Tin bóng đá
Dư âm trận derby Manchester: 6 phút định mệnh để phân chia quyền lực
Totti tỏa sáng, Roma tạm vượt khó
Người hùng Owen ngất ngây với bàn thắng để đời
Real thắng "5 sao", Valencia sảy chân
Chelsea áp đảo Tottenham trong trận derby thành London
Milan nhọc nhằn có 3 điểm trước Bologna nhờ lão tướng Seedorf
Milito chói sáng, Inter có 3 điểm quan trọng trước Cagliari
Manchester United giành chiến thắng nghẹt thở trước người hàng xóm Man City
Benitez hết lời khen ngợi Torres
Bản tin tổng hợp Bongda24h (ngày 20/9)
Ronaldinho tính chuyện treo giày
Real Madrid - Xerez: "Mưa" Bernabeu
Milan - Bologna: Cổ tích không thể có lần thứ hai
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 07/07 | ||
---|---|---|
Hà Lan | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 07/07 | ||
Colombia | 5 - 0 | |
Uruguay | 08:00 | Brazil |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Fluminense | 0 - 0 Hoãn | Athletico Paranaense |
Internacional | 0 - 0 Hoãn | Flamengo |
Flamengo | 1 - 1 | Cuiaba |
Sao Paulo | 0 - 0 | Bragantino |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Philadelphia Union | 0 - 0 | New York Red Bulls |
CF Montreal | 0 - 1 | Vancouver Whitecaps |
Columbus Crew | 1 - 0 | Toronto FC |
FC Cincinnati | 2 - 1 | Inter Miami CF |
Orlando City | 2 - 0 | DC United |
Austin FC | 07:30 | New York City FC |
Real Salt Lake | 08:30 | Atlanta United |
Seattle Sounders FC | 09:30 | New England Revolution |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlanta | 1 - 1 | |
Brown de Adrogue | 0 - 0 | |
Deportivo Madryn | 1 - 0 | |
Almagro | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Goias | 1 - 2 | Chapecoense AF |
J League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Avispa Fukuoka | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
K League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Daejeon Citizen | 17:00 | Jeonbuk FC |
Gangwon FC | 17:00 | Gwangju FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Coritiba | 21:00 | |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
San Telmo | 23:05 | |
K League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ansan Greeners | 17:00 | Jeonnam Dragons |
Cheongju FC | 17:00 | Seoul E-Land FC |
J League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ehime FC | 17:00 | |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Pittsburgh Riverhounds | 0 - 0 | |
Detroit City FC | 0 - 0 | |
North Carolina FC | 0 - 0 | |
San Antonio FC | 08:00 | |
Oakland Roots | 09:00 | |
Orange County SC | 09:00 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 07/07 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 20:00 | |
El Gounah | 23:00 | |
El Zamalek | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Rijeka | 7 - 1 | |
Zeleznicar Pancevo | 1 - 0 | |
FC Admira Wacker Modling | 1 - 1 | Fenerbahce |
FK Radnicki 1923 | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Penarol | 1 - 1 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Sport Boys | 0 - 1 | |
Cienciano | 2 - 1 | |
Irapuato | 08:00 | |
Olancho FC | 08:00 | |
Krylya Sovetov Samara | 14:00 | |
FK Ural Yekaterinburg | 15:00 | |
Queen's Park | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Cúp quốc gia Việt Nam, Hôm nay - 07/07 | ||
Thanh Hóa | 18:00 | Hà Nội |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Viborg | 19:00 | |
1. Goppinger SV | 19:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Bodoe/Glimt | 19:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
DJK Vilzing | 20:00 | Jahn Regensburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Fenix | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
FSV Hollenbach | 20:00 | Stuttgart |
Stellenbosch FC | 20:00 | |
Holzheimer SG | 20:30 | Fortuna Dusseldorf |
Littlehampton Town | 21:00 | |
Hamburger SV III | 21:00 | |
Finn Harps | 21:00 | |
Crusaders | 21:00 | |
Patro Eisden | 21:00 | Union St.Gilloise |
RW Essen | 21:00 | |
Hutnik Krakow | 22:00 | |
Go Ahead Eagles | 22:00 | Almere City FC |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 22:00 | Osijek |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
FK Haugesund | 22:00 | |
HamKam | 22:00 | |
KFUM Oslo | 22:00 | |
Molde | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
VfB Franken Schillingsfürst | 22:00 | |
Zorya | 22:30 | |
Mura | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Progreso | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Bohemians 1905 | 22:30 | |
Novi Pazar | 23:00 | |
FC Orenburg | 23:00 | |
CSKA Moscow | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 07/07 | ||
York United FC | 2 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 07/07 | ||
Lion City Sailors FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
IFK Mariehamn | 22:30 | |
KuPS | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Coquimbo Unido | 4 - 0 | |
Puerto Montt | 0 - 0 Hoãn | |
Santiago Wanderers | 2 - 2 | |
