Tin bóng đá
Bí mật việc vua phá lưới La Liga bị đuổi khỏi MU
Sir Alex khuyên Owen chấp nhận dự bị
Huyền thoại "pháo thủ" bênh Adebayor, chỉ trích CĐV Arsenal
Dư âm vòng 3 Serie A: Dấu ấn của những tân binh
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 15/9)
Ferguson mơ MU tái ngộ Barca ở chung kết Cup C1
Besiktas - MU: Bẻ cánh "đại bàng đen"!
Chelsea - Porto: Lần đầu cho Ancelotti!
Juventus - Bordeaux: Trên đà chiến thắng
Marseille - Milan: Cái chết tại Stade Velodrome
Adebayor coi thường sự giận dữ của CĐV Arsenal
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 14/9)
Ngoại hạng Anh vô địch về kiếm tiền tại Champions League
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 18:00 | |
Euro, Hôm nay - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 | ||
Venezuela | 0 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 16:00 | |
Iwaki FC | 16:00 | |
Ventforet Kofu | 16:00 | |
Yokohama FC | 16:00 | |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Gimpo FC | 17:00 | |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 17:00 | |
Montedio Yamagata | 17:00 | |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | |
Smouha SC | 21:30 | |
ZED FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Schwaz | 00:00 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Christleton FC | 00:30 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Wombwell Town FC | 01:00 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Portishead Town FC | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 01:30 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Eastwood Community FC | 01:45 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Deal Town | 01:45 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 15:00 | |
Marek Dupnitsa | 15:00 | |
Szentlorinc | 15:00 | |
SK Prostejov | 15:30 | |
Skierniewice | 15:30 | |
Kaposvari | 15:30 | |
Lendorf | 15:30 | |
Chrobry Glogow | 2 - 1 | Miedz Legnica |
SW Bregenz | 15:30 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | |
GKS Katowice | 1 - 2 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | |
MFK Chrudim | 2 - 2 | |
Monaco | 16:00 | |
SK Lisen | 16:00 | |
Slaven | 16:00 | |
FC Vlasim | 16:00 | |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | |
Puchov | 16:00 | |
SC Bruehl | 16:00 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Putnok VSE | 16:00 | |
Bekescsaba | 16:00 | |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | |
Erdi VSE | 16:00 | |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
Gyirmot | 16:00 | |
GKS Jastrzebie | 16:00 | |
Widzew Lodz | 16:00 | |
HNK Gorica | 16:00 | |
FC Liefering | 16:00 | |
LKS Lodz | 16:00 | |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | |
Komarno | 16:00 | |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | |
Kisvarda FC | 16:00 | |
Hradec Kralove | 16:00 | |
Xamax | 17:00 | |
Keciorengucu | 17:00 | |
Epsom & Ewell | 17:00 | |
Zawisza Bydgoszcz | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 17:00 | |
De Treffers | 17:00 | |
Telstar | 17:00 | |
Genk | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Thun | 17:30 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Fortuna Sittard | 18:00 | |
Lyngby | 18:00 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Hemsworth MW | 18:00 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
FC Porto | 18:00 | |
TSV Hartberg | 18:00 | |
OB | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
RKC Waalwijk | 18:00 | |
Ascot United | 18:00 | |
Thatcham Town | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Stansted | 18:15 | |
Holyport | 18:30 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Erith Town | 19:00 | |
Bamber Bridge | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Chester FC | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | |
Lingfield | 19:00 | |
Groene Ster | 19:00 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | |
Stranraer | 19:00 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Fortuna Cologne | 19:00 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Burghausen | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
Paksi FC II | 19:00 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
South Park | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
BFC Dynamo | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
FC Guetersloh | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 19:00 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 19:00 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Lugano | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 19:00 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
Meppen | 19:00 | |
Bracknell Town | 19:00 | |
Highworth Town | 19:00 | |
Cercle Brugge | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hallescher FC | 19:00 | |
Ingolstadt | 19:00 | |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Bo'ness United | 19:30 | |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
Yateley United | 19:30 | |
RKDSV | 19:30 | |
Hamburger SV II | 19:30 | |
Buxton | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
Broxburn Athletic | 19:45 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Basel | 20:00 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Westfields FC | 20:00 | |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Adler Union Frintrop | 20:00 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 20:00 | |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 20:00 | |
Young Boys | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hitchin Town | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Carmarthen | 20:00 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Cerro Largo | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Chorley | 20:00 | |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Dartford | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Thun | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Raal La Louviere | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Loughgall | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
Holstein Kiel | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 20:30 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
SR Donaufeld | 20:30 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
Faversham Town | 21:00 | |
Sheppey United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Greuther Furth | 21:00 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Leicester Road | 21:00 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 21:00 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Chatham Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Bridlington Town | 21:00 | |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | |
