Tin bóng đá
Real Madrid và ĐT Bồ Đào Nha lại đau đầu vì chấn thương của Ronaldo
Nội bộ MU lục đục trước trận gặp Chelsea
Trước vòng 12 Serie A: Đại chiến thành Rome - Milan
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 6/11)
Cục diện bảng F Champions League: Tử thần sẽ gọi tên ai?
HLV Calisto đau đầu vì hàng thủ U23 Việt Nam
Chơi xuất sắc, U-23 VN đả bại U-23 Singapore
Del Piero sẵn sàng tái xuất, chi viện cho Juventus
Cựu HLV Inter "tỏ tình" với Real Madrid
Messi “không dám mơ" đoạt Quả bóng Vàng
“Kẻ thù” của Alex Ferguson điều khiển trận Chelsea - MU
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 5/11)
Sau lượt trận thứ 4 Champions League: Không còn là hiện tượng
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 07/07 | ||
---|---|---|
Hà Lan | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 07/07 | ||
Colombia | 5 - 0 | |
Uruguay | 08:00 | Brazil |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Fluminense | 0 - 0 Hoãn | Athletico Paranaense |
Internacional | 0 - 0 Hoãn | Flamengo |
Flamengo | 0 - 1 | Cuiaba |
Sao Paulo | 0 - 0 | Bragantino |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Philadelphia Union | 0 - 0 | New York Red Bulls |
CF Montreal | 0 - 0 | Vancouver Whitecaps |
Columbus Crew | 1 - 0 | Toronto FC |
FC Cincinnati | 1 - 0 | Inter Miami CF |
Orlando City | 0 - 0 | DC United |
Austin FC | 07:30 | New York City FC |
Real Salt Lake | 08:30 | Atlanta United |
Seattle Sounders FC | 09:30 | New England Revolution |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlanta | 1 - 1 | |
Brown de Adrogue | 0 - 0 | |
Deportivo Madryn | 1 - 0 | |
Almagro | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Goias | 1 - 2 | Chapecoense AF |
K League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Daejeon Citizen | 17:00 | Jeonbuk FC |
Gangwon FC | 17:00 | Gwangju FC |
J League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Avispa Fukuoka | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Coritiba | 21:00 | |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
San Telmo | 23:05 | |
K League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ansan Greeners | 17:00 | Jeonnam Dragons |
Cheongju FC | 17:00 | Seoul E-Land FC |
J League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ehime FC | 17:00 | |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Pittsburgh Riverhounds | 0 - 0 | |
Detroit City FC | 0 - 0 | |
North Carolina FC | 07:00 | |
San Antonio FC | 08:00 | |
Oakland Roots | 09:00 | |
Orange County SC | 09:00 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 07/07 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 20:00 | |
El Gounah | 23:00 | |
El Zamalek | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Rijeka | 7 - 1 | |
Zeleznicar Pancevo | 1 - 0 | |
FC Admira Wacker Modling | 1 - 1 | Fenerbahce |
FK Radnicki 1923 | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Penarol | 1 - 1 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Sport Boys | 0 - 1 | |
Cienciano | 1 - 1 | |
Irapuato | 08:00 | |
Olancho FC | 08:00 | |
Krylya Sovetov Samara | 14:00 | |
FK Ural Yekaterinburg | 15:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Queen's Park | 17:00 | |
Cúp quốc gia Việt Nam, Hôm nay - 07/07 | ||
Thanh Hóa | 18:00 | Hà Nội |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Viborg | 19:00 | |
1. Goppinger SV | 19:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Bodoe/Glimt | 19:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
DJK Vilzing | 20:00 | Jahn Regensburg |
FSV Hollenbach | 20:00 | Stuttgart |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Fenix | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Stellenbosch FC | 20:00 | |
Holzheimer SG | 20:30 | Fortuna Dusseldorf |
Finn Harps | 21:00 | |
Littlehampton Town | 21:00 | |
Hamburger SV III | 21:00 | |
Crusaders | 21:00 | |
Patro Eisden | 21:00 | Union St.Gilloise |
RW Essen | 21:00 | |
Hutnik Krakow | 22:00 | |
Go Ahead Eagles | 22:00 | Almere City FC |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 22:00 | Osijek |
VfB Franken Schillingsfürst | 22:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
FK Haugesund | 22:00 | |
HamKam | 22:00 | |
KFUM Oslo | 22:00 | |
Molde | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Zorya | 22:30 | |
Mura | 22:30 | |
Bohemians 1905 | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Progreso | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Novi Pazar | 23:00 | |
FC Orenburg | 23:00 | |
CSKA Moscow | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 07/07 | ||
York United FC | 2 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 07/07 | ||
Lion City Sailors FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
IFK Mariehamn | 22:30 | |
KuPS | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Coquimbo Unido | 4 - 0 | |