Deportes Iquique | 0 - 0 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlantis | 22:30 | |
Klubi 04 | 22:30 | |
VIFK | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Magallanes | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
Gomel | 5 - 0 | |
FC Minsk | 20:00 | |
Naftan Novopolotsk | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
BATE Borisov Reserves | 18:00 | |
FK Orsha | 19:00 | |
FC Ostrovets | 20:00 | |
FK Molodechno | 21:00 | |
China Super League, Hôm nay - 07/07 | ||
Nantong Zhiyun FC | 18:00 | Chengdu Rongcheng |
Beijing Guoan | 18:35 | Wuhan Three Towns |
Qingdao Hainiu | 18:35 | |
Zhejiang Professional | 19:00 | Meizhou Hakka |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 07/07 | ||
Yanbian Longding | 18:00 | |
Dalian Zhixing FC | 18:00 | |
Liaoning Tieren | 18:00 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 07/07 | ||
Atletico de San Luis | 1 - 1 | |
CD Guadalajara | 08:00 | |
Tigres | 08:00 | |
Cruz Azul | 10:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Martin Ledesma | 21:00 | |
Fernando de la Mora | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 07/07 | ||
Talinna Kalev U21 | 19:00 | Paide Linnameeskond U21 |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 07/07 | ||
AIK | 19:00 | |
Vaernamo | 19:00 | |
GAIS | 21:30 | |
Malmo FF | 21:30 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 07/07 | ||
Valur | 4 - 0 | |
V-League, Hôm qua - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 1 - 1 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm qua - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 2 - 0 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 1 - 1 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 3 - 4 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 2 - 2 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 2 - 3 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Jeju United | 3 - 2 | FC Seoul |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 4 - 0 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 3 - 2 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Daegu FC | 3 - 3 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
America MG | 2 - 0 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 3 - 1 | |
Iwaki FC | 0 - 1 | |
Ventforet Kofu | 1 - 3 | |
Yokohama FC | 1 - 0 | |
Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Gimpo FC | 3 - 3 | |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 2 - 0 | |
Montedio Yamagata | 1 - 0 | |
Renofa Yamaguchi | 1 - 0 | |
V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 0 - 0 Hoãn | |
Smouha SC | 2 - 0 | |
ZED FC | 0 - 1 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Schwaz | 0 - 0 Dừng | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Christleton FC | 3 - 2 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 1 - 7 | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Fulwood Amateurs AFC | 2 - 3 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Wombwell Town FC | 4 - 3 | |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Portishead Town FC | 2 - 4 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 1 - 2 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Deal Town | 01:45 | |
Eastwood Community FC | 4 - 0 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 2 - 0 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Marek Dupnitsa | 0 - 2 | |
Szentlorinc | 6 - 1 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 1 - 0 | |
Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | |
Kaposvari | 3 - 2 | |
Skierniewice | 0 - 2 | |
SK Prostejov | 4 - 0 | |
HNK Gorica | 1 - 0 | |
Lendorf | 7 - 0 | |
Chrobry Glogow | 0 - 1 | Miedz Legnica |
DAC 1904 Dunajska Streda | 1 - 4 | |
SW Bregenz | 1 - 2 | |
Slaven | 0 - 0 | |
SK Lisen | 2 - 2 | |
FC Vlasim | 2 - 3 | |
SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | |
Dukla Banska Bystrica | 1 - 1 | |
FC Petrzalka 1898 | 1 - 3 | |
Monaco | 0 - 1 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Olimpija Ljubljana | 3 - 1 | |
Putnok VSE | 3 - 0 | |
Bekescsaba | 4 - 1 | |
FK Spisska Nova Ves | 0 - 1 | |
Gyirmot | 1 - 0 | |
Komarno | 4 - 0 | |
Chojniczanka Chojnice | 1 - 2 | |
Widzew Lodz | 2 - 1 | |
Xamax | 1 - 0 | |
GKS Jastrzebie | 2 - 0 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
Hradec Kralove | 2 - 0 | |
Vitoria de Guimaraes | 2 - 1 | |
FC Liefering | 5 - 1 | |
LKS Lodz | 3 - 1 | |
Puszcza Niepolomice | 1 - 1 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 5 - 2 | |
Legia Warszawa | 2 - 0 | |
Puchov | 5 - 0 | |
SC Bruehl | 1 - 5 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2 - 4 | |
Mlada Boleslav | 2 - 1 | |
Erdi VSE | 2 - 2 | |
Zaglebie II Lubin | 2 - 3 | Polkowice |
Zawisza Bydgoszcz | 0 - 2 | |
Epsom & Ewell | 1 - 2 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Telstar | 0 - 0 | |
Genk | 3 - 3 | |
De Treffers | 2 - 2 | |
