Tin bóng đá
Tottenham nhẹ nhàng “xử” Sunderland trên sân nhà
Đè bẹp U-23 Trung Quốc, U-23 Việt Nam sớm VĐ VFF Cup
Inter tính đổi Santon lấy Mariga
Ancelotti xát thêm muối vào vết thương của Liverpool
Adebayor tri ân Wenger, dọa Arsenal
Chelsea được hoãn thực thi án phạt của FIFA
Pato hài lòng vì có một "vị trí hoàn hảo" tại Milan
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 7/11)
Atalanta - Juventus: Khi Conte gặp lại Ferrara
Chelsea noi gương Arsenal, bán tên sân kiếm tiền
MU "đè mặt" Barca, Real về sức hút CĐV
"Sẽ là một MU rất khác ở Stamford Bridge"
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 6/11)
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 07/07 | ||
---|---|---|
Hà Lan | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 07/07 | ||
Colombia | 3 - 0 | |
Uruguay | 08:00 | Brazil |
VĐQG Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Fluminense | 0 - 0 Hoãn | Athletico Paranaense |
Internacional | 0 - 0 Hoãn | Flamengo |
Flamengo | 0 - 0 | Cuiaba |
Sao Paulo | 0 - 0 | Bragantino |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Philadelphia Union | 06:30 | New York Red Bulls |
CF Montreal | 06:30 | Vancouver Whitecaps |
Columbus Crew | 06:30 | Toronto FC |
FC Cincinnati | 06:30 | Inter Miami CF |
Orlando City | 06:30 | DC United |
Austin FC | 07:30 | New York City FC |
Real Salt Lake | 08:30 | Atlanta United |
Seattle Sounders FC | 09:30 | New England Revolution |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlanta | 1 - 1 | |
Brown de Adrogue | 0 - 0 | |
Deportivo Madryn | 1 - 0 | |
Almagro | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Goias | 1 - 2 | Chapecoense AF |
J League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Avispa Fukuoka | 17:00 | Kyoto Sanga FC |
K League 1, Hôm nay - 07/07 | ||
Daejeon Citizen | 17:00 | Jeonbuk FC |
Gangwon FC | 17:00 | Gwangju FC |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 07/07 | ||
Coritiba | 21:00 | |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 07/07 | ||
San Telmo | 23:05 | |
K League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ansan Greeners | 17:00 | Jeonnam Dragons |
Cheongju FC | 17:00 | Seoul E-Land FC |
J League 2, Hôm nay - 07/07 | ||
Ehime FC | 17:00 | |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 07/07 | ||
Detroit City FC | 06:00 | |
Pittsburgh Riverhounds | 06:00 | |
North Carolina FC | 06:30 | |
San Antonio FC | 08:00 | |
Orange County SC | 09:00 | |
Oakland Roots | 09:00 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 07/07 | ||
Baladiyyat Al-Mehalla | 20:00 | |
El Gounah | 23:00 | |
El Zamalek | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
FC Admira Wacker Modling | 1 - 1 | Fenerbahce |
Rijeka | 7 - 1 | |
Zeleznicar Pancevo | 1 - 0 | |
FK Radnicki 1923 | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Penarol | 1 - 1 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Sport Boys | 0 - 1 | |
Cienciano | 0 - 1 | |
Irapuato | 08:00 | |
Olancho FC | 08:00 | |
Krylya Sovetov Samara | 14:00 | |
FK Ural Yekaterinburg | 15:00 | |
Queen's Park | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Cúp quốc gia Việt Nam, Hôm nay - 07/07 | ||
Thanh Hóa | 18:00 | Hà Nội |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
1. Goppinger SV | 19:00 | |
Viborg | 19:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Bodoe/Glimt | 19:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
DJK Vilzing | 20:00 | Jahn Regensburg |
FSV Hollenbach | 20:00 | Stuttgart |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Fenix | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Stellenbosch FC | 20:00 | |
Holzheimer SG | 20:30 | Fortuna Dusseldorf |
Hamburger SV III | 21:00 | |
Littlehampton Town | 21:00 | |
RW Essen | 21:00 | |
Finn Harps | 21:00 | |
Patro Eisden | 21:00 | Union St.Gilloise |
Crusaders | 21:00 | |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
Molde | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
VfB Franken Schillingsfürst | 22:00 | |
Hutnik Krakow | 22:00 | |
Go Ahead Eagles | 22:00 | Almere City FC |
Nyiregyhaza Spartacus FC | 22:00 | Osijek |
VĐQG Na Uy, Hôm nay - 07/07 | ||
FK Haugesund | 22:00 | |
HamKam | 22:00 | |
KFUM Oslo | 22:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
Zorya | 22:30 | |
Mura | 22:30 | |
Bohemians 1905 | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Atletico Progreso | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 07/07 | ||
FC Orenburg | 23:00 | |
Novi Pazar | 23:00 | |
CSKA Moscow | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 07/07 | ||
York United FC | 2 - 1 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 07/07 | ||
Lion City Sailors FC | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
IFK Mariehamn | 22:30 | |
KuPS | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Coquimbo Unido | 4 - 0 | |
Puerto Montt | 0 - 0 Hoãn | |
Santiago Wanderers | 1 - 2 | |
Deportes Iquique | 07:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 07/07 | ||
Atlantis | 22:30 | |
Klubi 04 | 22:30 | |
VIFK | 22:30 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm nay - 07/07 | ||
