Tin bóng đá
10 cầu thủ xuất sắc nhất Serie A trong 10 năm qua
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 26/12)
Birmingham – Chelsea: Thách thức Ancelotti!
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 25/12)
Scolari đứng đầu danh sách thay thế Ferrara
Benzema nói "Không" với các “đại gia” Premier League
MU và Chelsea tranh nhau "Drogba mới"
Arsene Wenger tự hào dù 4 năm tay trắng
Ronaldinho đặt mục tiêu phải dự World Cup 2010
Mancini không nhận được sự ủng hộ của các học trò mới
Ferguson bất bình với hành động sa thải Mark Hughes của Man.xanh
Bản tin tổng hợp Bongda24h (sáng 25/12)
Bản tin tổng hợp Bongda24h (chiều 24/12)
LỊCH THI ĐẤU - KẾT QUẢ
Euro, Hôm nay - 03/07 | ||
---|---|---|
Áo | 1 - 2 | Thổ Nhĩ Kỳ |
Copa America, Hôm nay - 03/07 | ||
Brazil | 08:00 | |
Costa Rica | 08:00 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm nay - 03/07 | ||
Goias | 2 - 1 | America MG |
Novorizontino | 1 - 1 | |
J League 1, Hôm nay - 03/07 | ||
Yokohama F.Marinos | 17:00 | Sagan Tosu |
VĐQG Ai Cập, Hôm nay - 03/07 | ||
Smouha SC | 2 - 3 | |
Future FC | 20:00 | |
Ceramica Cleopatra | 23:00 | |
Pharco FC | 23:00 | |
Giao hữu, Hôm nay - 03/07 | ||
Union St.Gilloise | 8 - 0 | |
Viktoria Aschaffenburg | 1 - 0 | |
Eschen/Mauren | 0 - 5 | |
Filton Athletic FC | 01:00 | |
Freckleton FC | 2 - 5 | |
Whitehaven AFC | 2 - 1 | |
Lingfield | 01:00 | |
Bedfont Sports Club | 01:00 | |
Stockport Georgians FC | 3 - 1 | |
South Gower | 01:00 | |
Richmond Town FC | 01:00 | |
Turton FC | 1 - 2 | |
Athersley Recreation FC | 0 - 4 | |
West Didsbury & Chorlton | 2 - 3 | |
Shirehampton FC | 01:30 | |
Uxbridge | 01:30 | |
Selby Town | 0 - 4 | |
East Fife | 0 - 0 | |
Stansfeld FC | 3 - 0 | |
Dalton United | 1 - 4 | |
Roman Glass St George | 01:30 | |
Cove Rangers | 1 - 1 | |
Crusaders | 3 - 2 | |
East Kilbride | 2 - 4 | |
Eastwood Community FC | 0 - 0 Dừng | |
Swallownest FC | 1 - 4 | |
Billingham Synthonia | 1 - 2 | |
Wick | 3 - 1 | |
Moyola Park | 1 - 3 | |
Longwell Green Sports | 01:30 | |
Bonnyrigg Rose Athletic | 0 - 1 | |
AFC Newbiggin | 2 - 5 | |
Hurlford United | 1 - 3 | |
Whitley Bay FC | 01:30 | |
Elite AFC | 01:30 | |
Athletic Newham FC | 0 - 4 | |
Selsey FC | 2 - 3 | |
Kenilworth Sporting | 01:30 | |
New Milton Town | 0 - 3 | |
Dunbar United | 1 - 3 | |
Westbury United | 01:30 | |
Langley FC | 01:30 | |
Dearne & District FC | 1 - 1 | |
Penybont | 01:30 | |
Haverhill Rovers | 01:30 | |
Goole AFC | 01:45 | |
Bishop's Stortford | 01:45 | |
Squires Gate | 1 - 5 | |
Bracknell Town | 01:45 | |
Canterbury City FC | 01:45 | |
Lancing | 01:45 | |
Banks O'Dee | 1 - 1 | |
Kelty Hearts | 1 - 5 | |
Steeton AFC | 0 - 3 | |
Gloucester City | 5 - 1 | |
Appleby Frodingham | 0 - 4 | |
Heather St Johns | 1 - 2 | |
Deal Town | 01:45 | |
Little Oakley | 01:45 | |
Quorn | 3 - 1 | |
Eaton Socon FC | 0 - 0 Dừng | |
Forres Mechanics | 2 - 5 | |
Eccleshill United FC | 01:45 | |
Abbey Hulton United | 01:45 | |
Skelmersdale United | 2 - 4 | |
Retford United | 01:45 | |
Retford United | 0 - 2 | |
Linlithgow Rose | 0 - 0 | |
Rainworth Miners Welfare FC | 01:45 | |
Windsor FC | 01:45 | |
Birstall United FC | 01:45 | |
Newtongrange Star | 01:45 | |
Ashton Town AFC | 01:45 | |
Marske United | 2 - 1 | |
Fisher | 5 - 3 | |
Punjab United FC | 01:45 | |
Greenock Morton | 1 - 0 | |
Epsom & Ewell | 01:45 | |
Wingate & Finchley | 01:45 | |
Whyteleafe | 4 - 1 | |
Gretna FC 2008 | 0 - 3 | |
Independiente Petrolero | 1 - 0 | |
BKV Elore | 15:00 | |
Bvsc-Zuglo | 15:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Mladost Lucani | 16:00 | |
