Tin bóng đá
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 28/12)
Arsenal phá két: Chi 20 triệu bảng đi chợ Đông
MU gửi "thần tài" Macheda đi "tu nghiệp" ở nước ngoài
Bản tin tổng hợp Bongda24h (27/12)
Pandev kiểm tra ý tế tại Inter: Đã xong
Mancini tặng quà cho Man.xanh trong lễ ra mắt
Liverpool nhẹ nhàng vượt qua Wolverhampton
Real Madrid hết cửa “ve vãn” người của Chelsea
Ngày tặng quà, Chelsea không có quà!
10 cầu thủ xuất sắc nhất Serie A trong 10 năm qua
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 26/12)
Birmingham – Chelsea: Thách thức Ancelotti!
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 25/12)
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
V-League, Hôm nay - 06/07 | ||
---|---|---|
Hà Tĩnh | 18:00 | |
Euro, Hôm nay - 06/07 | ||
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Pháp |
Anh | 23:00 | Thụy Sĩ |
Copa America, Hôm nay - 06/07 | ||
Venezuela | 08:00 | Canada |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Ceara | 0 - 1 | Santos FC |
Hạng 2 Argentina, Hôm nay - 06/07 | ||
Atletico Rafaela | 07:00 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
Brusque | 0 - 0 | Ponte Preta |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Kashima Antlers | 16:00 | Consadole Sapporo |
Machida Zelvia | 16:00 | Nagoya Grampus Eight |
Tokyo Verdy | 16:00 | Cerezo Osaka |
Albirex Niigata | 16:30 | Sagan Tosu |
Jubilo Iwata | 16:30 | Kawasaki Frontale |
Urawa Red Diamonds | 16:30 | Shonan Bellmare |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Jeju United | 17:00 | FC Seoul |
J League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Gamba Osaka | 17:00 | Yokohama F.Marinos |
Kashiwa Reysol | 17:00 | FC Tokyo |
K League 1, Hôm nay - 06/07 | ||
Daegu FC | 17:30 | Pohang Steelers |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 06/07 | ||
America MG | 21:00 | Operario Ferroviario |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fujieda MYFC | 16:00 | |
Iwaki FC | 16:00 | |
Ventforet Kofu | 16:00 | |
Yokohama FC | 16:00 | |
Shimizu S-Pulse | 16:30 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Gimpo FC | 17:00 | |
J League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Fagiano Okayama FC | 17:00 | |
Montedio Yamagata | 17:00 | |
Renofa Yamaguchi | 17:00 | |
V-Varen Nagasaki | 17:00 | |
K League 2, Hôm nay - 06/07 | ||
Busan I'Park | 17:30 | Bucheon FC 1995 |
Hạng 2 Mỹ, Hôm nay - 06/07 | ||
Charleston Battery | 1 - 0 | |
Rhode Island | 0 - 1 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 06/07 | ||
Al Mokawloon Al Arab | 20:00 | |
Smouha SC | 21:30 | |
ZED FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Schwaz | 00:00 | |
Wiener Sport-Club | 0 - 3 | |
Bulle | 2 - 0 | |
ASK Voitsberg | 0 - 2 | |
KFC Hoger Op Kalken | 0 - 9 | Gent |
Ilzer SV | 4 - 0 | |
