Tin bóng đá
Ferguson gọi Man City là kẻ vênh váo
Trước vòng 4 Serie A: Khó có bất ngờ
Adebayor: "Wenger nhận tiền sau lưng tôi"
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 18/9)
Roma & Hamburg thua bẽ bàng, Valencia chia điểm
“Ronaldo quá đắt so với Kaka”
Juventus tính “cướp hàng” của Arsenal
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 17/9)
Dư âm trận Inter - Barca: Người chiến thắng là Mourinho
Fabio Capello: “Anh là đội bóng cuối cùng tôi dẫn dắt”
Fergie muốn Scholes hoãn kế hoạch “nghỉ hưu”
Sau lượt trận thứ nhất vòng bàng Champions League: "Con vua thì vẫn làm vua..."
6 dấu mốc thăng trầm của Kenyon - "Ông hoàng mua sắm"
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 07/07 | ||
---|---|---|
Hà Lan | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 07/07 | ||
Colombia | 5 - 0 | |
Uruguay | 0 - 0 | Brazil |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Fluminense | 0 - 0 Hoãn | Athletico Paranaense |
Internacional | 0 - 0 Hoãn | Flamengo |
Flamengo | 1 - 1 | Cuiaba |
Sao Paulo | 2 - 0 | Bragantino |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Philadelphia Union | 0 - 0 | New York Red Bulls |
CF Montreal | 0 - 1 | Vancouver Whitecaps |
Columbus Crew | 2 - 0 | Toronto FC |
FC Cincinnati | 5 - 1 | Inter Miami CF |
Orlando City | 3 - 0 | DC United |
Austin FC | 0 - 0 | New York City FC |
Real Salt Lake | 08:30 | Atlanta United |
Seattle Sounders FC | 09:30 | New England Revolution |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlanta | 1 - 1 | |
Deportivo Madryn | 1 - 0 | |
Brown de Adrogue | 0 - 0 | |
Almagro | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Goias | 1 - 2 | Chapecoense AF |
K League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Daejeon Citizen | 17:00 | Jeonbuk FC |
Gangwon FC | 17:00 | Gwangju FC |
J League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Avispa Fukuoka | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Coritiba | 21:00 | |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
San Telmo | 23:05 | |
J League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ehime FC | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ansan Greeners | 17:00 | Jeonnam Dragons |
Cheongju FC | 17:00 | Seoul E-Land FC |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Pittsburgh Riverhounds | 0 - 1 | |
Detroit City FC | 1 - 1 | |
North Carolina FC | 0 - 1 | |
San Antonio FC | 08:30 | |
Oakland Roots | 09:00 | |
Orange County SC | 09:00 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 07/07 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 20:00 | |
El Gounah | 23:00 | |
El Zamalek | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Zeleznicar Pancevo | 1 - 0 | |
Rijeka | 7 - 1 | |
FC Admira Wacker Modling | 1 - 1 | Fenerbahce |
FK Radnicki 1923 | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Penarol | 1 - 1 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Sport Boys | 0 - 1 | |
Cienciano | 2 - 1 | |
Irapuato | 08:00 | |
Olancho FC | 08:00 | |
Krylya Sovetov Samara | 14:00 | |
FK Ural Yekaterinburg | 15:00 | |
Queen's Park | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Cúp quốc gia Việt Nam, Hôm nay - 07/07 | ||
Thanh Hóa | 18:00 | Hà Nội |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Viborg | 19:00 | |
1. Goppinger SV | 19:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Bodoe/Glimt | 19:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
DJK Vilzing | 20:00 | Jahn Regensburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Fenix | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
FSV Hollenbach | 20:00 | Stuttgart |
Stellenbosch FC | 20:00 | |
Holzheimer SG | 20:30 | Fortuna Dusseldorf |
Finn Harps | 21:00 | |
Littlehampton Town | 21:00 | |
Hamburger SV III | 21:00 | |
RW Essen | 21:00 | |
Crusaders | 21:00 | |
Patro Eisden | 21:00 | Union St.Gilloise |
VfB Franken Schillingsfürst | 22:00 | |
Go Ahead Eagles | 22:00 | Almere City FC |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 22:00 | Osijek |
Hutnik Krakow | 22:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
FK Haugesund | 22:00 | |
HamKam | 22:00 | |
KFUM Oslo | 22:00 | |
Molde | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Mura | 22:30 | |
Zorya | 22:30 | |
Bohemians 1905 | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Progreso | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Novi Pazar | 23:00 | |
FC Orenburg | 23:00 | |
CSKA Moscow | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 07/07 | ||
York United FC | 2 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 07/07 | ||
Lion City Sailors FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
IFK Mariehamn | 22:30 | |
KuPS | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Coquimbo Unido | 4 - 0 | |
Puerto Montt | 0 - 0 Hoãn | |
Santiago Wanderers | 2 - 2 | |