Puerto Montt | 0 - 0 Hoãn | |
Santiago Wanderers | 2 - 2 | |
Deportes Iquique | 07:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlantis | 22:30 | |
Klubi 04 | 22:30 | |
VIFK | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Magallanes | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
Gomel | 5 - 0 | |
FC Minsk | 20:00 | |
Naftan Novopolotsk | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
BATE Borisov Reserves | 18:00 | |
FK Orsha | 19:00 | |
FC Ostrovets | 20:00 | |
FK Molodechno | 21:00 | |
China Super League, Hôm nay - 07/07 | ||
Nantong Zhiyun FC | 18:00 | Chengdu Rongcheng |
Beijing Guoan | 18:35 | Wuhan Three Towns |
Qingdao Hainiu | 18:35 | |
Zhejiang Professional | 19:00 | Meizhou Hakka |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 07/07 | ||
Dalian Zhixing FC | 18:00 | |
Liaoning Tieren | 18:00 | |
Yanbian Longding | 18:00 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 07/07 | ||
Atletico de San Luis | 1 - 1 | |
CD Guadalajara | 08:00 | |
Tigres | 08:00 | |
Cruz Azul | 10:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Martin Ledesma | 21:00 | |
Fernando de la Mora | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 07/07 | ||
Talinna Kalev U21 | 19:00 | Paide Linnameeskond U21 |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 07/07 | ||
AIK | 19:00 | |
Vaernamo | 19:00 | |
GAIS | 21:30 | |
Malmo FF | 21:30 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 07/07 | ||
Valur | 4 - 0 | |
V-League, Hôm qua - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 1 - 1 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm qua - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 2 - 0 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 1 - 1 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 3 - 4 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 2 - 2 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 2 - 3 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Jeju United | 3 - 2 | FC Seoul |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 4 - 0 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 3 - 2 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Daegu FC | 3 - 3 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
America MG | 2 - 0 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 3 - 1 | |
Iwaki FC | 0 - 1 | |
Ventforet Kofu | 1 - 3 | |
Yokohama FC | 1 - 0 | |
Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Gimpo FC | 3 - 3 | |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 2 - 0 | |
Montedio Yamagata | 1 - 0 | |
Renofa Yamaguchi | 1 - 0 | |
V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 0 - 0 Hoãn | |
Smouha SC | 2 - 0 | |
ZED FC | 0 - 1 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Schwaz | 0 - 0 Dừng | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Luzern | 1 - 1 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Christleton FC | 3 - 2 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 1 - 7 | |
Wombwell Town FC | 4 - 3 | |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Fulwood Amateurs AFC | 2 - 3 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Portishead Town FC | 2 - 4 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 1 - 2 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 2 - 0 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Eastwood Community FC | 4 - 0 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Deal Town | 01:45 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 1 - 0 | |
Marek Dupnitsa | 0 - 2 | |
Szentlorinc | 6 - 1 | |
Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | |
Kaposvari | 3 - 2 | |
Skierniewice | 0 - 2 | |
SK Prostejov | 4 - 0 | |
HNK Gorica | 1 - 0 | |
Lendorf | 7 - 0 | |
SW Bregenz | 1 - 2 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 1 - 4 | |
Chrobry Glogow | 0 - 1 | Miedz Legnica |
Olimpija Ljubljana | 3 - 1 | |
Putnok VSE | 3 - 0 | |
Bekescsaba | 4 - 1 | |
FK Spisska Nova Ves | 0 - 1 | |
Erdi VSE | 2 - 2 | |
Zaglebie II Lubin | 2 - 3 | Polkowice |
SK Lisen | 2 - 2 | |
Slaven | 0 - 0 | |
FC Vlasim | 2 - 3 | |
SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | |
Dukla Banska Bystrica | 1 - 1 | |
FC Petrzalka 1898 | 1 - 3 | |
Monaco | 0 - 1 | |
Gyirmot | 1 - 0 | |
Komarno | 4 - 0 | |
Chojniczanka Chojnice | 1 - 2 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
Hradec Kralove | 2 - 0 | |
Widzew Lodz | 2 - 1 | |
Xamax | 1 - 0 | |
GKS Jastrzebie | 2 - 0 | |
Vitoria de Guimaraes | 2 - 1 | |
FC Liefering | 5 - 1 | |
LKS Lodz | 3 - 1 | |
Puszcza Niepolomice | 1 - 1 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 5 - 2 | |
Legia Warszawa | 2 - 0 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Puchov | 5 - 0 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2 - 4 | |
