏ
MU nhẹ nhàng đánh bại Besiktas trên sân khách
Juventus bị Bordeaux cầm hòa đáng tiếc trên sân nhà
Bảng C: Real Madrid và Milan cùng có được 3 điểm đầu tiên
Bảng D Champions League: Chelsea thắng sát nút Porto
Ferguson "dùng" Cantona khích tướng Rooney
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 15/9)
Platini đánh giá cao Inter và Juventus tại Champions League
Buffon: Juventus sẽ vẫn thắng khi không có Diego
Bí mật việc vua phá lưới La Liga bị đuổi khỏi MU
Sir Alex khuyên Owen chấp nhận dự bị
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 07/07 | ||
---|---|---|
Hà Lan | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 07/07 | ||
Colombia | 4 - 0 | |
Uruguay | 08:00 | Brazil |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Fluminense | 0 - 0 Hoãn | Athletico Paranaense |
Internacional | 0 - 0 Hoãn | Flamengo |
Flamengo | 0 - 1 | Cuiaba |
Sao Paulo | 0 - 0 | Bragantino |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Philadelphia Union | 0 - 0 | New York Red Bulls |
CF Montreal | 0 - 0 | Vancouver Whitecaps |
Columbus Crew | 0 - 0 | Toronto FC |
FC Cincinnati | 0 - 0 | Inter Miami CF |
Orlando City | 0 - 0 | DC United |
Austin FC | 07:30 | New York City FC |
Real Salt Lake | 08:30 | Atlanta United |
Seattle Sounders FC | 09:30 | New England Revolution |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlanta | 1 - 1 | |
Deportivo Madryn | 1 - 0 | |
Brown de Adrogue | 0 - 0 | |
Almagro | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Goias | 1 - 2 | Chapecoense AF |
K League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Daejeon Citizen | 17:00 | Jeonbuk FC |
Gangwon FC | 17:00 | Gwangju FC |
J League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Avispa Fukuoka | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Coritiba | 21:00 | |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
San Telmo | 23:05 | |
J League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ehime FC | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ansan Greeners | 17:00 | Jeonnam Dragons |
Cheongju FC | 17:00 | Seoul E-Land FC |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Pittsburgh Riverhounds | 0 - 0 | |
Detroit City FC | 0 - 0 | |
North Carolina FC | 06:30 | |
San Antonio FC | 08:00 | |
Oakland Roots | 09:00 | |
Orange County SC | 09:00 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 07/07 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 20:00 | |
El Gounah | 23:00 | |
El Zamalek | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Rijeka | 7 - 1 | |
Zeleznicar Pancevo | 1 - 0 | |
FC Admira Wacker Modling | 1 - 1 | Fenerbahce |
FK Radnicki 1923 | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Penarol | 1 - 1 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Sport Boys | 0 - 1 | |
Cienciano | 1 - 1 | |
Irapuato | 08:00 | |
Olancho FC | 08:00 | |
Krylya Sovetov Samara | 14:00 | |
FK Ural Yekaterinburg | 15:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Queen's Park | 17:00 | |
Cúp quốc gia Việt Nam, Hôm nay - 07/07 | ||
Thanh Hóa | 18:00 | Hà Nội |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Viborg | 19:00 | |
1. Goppinger SV | 19:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Bodoe/Glimt | 19:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
DJK Vilzing | 20:00 | Jahn Regensburg |
Stellenbosch FC | 20:00 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Fenix | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
FSV Hollenbach | 20:00 | Stuttgart |
Holzheimer SG | 20:30 | Fortuna Dusseldorf |
Littlehampton Town | 21:00 | |
Hamburger SV III | 21:00 | |
Finn Harps | 21:00 | |
RW Essen | 21:00 | |
Crusaders | 21:00 | |
Patro Eisden | 21:00 | Union St.Gilloise |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
FK Haugesund | 22:00 | |
HamKam | 22:00 | |
KFUM Oslo | 22:00 | |
Molde | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
VfB Franken Schillingsfürst | 22:00 | |
Hutnik Krakow | 22:00 | |
Go Ahead Eagles | 22:00 | Almere City FC |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 22:00 | Osijek |
Zorya | 22:30 | |
Mura | 22:30 | |
Bohemians 1905 | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Progreso | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Novi Pazar | 23:00 | |
FC Orenburg | 23:00 | |
CSKA Moscow | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 07/07 | ||
York United FC | 2 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 07/07 | ||
Lion City Sailors FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
IFK Mariehamn | 22:30 | |
KuPS | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Coquimbo Unido | 4 - 0 | |
Puerto Montt | 0 - 0 Hoãn | |
Santiago Wanderers | 2 - 2 | |
Deportes Iquique | 07:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlantis | 22:30 | |
