Thứ Hai, 26/10/2026
Sao Bernardo

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Sao Bernardo 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng 2 Brazil

Hạng 2 Brazil 2026 (Khác)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 NovorizontinoNovorizontino 35181073264
2 Vila NovaVila Nova 3518891462
3 JuventudeJuventude 34171071861
4 FortalezaFortaleza 35161361261
5CriciumaCriciuma3517810659
6 CRBCRB 3516712455
7 Sport RecifeSport Recife 3514129954
8 Atletico GOAtletico GO 3514129954
9 Operario FerroviarioOperario Ferroviario 3514912-151
10 GoiasGoias 3414713-649
11Sao BernardoSao Bernardo351310121049
12Botafogo SPBotafogo SP3513814247
13 CuiabaCuiaba 3411149547
14Athletic ClubAthletic Club35101411044
15 NauticoNautico 34111013-343
16 CearaCeara 34111013-543
17Avai FCAvai FC3510718-1237
18Londrina ECLondrina EC358819-732
19 America MGAmerica MG 345524-3220
20 Ponte PretaPonte Preta 353626-5515

Brazil Paulista A1 2026 (Khác)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 NovorizontinoNovorizontino 8512616
2 PalmeirasPalmeiras 8512116
3 RB BragantinoRB Bragantino 84401216
4PortuguesaPortuguesa8503415
5 CorinthiansCorinthians 8422414
6 Sao PauloSao Paulo 8413-113
7CapivarianoCapivariano8413-313
8 Santos FCSantos FC 8332512
9 GuaraniGuarani 8332-112
10Botafogo SPBotafogo SP8323-411
11MirassolMirassol822428
12Primavera SPPrimavera SP8224-18
13Sao BernardoSao Bernardo8224-28
14NoroesteNoroeste815208
15Velo ClubeVelo Clube8125-115
16 Ponte PretaPonte Preta 8017-111

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

top-arrow
X