Mlada Boleslav | 2 - 1 | |
SC Bruehl | 1 - 5 | |
Epsom & Ewell | 1 - 2 | |
Telstar | 0 - 0 | |
Genk | 3 - 3 | |
Wieczysta Krakow | 2 - 2 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 0 - 2 | |
Zawisza Bydgoszcz | 0 - 2 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
De Treffers | 2 - 2 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Thun | 0 - 1 | |
Fortuna Sittard | 5 - 2 | |
Lyngby | 0 - 4 | |
Hemsworth MW | 0 - 0 Dừng | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 3 - 0 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
TSV Hartberg | 2 - 3 | |
Hythe & Dibden | 2 - 1 | |
FC Porto | 0 - 0 Dừng | |
Thatcham Town | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 2 - 4 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 0 - 0 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
RKC Waalwijk | 2 - 3 | |
Ascot United | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Dynamo Dresden | 1 - 2 | |
OB | 1 - 3 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 1 - 1 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Guiseley | 0 - 7 | Huddersfield |
Holker Old Boys AFC | 1 - 5 | |
Holyport | 0 - 6 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 5 | |
Stuttgarter Kickers | 3 - 3 | |
Jahn Regensburg | 3 - 4 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 0 - 12 | Hamburger SV |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 1 - 2 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Bracknell Town | 3 - 3 | |
Highworth Town | 1 - 3 | |
Meppen | 0 - 0 | |
Bridlington Town | 0 - 2 | |
Stranraer | 1 - 0 | |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Twente | 2 - 2 | St.Truiden |
Lech Poznan | 1 - 1 | |
Alsager Town | 0 - 3 | |
Fortuna Cologne | 3 - 2 | |
Burghausen | 1 - 1 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 2 - 3 | |
Erzgebirge Aue | 5 - 0 | |
Sheppey United | 1 - 2 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Bamber Bridge | 0 - 2 | |
Chatham Town | 0 - 0 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Farnham Town | 4 - 0 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
FC Rapperswil-Jona | 3 - 1 | St. Gallen |
Hannover 96 | 2 - 1 | |
Alfreton Town | 0 - 2 | Sheffield Wednesday |
Paksi FC II | 19:00 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 2 - 2 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
BFC Dynamo | 3 - 0 | |
Colne | 0 - 1 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 0 - 5 | NEC Nijmegen |
Lech Poznan | 19:00 | |
Victoria Hamburg | 7 - 0 | |
Lingfield | 19:00 | |
Groene Ster | 0 - 3 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Lugano | 0 - 1 | |
Rot Weiss Ahlen | 1 - 3 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 1 - 1 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 4 - 1 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 0 - 16 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 0 - 13 | Mainz |
Asvb Blijham | 0 - 15 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 0 - 3 | |
Ingolstadt | 1 - 1 | |
Arminia Bielefeld | 4 - 0 | |
Hallescher FC | 2 - 1 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Cercle Brugge | 3 - 2 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Fisher | 19:30 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Kidsgrove Athletic | 0 - 1 | |
RKDSV | 0 - 6 | |
Sutton United | 19:30 | |
FC Dordrecht | 0 - 4 | Feyenoord |
Hamburger SV II | 5 - 5 | |
Buxton | 4 - 1 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Almelose Selectie | 2 - 2 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Excelsior Maassluis | 0 - 7 | Sparta Rotterdam |
Broxburn Athletic | 1 - 6 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Raal La Louviere | 3 - 0 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Chorley | 2 - 0 | |
Faversham Town | 1 - 4 | |
Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackburn Rovers |
Dartford | 1 - 6 | |
Yateley United | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Young Boys | 0 - 1 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Thun | 0 - 0 | |
AZ Alkmaar | 6 - 1 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Quick Boys | 0 - 2 | Excelsior |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 2 - 0 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Basel | 2 - 1 | |
Lens | 6 - 3 | Kortrijk |
Adler Union Frintrop | 0 - 9 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Evesham United | 1 - 1 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Vejle Boldklub | 0 - 0 Dừng | |
Kendal Town | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 2 - 4 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Hitchin Town | 0 - 1 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Cerro Largo | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
