Tin bóng đá
MU và Chelsea tranh nhau "Drogba mới"
Arsene Wenger tự hào dù 4 năm tay trắng
Ronaldinho đặt mục tiêu phải dự World Cup 2010
Mancini không nhận được sự ủng hộ của các học trò mới
Ferguson bất bình với hành động sa thải Mark Hughes của Man.xanh
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 25/12)
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 24/12)
Amauri vẫn tin tưởng vào khả năng giành chức vô đich của Juve
Premiership trước thị trường CN mùa đông: Ngũ đại gia cần gì?
“Gerrard không có lỗi trong sự sa sút của Liverpool”
Manchester United sắp trình làng một tài năng trẻ nhiều triển vọng
Muốn vô địch, MU phải thắng ở chặng nước rút
Lampard xuất sắc nhất thập kỷ của bóng đá Anh
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 18:00 | |
Euro, Hôm nay - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 | ||
Venezuela | 08:00 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 0 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 16:00 | |
Iwaki FC | 16:00 | |
Ventforet Kofu | 16:00 | |
Yokohama FC | 16:00 | |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Gimpo FC | 17:00 | |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 17:00 | |
Montedio Yamagata | 17:00 | |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 | ||
Charleston Battery | 1 - 0 | |
Rhode Island | 0 - 2 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | |
Smouha SC | 21:30 | |
ZED FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Schwaz | 00:00 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Christleton FC | 00:30 | |
Dursley Town | 00:30 | |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
TNS | 01:00 | |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | |
Colden Common | 01:00 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Wombwell Town FC | 01:00 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 01:30 | |
Wells City | 01:30 | |
Bideford AFC | 01:30 | |
Portishead Town FC | 01:30 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
AFC Newbiggin | 01:30 | |
Bo'ness Athletic | 01:30 | |
Ramsgate | 01:30 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 01:30 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Armthorpe Welfare FC | 01:45 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Eastwood Community FC | 01:45 | |
Deal Town | 01:45 | |
Slough Town | 01:45 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 15:00 | |
Marek Dupnitsa | 15:00 | |
Szentlorinc | 15:00 | |
SK Prostejov | 15:30 | |
Skierniewice | 15:30 | |
Kaposvari | 15:30 | |
Lendorf | 15:30 | |
SW Bregenz | 15:30 | |
Chrobry Glogow | 15:30 | Miedz Legnica |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | |
SK Lisen | 16:00 | |
Slaven | 16:00 | |
FC Vlasim | 16:00 | |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | |
Erdi VSE | 16:00 | |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
GKS Katowice | 16:00 | |
Monaco | 16:00 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Bekescsaba | 16:00 | |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | |
Putnok VSE | 16:00 | |
MFK Chrudim | 16:00 | |
Widzew Lodz | 16:00 | |
GKS Jastrzebie | 16:00 | |
HNK Gorica | 16:00 | |
Gyirmot | 16:00 | |
FC Liefering | 16:00 | |
Komarno | 16:00 | |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | |
LKS Lodz | 16:00 | |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | |
Hradec Kralove | 16:00 | |
Kisvarda FC | 16:00 | |
Puchov | 16:00 | |
SC Bruehl | 16:00 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Keciorengucu | 17:00 | |
Epsom & Ewell | 17:00 | |
Xamax | 17:00 | |
De Treffers | 17:00 | |
Zawisza Bydgoszcz | 1 - 1 | |
Telstar | 17:00 | |
Genk | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 17:00 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Thun | 17:30 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Hemsworth MW | 18:00 | |
Fortuna Sittard | 18:00 | |
Lyngby | 18:00 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
FC Porto | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 18:00 | |
OB | 18:00 | |
TSV Hartberg | 18:00 | |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Ascot United | 18:00 | |
RKC Waalwijk | 18:00 | |
Thatcham Town | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Stansted | 18:15 | |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Holyport | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
Paksi FC II | 19:00 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
FC Utrecht | 19:00 | |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
South Park | 19:00 | |
BFC Dynamo | 19:00 | |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