Kremser SC | 2 - 1 | |
Ho Kalken FC | 0 - 9 | Gent |
Luzern | 1 - 1 | |
Cambuur | 3 - 2 | |
Wiener Sport-Club | 00:00 | |
Dursley Town | 00:30 | |
St George Easton In Gordano FC | 00:30 | |
Christleton FC | 00:30 | |
Parkgate FC | 0 - 7 | Rotherham United |
TNS | 01:00 | |
Tadcaster Albion | 1 - 2 | |
Fulwood Amateurs AFC | 01:00 | |
Wombwell Town FC | 01:00 | |
Lancaster City | 1 - 2 | |
Penrith AFC | 0 - 8 | |
Colden Common | 01:00 | |
Leam Rangers | 2 - 1 | |
Bo'ness Athletic | 01:30 | |
Redcar Town FC | 01:30 | |
Sunderland West End FC | 1 - 1 | |
Oldland Abbotonians FC | 01:30 | |
Wells City | 01:30 | |
Bideford AFC | 01:30 | |
Portishead Town FC | 01:30 | |
AFC Newbiggin | 01:30 | |
Newcastle Town | 1 - 3 | |
Caerau Ely | 01:30 | |
Ramsgate | 01:30 | |
Gresford Athletic | 01:30 | |
Gillingham Town | 01:30 | |
Melksham Town | 2 - 4 | |
Cobham | 1 - 4 | |
Bishop's Cleeve | 1 - 7 | |
Bridgwater United | 0 - 3 | |
Sandhurst Town | 01:45 | |
Westbury United | 6 - 1 | |
Slough Town | 01:45 | |
Ayr United | 1 - 1 | Celtic |
Club Thorne Colliery | 01:45 | |
Eastwood Community FC | 01:45 | |
Deal Town | 01:45 | |
Armthorpe Welfare FC | 01:45 | |
Fawley AFC | 0 - 7 | |
Aberystwyth | 0 - 1 | |
Dinamo Moscow | 14:30 | |
Ferencvarosi TC II | 15:00 | |
Esmtk Budapest | 15:00 | |
Marek Dupnitsa | 15:00 | |
Szentlorinc | 15:00 | |
SK Prostejov | 15:30 | |
Skierniewice | 15:30 | |
Kaposvari | 15:30 | |
Lendorf | 15:30 | |
SW Bregenz | 15:30 | |
DAC 1904 Dunajska Streda | 15:30 | |
Chrobry Glogow | 2 - 1 | Miedz Legnica |
Puchov | 16:00 | |
SC Bruehl | 16:00 | |
Podbeskidzie Bielsko-Biala | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
MFK Chrudim | 2 - 2 | |
GKS Katowice | 1 - 2 | |
Teplice | 0 - 0 Dừng | |
Olimpija Ljubljana | 16:00 | |
SK Lisen | 16:00 | |
Slaven | 16:00 | |
FC Vlasim | 16:00 | |
SK Sigma Olomouc | 16:00 | |
Dukla Banska Bystrica | 16:00 | |
FC Petrzalka 1898 | 16:00 | |
LKS Lodz | 0 - 0 Dừng | |
Putnok VSE | 16:00 | |
Bekescsaba | 16:00 | |
FK Spisska Nova Ves | 16:00 | |
Erdi VSE | 16:00 | |
Zaglebie II Lubin | 16:00 | Polkowice |
Monaco | 16:00 | |
Widzew Lodz | 16:00 | |
GKS Jastrzebie | 16:00 | |
Gyirmot | 16:00 | |
HNK Gorica | 16:00 | |
LKS Lodz | 16:00 | |
Puszcza Niepolomice | 16:00 | |
Vojvodina | 16:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 16:00 | |
Komarno | 16:00 | |
Chojniczanka Chojnice | 16:00 | |
FC Liefering | 16:00 | |
Vitoria de Guimaraes | 16:00 | |
Hradec Kralove | 16:00 | |
Kisvarda FC | 16:00 | |
Keciorengucu | 17:00 | |
Epsom & Ewell | 17:00 | |
Xamax | 17:00 | |
Telstar | 17:00 | |
Genk | 17:00 | |
De Treffers | 17:00 | |
Wieczysta Krakow | 17:00 | |
Torpedo Moscow | 17:00 | |
Watford | 17:00 | |
Zawisza Bydgoszcz | 17:00 | |
Glebe FC | 17:00 | |
Slough Heating Laurencians | 17:00 | |
Thun | 17:30 | |