Wieczysta Krakow | 2 - 2 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 0 - 2 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Thun | 0 - 1 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 3 - 0 | |
Fortuna Sittard | 5 - 2 | |
Lyngby | 0 - 4 | |
Hemsworth MW | 0 - 0 Dừng | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
TSV Hartberg | 2 - 3 | |
Hythe & Dibden | 2 - 1 | |
FC Porto | 0 - 0 Dừng | |
Dynamo Dresden | 1 - 2 | |
Ascot United | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 2 - 4 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 0 - 0 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
RKC Waalwijk | 2 - 3 | |
Thatcham Town | 18:00 | |
OB | 1 - 3 | |
Holker Old Boys AFC | 1 - 5 | |
Holyport | 0 - 6 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Guiseley | 0 - 7 | Huddersfield |
Liss Athletic | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 1 - 1 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Lech Poznan | 1 - 1 | |
Alsager Town | 0 - 3 | |
Fortuna Cologne | 3 - 2 | |
Lugano | 0 - 1 | |
Rot Weiss Ahlen | 1 - 3 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Farnham Town | 4 - 0 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
FC Rapperswil-Jona | 3 - 1 | St. Gallen |
Hannover 96 | 2 - 1 | |
Colne | 0 - 1 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Alfreton Town | 0 - 2 | Sheffield Wednesday |
Paksi FC II | 19:00 | |
BFC Dynamo | 3 - 0 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 2 - 2 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 0 - 5 | NEC Nijmegen |
Victoria Hamburg | 7 - 0 | |
Burghausen | 1 - 1 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Bamber Bridge | 0 - 2 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Chester FC | 2 - 3 | |
Erzgebirge Aue | 5 - 0 | |
Sheppey United | 1 - 2 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chatham Town | 0 - 0 | |
Stranraer | 1 - 0 | |
Bridlington Town | 0 - 2 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 1 - 1 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
Club Brugge | 4 - 1 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 0 - 15 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 0 - 16 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 0 - 13 | Mainz |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 0 - 3 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Twente | 2 - 2 | St.Truiden |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 5 | |
Stuttgarter Kickers | 3 - 3 | |
Jahn Regensburg | 3 - 4 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 0 - 12 | Hamburger SV |
Meppen | 0 - 0 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Bracknell Town | 3 - 3 | |
Highworth Town | 1 - 3 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 1 - 2 | |
Groene Ster | 0 - 3 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | |
Lingfield | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Ingolstadt | 1 - 1 | |
Arminia Bielefeld | 4 - 0 | |
Hallescher FC | 2 - 1 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Cercle Brugge | 3 - 2 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Fisher | 19:30 | |
Kidsgrove Athletic | 0 - 1 | |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Almelose Selectie | 2 - 2 | Heracles |
Excelsior Maassluis | 0 - 7 | Sparta Rotterdam |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
FC Dordrecht | 0 - 4 | Feyenoord |
Hamburger SV II | 5 - 5 | |
RKDSV | 0 - 6 | |
Sutton United | 19:30 | |
Buxton | 4 - 1 | |
Broxburn Athletic | 1 - 6 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Young Boys | 0 - 1 | |
Shawbury United | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 6 - 1 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Thun | 0 - 0 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Evesham United | 1 - 1 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Basel | 2 - 1 | |
Lens | 6 - 3 | Kortrijk |
Adler Union Frintrop | 0 - 9 | |
Quick Boys | 0 - 2 | Excelsior |
Yateley United | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 2 - 0 | |
Vejle Boldklub | 0 - 0 Dừng | |
Kendal Town | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 2 - 0 | |
Faversham Town | 1 - 4 | |
Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackburn Rovers |
Dartford | 1 - 6 | |
Matlock Town | 0 - 0 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Hebburn Town | 1 - 6 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 2 - 4 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Hitchin Town | 0 - 1 | |
Wick | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Cerro Largo | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
SV Kuchl | 1 - 8 | FC Salzburg |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 2 - 2 | |
Louth Town | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Raal La Louviere | 3 - 0 | |
Carmarthen | 2 - 2 | |