Klubi 04 | 22:30 | |
VIFK | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Magallanes | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
Gomel | 5 - 0 | |
FC Minsk | 20:00 | |
Naftan Novopolotsk | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
BATE Borisov Reserves | 18:00 | |
FK Orsha | 19:00 | |
FC Ostrovets | 20:00 | |
FK Molodechno | 21:00 | |
China Super League, Hôm nay - 07/07 | ||
Nantong Zhiyun FC | 18:00 | Chengdu Rongcheng |
Beijing Guoan | 18:35 | Wuhan Three Towns |
Qingdao Hainiu | 18:35 | |
Zhejiang Professional | 19:00 | Meizhou Hakka |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 07/07 | ||
Liaoning Tieren | 18:00 | |
Dalian Zhixing FC | 18:00 | |
Yanbian Longding | 18:00 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 07/07 | ||
Atletico de San Luis | 1 - 1 | |
CD Guadalajara | 08:00 | |
Tigres | 08:00 | |
Cruz Azul | 10:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Martin Ledesma | 21:00 | |
Fernando de la Mora | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 07/07 | ||
Talinna Kalev U21 | 19:00 | Paide Linnameeskond U21 |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 07/07 | ||
AIK | 19:00 | |
Vaernamo | 19:00 | |
GAIS | 21:30 | |
Malmo FF | 21:30 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 07/07 | ||
Valur | 4 - 0 | |
V-League, Hôm qua - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 1 - 1 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm qua - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 2 - 0 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 1 - 1 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 3 - 4 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 2 - 2 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 2 - 3 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Jeju United | 3 - 2 | FC Seoul |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 4 - 0 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 3 - 2 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Daegu FC | 3 - 3 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
America MG | 2 - 0 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 3 - 1 | |
Iwaki FC | 0 - 1 | |
Ventforet Kofu | 1 - 3 | |
Yokohama FC | 1 - 0 | |
Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Gimpo FC | 3 - 3 | |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 2 - 0 | |
Montedio Yamagata | 1 - 0 | |
Renofa Yamaguchi | 1 - 0 | |
V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 0 - 0 Hoãn | |
Smouha SC | 2 - 0 | |
ZED FC | 0 - 1 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Schwaz | 0 - 0 Dừng | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Luzern | 1 - 1 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Christleton FC | 3 - 2 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 1 - 7 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Colden Common | 3 - 2 | |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Fulwood Amateurs AFC | 2 - 3 | |
Wombwell Town FC | 4 - 3 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Portishead Town FC | 2 - 4 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 1 - 2 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Deal Town | 01:45 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 2 - 0 | |
Eastwood Community FC | 4 - 0 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Marek Dupnitsa | 0 - 2 | |
Szentlorinc | 6 - 1 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 1 - 0 | |
Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | |
Kaposvari | 3 - 2 | |
Skierniewice | 0 - 2 | |
SK Prostejov | 4 - 0 | |
HNK Gorica | 1 - 0 | |
Lendorf | 7 - 0 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 1 - 4 | |
Chrobry Glogow | 0 - 1 | Miedz Legnica |
SW Bregenz | 1 - 2 | |
Monaco | 0 - 1 | |
Putnok VSE | 3 - 0 | |
Bekescsaba | 4 - 1 | |
FK Spisska Nova Ves | 0 - 1 | |
Erdi VSE | 2 - 2 | |
Zaglebie II Lubin | 2 - 3 | Polkowice |
Puchov | 5 - 0 | |
SC Bruehl | 1 - 5 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2 - 4 | |
Mlada Boleslav | 2 - 1 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Olimpija Ljubljana | 3 - 1 | |
SK Lisen | 2 - 2 | |
Slaven | 0 - 0 | |
FC Vlasim | 2 - 3 | |
SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | |
Dukla Banska Bystrica | 1 - 1 | |
FC Petrzalka 1898 | 1 - 3 | |
Gyirmot | 1 - 0 | |
Komarno | 4 - 0 | |
Chojniczanka Chojnice | 1 - 2 | |
Widzew Lodz | 2 - 1 | |
Xamax | 1 - 0 | |
GKS Jastrzebie | 2 - 0 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
Hradec Kralove | 2 - 0 | |
Vitoria de Guimaraes | 2 - 1 | |
FC Liefering | 5 - 1 | |
LKS Lodz | 3 - 1 | |
Puszcza Niepolomice | 1 - 1 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 5 - 2 | |