Hanwell Town | 17:30 | |
Hythe & Dibden | 18:00 | |
Hemsworth MW | 18:00 | |
Fortuna Sittard | 18:00 | |
Lyngby | 18:00 | |
Coventry Colliery FC | 18:00 | |
FC Porto | 18:00 | |
TSV Hartberg | 18:00 | |
OB | 18:00 | |
Stal Stalowa Wola | 18:00 | |
Vejle Boldklub | 18:00 | |
RKC Waalwijk | 18:00 | |
Preussen Muenster | 18:00 | Darmstadt |
Stansfeld FC | 18:00 | |
Eintracht Mahlsdorf | 18:00 | |
Rosario YFC | 18:00 | |
FC Volendam | 18:00 | |
SV 1919 Munster | 18:00 | Darmstadt |
Ascot United | 18:00 | |
Thatcham Town | 18:00 | |
Stansted | 18:15 | |
Holyport | 18:30 | |
Olimpia Elblag | 18:30 | |
Bridon Ropes | 18:30 | |
Liss Athletic | 18:30 | |
Aber Valley | 18:30 | |
Solihull Academy | 18:30 | |
Dearne & District FC | 18:30 | |
Stockport Georgians FC | 18:30 | |
Heaton Stannington FC | 18:30 | |
Bathgate Thistle FC | 18:30 | |
Guiseley | 18:30 | Huddersfield |
Erith Town | 19:00 | |
Chester FC | 19:00 | |
Erzgebirge Aue | 19:00 | |
Bamber Bridge | 19:00 | |
Moneyfields FC | 19:00 | |
Wingate & Finchley | 19:00 | |
Lugano | 19:00 | |
Rot Weiss Ahlen | 19:00 | Bochum |
Edinburgh Strollers FC | 19:00 | |
Groene Ster | 19:00 | |
Newhaven | 19:00 | |
Viktoria Aschaffenburg | 19:00 | |
Lingfield | 19:00 | |
SV Curslack-Neuengamme | 19:00 | |
FC Rapperswil-Jona | 19:00 | St. Gallen |
Hannover 96 | 19:00 | |
Lech Poznan | 19:00 | |
Fortuna Cologne | 19:00 | |
1860 Rosenheim | 0 - 0 Dừng | |
TuS Bersenbrueck | 19:00 | VfL Osnabrück |
Birstall United FC | 19:00 | |
Handsworth Parramore | 19:00 | |
Club Brugge | 19:00 | |
Lutterworth Town | 19:00 | |
FC St Helens | 19:00 | |
Garstang FC | 19:00 | |
Asvb Blijham | 19:00 | |
FC Deisenhofen | 19:00 | |
SC Kafertal | 19:00 | |
TSV Langenlonsheim-Laubenheim | 19:00 | Mainz |
Wokingham and Emmbrook | 19:00 | |
FC Collina d'Oro | 19:00 | |
Thornton Cleveleys FC | 19:00 | |
Hereford Pegasus FC | 19:00 | |
Burghausen | 19:00 | |
FC Guetersloh | 19:00 | |
Stranraer | 19:00 | |
Dinamo Moscow | 19:00 | |
FC Twente | 19:00 | St.Truiden |
Hallen AFC | 19:00 | |
Tranent FC | 19:00 | |
Bocca Juniors FC | 19:00 | |
Uxbridge | 19:00 | |
Worcester Raiders | 19:00 | |
FC Utrecht | 19:00 | |
Schouwse Elftal | 19:00 | NEC Nijmegen |
Paksi FC II | 19:00 | |
Werder Bremen II | 19:00 | |
Alfreton Town | 19:00 | Sheffield Wednesday |
Colne | 19:00 | |
Roman Glass St George | 19:00 | |
Lokomotive Leipzig | 19:00 | |
South Park | 19:00 | |
BFC Dynamo | 19:00 | |
Farnham Town | 19:00 | QPR |
Gent | 0 - 0 Dừng | Deinze |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hanauer SC 1960 | 19:00 | |
Stuttgarter Kickers | 19:00 | |
Longridge Town | 19:00 | |
Jahn Regensburg | 19:00 | |
East Thurrock Community FC | 19:00 | |
TuS Neetze | 19:00 | Hamburger SV |
Meppen | 19:00 | |
Bracknell Town | 19:00 | |
Highworth Town | 19:00 | |