Walton and Hersham | 3 - 3 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 1 - 4 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Forfar Athletic | 2 - 1 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Haywards Heath Town | 0 - 2 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Hyde United | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Holstein Kiel | 4 - 1 Dừng | |
Austria Wien | 1 - 3 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 2 - 2 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 0 - 4 | Union Berlin |
Pwllhelli | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Loughgall | 1 - 1 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Rakow Czestochowa | 0 - 0 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Keciorengucu | 1 - 0 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 1 - 0 | |
Lippstadt | 21:00 | |
South Park | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Merthyr Town | 3 - 0 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Oxford City | 9 - 0 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 0 - 1 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 0 - 1 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
PAOK FC | 0 - 1 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 2 - 1 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Ashford United | 21:00 | |
Greuther Furth | 2 - 1 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Leicester Road | 1 - 0 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 3 - 0 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 0 - 4 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 0 - 2 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 0 - 2 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Poole Town | 0 - 2 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 2 - 1 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
FK Spartak Subotica | 0 - 0 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 1 - 0 | |
Stal Rzeszow | 3 - 1 | |
Ferencvaros | 1 - 1 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | |
Stansted | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Slavia Prague | 0 - 3 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Vojvodina | 0 - 0 Dừng | |
Botev Vratsa | 0 - 0 | |
Madese Boys | 0 - 5 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Bayern Munich II | 1 - 2 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Parndorf | 4 - 2 | |
CS Dinamo Bucuresti | 0 - 0 Dừng | |
Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Boston River | 2 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Strumska Slava | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 0 - 6 | Hansa Rostock |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Tekstilac Odzaci | 3 - 1 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
Royal Antwerp | 2 - 1 | KV Mechelen |
SV Horn | 0 - 0 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 1 - 1 | |
Shakhtar Donetsk | 1 - 1 | |
SV Wallern | 23:30 | |
SV Wallern | 0 - 2 | |
Levski Sofia | 0 - 0 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 0 - 6 | |
Young Lions | 0 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
Ilves | 3 - 0 | HJK Helsinki |
VPS | 2 - 3 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 0 - 0 | |
FC Jazz | 2 - 3 | |
FCV | 0 - 2 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 0 - 0 | |
FK Vitebsk | 0 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | |
Energetik-BGU | 0 - 0 | |
Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 2 - 2 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 6 - 0 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 1 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 1 - 3 | |
Jiangxi Beidamen | 0 - 1 | |
Nanjing City | 0 - 0 | |
Shijiazhuang Gongfu | 2 - 4 | |
Yunnan Yukun | 2 - 0 | |
VĐQG Mexico, Hôm qua - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 2 - 2 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 0 - 1 | |
Pastoreo FC | 0 - 1 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Elva | 0 - 0 | |
FCI Levadia U21 | 5 - 1 | |
Tartu JK Welco | 2 - 2 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 0 - 2 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 4 - 3 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 0 - 1 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm qua - 06/07 | ||
Elfsborg | 3 - 0 | |
Mjaellby | 3 - 2 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IA Akranes | 8 - 0 | |
KR Reykjavik | 1 - 1 | |
Vestri | 2 - 2 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | |
Throttur Reykjavik | 4 - 1 | |
Đọc nhiều
- 1 Nhận định Dallas vs Portland Timbers 7h30 ngày 5/7 (Nhà nghề Mỹ 2024)
- 2 Jamal Musiala chưa dám nghĩ tới danh hiệu cá nhân tại EURO 2024
- 3 "Bồ Đào Nha nên xếp Ronaldo dự bị nếu muốn thắng Pháp"
- 4 Nhận định bóng đá JaPS vs KTP 23h00 ngày 5/7 (Hạng 2 Phần Lan 2024)
- 5 Nhận định - dự đoán Ceara vs Santos 5h00 ngày 6/7 (Hạng 2 Brazil 2024)