Magallanes | 23:30 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
Gomel | 5 - 0 | |
FC Minsk | 20:00 | |
Naftan Novopolotsk | 22:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 07/07 | ||
BATE Borisov Reserves | 18:00 | |
FK Orsha | 19:00 | |
FC Ostrovets | 20:00 | |
FK Molodechno | 21:00 | |
China Super League, Hôm nay - 07/07 | ||
Nantong Zhiyun FC | 18:00 | Chengdu Rongcheng |
Beijing Guoan | 18:35 | Wuhan Three Towns |
Qingdao Hainiu | 18:35 | |
Zhejiang Professional | 19:00 | Meizhou Hakka |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 07/07 | ||
Liaoning Tieren | 18:00 | |
Dalian Zhixing FC | 18:00 | |
Yanbian Longding | 18:00 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 07/07 | ||
Atletico de San Luis | 06:00 | |
CD Guadalajara | 08:00 | |
Tigres | 08:00 | |
Cruz Azul | 10:00 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 07/07 | ||
Club Martin Ledesma | 21:00 | |
Fernando de la Mora | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 07/07 | ||
Talinna Kalev U21 | 19:00 | Paide Linnameeskond U21 |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 07/07 | ||
AIK | 19:00 | |
Vaernamo | 19:00 | |
GAIS | 21:30 | |
Malmo FF | 21:30 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 07/07 | ||
Valur | 4 - 0 | |
V-League, Hôm qua - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 1 - 1 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm qua - 06/07 | ||
Venezuela | 1 - 1 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 2 - 0 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 1 - 0 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 1 - 1 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 3 - 4 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 2 - 2 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 2 - 3 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Jeju United | 3 - 2 | FC Seoul |
J League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 4 - 0 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 3 - 2 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm qua - 06/07 | ||
Daegu FC | 3 - 3 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 06/07 | ||
America MG | 2 - 0 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 3 - 1 | |
Iwaki FC | 0 - 1 | |
Ventforet Kofu | 1 - 3 | |
Yokohama FC | 1 - 0 | |
Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Gimpo FC | 3 - 3 | |
J League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 2 - 0 | |
Montedio Yamagata | 1 - 0 | |
Renofa Yamaguchi | 1 - 0 | |
V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | |
K League 2, Hôm qua - 06/07 | ||
Busan I'Park | 2 - 2 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 06/07 | ||
Charleston Battery | 2 - 0 | |
Rhode Island | 3 - 3 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 0 - 0 Hoãn | |
Smouha SC | 2 - 0 | |
ZED FC | 0 - 1 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Schwaz | 0 - 0 Dừng | |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Christleton FC | 3 - 2 | |
Dursley Town | 0 - 3 | |
St George Easton In Gordano FC | 1 - 7 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Fulwood Amateurs AFC | 2 - 3 | |
Wombwell Town FC | 4 - 3 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
TNS | 0 - 0 Dừng | |
Colden Common | 3 - 2 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 1 - 2 | |
Wells City | 1 - 7 | |
AFC Newbiggin | 2 - 3 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Gillingham Town | 1 - 2 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Bideford AFC | 0 - 0 Dừng | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Portishead Town FC | 2 - 4 | |
Ramsgate | 0 - 0 Dừng | |
Bo'ness Athletic | 8 - 0 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Slough Town | 4 - 0 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 1 - 2 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Deal Town | 01:45 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 2 - 0 | |
Eastwood Community FC | 4 - 0 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Esmtk Budapest | 1 - 0 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Marek Dupnitsa | 0 - 2 | |
Szentlorinc | 6 - 1 | |
Lendorf | 7 - 0 | |
SW Bregenz | 1 - 2 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 1 - 4 | |
HNK Gorica | 1 - 0 | |
Kaposvari | 3 - 2 | |
Lokomotiv Plovdiv | 4 - 0 | |
Skierniewice | 0 - 2 | |
SK Prostejov | 4 - 0 | |
Chrobry Glogow | 0 - 1 | Miedz Legnica |
Mlada Boleslav | 2 - 1 | |
Dukla Banska Bystrica | 1 - 1 | |
FC Petrzalka 1898 | 1 - 3 | |
Hradec Kralove | 2 - 0 | |
Erdi VSE | 2 - 2 | |
Kisvarda FC | 1 - 1 | |
Slaven | 0 - 0 | |
Vitoria de Guimaraes | 2 - 1 | |
LKS Lodz | 3 - 1 | |
Puszcza Niepolomice | 1 - 1 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 5 - 2 | |
Legia Warszawa | 2 - 0 | |
FC Liefering | 5 - 1 | |
Zaglebie II Lubin | 2 - 3 | Polkowice |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
FC Vlasim | 2 - 3 | |
SK Sigma Olomouc | 2 - 0 | |
Putnok VSE | 3 - 0 | |
Bekescsaba | 4 - 1 | |