Cercle Brugge | 19:00 | |
Laakkwartier | 19:00 | |
Edinburgh South FC | 19:00 | |
Arminia Bielefeld | 19:00 | |
Hallescher FC | 19:00 | |
Ingolstadt | 19:00 | |
Bo'ness United | 19:30 | |
Almelose Selectie | 19:30 | Heracles |
Camberley Town FC | 19:30 | |
Excelsior Maassluis | 19:30 | Sparta Rotterdam |
RKDSV | 19:30 | |
Sutton United | 19:30 | |
Yateley United | 19:30 | |
West Auckland Town | 19:30 | |
Hamburger SV II | 19:30 | |
AFC Mansfield | 19:30 | |
Ansbach | 19:30 | |
Buxton | 19:30 | |
FC Dordrecht | 19:30 | Feyenoord |
Broxburn Athletic | 19:45 | |
Auchinleck Talbot | 20:00 | |
Marsh Utd FC | 20:00 | |
New Longton Rovers FC | 20:00 | |
Tintwistle Athletic | 20:00 | |
Caton United FC | 20:00 | |
NJC FC Dynamos | 20:00 | |
Burscough | 20:00 | |
Great Ayton FC | 20:00 | |
SV Pullach | 20:00 | |
Sheerwater FC | 20:00 | |
Woodford Town | 20:00 | |
Sturm Graz | 20:00 | |
Bedfont FC | 20:00 | |
Brook House | 20:00 | |
Peckham Town | 20:00 | |
Rathfriland Rangers | 20:00 | |
Cardiff Met University | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wick | 20:00 | |
Hitchin Town | 20:00 | |
Hullbridge Sports | 20:00 | |
Seaton Carew FC | 20:00 | |
Canton Liberal FC | 20:00 | |
Stockwood Green FC | 20:00 | |
SG Bokel | 20:00 | |
Lliswerry FC | 20:00 | |
Brecon Corries | 20:00 | |
SV Steenwijkerwold | 20:00 | SC Heerenveen |
Basel | 20:00 | |
Burscough Richmond | 20:00 | |
Rochester United | 20:00 | |
Warrington Rylands | 20:00 | |
Westfields FC | 20:00 | |
Lens | 20:00 | Kortrijk |
Adler Union Frintrop | 20:00 | |
FSV Gevelsburg | 20:00 | |
Kenilworth Sporting | 20:00 | |
Young Boys | 20:00 | |
Cheadle Heath Nomads FC | 20:00 | |
Energie Cottbus | 20:00 | |
Quick Boys | 20:00 | Excelsior |
Shawbury United | 20:00 | |
AZ Alkmaar | 20:00 | |
Newcastle Blue Star | 20:00 | |
Vejle Boldklub | 20:00 | |
Hartley Wintney | 20:00 | |
SV Kuchl | 20:00 | FC Salzburg |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Cerro Largo | 20:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Tennis Borussia | 20:00 | |
Falkirk | 20:00 | |
Quorn | 20:00 | |
Wythenshawe Amateurs FC | 20:00 | |
Blackburn United | 20:00 | |
Carmarthen | 20:00 | |
Cefn Cribwr FC | 20:00 | |
Swindon Supermarine | 20:00 | |
FC Chepstow Town | 20:00 | |
Kickers Emden | 20:00 | Schalke 04 |
Dorking Wanderers | 20:00 | |
Hyde United | 20:00 | |
Stenhousemuir | 20:00 | |
Raal La Louviere | 20:00 | |
Hurst Green | 20:00 | |
Bottesford Town | 20:00 | |
Chorley | 20:00 | |
Accrington Stanley | 20:00 | Blackburn Rovers |
Dartford | 20:00 | |
Berks County | 20:00 | |
Thun | 20:00 | |
Hollington United Community F.C | 20:00 | |
Louth Town | 20:00 | |
Newtongrange Star | 20:00 | |
Caton United FC | 20:15 | |
Tynecastle | 20:30 | |
Whitehill | 20:30 | |
SR Donaufeld | 20:30 | |
Millbrook AFC Reserves | 20:30 | |
