Thứ Tư, 14/10/2026
Radomiak Radom

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Radomiak Radom 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan 2026-2027 (Vòng 10)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1Gornik ZabrzeGornik Zabrze108111025
2Lech PoznanLech Poznan97111322
3Legia WarszawaLegia Warszawa106401322
4Pogon SzczecinPogon Szczecin9531818
5GKS KatowiceGKS Katowice10604718
6Wisla KrakowWisla Krakow10523317
7Piast GliwicePiast Gliwice10514216
8 Korona KielceKorona Kielce 10433015
9 Zaglebie LubinZaglebie Lubin 10433-115
10Jagiellonia BialystokJagiellonia Bialystok9405-312
11CracoviaCracovia10325-311
12Wisla PlockWisla Plock9324-611
13 Widzew LodzWidzew Lodz 10163-19
14Motor LublinMotor Lublin10235-59
15Wieczysta KrakowWieczysta Krakow10226-48
16 Radomiak RadomRadomiak Radom 10226-148
17Slask WroclawSlask Wroclaw10136-76
18Rakow CzestochowaRakow Czestochowa10109-123

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin Radomiak Radom mới nhất

top-arrow
X