Tin bóng đá
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 14/12)
Ancelotti: “Ai bảo Chelsea đang khủng hoảng?”
Cựu HLV Inter sẽ thay Ferrara dẫn dắt Juventus?
Liverpool “bẽ mặt” trên sân nhà!
Milan thua "trắng bụng" ngay tại sân nhà San Siro
Chơi với 10 người, Inter đánh rơi chiến thắng tại Bergamo
Bản tin tổng hợp Bongda24h (ngày 13/12)
Alex Ferguson trách trọng tài cho bù giờ quá ít
Milan - Palermo: Nối dài những ngày vui
Atalanta - Inter: Tiếp tục bứt phá
Đại thắng trên sân nhà, Bari "dìm" Juventus chìm sâu trong khủng hoảng
MU chịu thất bại đầu tiên trên sân nhà
Everton bất ngờ buộc Chelsea chia điểm ngay tại Stamford Bridge
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 03/07 | ||
---|---|---|
Áo | 1 - 2 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 03/07 | ||
Brazil | 0 - 0 | |
Costa Rica | 2 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 03/07 | ||
Goias | 2 - 1 | America MG |
Novorizontino | 1 - 1 | |
J League 1, Hôm nay - 03/07 | ||
Yokohama F.Marinos | 17:00 | Sagan Tosu |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 03/07 | ||
Smouha SC | 2 - 3 | |
Future FC | 20:00 | |
Ceramica Cleopatra | 23:00 | |
Pharco FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 03/07 | ||
Union St.Gilloise | 8 - 0 | |
Viktoria Aschaffenburg | 1 - 0 | |
Eschen/Mauren | 0 - 5 | |
Whitehaven AFC | 2 - 1 | |
Lingfield | 01:00 | |
Bedfont Sports Club | 01:00 | |
Filton Athletic FC | 01:00 | |
Freckleton FC | 2 - 5 | |
South Gower | 01:00 | |
Stockport Georgians FC | 3 - 1 | |
Athersley Recreation FC | 0 - 4 | |
Richmond Town FC | 01:00 | |
Turton FC | 1 - 2 | |
West Didsbury & Chorlton | 2 - 3 | |
AFC Newbiggin | 2 - 5 | |
Hurlford United | 1 - 3 | |
Uxbridge | 01:30 | |
Selby Town | 0 - 4 | |
East Fife | 0 - 0 | |
Stansfeld FC | 3 - 0 | |
Dalton United | 1 - 4 | |
Eastwood Community FC | 0 - 0 Dừng | |
Moyola Park | 1 - 3 | |
Longwell Green Sports | 01:30 | |
Swallownest FC | 1 - 4 | |
Billingham Synthonia | 1 - 2 | |
Wick | 3 - 1 | |
Bonnyrigg Rose Athletic | 0 - 1 | |
Langley FC | 01:30 | |
Dearne & District FC | 1 - 1 | |
Penybont | 01:30 | |
Haverhill Rovers | 01:30 | |
Elite AFC | 01:30 | |
Athletic Newham FC | 0 - 4 | |
Selsey FC | 2 - 3 | |
Kenilworth Sporting | 01:30 | |
Cove Rangers | 1 - 1 | |
Crusaders | 3 - 2 | |
East Kilbride | 2 - 4 | |
Roman Glass St George | 01:30 | |
Whitley Bay FC | 01:30 | |
Shirehampton FC | 01:30 | |
New Milton Town | 0 - 3 | |
Dunbar United | 1 - 3 | |
Westbury United | 01:30 | |
Kelty Hearts | 1 - 5 | |
Steeton AFC | 0 - 3 | |
Gloucester City | 5 - 1 | |
Canterbury City FC | 01:45 | |
Lancing | 01:45 | |
Banks O'Dee | 1 - 1 | |
Punjab United FC | 01:45 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Epsom & Ewell | 01:45 | |
Wingate & Finchley | 01:45 | |
Eccleshill United FC | 01:45 | |
Abbey Hulton United | 01:45 | |
Skelmersdale United | 2 - 4 | |
Appleby Frodingham | 0 - 4 | |
Heather St Johns | 1 - 2 | |
Deal Town | 01:45 | |
Little Oakley | 01:45 | |
Quorn | 3 - 1 | |
Eaton Socon FC | 0 - 0 Dừng | |
Forres Mechanics | 2 - 5 | |
Goole AFC | 01:45 | |
Bishop's Stortford | 01:45 | |
Squires Gate | 1 - 5 | |
Bracknell Town | 01:45 | |
Rainworth Miners Welfare FC | 01:45 | |
Windsor FC | 01:45 | |
Birstall United FC | 01:45 | |
Newtongrange Star | 01:45 | |
Ashton Town AFC | 01:45 | |
Marske United | 2 - 1 | |
Fisher | 5 - 3 | |
Retford United | 01:45 | |
Retford United | 0 - 2 | |
Linlithgow Rose | 0 - 0 | |
Gretna FC 2008 | 0 - 3 | |
Whyteleafe | 4 - 1 | |
Independiente Petrolero | 2 - 1 | |
BKV Elore | 15:00 | |
Bvsc-Zuglo | 15:00 | |
Yverdon | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Mladost Lucani | 16:00 | |
Bicskei Tc | 16:00 | |
Kotwica Kolobrzeg | 16:00 | |