BSG Chemie Leipzig | 20:30 | Union Berlin |
Holstein Kiel | 20:30 | |
Workington | 20:30 | |
Abergavenny Town | 20:30 | |
KFC Uerdingen | 20:30 | |
Linlithgow Rose | 20:30 | |
Ynysmeudwy AFC | 20:30 | |
Paulsgrove FC | 20:30 | |
Loughgall | 20:30 | |
Pwllhelli | 20:30 | |
Ponteland United | 20:30 | |
Ashton Town AFC | 21:00 | |
Bratton FC | 21:00 | |
Devizes Town | 21:00 | |
Ilkley Town AFC | 21:00 | |
Rossendale FC | 21:00 | |
Worle FC | 21:00 | |
Maghull | 21:00 | |
Sutton Rangers FC | 21:00 | |
Alcester Town | 21:00 | |
Rugby Borough FC | 21:00 | |
FC Deportivo Galicia | 21:00 | |
Chessington & Hook United | 21:00 | |
Woodley United | 21:00 | |
Clay Cross Town FC | 21:00 | |
Retford FC | 21:00 | |
Jablonec | 21:00 | |
Harlow Town | 21:00 | |
Ware | 21:00 | |
Dundee FC | 21:00 | |
Wallington FC | 21:00 | |
Pickering Town | 21:00 | |
Darlington Railway Athletic | 21:00 | |
Infinity FC | 21:00 | |
Foley Meir FC | 21:00 | |
Rosario YFC | 21:00 | |
Semington Magpies FC | 21:00 | |
Denaby Main JFC | 21:00 | |
Harrogate Railway | 21:00 | |
Richmond SC | 21:00 | |
Arbroath | 21:00 | St. Johnstone |
Dunfermline Athletic | 21:00 | |
PAOK FC | 21:00 | |
Alsager Town | 21:00 | |
Kendal Town | 21:00 | |
South Liverpool FC | 21:00 | |
Abbey Hulton United | 21:00 | |
Forfar United | 21:00 | |
Bangor 1876 | 21:00 | |
Glenafton Athletic | 21:00 | |
CS Dinamo Bucuresti | 21:00 | |
Merthyr Town | 21:00 | |
Evesham United | 21:00 | |
Basford United | 21:00 | |
Blyth Spartans | 21:00 | |
Atherton Laburnum Rovers | 21:00 | |
Northallerton Town | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Wrockwardine Wood FC | 21:00 | |
Lincoln United | 21:00 | |
Pelsall Villa Colts FC | 21:00 | |
Torrington FC | 21:00 | |
Linfield | 21:00 | |
Athletic Newham FC | 21:00 | |
Fisher | 21:00 | |
SV Austria Salzburg | 21:00 | |
Lippstadt | 21:00 | |
Kempston Rovers | 21:00 | |
Sutton Coldfield Town | 21:00 | |
Harpenden Town FC | 21:00 | |
Stanway Rovers | 21:00 | |
Whitehawk | 21:00 | |
Hereford Lads Club FC | 21:00 | |
Newbury Forest FC | 21:00 | |
Bedfont Sports Club | 21:00 | |
Buckie Thistle | 21:00 | |
Runcorn Town | 21:00 | |
Sevenoaks Town/CB Hounslow United | 21:00 | |
Haywards Heath Town | 21:00 | |
Holker Old Boys AFC | 21:00 | |
Swallownest FC | 21:00 | |
Brereton Social | 21:00 | |
Meppen | 21:00 | Schalke 04 |
Motherwell | 21:00 | |
Forfar Athletic | 21:00 | |
Poole Town | 21:00 | |
Thornaby | 21:00 | |
AFC Blackpool | 21:00 | |
Steeton AFC | 21:00 | |
Bournemouth FC | 21:00 | |
Bridport | 21:00 | |
Brora Rangers | 21:00 | |
Herne Bay | 21:00 | |
FC Elmstead | 21:00 | |
Melton Town | 21:00 | |
Walton and Hersham | 21:00 | |
Berwick Rangers | 21:00 | |
Little Oakley | 21:00 | |
Caledonian Braves | 21:00 | |
Bridlington Town | 21:00 | |
Kimberley Miners Welfare FC | 21:00 | |