Legia Warszawa | 2 - 0 | |
Epsom & Ewell | 1 - 2 | |
Wieczysta Krakow | 2 - 2 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 0 - 2 | |
Glebe FC | 17:00 | |
De Treffers | 2 - 2 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Telstar | 0 - 0 | |
Genk | 3 - 3 | |
Zawisza Bydgoszcz | 0 - 2 | |
Thun | 0 - 1 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 3 - 0 | |
Fortuna Sittard | 5 - 2 | |
Lyngby | 0 - 4 | |
Hemsworth MW | 0 - 0 Dừng | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
TSV Hartberg | 2 - 3 | |
Hythe & Dibden | 2 - 1 | |
FC Porto | 0 - 0 Dừng | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 2 - 4 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 0 - 0 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Ascot United | 18:00 | |
Dynamo Dresden | 1 - 2 | |
RKC Waalwijk | 2 - 3 | |
Thatcham Town | 18:00 | |
OB | 1 - 3 | |
Holker Old Boys AFC | 1 - 5 | |
Holyport | 0 - 6 | |
Guiseley | 0 - 7 | Huddersfield |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 1 - 1 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Farnham Town | 4 - 0 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
FC Rapperswil-Jona | 3 - 1 | St. Gallen |
Hannover 96 | 2 - 1 | |
Colne | 0 - 1 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Alfreton Town | 0 - 2 | Sheffield Wednesday |
Paksi FC II | 19:00 | |
BFC Dynamo | 3 - 0 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 2 - 2 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 0 - 5 | NEC Nijmegen |
Victoria Hamburg | 7 - 0 | |
Stranraer | 1 - 0 | |
Bridlington Town | 0 - 2 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 1 - 1 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 4 - 1 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 0 - 16 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 0 - 13 | Mainz |
Asvb Blijham | 0 - 15 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 0 - 3 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 2 - 3 | |
Erzgebirge Aue | 5 - 0 | |
Sheppey United | 1 - 2 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Bamber Bridge | 0 - 2 | |
Chatham Town | 0 - 0 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Groene Ster | 0 - 3 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | |
Lingfield | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 3 - 4 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 5 | |
Stuttgarter Kickers | 3 - 3 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 1 - 2 | |
TuS Neetze | 0 - 12 | Hamburger SV |
Longridge Town | 19:00 | |
Bracknell Town | 3 - 3 | |
Highworth Town | 1 - 3 | |
Meppen | 0 - 0 | |
Lugano | 0 - 1 | |
Rot Weiss Ahlen | 1 - 3 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
FC Twente | 2 - 2 | St.Truiden |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
Lech Poznan | 1 - 1 | |
Alsager Town | 0 - 3 | |
Fortuna Cologne | 3 - 2 | |
Burghausen | 1 - 1 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Ingolstadt | 1 - 1 | |
Arminia Bielefeld | 4 - 0 | |
Hallescher FC | 2 - 1 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Cercle Brugge | 3 - 2 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Fisher | 19:30 | |
Hamburger SV II | 5 - 5 | |
Buxton | 4 - 1 | |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Almelose Selectie | 2 - 2 | Heracles |
Excelsior Maassluis | 0 - 7 | Sparta Rotterdam |
Kidsgrove Athletic | 0 - 1 | |
FC Dordrecht | 0 - 4 | Feyenoord |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
RKDSV | 0 - 6 | |
Sutton United | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 1 - 6 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 2 - 2 | |
SV Kuchl | 1 - 8 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Cerro Largo | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Forfar Athletic | 2 - 1 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Carmarthen | 2 - 2 | |
Walton and Hersham | 3 - 3 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 1 - 4 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Quorn | 20:00 | |
Haywards Heath Town | 0 - 2 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Raal La Louviere | 3 - 0 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Young Boys | 0 - 1 | |
Shawbury United | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 6 - 1 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Thun | 0 - 0 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Evesham United | 1 - 1 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Basel | 2 - 1 | |
Lens | 6 - 3 | Kortrijk |
Adler Union Frintrop | 0 - 9 | |
Quick Boys | 0 - 2 | Excelsior |
Yateley United | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 2 - 0 | |
Vejle Boldklub | 0 - 0 Dừng | |
Kendal Town | 20:00 | |