Deportes Iquique | 1 - 0 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlantis | 22:30 | |
Klubi 04 | 22:30 | |
VIFK | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Magallanes | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
Gomel | 5 - 0 | |
FC Minsk | 20:00 | |
Naftan Novopolotsk | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
BATE Borisov Reserves | 18:00 | |
FK Orsha | 19:00 | |
FC Ostrovets | 20:00 | |
FK Molodechno | 21:00 | |
China Super League, Hôm nay - 07/07 | ||
Nantong Zhiyun FC | 18:00 | Chengdu Rongcheng |
Beijing Guoan | 18:35 | Wuhan Three Towns |
Qingdao Hainiu | 18:35 | |
Zhejiang Professional | 19:00 | Meizhou Hakka |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 07/07 | ||
Dalian Zhixing FC | 18:00 | |
Liaoning Tieren | 18:00 | |
Yanbian Longding | 18:00 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 07/07 | ||
Atletico de San Luis | 2 - 1 | |
CD Guadalajara | 0 - 0 | |
Tigres | 0 - 0 | |
Cruz Azul | 10:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Martin Ledesma | 21:00 | |
Fernando de la Mora | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 07/07 | ||
Talinna Kalev U21 | 19:00 | Paide Linnameeskond U21 |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 07/07 | ||
AIK | 19:00 | |
Vaernamo | 19:00 | |
GAIS | 21:30 | |
Malmo FF | 21:30 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 07/07 | ||
Valur | 4 - 0 | |
V-League, Hôm qua - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 1 - 1 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm qua - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 2 - 0 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 1 - 1 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 3 - 4 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 2 - 2 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 2 - 3 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Jeju United | 3 - 2 | FC Seoul |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 4 - 0 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 3 - 2 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Daegu FC | 3 - 3 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
America MG | 2 - 0 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 3 - 1 | |
Iwaki FC | 0 - 1 | |
Ventforet Kofu | 1 - 3 | |
Yokohama FC | 1 - 0 | |
Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Gimpo FC | 3 - 3 | |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 2 - 0 | |
Montedio Yamagata | 1 - 0 | |
Renofa Yamaguchi | 1 - 0 | |
V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 0 - 0 Hoãn | |
Smouha SC | 2 - 0 | |
ZED FC | 0 - 1 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Schwaz | 0 - 0 Dừng | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 1 - 7 | |
Christleton FC | 3 - 2 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Wombwell Town FC | 4 - 3 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Fulwood Amateurs AFC | 2 - 3 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Portishead Town FC | 2 - 4 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 1 - 2 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Deal Town | 01:45 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 2 - 0 | |
Eastwood Community FC | 4 - 0 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 1 - 0 | |
Marek Dupnitsa | 0 - 2 | |
Szentlorinc | 6 - 1 | |
Kaposvari | 3 - 2 | |
Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | |
SK Prostejov | 4 - 0 | |
Skierniewice | 0 - 2 | |
HNK Gorica | 1 - 0 | |
Lendorf | 7 - 0 | |
SW Bregenz | 1 - 2 | |
Chrobry Glogow | 0 - 1 | Miedz Legnica |
DAC 1904 Dunajska Streda | 1 - 4 | |
SK Lisen | 2 - 2 | |
Slaven | 0 - 0 | |
FC Vlasim | 2 - 3 | |
SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | |
Dukla Banska Bystrica | 1 - 1 | |
FC Petrzalka 1898 | 1 - 3 | |
Erdi VSE | 2 - 2 | |
Zaglebie II Lubin | 2 - 3 | Polkowice |
Olimpija Ljubljana | 3 - 1 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Monaco | 0 - 1 | |
Puchov | 5 - 0 | |
SC Bruehl | 1 - 5 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2 - 4 | |
Mlada Boleslav | 2 - 1 | |
Gyirmot | 1 - 0 | |
GKS Jastrzebie | 2 - 0 | |
Widzew Lodz | 2 - 1 | |
Xamax | 1 - 0 | |
Komarno | 4 - 0 | |
Chojniczanka Chojnice | 1 - 2 | |
Putnok VSE | 3 - 0 | |
Bekescsaba | 4 - 1 | |
FK Spisska Nova Ves | 0 - 1 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
Hradec Kralove | 2 - 0 | |
Legia Warszawa | 2 - 0 | |
Vitoria de Guimaraes | 2 - 1 | |
FC Liefering | 5 - 1 | |
LKS Lodz | 3 - 1 | |
Puszcza Niepolomice | 1 - 1 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 5 - 2 | |
Epsom & Ewell | 1 - 2 | |
De Treffers | 2 - 2 | |
Telstar | 0 - 0 | |
Genk | 3 - 3 | |
Zawisza Bydgoszcz | 0 - 2 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 2 - 2 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 0 - 2 | |