Matlock Town | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Hebburn Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Fisher | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Oxford City | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | |
Haywards Heath Town | 21:00 | |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | |
Forfar Athletic | 21:00 | |
Poole Town | 21:00 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Walton and Hersham | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | |
PAOK FC | 21:00 | |
Alsager Town | 21:00 | |
Kendal Town | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | |
Evesham United | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 21:00 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Vojvodina | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 22:00 | |
Ferencvaros | 22:00 | |
Dynamo Dresden | 22:00 | |
Madese Boys | 22:00 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 22:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Polonia Warsaw | 0 - 2 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Boston River | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Bayern Munich II | 22:30 | |
Parndorf | 22:30 | |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
SV Horn | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
Sturm Graz | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
SV Wallern | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 17:00 | |
Young Lions | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 20:00 | |
FC Jazz | 20:00 | |
FCV | 23:00 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 21:00 | |
FK Vitebsk | 23:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 19:00 | |
Energetik-BGU | 20:00 | |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | |
Nanjing City | 18:30 | |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 0 - 1 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 21:00 | |
Pastoreo FC | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
FC Elva | 16:30 | |
FCI Levadia U21 | 19:00 | |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 20:00 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 | ||
Elfsborg | 20:00 | |
Mjaellby | 20:00 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IA Akranes | 21:00 | |
KR Reykjavik | 21:00 | |
Vestri | 21:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | |
Throttur Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 05/07 | ||
---|---|---|
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Đức |
Copa America, Hôm qua - 05/07 | ||
Argentina | 1 - 1 | Ecuador |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 05/07 | ||
Bahia | 2 - 0 | Juventude |
Gremio | 2 - 2 | Palmeiras |
Fluminense | 1 - 1 | Internacional |
Corinthians | 3 - 2 | Vitoria |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
FC Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers |
Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City |
LA Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC |
J League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Sanfrecce Hiroshima | 1 - 3 | Vissel Kobe |
K League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Incheon United | 1 - 1 | |
Suwon FC | 1 - 1 | Ulsan Hyundai |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 05/07 | ||
Cape Town City FC | 0 - 0 Dừng | |
Henbury & Rockleaze FC | 01:00 | |
FC Suederelbe | 2 - 5 | |
Coventry Copsewood FC | 01:00 | |
Bolton Rangers | 01:00 | |
Buckland Athletic | 01:15 | |
Shildon AFC | 1 - 0 | |
Cardiff Met University | 3 - 0 | |
Erith Town | 01:30 | |
Newton Aycliffe | 01:30 | |
Brantham Athletic | 1 - 1 | |
Bilston Town | 4 - 1 | |
Corsham Town | 0 - 1 | |
Hertford Town | 4 - 2 | |
Horbury Town | 2 - 3 | |
Street FC | 1 - 0 | |
Hamworthy Recreation | 0 - 4 | |
Whitehill | 02:00 | |
ACS Champions FC Arges | 5 - 1 | |
FC Hatvan | 3 - 1 | |
NK Bravo | 0 - 0 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 0 - 1 | SC Braga |
Fehervar FC | 3 - 2 | |
FK Varnsdorf | 5 - 2 | |
Termalica Nieciecza | 2 - 3 | |
Crvena Zvezda | 17:00 | |
Viktoria Cologne | 0 - 1 | Paderborn |
Bayern Munich II | 1 - 1 | Magdeburg |
SoenderjyskE | 2 - 2 | |
1.FC Cologne 2 | 0 - 2 | |
Kufstein | 18:30 | Viktoria Plzen |
Viktoria Plzen | 2 - 0 | Karlsruher SC |
WSG Tirol | 2 - 4 | |
VfB Stuttgart II | 19:00 | |
Ajax | 0 - 1 | |
Sturm Graz II | 2 - 2 | |
MTK Budapest | 1 - 1 | |
Basel | 1 - 1 | Eintracht Braunschweig |
Lausanne | 1 - 2 | |
Sparta Prague | 3 - 0 | |
Sion | 4 - 0 | |
Sportfreunde Siegen | 0 - 6 | FC Cologne |
Nafta | 0 - 1 | Zaglebie Lubin |
FC Farul Constanta | 3 - 0 | |
LASK | 2 - 2 | |
FK Spartak Subotica | 2 - 0 | |
SV Tillmitsch | 0 - 4 | |
Wolfsberger AC | 3 - 2 | |
Aktobe | 22:00 | |
Lausanne | 1 - 3 | SC Braga |
Slovan Liberec | 2 - 0 | |
Winterthur | 4 - 0 | |
Aalen | 23:00 | |
SC Weiz | 2 - 1 | |
Young Violets | 3 - 2 | |
St. Petersburg | 23:30 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 05/07 | ||
Balestier Khalsa FC | 4 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 05/07 | ||
CD Imperial Unido | 0 - 0 Dừng | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Dinamo Minsk | 1 - 0 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Shakhtyor Soligorsk Reserves | 1 - 4 | |
FC Lida | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 05/07 | ||
Henan Songshan Longmen | 0 - 1 | Shanghai Port |
Hạng nhất Ecuador, Hôm qua - 05/07 | ||
Manta | 1 - 2 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm qua - 05/07 | ||
FK Ekibastuz | 3 - 0 | |
Jetisay FC | 2 - 3 | |
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 05/07 | ||
Deportivo Pinoza | 0 - 3 | |
Club Pilcomayo FBC | 1 - 4 | |
Sportivo Iteno | 1 - 0 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn |
Vikingur | 2 - 0 | HB Torshavn |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
NSI Runavik II | 0 - 1 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 05/07 | ||
Thor Akureyri | 3 - 1 | |
Fjoelnir | 0 - 0 | |
IR Reykjavik | 3 - 0 | |
Njardvik | 0 - 1 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Waterford FC | 1 - 0 | |
Drogheda United | 1 - 1 | |
Galway United FC | 1 - 1 | |
Sligo Rovers | 2 - 1 | |
Shamrock Rovers | 1 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Bray Wanderers | 0 - 1 | |
Finn Harps | 1 - 0 | |
Treaty United | 0 - 1 | |
UCD | 1 - 2 | |
Wexford FC | 1 - 3 | |