Tin bóng đá
Mourinho ám chỉ Capello “mù tịt” về bóng đá
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 16/9)
Milan có 3 điểm tại Vélodrome: Đẳng cấp vẫn lên tiếng
Benitez thận trọng trước “ẩn số” Debrecen
Messi sớm có hợp đồng lương khủng với Barcelona
Rooney tái hiện phản ứng xấc xược của Ronaldo
Ferguson hài lòng với chiến thắng sát nút của MU
Lyon - Fiorentina: Khách không có cửa
Ancelotti không hài lòng về phong độ của Chelsea
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 16/9)
Premier League đổi luật, Chelsea bất an
Adebayor nhận án phạt nặng từ FA
Inter - Barcelona: Cuộc chiến Etoo - Ibra thu nhỏ
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 18:00 | |
Euro, Hôm nay - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 16:00 | |
Iwaki FC | 16:00 | |
Ventforet Kofu | 16:00 | |
Yokohama FC | 16:00 | |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Gimpo FC | 17:00 | |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 17:00 | |
Montedio Yamagata | 17:00 | |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | |
Smouha SC | 21:30 | |
ZED FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
Schwaz | 00:00 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Christleton FC | 00:30 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Wombwell Town FC | 01:00 | |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Portishead Town FC | 01:30 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Gillingham Town | 01:30 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Deal Town | 01:45 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Eastwood Community FC | 01:45 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Marek Dupnitsa | 15:00 | |
Szentlorinc | 15:00 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 15:00 | |
SK Prostejov | 15:30 | |
Skierniewice | 15:30 | |
Kaposvari | 15:30 | |
Lendorf | 15:30 | |
SW Bregenz | 15:30 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | |
Chrobry Glogow | 2 - 1 | Miedz Legnica |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
MFK Chrudim | 2 - 2 | |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | |
Monaco | 16:00 | |
SK Lisen | 16:00 | |
Slaven | 16:00 | |
FC Vlasim | 16:00 | |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | |
Widzew Lodz | 16:00 | |
GKS Jastrzebie | 16:00 | |
Gyirmot | 16:00 | |
HNK Gorica | 16:00 | |
LKS Lodz | 16:00 | |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | |
Komarno | 16:00 | |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | |
FC Liefering | 16:00 | |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | |
Hradec Kralove | 16:00 | |
Kisvarda FC | 16:00 | |
Putnok VSE | 16:00 | |
Bekescsaba | 16:00 | |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | |
Puchov | 16:00 | |
SC Bruehl | 16:00 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
GKS Katowice | 1 - 2 | |
Erdi VSE | 16:00 | |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
Zawisza Bydgoszcz | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Keciorengucu | 17:00 | |
Epsom & Ewell | 17:00 | |
Xamax | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 17:00 | |
Telstar | 17:00 | |
Genk | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
De Treffers | 17:00 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Thun | 17:30 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Hemsworth MW | 18:00 | |
Fortuna Sittard | 18:00 | |
Lyngby | 18:00 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
FC Porto | 18:00 | |
TSV Hartberg | 18:00 | |
OB | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Thatcham Town | 18:00 | |
Ascot United | 18:00 | |
RKC Waalwijk | 18:00 | |
Stansted | 18:15 | |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Holyport | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Fortuna Cologne | 19:00 | |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Stranraer | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
Club Brugge | 19:00 | |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 19:00 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 19:00 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
FC Utrecht | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
Paksi FC II | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
South Park | 19:00 | |
BFC Dynamo | 19:00 | |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Burghausen | 19:00 | |
Lugano | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 19:00 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
Bracknell Town | 19:00 | |
Highworth Town | 19:00 | |
Meppen | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | |
Lingfield | 19:00 | |
Groene Ster | 19:00 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | |
FC Guetersloh | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 19:00 | |
Bamber Bridge | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Cercle Brugge | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hallescher FC | 19:00 | |
Ingolstadt | 19:00 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
Hamburger SV II | 19:30 | |
RKDSV | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
Yateley United | 19:30 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Buxton | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 19:45 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hitchin Town | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Basel | 20:00 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
Adler Union Frintrop | 20:00 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Young Boys | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 20:00 | |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Shawbury United | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Raal La Louviere | 20:00 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 20:00 | |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Dartford | 20:00 | |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Cerro Largo | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Thun | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Carmarthen | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Quorn | 20:00 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Loughgall | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Holstein Kiel | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
SR Donaufeld | 20:30 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 20:30 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Faversham Town | 21:00 | |
