Thứ Hai, 26/10/2026
St.Pauli

Bảng xếp hạng câu lạc bộ St.Pauli 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức 2026-2027 (Vòng 9)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 BerlinBerlin 98101225
2 1. FC Nuremberg1. FC Nuremberg 9531918
3 KaiserslauternKaiserslautern 9531518
4 WolfsburgWolfsburg 9441916
5 MagdeburgMagdeburg 9513816
6 FC HeidenheimFC Heidenheim 9432015
7 St. PauliSt. Pauli 9261212
8 VfL OsnabrückVfL Osnabrück 9324-111
9 Arminia BielefeldArminia Bielefeld 9324-111
10 Eintracht BraunschweigEintracht Braunschweig 9315010
11Energie CottbusEnergie Cottbus9243-110
12 Greuther FurthGreuther Furth 9234-49
13 Holstein KielHolstein Kiel 9153-18
14 VfL BochumVfL Bochum 9225-48
15 Dynamo DresdenDynamo Dresden 9225-78
16 Hannover 96Hannover 96 9225-78
17 Karlsruher SCKarlsruher SC 9225-98
18 DarmstadtDarmstadt 9225-108

Ligue 2 2026-2027 (Vòng 10)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 Saint-EtienneSaint-Etienne 108111525
2 NancyNancy 10613419
3 MontpellierMontpellier 9531618
4 ReimsReims 9450817
5 PauPau 10523317
6Red StarRed Star9522217
7 FC AnnecyFC Annecy 10514216
8 MetzMetz 10352214
9 DijonDijon 10334-112
10 DunkerqueDunkerque 10334-212
11 GuingampGuingamp 10325-211
12 SochauxSochaux 10253-411
13 RodezRodez 10316-610
14BoulogneBoulogne916209
15 NantesNantes 10226-68
16 GrenobleGrenoble 10226-88
17 Clermont Foot 63Clermont Foot 63 10073-57
18 LavalLaval 10136-86

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin St.Pauli mới nhất

top-arrow
X