Yverdon | 16:00 | |
Mlada Boleslav | 16:00 | |
Bicskei Tc | 16:00 | |
Kotwica Kolobrzeg | 16:00 | |
Odra Opole | 17:00 | |
Wisla Plock | 17:00 | |
Zeleziarne Podbrezova | 18:00 | |
Athens | 18:00 | |
Lechia Gdansk | 18:00 | |
Randers FC | 18:00 | |
Mlada Boleslav | 19:00 | |
Viborg | 19:00 | |
FK Bokelj | 20:00 | |
Szentlorinc | 21:00 | |
Lech Poznan | 21:00 | |
Hibernian | 21:00 | |
FK Pohronie | 21:00 | |
Kecskemeti TE | 21:30 | |
Strumska Slava | 22:00 | |
Ruzomberok | 22:00 | |
SK Sigma Olomouc | 22:00 | |
SK Dynamo Ceske Budejovice | 2 - 2 | |
Wolfsberger AC | 22:00 | |
Napredak | 22:00 | |
Radomiak Radom | 22:00 | |
TSC Backa Topola | 22:00 | |
Hapoel Beer Sheva | 22:00 | Gornik Leczna |
MSV Duisburg | 22:00 | |
Pardubice | 22:00 | |
Sepsi OSK | 22:00 | |
Slavia Prague | 22:00 | |
Zilina | 22:00 | |
Skalica | 22:00 | |
Levski Sofia | 22:30 | |
SK Austria Klagenfurt | 22:30 | |
Cukaricki | 22:30 | |
Hajduk Split | 22:30 | |
FSV Zwickau | 22:30 | |
Lugano | 22:30 | |
Pafos FC | 23:00 | |
Dundee FC | 23:00 | |
Jablonec | 23:00 | Osijek |
PAOK FC | 23:00 | |
Austria Wien | 23:00 | |
Wolviston FC | 23:00 | |
Velbert | 23:00 | Schalke 04 |
Dinamo Moscow | 23:30 | |
Preussen Muenster | 23:30 | |
TSV Kottern | 23:30 | |
SV Schluchtern | 23:30 | Karlsruher SC |
Tasmania Berlin | 23:30 | |
SV Beerfelden | 23:30 | Darmstadt |
Gardony-Agardi Gyogyfurdo | 23:30 | |
KAC 1909 | 23:30 | |
Preussen Munster II | 23:30 | |
Hạng 2 Phần Lan, Hôm nay - 03/07 | ||
FCV | 23:00 | |
OLS | 23:00 | |
Hạng nhất Ecuador, Hôm nay - 03/07 | ||
Guayaquil City | 5 - 0 | |
Hạng 2 Kazakhstan, Hôm nay - 03/07 | ||
Aktobe Reserves | 19:00 | |
Akzhaiyk Uralsk | 20:00 | |
VĐQG Estonia, Hôm nay - 03/07 | ||
Nomme Kalju FC | 22:00 | |
Hạng 2 Faroe Islands, Hôm nay - 03/07 | ||
TB Tvoeroyri | 2 - 3 | |
HB Torshavn II | 06:00 | |
Cúp quốc gia Iceland, Hôm nay - 03/07 | ||
KA Akureyri | 3 - 2 | |
Euro, Hôm qua - 02/07 | ||
---|---|---|
Bồ Đào Nha | 0 - 0 | Slovenia |
Romania | 0 - 3 | Hà Lan |
Copa America, Hôm qua - 02/07 | ||
Bolivia | 1 - 3 | |
Mỹ | 0 - 1 | Uruguay |
VĐQG Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
Palmeiras | 2 - 0 | Corinthians |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
Santos FC | 1 - 0 | Chapecoense AF |
Hạng 2 Argentina, Hôm qua - 02/07 | ||
CA Talleres Remedios de Escalada | 1 - 0 | |
Hạng 2 Brazil, Hôm qua - 02/07 | ||
CRB | 1 - 1 | |
VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 02/07 | ||
ENPPI | 2 - 2 | |
Giao hữu, Hôm qua - 02/07 | ||
Stockport Town | 2 - 0 | |
Horbury Town | 0 - 3 | |
Khimki | 15:00 | |
Sigma Olomouc B | 1 - 0 | |
FC Copenhagen | 0 - 1 | |
OB | 4 - 2 | |
Magdeburg | 3 - 0 | |
Khimki | 21:00 | |
Baltika | 21:00 | |
Young Boys | 4 - 0 | |
Wuppertaler SV | 3 - 2 | |
Opava | 1 - 1 | |
Longridge Town | 2 - 0 | |
Zorya | 1 - 1 | |
LASK | 1 - 1 | |
WSG Tirol | 1 - 1 | |
SCR Altach | 0 - 0 | |
Amstetten | 0 - 5 | |
Reichenau | 1 - 3 | |
SC Verl | 3 - 2 | |
SKN St. Poelten | 2 - 0 | |
SV Wildon | 1 - 3 | |
Winterthur | 1 - 0 | Eintracht Braunschweig |
SV Allerheiligen | 0 - 1 | |
Olimpija Ljubljana | 1 - 0 | |
BW Linz | 1 - 1 | |
SpVgg Bayreuth | 2 - 4 | Greuther Furth |
Thun | 10 - 0 | |
ASK Voitsberg | 5 - 0 | |
FC Ligist | 23:30 | |
ZFC Meuselwitz | 3 - 3 | |
VĐQG Canada, Hôm qua - 02/07 | ||
HFX Wanderers FC | 1 - 0 | |
Cúp quốc gia Chile, Hôm qua - 02/07 | ||
Universidad de Chile | 7 - 0 | |
Hạng 2 Paraguay, Hôm qua - 02/07 | ||
Atletico Colegiales | 1 - 1 | |
Independiente CG | 3 - 1 | |