Wisla Plock | 17:00 | |
Odra Opole | 17:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 18:00 | |
Athens | 18:00 | |
Randers FC | 18:00 | |
Lechia Gdansk | 2 - 3 | |
Viborg | 19:00 | |
Mlada Boleslav | 19:00 | |
FK Bokelj | 20:00 | |
Szentlorinc | 21:00 | |
Hibernian | 21:00 | |
FK Pohronie | 21:00 | |
Lech Poznan | 21:00 | |
Kecskemeti TE | 21:30 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Zilina | 22:00 | |
Pardubice | 22:00 | |
Sepsi OSK | 22:00 | |
Strumska Slava | 22:00 | |
Ruzomberok | 22:00 | |
SK Sigma Olomouc | 22:00 | |
Hapoel Beer Sheva | 22:00 | Gornik Leczna |
MSV Duisburg | 22:00 | |
Napredak | 22:00 | |
Radomiak Radom | 22:00 | |
TSC Backa Topola | 22:00 | |
SK Dynamo Ceske Budejovice | 22:00 | |
Wolfsberger AC | 22:00 | |
Skalica | 0 - 1 | |
FSV Zwickau | 22:30 | |
Hajduk Split | 22:30 | |
SK Austria Klagenfurt | 22:30 | |
Cukaricki | 22:30 | |
Lugano | 22:30 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
Pafos FC | 23:00 | |
PAOK FC | 23:00 | |
Austria Wien | 23:00 | |
Wolviston FC | 23:00 | |
Dundee FC | 23:00 | |
Jablonec | 23:00 | Osijek |
Velbert | 23:00 | Schalke 04 |
SV Beerfelden | 23:30 | Darmstadt |
Preussen Muenster | 23:30 | |
Gardony-Agardi Gyogyfurdo | 23:30 | |
KAC 1909 | 3 - 3 | |
TSV Kottern | 23:30 | |
SV Schluchtern | 23:30 | Karlsruher SC |
Dinamo Moscow | 23:30 | |
Tasmania Berlin | 23:30 | |
Preussen Munster II | 23:30 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 03/07 | ||
FCV | 23:00 | |
OLS | 23:00 | |
Hạng nhất Ecuador, Hôm nay - 03/07 | ||
Guayaquil City | 5 - 0 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm nay - 03/07 | ||
Aktobe Reserves | 19:00 | |
Akzhaiyk Uralsk | 20:00 | |
VĐQG Estonia, Hôm nay - 03/07 | ||
Nomme Kalju FC | 22:00 | |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm nay - 03/07 | ||
HB Torshavn II | 06:00 | |
TB Tvoeroyri | 06:00 | |
Cúp quốc gia Iceland, Hôm nay - 03/07 | ||
KA Akureyri | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 02/07 | ||
---|---|---|
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Slovenia |
Romania | 0 - 3 | Hà Lan |
Copa America, Hôm qua - 02/07 | ||
Bolivia | 1 - 3 | |
Mỹ | 0 - 1 | Uruguay |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
Palmeiras | 2 - 0 | Corinthians |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
Santos FC | 1 - 0 | Chapecoense AF |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 02/07 | ||
CA Talleres Remedios de Escalada | 1 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
CRB | 1 - 1 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 02/07 | ||
ENPPI | 2 - 2 | |
Giao hữu, Hôm qua - 02/07 | ||
Stockport Town | 2 - 0 | |
Horbury Town | 0 - 3 | |
Khimki | 15:00 | |
Sigma Olomouc B | 1 - 0 | |
FC Copenhagen | 0 - 1 | |
OB | 4 - 2 | |
Magdeburg | 3 - 0 | |
Khimki | 21:00 | |
Baltika | 21:00 | |
Young Boys | 4 - 0 | |
Wuppertaler SV | 3 - 2 | |
Zorya | 1 - 1 | |
Opava | 1 - 1 | |
Longridge Town | 2 - 0 | |
LASK | 1 - 1 | |
WSG Tirol | 1 - 1 | |
Amstetten | 0 - 5 | |
Reichenau | 1 - 3 | |
SCR Altach | 0 - 0 | |
SC Verl | 3 - 2 | |
SpVgg Bayreuth | 2 - 4 | Greuther Furth |
SV Wildon | 1 - 3 | |
Winterthur | 1 - 0 | Eintracht Braunschweig |
BW Linz | 1 - 1 | |
SV Allerheiligen | 0 - 1 | |
SKN St. Poelten | 2 - 0 | |
Olimpija Ljubljana | 1 - 0 | |
Thun | 10 - 0 | |
ZFC Meuselwitz | 3 - 3 | |
FC Ligist | 23:30 | |
ASK Voitsberg | 5 - 0 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 02/07 | ||
HFX Wanderers FC | 1 - 0 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 02/07 | ||
Universidad de Chile | 7 - 0 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 02/07 | ||
Atletico Colegiales | 1 - 1 | |
Independiente CG | 3 - 1 | |