Lugano | 19:00 | |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 19:00 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
Meppen | 19:00 | |
Bracknell Town | 19:00 | |
Highworth Town | 19:00 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Burghausen | 19:00 | |
Stranraer | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | |
Lingfield | 19:00 | |
Groene Ster | 19:00 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 19:00 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 19:00 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Lech Poznan | 19:00 | |
Fortuna Cologne | 19:00 | |
FC Guetersloh | 2 - 2 | |
Bamber Bridge | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Chester FC | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 19:00 | |
Erith Town | 19:00 | |
Cercle Brugge | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hallescher FC | 19:00 | |
Ingolstadt | 19:00 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
Buxton | 19:30 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Hamburger SV II | 19:30 | |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
Yateley United | 19:30 | |
RKDSV | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
Broxburn Athletic | 19:45 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Cerro Largo | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 20:00 | |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Dartford | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hitchin Town | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Thun | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Raal La Louviere | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Westfields FC | 20:00 | |
Adler Union Frintrop | 20:00 | |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
Basel | 20:00 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Shawbury United | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 20:00 | |
Young Boys | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Carmarthen | 20:00 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
KFC Uerdingen | 20:30 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
SR Donaufeld | 20:30 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
Holstein Kiel | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Loughgall | 20:30 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | |
Evesham United | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Oxford City | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | |
Haywards Heath Town | 21:00 | |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | |
Forfar Athletic | 21:00 | |
Poole Town | 21:00 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Walton and Hersham | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Bridlington Town | 21:00 | |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | |
Matlock Town | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Hebburn Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Opava | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | |
PAOK FC | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Alsager Town | 21:00 | |
Kendal Town | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Fisher | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Faversham Town | 21:00 | |
Sheppey United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Greuther Furth | 21:00 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Leicester Road | 21:00 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 21:00 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Chatham Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Dynamo Dresden | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 22:00 | |
Polonia Warsaw | 22:00 | |
Madese Boys | 22:00 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Vojvodina | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | |
Ferencvaros | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 22:00 | |
Parndorf | 22:30 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Bayern Munich II | 22:30 | |
Trayal Krusevac | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Boston River | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
SV Horn | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
Sturm Graz | 23:00 | |
Krasnodar | 23:00 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 | ||
Forge FC | 1 - 2 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 17:00 | |
Young Lions | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 20:00 | |
FC Jazz | 20:00 | |
FCV | 23:00 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 21:00 | |
FK Vitebsk | 23:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 19:00 | |
