Tin bóng đá
Berbatov phản ứng các CĐV MU
Milan giữ chân thành công "giác đấu" Gattuso: Chấm dứt những tin đồn
Melo "bị" nhận danh hiệu Thùng rác vàng 2009
Dư âm vòng 16 Serie A: Ngày tốp cuối nổi loạn
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 15/12)
HLV Calisto: "U23 Việt Nam thăng hoa nhờ bàn thua sớm"
Giấc mơ vàng đã đến rất gần
Ryan Giggs nhận giải “Nhân vật thể thao tiêu biểu 2009”
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 14/12)
Đại thắng Singapore, U23 Việt Nam thẳng tiến vào chung kết
Bão chấn thương tiếp tục "oanh tạc" Juventus: Camoranesi nghỉ 3 tháng
Jose Mourinho lại gây "hấn" với báo chí Italia
Arsenal đòi được bồi thường cho chấn thương của Van Persie
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 03/07 | ||
---|---|---|
Áo | 1 - 2 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 03/07 | ||
Costa Rica | 08:00 | |
Brazil | 08:00 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 03/07 | ||
Goias | 2 - 1 | America MG |
Novorizontino | 1 - 1 | |
J League 1, Hôm nay - 03/07 | ||
Yokohama F.Marinos | 17:00 | Sagan Tosu |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 03/07 | ||
Smouha SC | 2 - 3 | |
Future FC | 20:00 | |
Ceramica Cleopatra | 23:00 | |
Pharco FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 03/07 | ||
Union St.Gilloise | 8 - 0 | |
Viktoria Aschaffenburg | 1 - 0 | |
Eschen/Mauren | 0 - 5 | |
Filton Athletic FC | 01:00 | |
Freckleton FC | 2 - 5 | |
Whitehaven AFC | 2 - 1 | |
Lingfield | 01:00 | |
Bedfont Sports Club | 01:00 | |
Stockport Georgians FC | 3 - 1 | |
South Gower | 01:00 | |
Turton FC | 1 - 2 | |
Richmond Town FC | 01:00 | |
Athersley Recreation FC | 0 - 4 | |
West Didsbury & Chorlton | 2 - 3 | |
Whitley Bay FC | 01:30 | |
Elite AFC | 01:30 | |
Athletic Newham FC | 0 - 4 | |
Selsey FC | 2 - 3 | |
Kenilworth Sporting | 01:30 | |
Dalton United | 1 - 4 | |
Shirehampton FC | 01:30 | |
Eastwood Community FC | 0 - 0 Dừng | |
Swallownest FC | 1 - 4 | |
Billingham Synthonia | 1 - 2 | |
Wick | 3 - 1 | |
Moyola Park | 1 - 3 | |
Longwell Green Sports | 01:30 | |
Bonnyrigg Rose Athletic | 0 - 1 | |
Langley FC | 01:30 | |
Dearne & District FC | 1 - 1 | |
Penybont | 01:30 | |
Haverhill Rovers | 01:30 | |
Roman Glass St George | 01:30 | |
Cove Rangers | 1 - 1 | |
Crusaders | 3 - 2 | |
East Kilbride | 2 - 4 | |
AFC Newbiggin | 2 - 5 | |
Hurlford United | 1 - 3 | |
Uxbridge | 01:30 | |
Selby Town | 0 - 4 | |
East Fife | 0 - 0 | |
Stansfeld FC | 3 - 0 | |
New Milton Town | 0 - 3 | |
Dunbar United | 1 - 3 | |
Westbury United | 01:30 | |
Kelty Hearts | 1 - 5 | |
Steeton AFC | 0 - 3 | |
Gloucester City | 5 - 1 | |
Marske United | 2 - 1 | |
Fisher | 5 - 3 | |
Retford United | 01:45 | |
Retford United | 0 - 2 | |
Linlithgow Rose | 0 - 0 | |
Goole AFC | 01:45 | |
Bishop's Stortford | 01:45 | |
Squires Gate | 1 - 5 | |
Bracknell Town | 01:45 | |
Rainworth Miners Welfare FC | 01:45 | |
Windsor FC | 01:45 | |
Birstall United FC | 01:45 | |
Punjab United FC | 01:45 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Epsom & Ewell | 01:45 | |
Wingate & Finchley | 01:45 | |
Newtongrange Star | 01:45 | |
Ashton Town AFC | 01:45 | |
Appleby Frodingham | 0 - 4 | |
Heather St Johns | 1 - 2 | |
Deal Town | 01:45 | |
Little Oakley | 01:45 | |
Quorn | 3 - 1 | |
Eaton Socon FC | 0 - 0 Dừng | |
Forres Mechanics | 2 - 5 | |
Eccleshill United FC | 01:45 | |
Abbey Hulton United | 01:45 | |
Skelmersdale United | 2 - 4 | |
Canterbury City FC | 01:45 | |
Lancing | 01:45 | |
Banks O'Dee | 1 - 1 | |
Gretna FC 2008 | 0 - 3 | |
Whyteleafe | 4 - 1 | |
Independiente Petrolero | 1 - 0 | |
BKV Elore | 15:00 | |
Bvsc-Zuglo | 15:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Mladost Lucani | 16:00 | |