Sheppey United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Leicester Road | 21:00 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 21:00 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Chatham Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Fisher | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | |
Haywards Heath Town | 21:00 | |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | |
Forfar Athletic | 21:00 | |
Poole Town | 21:00 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Walton and Hersham | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
Evesham United | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Oxford City | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | |
PAOK FC | 21:00 | |
Alsager Town | 21:00 | |
Kendal Town | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Bridlington Town | 21:00 | |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | |
Matlock Town | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Hebburn Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Madese Boys | 22:00 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Dynamo Dresden | 22:00 | |
Vojvodina | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 22:00 | |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | |
Ferencvaros | 22:00 | |
Bahlinger SC | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Dundee North End | 22:00 | |
Polonia Warsaw | 0 - 2 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Boston River | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Bayern Munich II | 22:30 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Parndorf | 22:30 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
SV Horn | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | |
Sturm Graz | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
SV Wallern | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 17:00 | |
Young Lions | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 20:00 | |
FC Jazz | 20:00 | |
FCV | 23:00 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 21:00 | |
FK Vitebsk | 23:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 19:00 | |
Energetik-BGU | 20:00 | |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | |
Nanjing City | 18:30 | |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 21:00 | |
Pastoreo FC | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
FC Elva | 16:30 | |
FCI Levadia U21 | 19:00 | |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 20:00 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 | ||
Elfsborg | 20:00 | |
Mjaellby | 20:00 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IA Akranes | 21:00 | |
KR Reykjavik | 21:00 | |
Vestri | 21:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | |
Throttur Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 05/07 | ||
---|---|---|
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Đức |
Copa America, Hôm qua - 05/07 | ||
Argentina | 1 - 1 | Ecuador |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 05/07 | ||
Bahia | 2 - 0 | Juventude |
Gremio | 2 - 2 | Palmeiras |
Fluminense | 1 - 1 | Internacional |
Corinthians | 3 - 2 | Vitoria |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
FC Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers |
Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City |
LA Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC |
J League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Sanfrecce Hiroshima | 1 - 3 | Vissel Kobe |
K League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Incheon United | 1 - 1 | |
Suwon FC | 1 - 1 | Ulsan Hyundai |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 05/07 | ||
Cape Town City FC | 0 - 0 Dừng | |
Henbury & Rockleaze FC | 01:00 | |
FC Suederelbe | 2 - 5 | |
Coventry Copsewood FC | 01:00 | |
Bolton Rangers | 01:00 | |
Buckland Athletic | 01:15 | |
Shildon AFC | 1 - 0 | |
Erith Town | 01:30 | |
Cardiff Met University | 3 - 0 | |
Newton Aycliffe | 01:30 | |
Bilston Town | 4 - 1 | |
Corsham Town | 0 - 1 | |
Hertford Town | 4 - 2 | |
Horbury Town | 2 - 3 | |
Hamworthy Recreation | 0 - 4 | |
Brantham Athletic | 1 - 1 | |
Street FC | 1 - 0 | |
Whitehill | 02:00 | |
ACS Champions FC Arges | 5 - 1 | |
FC Hatvan | 3 - 1 | |
NK Bravo | 0 - 0 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 0 - 1 | SC Braga |
Fehervar FC | 3 - 2 | |
FK Varnsdorf | 5 - 2 | |
Termalica Nieciecza | 2 - 3 | |
Viktoria Cologne | 0 - 1 | Paderborn |
Crvena Zvezda | 17:00 | |
Bayern Munich II | 1 - 1 | Magdeburg |
SoenderjyskE | 2 - 2 | |
1.FC Cologne 2 | 0 - 2 | |
Viktoria Plzen | 2 - 0 | Karlsruher SC |
Kufstein | 18:30 | Viktoria Plzen |
WSG Tirol | 2 - 4 | |
VfB Stuttgart II | 19:00 | |
Ajax | 0 - 1 | |
Sturm Graz II | 2 - 2 | |
MTK Budapest | 1 - 1 | |
Basel | 1 - 1 | Eintracht Braunschweig |
Sparta Prague | 3 - 0 | |
Lausanne | 1 - 2 | |
Sion | 4 - 0 | |
Sportfreunde Siegen | 0 - 6 | FC Cologne |
Nafta | 0 - 1 | Zaglebie Lubin |
FC Farul Constanta | 3 - 0 | |
LASK | 2 - 2 | |
FK Spartak Subotica | 2 - 0 | |
SV Tillmitsch | 0 - 4 | |
Wolfsberger AC | 3 - 2 | |
Aktobe | 22:00 | |
Lausanne | 1 - 3 | SC Braga |
Slovan Liberec | 2 - 0 | |
Aalen | 23:00 | |
Winterthur | 4 - 0 | |
SC Weiz | 2 - 1 | |
Young Violets | 3 - 2 | |
St. Petersburg | 23:30 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 05/07 | ||
Balestier Khalsa FC | 4 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 05/07 | ||
CD Imperial Unido | 0 - 0 Dừng | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Dinamo Minsk | 1 - 0 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Shakhtyor Soligorsk Reserves | 1 - 4 | |
FC Lida | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 05/07 | ||
Henan Songshan Longmen | 0 - 1 | Shanghai Port |
Hạng nhất Ecuador, Hôm qua - 05/07 | ||
Manta | 1 - 2 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm qua - 05/07 | ||
FK Ekibastuz | 3 - 0 | |
Jetisay FC | 2 - 3 | |
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 05/07 | ||
Deportivo Pinoza | 0 - 3 | |
Club Pilcomayo FBC | 1 - 4 | |
Sportivo Iteno | 1 - 0 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn |
Vikingur | 2 - 0 | HB Torshavn |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
NSI Runavik II | 0 - 1 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 05/07 | ||
Thor Akureyri | 3 - 1 | |
Fjoelnir | 0 - 0 | |
IR Reykjavik | 3 - 0 | |
Njardvik | 0 - 1 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Waterford FC | 1 - 0 | |
Drogheda United | 1 - 1 | |
Galway United FC | 1 - 1 | |
Sligo Rovers | 2 - 1 | |
Shamrock Rovers | 1 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Bray Wanderers | 0 - 1 | |
Finn Harps | 1 - 0 | |
Treaty United | 0 - 1 | |
UCD | 1 - 2 | |
Wexford FC | 1 - 3 | |