Thun | 0 - 1 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 3 - 0 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
TSV Hartberg | 2 - 3 | |
Fortuna Sittard | 5 - 2 | |
Lyngby | 0 - 4 | |
Hemsworth MW | 0 - 0 Dừng | |
Hythe & Dibden | 2 - 1 | |
FC Porto | 0 - 0 Dừng | |
RKC Waalwijk | 2 - 3 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Thatcham Town | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 2 - 4 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 0 - 0 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Ascot United | 18:00 | |
Dynamo Dresden | 1 - 2 | |
OB | 1 - 3 | |
Holker Old Boys AFC | 1 - 5 | |
Holyport | 0 - 6 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 1 - 1 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Guiseley | 0 - 7 | Huddersfield |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Lech Poznan | 1 - 1 | |
Alsager Town | 0 - 3 | |
Fortuna Cologne | 3 - 2 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 1 - 1 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 4 - 1 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 0 - 16 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 0 - 13 | Mainz |
Asvb Blijham | 0 - 15 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 0 - 3 | |
FC Twente | 2 - 2 | St.Truiden |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 2 - 3 | |
Erzgebirge Aue | 5 - 0 | |
Sheppey United | 1 - 2 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Bamber Bridge | 0 - 2 | |
Chatham Town | 0 - 0 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Farnham Town | 4 - 0 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
FC Rapperswil-Jona | 3 - 1 | St. Gallen |
Hannover 96 | 2 - 1 | |
Paksi FC II | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 2 - 2 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
BFC Dynamo | 3 - 0 | |
Burghausen | 1 - 1 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 0 - 5 | NEC Nijmegen |
Colne | 0 - 1 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Alfreton Town | 0 - 2 | Sheffield Wednesday |
Lech Poznan | 19:00 | |
Victoria Hamburg | 7 - 0 | |
Jahn Regensburg | 3 - 4 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 5 | |
Stuttgarter Kickers | 3 - 3 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 1 - 2 | |
TuS Neetze | 0 - 12 | Hamburger SV |
Longridge Town | 19:00 | |
Bracknell Town | 3 - 3 | |
Highworth Town | 1 - 3 | |
Meppen | 0 - 0 | |
Groene Ster | 0 - 3 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | |
Lingfield | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Stranraer | 1 - 0 | |
Bridlington Town | 0 - 2 | |
Ingolstadt | 1 - 1 | |
Arminia Bielefeld | 4 - 0 | |
Hallescher FC | 2 - 1 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Cercle Brugge | 3 - 2 | |
Lugano | 0 - 1 | |
Rot Weiss Ahlen | 1 - 3 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Fisher | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Kidsgrove Athletic | 0 - 1 | |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Almelose Selectie | 2 - 2 | Heracles |
Excelsior Maassluis | 0 - 7 | Sparta Rotterdam |
RKDSV | 0 - 6 | |
Hamburger SV II | 5 - 5 | |
Sutton United | 19:30 | |
FC Dordrecht | 0 - 4 | Feyenoord |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Buxton | 4 - 1 | |
Broxburn Athletic | 1 - 6 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Raal La Louviere | 3 - 0 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 2 - 4 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Hitchin Town | 0 - 1 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 2 - 0 | |
Faversham Town | 1 - 4 | |
Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackburn Rovers |
Dartford | 1 - 6 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Yateley United | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Young Boys | 0 - 1 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 2 - 0 | |
Quick Boys | 0 - 2 | Excelsior |
Lliswerry FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Evesham United | 1 - 1 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Basel | 2 - 1 | |
Adler Union Frintrop | 0 - 9 | |
Lens | 6 - 3 | Kortrijk |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Thun | 0 - 0 | |
AZ Alkmaar | 6 - 1 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 0 - 0 Dừng | |
Kendal Town | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Forfar Athletic | 2 - 1 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Carmarthen | 2 - 2 | |
Walton and Hersham | 3 - 3 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 1 - 4 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Quorn | 20:00 | |
Haywards Heath Town | 0 - 2 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Cerro Largo | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