Matlock Town | 0 - 0 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Hebburn Town | 1 - 6 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 2 - 4 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Hitchin Town | 0 - 1 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Chorley | 2 - 0 | |
Faversham Town | 1 - 4 | |
Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackburn Rovers |
Dartford | 1 - 6 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Austria Wien | 1 - 3 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 2 - 2 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Holstein Kiel | 4 - 1 Dừng | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 0 - 4 | Union Berlin |
Ponteland United | 20:30 | |
Loughgall | 1 - 1 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Rakow Czestochowa | 0 - 0 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Keciorengucu | 1 - 0 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 1 - 0 | |
Lippstadt | 21:00 | |
South Park | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Merthyr Town | 3 - 0 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 2 - 1 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 0 - 4 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Ashford United | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Leicester Road | 1 - 0 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 2 - 1 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 3 - 0 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Oxford City | 9 - 0 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 0 - 2 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Poole Town | 0 - 2 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 2 - 1 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 0 - 1 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 0 - 1 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
PAOK FC | 0 - 1 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 0 - 2 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
FK Spartak Subotica | 0 - 0 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Madese Boys | 0 - 5 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 3 - 1 | |
Ferencvaros | 1 - 1 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | |
Stansted | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Slavia Prague | 0 - 3 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Vojvodina | 0 - 0 Dừng | |
Botev Vratsa | 0 - 0 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 1 - 0 | |
Parndorf | 4 - 2 | |
CS Dinamo Bucuresti | 0 - 0 Dừng | |
Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Bayern Munich II | 1 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Boston River | 2 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
SV Horn | 0 - 0 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 1 - 1 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Tekstilac Odzaci | 3 - 1 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
Royal Antwerp | 2 - 1 | KV Mechelen |
FC Anker Wismar | 0 - 6 | Hansa Rostock |
Shakhtar Donetsk | 1 - 1 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Levski Sofia | 0 - 0 | |
SV Wallern | 0 - 2 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 0 - 6 | |
Young Lions | 0 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
Ilves | 3 - 0 | HJK Helsinki |
VPS | 2 - 3 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 0 - 0 | |
FC Jazz | 2 - 3 | |
FCV | 0 - 2 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 0 - 0 | |
FK Vitebsk | 0 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | |
Energetik-BGU | 0 - 0 | |
Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 2 - 2 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 6 - 0 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 1 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 1 - 3 | |
Jiangxi Beidamen | 0 - 1 | |
Nanjing City | 0 - 0 | |
Shijiazhuang Gongfu | 2 - 4 | |
Yunnan Yukun | 2 - 0 | |
VĐQG Mexico, Hôm qua - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 2 - 2 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 0 - 1 | |
Pastoreo FC | 0 - 1 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Elva | 0 - 0 | |
FCI Levadia U21 | 5 - 1 | |
Tartu JK Welco | 2 - 2 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 0 - 2 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 4 - 3 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 0 - 1 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm qua - 06/07 | ||
Elfsborg | 3 - 0 | |
Mjaellby | 3 - 2 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IA Akranes | 8 - 0 | |
KR Reykjavik | 1 - 1 | |
Vestri | 2 - 2 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | |
Throttur Reykjavik | 4 - 1 | |