Yverdon | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Bicskei Tc | 16:00 | |
Kotwica Kolobrzeg | 16:00 | |
Odra Opole | 17:00 | |
Wisla Plock | 17:00 | |
Lechia Gdansk | 2 - 3 | |
Zeleziarne Podbrezova | 18:00 | |
Athens | 18:00 | |
Randers FC | 18:00 | |
Viborg | 19:00 | |
Mlada Boleslav | 19:00 | |
FK Bokelj | 20:00 | |
Szentlorinc | 21:00 | |
Hibernian | 21:00 | |
FK Pohronie | 21:00 | |
Lech Poznan | 21:00 | |
Kecskemeti TE | 21:30 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Zilina | 22:00 | |
Pardubice | 22:00 | |
Sepsi OSK | 22:00 | |
Napredak | 22:00 | |
Radomiak Radom | 22:00 | |
TSC Backa Topola | 22:00 | |
Hapoel Beer Sheva | 22:00 | Gornik Leczna |
MSV Duisburg | 22:00 | |
Strumska Slava | 22:00 | |
Ruzomberok | 22:00 | |
SK Sigma Olomouc | 22:00 | |
Skalica | 0 - 1 | |
Wolfsberger AC | 22:00 | |
SK Dynamo Ceske Budejovice | 22:00 | |
FSV Zwickau | 22:30 | |
Lugano | 22:30 | |
SK Austria Klagenfurt | 22:30 | |
Cukaricki | 22:30 | |
Hajduk Split | 22:30 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
PAOK FC | 23:00 | |
Austria Wien | 23:00 | |
Wolviston FC | 23:00 | |
Pafos FC | 23:00 | |
Dundee FC | 23:00 | |
Jablonec | 23:00 | Osijek |
Velbert | 23:00 | Schalke 04 |
SV Beerfelden | 23:30 | Darmstadt |
TSV Kottern | 23:30 | |
SV Schluchtern | 23:30 | Karlsruher SC |
KAC 1909 | 3 - 3 | |
Preussen Muenster | 23:30 | |
Preussen Munster II | 23:30 | |
Gardony-Agardi Gyogyfurdo | 23:30 | |
Tasmania Berlin | 23:30 | |
Dinamo Moscow | 23:30 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 03/07 | ||
FCV | 23:00 | |
OLS | 23:00 | |
Hạng nhất Ecuador, Hôm nay - 03/07 | ||
Guayaquil City | 5 - 0 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm nay - 03/07 | ||
Aktobe Reserves | 19:00 | |
Akzhaiyk Uralsk | 20:00 | |
VĐQG Estonia, Hôm nay - 03/07 | ||
Nomme Kalju FC | 22:00 | |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm nay - 03/07 | ||
HB Torshavn II | 06:00 | |
TB Tvoeroyri | 06:00 | |
Cúp quốc gia Iceland, Hôm nay - 03/07 | ||
KA Akureyri | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 02/07 | ||
---|---|---|
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Slovenia |
Romania | 0 - 3 | Hà Lan |
Copa America, Hôm qua - 02/07 | ||
Bolivia | 1 - 3 | |
Mỹ | 0 - 1 | Uruguay |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
Palmeiras | 2 - 0 | Corinthians |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
Santos FC | 1 - 0 | Chapecoense AF |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 02/07 | ||
CA Talleres Remedios de Escalada | 1 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
CRB | 1 - 1 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 02/07 | ||
ENPPI | 2 - 2 | |
Giao hữu, Hôm qua - 02/07 | ||
Stockport Town | 2 - 0 | |
Horbury Town | 0 - 3 | |
Khimki | 15:00 | |
Sigma Olomouc B | 1 - 0 | |
FC Copenhagen | 0 - 1 | |
OB | 4 - 2 | |
Magdeburg | 3 - 0 | |
Young Boys | 4 - 0 | |
Khimki | 21:00 | |
Baltika | 21:00 | |
Wuppertaler SV | 3 - 2 | |
Zorya | 1 - 1 | |
Opava | 1 - 1 | |
LASK | 1 - 1 | |
WSG Tirol | 1 - 1 | |
Longridge Town | 2 - 0 | |
Amstetten | 0 - 5 | |
Reichenau | 1 - 3 | |
SCR Altach | 0 - 0 | |
SC Verl | 3 - 2 | |
SV Wildon | 1 - 3 | |
Winterthur | 1 - 0 | Eintracht Braunschweig |
SV Allerheiligen | 0 - 1 | |
SpVgg Bayreuth | 2 - 4 | Greuther Furth |
Olimpija Ljubljana | 1 - 0 | |
SKN St. Poelten | 2 - 0 | |
BW Linz | 1 - 1 | |
Thun | 10 - 0 | |
ASK Voitsberg | 5 - 0 | |
ZFC Meuselwitz | 3 - 3 | |
FC Ligist | 23:30 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 02/07 | ||
HFX Wanderers FC | 1 - 0 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 02/07 | ||
Universidad de Chile | 7 - 0 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 02/07 | ||
Atletico Colegiales | 1 - 1 | |
Independiente CG | 3 - 1 | |