SV Kuchl | 1 - 8 | FC Salzburg |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 2 - 2 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Matlock Town | 0 - 0 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Hebburn Town | 1 - 6 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 0 - 4 | Union Berlin |
Ponteland United | 20:30 | |
Austria Wien | 1 - 3 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 2 - 2 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Holstein Kiel | 4 - 1 Dừng | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Loughgall | 1 - 1 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Keciorengucu | 1 - 0 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Rakow Czestochowa | 0 - 0 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 1 - 0 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
South Park | 21:00 | |
Merthyr Town | 3 - 0 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 2 - 1 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Poole Town | 0 - 2 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 0 - 2 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Oxford City | 9 - 0 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 2 - 1 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 0 - 2 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 0 - 4 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Leicester Road | 1 - 0 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 2 - 1 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Ashford United | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 3 - 0 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 0 - 1 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 0 - 1 | |
PAOK FC | 0 - 1 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
FK Spartak Subotica | 0 - 0 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 1 - 0 | |
Madese Boys | 0 - 5 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Ferencvaros | 1 - 1 | |
Stal Rzeszow | 3 - 1 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | |
Stansted | 22:00 | |
Vojvodina | 0 - 0 Dừng | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Slavia Prague | 0 - 3 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Botev Vratsa | 0 - 0 | |
Parndorf | 4 - 2 | |
CS Dinamo Bucuresti | 0 - 0 Dừng | |
Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Boston River | 2 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Panathinaikos | 22:30 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Bayern Munich II | 1 - 2 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
SV Horn | 0 - 0 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 1 - 1 | |
FC Anker Wismar | 0 - 6 | Hansa Rostock |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Royal Antwerp | 2 - 1 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 3 - 1 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
SV Wallern | 0 - 2 | |
Shakhtar Donetsk | 1 - 1 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Levski Sofia | 0 - 0 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 0 - 6 | |
Young Lions | 0 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
Ilves | 3 - 0 | HJK Helsinki |
VPS | 2 - 3 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 0 - 0 | |
FC Jazz | 2 - 3 | |
FCV | 0 - 2 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 0 - 0 | |
FK Vitebsk | 0 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | |
Energetik-BGU | 0 - 0 | |
Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 2 - 2 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 6 - 0 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 1 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 1 - 3 | |
Jiangxi Beidamen | 0 - 1 | |
Nanjing City | 0 - 0 | |
Shijiazhuang Gongfu | 2 - 4 | |
Yunnan Yukun | 2 - 0 | |
VĐQG Mexico, Hôm qua - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 2 - 2 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 0 - 1 | |
Pastoreo FC | 0 - 1 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Elva | 0 - 0 | |
FCI Levadia U21 | 5 - 1 | |
Tartu JK Welco | 2 - 2 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 0 - 2 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 4 - 3 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 0 - 1 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm qua - 06/07 | ||
Mjaellby | 3 - 2 | |
Elfsborg | 3 - 0 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IA Akranes | 8 - 0 | |
KR Reykjavik | 1 - 1 | |
Vestri | 2 - 2 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | |
Throttur Reykjavik | 4 - 1 | |
Đọc nhiều
- 1 HLV Southgate thay đổi sơ đồ chiến thuật của ĐT Anh trước Thụy Sĩ
- 2 Nhận định Colorado Springs vs Tulsa 8h00 ngày 5/7 (Hạng Nhất Mỹ 2024)
- 3 UEFA bố trí trọng tài gây tranh cãi bắt trận Tây Ban Nha - Đức
- 4 Nhận định Colorado Rapids vs Sporting Kansas 8h30 ngày 5/7 (Nhà nghề Mỹ 2024)
- 5 Nóng: Bayern chiêu mộ thành công Joao Palhinha