Matlock Town | 21:00 | |
Prestwich Heys AFC | 21:00 | |
Redhill FC | 21:00 | |
Coalville Town | 21:00 | |
Coleshill Town | 21:00 | |
Hebburn Town | 21:00 | |
Llandudno FC | 21:00 | |
Consett AFC | 21:00 | |
Worksop | 21:00 | |
Tottington United FC | 21:00 | |
Faringdon Town FC | 21:00 | |
Stockport Town | 21:00 | |
Faversham Town | 21:00 | |
Sheppey United | 21:00 | |
Bishop's Stortford | 21:00 | |
Corinthian | 21:00 | |
Greenock Morton | 21:00 | |
Ashford United | 21:00 | |
Leicester Road | 21:00 | |
Coventry Sphinx | 21:00 | |
Greuther Furth | 21:00 | |
Bottesford Town | 21:00 | |
Loughborough University | 21:00 | |
Squires Gate | 21:00 | |
Leicester St Andrews FC | 21:00 | |
Meridian VP FC | 21:00 | |
London Colney | 21:00 | |
Margate | 21:00 | |
Whyteleafe | 21:00 | |
St Neots Town | 21:00 | |
FC Peterborough | 21:00 | |
Glasshoughton Welfare | 21:00 | |
Hucknall Town | 21:00 | |
Chatham Town | 21:00 | |
Frenford FC | 21:00 | |
Holywell Town | 21:00 | |
Coggeshall Town | 21:00 | |
Whitton United | 21:00 | |
Ilford | 21:00 | |
Wisbech Town | 21:00 | |
Liphook United FC | 21:00 | |
Billingshurst FC | 21:00 | |
Cowes Sports | 21:00 | |
Birtley Town | 21:00 | |
Kidsgrove Athletic | 21:00 | |
New Dales Vale FC | 21:00 | |
Ledbury Town | 21:00 | |
Smethwick Rangers FC | 21:00 | |
Lancing | 21:00 | |
Opava | 21:00 | |
Stirling Albion | 21:00 | |
Oxford City | 21:00 | |
RKHSV Maastricht | 21:00 | |
Madese Boys | 22:00 | |
Shildon AFC | 22:00 | |
Polonia Warsaw | 0 - 2 | |
Dynamo Dresden | 22:00 | |
Dundee North End | 22:00 | |
Vojvodina | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Lokomotiv | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Stal Rzeszow | 22:00 | |
Stal Stalowa Wola | 22:00 | |
Ferencvaros | 22:00 | |
Ferencvaros | 0 - 0 Dừng | |
Bahlinger SC | 22:00 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Bayern Munich II | 22:30 | |
Parndorf | 22:30 | |
Primera Division Uruguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Boston River | 22:30 | |
Giao hữu, Hôm nay - 06/07 | ||
Trayal Krusevac | 0 - 0 | |
Panathinaikos | 22:30 | |
FK Radnicki 1923 | 23:00 | |
FK Spartak Subotica | 23:00 | |
Royal Antwerp | 23:00 | KV Mechelen |
Tekstilac Odzaci | 23:00 | |
Usv Halbturn | 23:00 | |
Sturm Graz | 23:00 | |
SV Horn | 23:00 | |
FC Union RB Weinland Gamlitz | 23:00 | |
FC Anker Wismar | 23:00 | Hansa Rostock |
Krasnodar | 23:00 | |
Strumska Slava | 23:00 | |
SV Wallern | 23:30 | |
Shakhtar Donetsk | 23:30 | |
SV Wallern | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm nay - 06/07 | ||
Forge FC | 1 - 2 | |
Singapore Premier League, Hôm nay - 06/07 | ||
Albirex Niigata FC | 17:00 | |
Young Lions | 17:00 | |
VĐQG Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
Ilves | 19:00 | HJK Helsinki |