FK Spisska Nova Ves | 0 - 1 | |
SK Lisen | 2 - 2 | |
Olimpija Ljubljana | 3 - 1 | |
Komarno | 4 - 0 | |
Chojniczanka Chojnice | 1 - 2 | |
Monaco | 0 - 1 | |
Widzew Lodz | 2 - 1 | |
Xamax | 1 - 0 | |
GKS Jastrzebie | 2 - 0 | |
SC Bruehl | 1 - 5 | |
Puchov | 5 - 0 | |
Gyirmot | 1 - 0 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2 - 4 | |
Epsom & Ewell | 1 - 2 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 0 - 2 | |
Zawisza Bydgoszcz | 0 - 2 | |
Genk | 3 - 3 | |
De Treffers | 2 - 2 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Telstar | 0 - 0 | |
Wieczysta Krakow | 2 - 2 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Thun | 0 - 1 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 3 - 0 | |
Ascot United | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 2 - 4 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Hemsworth MW | 0 - 0 Dừng | |
Fortuna Sittard | 5 - 2 | |
Lyngby | 0 - 4 | |
Thatcham Town | 18:00 | |
Dynamo Dresden | 1 - 2 | |
TSV Hartberg | 2 - 3 | |
FC Porto | 0 - 0 Dừng | |
RKC Waalwijk | 2 - 3 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
FC Volendam | 0 - 0 | |
OB | 1 - 3 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Holker Old Boys AFC | 1 - 5 | |
Guiseley | 0 - 7 | Huddersfield |
Holyport | 0 - 6 | |
Olimpia Elblag | 1 - 1 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 0 - 15 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 0 - 16 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 0 - 13 | Mainz |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Lugano | 0 - 1 | |
FC Twente | 2 - 2 | St.Truiden |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
Chatham Town | 0 - 0 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
Victoria Hamburg | 7 - 0 | |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 0 - 3 | |
Ingolstadt | 1 - 1 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Bamber Bridge | 0 - 2 | |
Arminia Bielefeld | 4 - 0 | |
Hallescher FC | 2 - 1 | |
Birstall United FC | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 1 - 3 | Bochum |
Longridge Town | 19:00 | |
BFC Dynamo | 3 - 0 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Stranraer | 1 - 0 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Burghausen | 1 - 1 | |
Bridlington Town | 0 - 2 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
Meppen | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 5 - 0 | |
Erith Town | 19:00 | |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Sheppey United | 19:00 | |
Chester FC | 2 - 3 | |
Bracknell Town | 3 - 3 | |
Highworth Town | 1 - 3 | |
TuS Neetze | 0 - 12 | Hamburger SV |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 1 - 2 | |
Groene Ster | 0 - 3 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 3 - 0 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 3 - 1 | St. Gallen |
Hannover 96 | 2 - 1 | |
Colne | 0 - 1 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Alfreton Town | 0 - 2 | Sheffield Wednesday |
Lech Poznan | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 0 - 5 | NEC Nijmegen |
Alsager Town | 0 - 3 | |
Lingfield | 19:00 | |
Farnham Town | 4 - 0 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
TuS Bersenbrueck | 1 - 1 | VfL Osnabrück |
Fortuna Cologne | 3 - 2 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Paksi FC II | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 3 - 4 | |
Club Brugge | 4 - 1 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 2 - 2 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 1 - 5 | |
Stuttgarter Kickers | 3 - 3 | |
Cercle Brugge | 3 - 2 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
Lech Poznan | 1 - 1 | |
Excelsior Maassluis | 0 - 7 | Sparta Rotterdam |
Buxton | 4 - 1 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
RKDSV | 0 - 6 | |
Kidsgrove Athletic | 0 - 1 | |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Almelose Selectie | 2 - 2 | Heracles |
Hamburger SV II | 5 - 5 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
FC Dordrecht | 0 - 4 | Feyenoord |
Fisher | 19:30 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 1 - 6 | |
Yateley United | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Quick Boys | 0 - 2 | Excelsior |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 2 - 0 | |
Young Boys | 0 - 1 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Walton and Hersham | 3 - 3 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 1 - 4 | |
Carmarthen | 2 - 2 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Thun | 0 - 0 | |
Louth Town | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 6 - 1 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 0 - 0 Dừng | |
Kendal Town | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Adler Union Frintrop | 0 - 9 | |
SV Kuchl | 1 - 8 | FC Salzburg |
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 2 - 2 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Basel | 2 - 1 | |
Lens | 6 - 3 | Kortrijk |
Bottesford Town | 20:00 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Cerro Largo | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Evesham United | 1 - 1 | |
