Thứ Tư, 14/10/2026
West Ham

Olympic

Official Website: www.whufc.com

West Ham

Bảng xếp hạng câu lạc bộ West Ham 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng nhất Anh

Hạng nhất Anh 2026-2027 (Vòng 10)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 SwanseaSwansea 10721923
2 MiddlesbroughMiddlesbrough 10631621
3 Birmingham CityBirmingham City 10451617
4 West BromWest Brom 10523217
5 West HamWest Ham 94411116
6 Stoke CityStoke City 10514116
7 Blackburn RoversBlackburn Rovers 10433215
8 QPRQPR 9351314
9 WolvesWolves 9423214
10 MillwallMillwall 10424014
11 Bristol CityBristol City 10424-214
12Charlton AthleticCharlton Athletic10352-314
13 SouthamptonSouthampton 95221013
14Bolton WanderersBolton Wanderers10415-313
15 Sheffield UnitedSheffield United 9333112
16WrexhamWrexham10253-411
17Lincoln CityLincoln City9324-411
18 Cardiff CityCardiff City 10244110
19 Norwich CityNorwich City 9306-29
20PortsmouthPortsmouth8224-28
21 BurnleyBurnley 10154-48
22 WatfordWatford 10226-118
23Derby CountyDerby County9135-76
24 Preston North EndPreston North End 10118-124

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin West Ham mới nhất

top-arrow
X