Thứ Tư, 14/10/2026
Real Oviedo

Official Website: www.realoviedo.es

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Real Oviedo 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng 2 Tây Ban Nha

Hạng 2 Tây Ban Nha 2026-2027 (Vòng 9)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 AlmeriaAlmeria 97021121
2 EibarEibar 9702921
3CastellonCastellon96211120
4 MallorcaMallorca 9522717
5SabadellSabadell9441316
6 Sporting GijonSporting Gijon 9513116
7 GironaGirona 9432615
8 Burgos CFBurgos CF 9423214
9 Real OviedoReal Oviedo 9423214
10 GranadaGranada 9423114
11 ValladolidValladolid 9333212
12 TenerifeTenerife 9333-212
13Celta Vigo BCelta Vigo B9324-111
14 CD EldenseCD Eldense 9324-111
15 Las PalmasLas Palmas 9324-311
16 LeganesLeganes 9324-811
17 FC AndorraFC Andorra 9315-210
18CordobaCordoba9306-69
19Real Sociedad BReal Sociedad B9225-58
20 CadizCadiz 914407
21AD Ceuta FCAD Ceuta FC9126-125
22 AlbaceteAlbacete 9018-151

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin Real Oviedo mới nhất

top-arrow
X