Energetik-BGU | 20:00 | |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | |
Nanjing City | 18:30 | |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 | ||
Puebla | 0 - 0 | |
Queretaro FC | 08:00 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 21:00 | |
Pastoreo FC | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
FC Elva | 16:30 | |
FCI Levadia U21 | 19:00 | |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 20:00 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 | ||
Elfsborg | 20:00 | |
Mjaellby | 20:00 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IA Akranes | 21:00 | |
KR Reykjavik | 21:00 | |
Vestri | 21:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | |
Throttur Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 05/07 | ||
---|---|---|
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Đức |
Copa America, Hôm qua - 05/07 | ||
Argentina | 1 - 1 | Ecuador |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 05/07 | ||
Bahia | 2 - 0 | Juventude |
Gremio | 2 - 2 | Palmeiras |
Fluminense | 1 - 1 | Internacional |
Corinthians | 3 - 2 | Vitoria |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
FC Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers |
Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City |
LA Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC |
J League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Sanfrecce Hiroshima | 1 - 3 | Vissel Kobe |
K League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Incheon United | 1 - 1 | |
Suwon FC | 1 - 1 | Ulsan Hyundai |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 05/07 | ||
Cape Town City FC | 0 - 0 Dừng | |
Henbury & Rockleaze FC | 01:00 | |
Bolton Rangers | 01:00 | |
FC Suederelbe | 2 - 5 | |
Coventry Copsewood FC | 01:00 | |
Buckland Athletic | 01:15 | |
Shildon AFC | 1 - 0 | |
Cardiff Met University | 3 - 0 | |
Erith Town | 01:30 | |
Newton Aycliffe | 01:30 | |
Hamworthy Recreation | 0 - 4 | |
Brantham Athletic | 1 - 1 | |
Bilston Town | 4 - 1 | |
Corsham Town | 0 - 1 | |
Hertford Town | 4 - 2 | |
Horbury Town | 2 - 3 | |
Street FC | 1 - 0 | |
Whitehill | 02:00 | |
ACS Champions FC Arges | 5 - 1 | |
FC Hatvan | 3 - 1 | |
Fehervar FC | 3 - 2 | |
NK Bravo | 0 - 0 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 0 - 1 | SC Braga |
FK Varnsdorf | 5 - 2 | |
Termalica Nieciecza | 2 - 3 | |
Viktoria Cologne | 0 - 1 | Paderborn |
Crvena Zvezda | 17:00 | |
Bayern Munich II | 1 - 1 | Magdeburg |
SoenderjyskE | 2 - 2 | |
1.FC Cologne 2 | 0 - 2 | |
Kufstein | 18:30 | Viktoria Plzen |
Viktoria Plzen | 2 - 0 | Karlsruher SC |
Ajax | 0 - 1 | |
Sturm Graz II | 2 - 2 | |
WSG Tirol | 2 - 4 | |
VfB Stuttgart II | 19:00 | |
MTK Budapest | 1 - 1 | |
Basel | 1 - 1 | Eintracht Braunschweig |
Sparta Prague | 3 - 0 | |
Lausanne | 1 - 2 | |
Sion | 4 - 0 | |
Sportfreunde Siegen | 0 - 6 | FC Cologne |
Nafta | 0 - 1 | Zaglebie Lubin |
FC Farul Constanta | 3 - 0 | |
LASK | 2 - 2 | |
FK Spartak Subotica | 2 - 0 | |
Slovan Liberec | 2 - 0 | |
Lausanne | 1 - 3 | SC Braga |
SV Tillmitsch | 0 - 4 | |
Wolfsberger AC | 3 - 2 | |
Aktobe | 22:00 | |
SC Weiz | 2 - 1 | |
Young Violets | 3 - 2 | |
Aalen | 23:00 | |
Winterthur | 4 - 0 | |
St. Petersburg | 23:30 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 05/07 | ||
Balestier Khalsa FC | 4 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 05/07 | ||
CD Imperial Unido | 0 - 0 Dừng | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Dinamo Minsk | 1 - 0 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Shakhtyor Soligorsk Reserves | 1 - 4 | |
FC Lida | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 05/07 | ||
Henan Songshan Longmen | 0 - 1 | Shanghai Port |
Hạng nhất Ecuador, Hôm qua - 05/07 | ||
Manta | 1 - 2 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm qua - 05/07 | ||
FK Ekibastuz | 3 - 0 | |
Jetisay FC | 2 - 3 | |
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 05/07 | ||
Deportivo Pinoza | 0 - 3 | |
Club Pilcomayo FBC | 1 - 4 | |
Sportivo Iteno | 1 - 0 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn |
Vikingur | 2 - 0 | HB Torshavn |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
NSI Runavik II | 0 - 1 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 05/07 | ||
Thor Akureyri | 3 - 1 | |
Fjoelnir | 0 - 0 | |
IR Reykjavik | 3 - 0 | |
Njardvik | 0 - 1 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Waterford FC | 1 - 0 | |
Drogheda United | 1 - 1 | |
Galway United FC | 1 - 1 | |
Sligo Rovers | 2 - 1 | |
Shamrock Rovers | 1 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Bray Wanderers | 0 - 1 | |
Finn Harps | 1 - 0 | |
Treaty United | 0 - 1 | |
UCD | 1 - 2 | |
Wexford FC | 1 - 3 | |