VPS | 21:00 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 06/07 | ||
JJK Jyvaskyla | 20:00 | |
FC Jazz | 20:00 | |
FCV | 23:00 | |
VĐQG Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Torpedo Zhodino | 3 - 0 | |
FC Smorgon | 21:00 | |
FK Vitebsk | 23:00 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm nay - 06/07 | ||
Lokomotiv Gomel | 19:00 | |
Energetik-BGU | 20:00 | |
Dinamo Minsk Reserves | 22:00 | |
China Super League, Hôm nay - 06/07 | ||
Tianjin Jinmen Tiger | 18:00 | Changchun Yatai |
Shanghai Shenhua | 18:35 | Shandong Taishan |
Cangzhou Mighty Lions | 19:00 | |
Hạng 2 Trung Quốc, Hôm nay - 06/07 | ||
Heilongjiang Ice City FC | 15:00 | |
Jiangxi Beidamen | 18:30 | |
Nanjing City | 18:30 | |
Shijiazhuang Gongfu | 18:30 | |
Yunnan Yukun | 18:30 | |
VĐQG Mexico, Hôm nay - 06/07 | ||
Puebla | 0 - 0 | |
Queretaro FC | 08:00 | Tijuana |
FC Juarez | 10:10 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm nay - 06/07 | ||
Guairena | 0 - 0 | |
Atletico Tembetary | 2 - 1 | |
12 de Junio | 21:00 | |
Pastoreo FC | 21:00 | |
Hạng 2 Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
FC Elva | 16:30 | |
FCI Levadia U21 | 19:00 | |
Tartu JK Welco | 19:00 | Flora Tallinn U21 |
FC Tallinn | 20:00 | |
Cúp quốc gia Estonia, Hôm nay - 06/07 | ||
Tallinna FC Zapoos | 18:00 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm nay - 06/07 | ||
NSI Runavik | 4 - 0 | |
Fuglafjoerdur | 20:00 | |
VĐQG Thụy Điển, Hôm nay - 06/07 | ||
Elfsborg | 20:00 | |
Mjaellby | 20:00 | |
VĐQG Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IA Akranes | 21:00 | |
KR Reykjavik | 21:00 | |
Vestri | 21:00 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm nay - 06/07 | ||
IBV Vestmannaeyjar | 22:15 | |
Throttur Reykjavik | 23:00 | |
Euro, Hôm qua - 05/07 | ||
---|---|---|
Tây Ban Nha | 2 - 1 | Đức |
Copa America, Hôm qua - 05/07 | ||
Argentina | 1 - 1 | Ecuador |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 05/07 | ||
Bahia | 2 - 0 | Juventude |
Gremio | 2 - 2 | Palmeiras |
Fluminense | 1 - 1 | Internacional |
Corinthians | 3 - 2 | Vitoria |
MLS Nhà Nghề Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
FC Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers |
Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City |
LA Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC |
J League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Sanfrecce Hiroshima | 1 - 3 | Vissel Kobe |
K League 1, Hôm qua - 05/07 | ||
Incheon United | 1 - 1 | |
Suwon FC | 1 - 1 | Ulsan Hyundai |
Hạng 2 Mỹ, Hôm qua - 05/07 | ||
Colorado Springs Switchbacks FC | 1 - 0 | |
Giao hữu, Hôm qua - 05/07 | ||
Cape Town City FC | 0 - 0 Dừng | |
Henbury & Rockleaze FC | 01:00 | |
FC Suederelbe | 2 - 5 | |
Coventry Copsewood FC | 01:00 | |
Bolton Rangers | 01:00 | |
Buckland Athletic | 01:15 | |
