Thứ Sáu, 16/04/2021Mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá Europa League ngày hôm nay (9/8/2018)

Thứ Năm 09/08/2018 06:21(GMT+7)

Lịch thi đấu bóng đá Europa League hôm nay 9/8 được chuyên trang Bóng đá 24h cập nhật chi tiết lịch thi đấu bóng đá, thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.



Ngày giờTrận đấu
EUROPA LEAGUE 2018/19 - VÒNG SƠ LOẠI
09/08 21:00
FC Ufa (Nga) - Progres Niedercorn (Luxembourg)
09/08 23:00Alashkert (Armenia) - CFR Cluj (Romania)
09/08 23:00
Spartaks Jurmala (Latvia) - Suduva (Lithuania)
09/08 23:00Hapoel Haifa (Israel) - Atalanta (Italia)
09/08 23:30
RB Leipzig (Đức) - Universitatea Craiova (Romania)
10/08 00:00
Mariupol (Ukraine) - Bordeaux (Pháp)
10/08 00:00
Ludogorets (Bulgaria) - Zrinjski (Bosnia)
10/08 00:00
Sheriff Tiraspol (Moldova) - Valur (Iceland)
10/08 00:00
Hapoel Beer Sheva (Israel) - Apoel Nicosia (Đảo Síp)
10/08 00:00
Torpedo Kutaisi (Georgia) - Kukesi (Albania)
10/08 00:00
Dynamo Minsk (Belarus) - Zenit (Nga)
10/08 00:00
Trencin (Slovakia) - Feyenoord (Hà Lan)
10/08 00:00
Sturm Graz (Áo) - AEK Larnaca (Đảo Síp)
10/08 00:00
Sigma Olomouc (Czech) - Kairat Almaty (Kazakstan)
10/08 00:00
Apollon Limassol (Đảo Síp) - Dinamo Brest (Belarus)
10/08 00:20
Jagiellonia Bialystok (Ba Lan) - KAA Gent (Bỉ)
10/08 00:45
CSKA Sofia (Bulgaria) - Copenhagen (Đan Mạch)
10/08 00:45
Nordsjaelland (Đan Mạch) - Partizan (Serbia)
10/08 01:00
Olympiakos (Hy Lạp) - Luzern (Thụy Sỹ)
10/08 01:00
Besiktas (TNK) - Lask Linz (Áo)
10/08 01:00
Olimpija (Slovenia) - HJK Helsinki (Phần Lan)
10/08 01:00
Medipol Basaksehir (TNK) - Burnley (Anh)
10/08 01:00
KRC Genk (Bỉ) - Lech Poznan (Ba Lan)
10/08 01:00
Vitesse (Hà Lan) - Basel (Thụy Sỹ)
10/08 01:30
Zorya Luhansk (Ukraine) - Sporting Braga (BĐN)
10/08 01:45
Cork City (Ireland) - Rosenborg (Na Uy)
10/08 01:45
The New Saints (Xứ Wales) - Midtjylland (Đan Mạch)
10/08 01:45
Hibernian (Scotland) - Molde FK (Na Uy)
10/08 01:45
Hajduk Split (Croatia) - FCSB (Romania)
10/08 01:45
Sarpsborg 08 (Na Uy) - Rijeka (Croatia)
10/08 01:45
Rangers (Scotland) - NK Maribor (Slovenia)
10/08 01:45
Spartak Subotica (Serbia) - Brondby IF (Đan Mạch)
10/08 02:00
Legia Warszawa (Ba Lan) - Dudelange (Luxembourg)
10/08 02:05
Slovan Bratislava (Slovakia) - Rapid Vienna (Áo)
10/08 02:45
Sevilla (TBN) - Zalgiris (Lithuania)
COPA LIBERTADORES 2018 - VÒNG 1/8
10/08 05:30
Racing Club (Argentina) - River Plate (Argentina)
10/08 07:45
Atl. Tucuman (Argentina) - Atl. Nacional (Colombia)
10/08 07:45
Cerro Porteno (Paraguay) - Palmeiras (Brazil)
COPA SUDAMERICANA 2018 - VÒNG 1/16
10/08 05:30
Vasco da Gama (Brazil) - LDU Quito (Ecuador)

Xem thêm: Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay

Có thể bạn quan tâm

Xem thêm
top-arrow
X