Hurst Green | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Forfar Athletic | 2 - 1 | |
Berks County | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Matlock Town | 0 - 0 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Hebburn Town | 1 - 6 | |
Raal La Louviere | 3 - 0 | |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Haywards Heath Town | 0 - 2 | |
Dartford | 1 - 6 | |
Faversham Town | 1 - 4 | |
Accrington Stanley | 1 - 2 | Blackburn Rovers |
Chorley | 2 - 0 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Quorn | 20:00 | |
Hitchin Town | 0 - 1 | |
Wick | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 2 - 4 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 0 - 4 | Union Berlin |
Whitehill | 20:30 | |
Loughgall | 1 - 1 | |
KFC Uerdingen | 2 - 2 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Holstein Kiel | 4 - 1 Dừng | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Austria Wien | 1 - 3 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Keciorengucu | 1 - 0 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Rakow Czestochowa | 0 - 0 | |
Lancing | 21:00 | |
Dunfermline Athletic | 0 - 1 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 0 - 1 | St. Johnstone |
Birtley Town | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
PAOK FC | 0 - 1 | |
Lincoln United | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Linfield | 1 - 0 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Margate | 3 - 0 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
South Park | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Leicester Road | 1 - 0 | |
Greuther Furth | 2 - 1 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Oxford City | 9 - 0 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Motherwell | 2 - 1 | |
Poole Town | 0 - 2 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 0 - 2 | |
Prestwich Heys AFC | 2 - 1 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Opava | 0 - 2 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
FK Spartak Subotica | 0 - 0 | |
Stansted | 22:00 | |
Vojvodina | 0 - 0 Dừng | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Slavia Prague | 0 - 3 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Botev Vratsa | 0 - 0 | |
Madese Boys | 0 - 5 | |
Stal Stalowa Wola | 1 - 3 | |
Stal Rzeszow | 3 - 1 | |
Ferencvaros | 1 - 1 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 1 - 0 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 0 - 0 Dừng | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Bayern Munich II | 1 - 2 | |
Dinamo Bucuresti | 0 - 2 | |
Parndorf | 4 - 2 | |
Primera Division Uruguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Boston River | 2 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 06/07 | ||
Strumska Slava | 23:00 | |
Sturm Graz | 0 - 3 | |
FC Anker Wismar | 0 - 6 | Hansa Rostock |
SV Horn | 0 - 0 | |
Tekstilac Odzaci | 3 - 1 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 1 - 1 | |
Royal Antwerp | 2 - 1 | KV Mechelen |
Krasnodar | 23:00 | |
Shakhtar Donetsk | 1 - 1 | |
SV Wallern | 23:30 | |
SV Wallern | 0 - 2 | |
Levski Sofia | 0 - 0 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 06/07 | ||
Forge FC | 3 - 3 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 0 - 6 | |
Young Lions | 0 - 2 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
Ilves | 3 - 0 | HJK Helsinki |
VPS | 2 - 3 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm qua - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 0 - 0 | |
FC Jazz | 2 - 3 | |
FCV | 0 - 2 | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 0 - 0 | |
FK Vitebsk | 0 - 1 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 0 - 2 | |
Energetik-BGU | 0 - 0 | |
Dinamo Minsk Reserves | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 2 - 2 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 6 - 0 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 1 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm qua - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 1 - 3 | |
Jiangxi Beidamen | 0 - 1 | |
Nanjing City | 0 - 0 | |
Shijiazhuang Gongfu | 2 - 4 | |
Yunnan Yukun | 2 - 0 | |
VĐQG Mexico, Hôm qua - 06/07 | ||
Puebla | 1 - 0 | |
Queretaro FC | 1 - 2 | Tijuana |
FC Juarez | 2 - 2 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 0 - 1 | |
Pastoreo FC | 0 - 1 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
FC Elva | 0 - 0 | |
FCI Levadia U21 | 5 - 1 | |
Tartu JK Welco | 2 - 2 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 0 - 2 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm qua - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 4 - 3 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 0 - 1 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm qua - 06/07 | ||
Mjaellby | 3 - 2 | |
Elfsborg | 3 - 0 | |
VĐQG Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IA Akranes | 8 - 0 | |
KR Reykjavik | 1 - 1 | |
Vestri | 2 - 2 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | |
Throttur Reykjavik | 4 - 1 | |