Erith Town | 01:30 | |
Cardiff Met University | 3 - 0 | |
Shildon AFC | 1 - 0 | |
Newton Aycliffe | 01:30 | |
Hamworthy Recreation | 0 - 4 | |
Street FC | 1 - 0 | |
Bilston Town | 4 - 1 | |
Corsham Town | 0 - 1 | |
Hertford Town | 4 - 2 | |
Horbury Town | 2 - 3 | |
Brantham Athletic | 1 - 1 | |
Whitehill | 02:00 | |
ACS Champions FC Arges | 5 - 1 | |
FC Hatvan | 3 - 1 | |
NK Bravo | 0 - 0 | |
FC Stade Lausanne-Ouchy | 0 - 1 | SC Braga |
Fehervar FC | 3 - 2 | |
FK Varnsdorf | 5 - 2 | |
Termalica Nieciecza | 2 - 3 | |
Viktoria Cologne | 0 - 1 | Paderborn |
Crvena Zvezda | 17:00 | |
Bayern Munich II | 1 - 1 | Magdeburg |
SoenderjyskE | 2 - 2 | |
1.FC Cologne 2 | 0 - 2 | |
Kufstein | 18:30 | Viktoria Plzen |
Viktoria Plzen | 2 - 0 | Karlsruher SC |
Ajax | 0 - 1 | |
Sturm Graz II | 2 - 2 | |
WSG Tirol | 2 - 4 | |
VfB Stuttgart II | 19:00 | |
MTK Budapest | 1 - 1 | |
Basel | 1 - 1 | Eintracht Braunschweig |
Sparta Prague | 3 - 0 | |
Lausanne | 1 - 2 | |
Sion | 4 - 0 | |
Sportfreunde Siegen | 0 - 6 | FC Cologne |
Nafta | 0 - 1 | Zaglebie Lubin |
FC Farul Constanta | 3 - 0 | |
LASK | 2 - 2 | |
FK Spartak Subotica | 2 - 0 | |
SV Tillmitsch | 0 - 4 | |
Wolfsberger AC | 3 - 2 | |
Aktobe | 22:00 | |
Lausanne | 1 - 3 | SC Braga |
Slovan Liberec | 2 - 0 | |
Aalen | 23:00 | |
Winterthur | 4 - 0 | |
SC Weiz | 2 - 1 | |
Young Violets | 3 - 2 | |
St. Petersburg | 23:30 | |
Singapore Premier League, Hôm qua - 05/07 | ||
Balestier Khalsa FC | 4 - 2 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 05/07 | ||
CD Imperial Unido | 0 - 0 Dừng | |
VĐQG Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Dinamo Minsk | 1 - 0 | |
Hạng 2 Belarus, Hôm qua - 05/07 | ||
Shakhtyor Soligorsk Reserves | 1 - 4 | |
FC Lida | 1 - 2 | |
China Super League, Hôm qua - 05/07 | ||
Henan Songshan Longmen | 0 - 1 | Shanghai Port |
Hạng nhất Ecuador, Hôm qua - 05/07 | ||
Manta | 1 - 2 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm qua - 05/07 | ||
FK Ekibastuz | 3 - 0 | |
Jetisay FC | 2 - 3 | |
Cúp quốc gia Paraguay, Hôm qua - 05/07 | ||
Deportivo Pinoza | 0 - 3 | |
Club Pilcomayo FBC | 1 - 4 | |
Sportivo Iteno | 1 - 0 | |
VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn |
Vikingur | 2 - 0 | HB Torshavn |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm qua - 05/07 | ||
NSI Runavik II | 0 - 1 | |
Hạng 2 Iceland, Hôm qua - 05/07 | ||
Thor Akureyri | 3 - 1 | |
Fjoelnir | 0 - 0 | |
IR Reykjavik | 3 - 0 | |
Njardvik | 0 - 1 | |
VĐQG Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Waterford FC | 1 - 0 | |
Drogheda United | 1 - 1 | |
Galway United FC | 1 - 1 | |
Sligo Rovers | 2 - 1 | |
Shamrock Rovers | 1 - 0 | |
Hạng 2 Ireland, Hôm qua - 05/07 | ||
Bray Wanderers | 0 - 1 | |
Finn Harps | 1 - 0 | |
Treaty United | 0 - 1 | |
UCD | 1 - 2 | |
Wexford FC | 1 - 3 | |