SV Kuchl | 1 - 8 | FC Salzburg |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 2 - 2 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Forfar Athletic | 2 - 1 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Carmarthen | 2 - 2 | |
Walton and Hersham | 3 - 3 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 1 - 4 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Quorn | 20:00 | |
Haywards Heath Town | 0 - 2 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Hebburn Town | 1 - 6 | |
Matlock Town | 0 - 0 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Holstein Kiel | 4 - 1 Dừng | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 0 - 4 | Union Berlin |
Pwllhelli | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 2 - 2 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Austria Wien | 1 - 3 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Loughgall | 1 - 1 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Rakow Czestochowa | 0 - 0 | |
Keciorengucu | 1 - 0 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 1 - 0 | |
Lippstadt | 21:00 | |
South Park | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Merthyr Town | 3 - 0 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 0 - 2 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Oxford City | 9 - 0 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 0 - 4 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 0 - 1 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 0 - 1 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
PAOK FC | 0 - 1 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Ashford United | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Leicester Road | 1 - 0 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 2 - 1 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 3 - 0 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 2 - 1 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 2 - 1 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Poole Town | 0 - 2 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 0 - 2 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
FK Spartak Subotica | 0 - 0 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 1 - 0 | |
Madese Boys | 0 - 5 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 3 - 1 | |
Ferencvaros | 1 - 1 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | |
Stansted | 22:00 | |
Slavia Prague | 0 - 3 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Vojvodina | 0 - 0 Dừng | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Botev Vratsa | 0 - 0 | |
Bayern Munich II | 1 - 2 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Parndorf | 4 - 2 | |
CS Dinamo Bucuresti | 0 - 0 Dừng | |
Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Boston River | 2 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Anker Wismar | 0 - 6 | Hansa Rostock |
Tekstilac Odzaci | 3 - 1 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
Royal Antwerp | 2 - 1 | KV Mechelen |
SV Horn | 0 - 0 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 1 - 1 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
Levski Sofia | 0 - 0 | |
Shakhtar Donetsk | 1 - 1 | |
SV Wallern | 23:30 | |
SV Wallern | 0 - 2 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 0 - 6 | |
Young Lions | 0 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
Ilves | 3 - 0 | HJK Helsinki |
VPS | 2 - 3 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 0 - 0 | |
FC Jazz | 2 - 3 | |
FCV | 0 - 2 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 0 - 0 | |
FK Vitebsk | 0 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | |
Energetik-BGU | 0 - 0 | |
Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 2 - 2 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 6 - 0 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 1 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 1 - 3 | |
Jiangxi Beidamen | 0 - 1 | |
Nanjing City | 0 - 0 | |
Shijiazhuang Gongfu | 2 - 4 | |
Yunnan Yukun | 2 - 0 | |
VĐQG Mexico, Hôm qua - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 2 - 2 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 0 - 1 | |
Pastoreo FC | 0 - 1 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Elva | 0 - 0 | |
FCI Levadia U21 | 5 - 1 | |
Tartu JK Welco | 2 - 2 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 0 - 2 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 4 - 3 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 0 - 1 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm qua - 06/07 | ||
Elfsborg | 3 - 0 | |
Mjaellby | 3 - 2 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IA Akranes | 8 - 0 | |
KR Reykjavik | 1 - 1 | |
Vestri | 2 - 2 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | |
Throttur Reykjavik | 4 - 1 | |