Mới nhất

Radomiak Radom
  • Tổng quan
  • Lịch thi đấu
  • Kết quả
  • Thứ hạng
  • Cầu thủ

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Radomiak Radom 2026

Mùa 2026-2027 (Vòng 10)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1Gornik Zabrze108111025
2Lech Poznan97111322
3Legia Warszawa106401322
4Pogon Szczecin9531818
5GKS Katowice10604718
6Wisla Krakow10523317
7Piast Gliwice10514216
8Korona Kielce10433015
9Zaglebie Lubin10433-115
10Jagiellonia Bialystok9405-312
11Cracovia10325-311
12Wisla Plock9324-611
13Widzew Lodz10163-19
14Motor Lublin10235-59
15Wieczysta Krakow10226-48
16Radomiak Radom10226-148
17Slask Wroclaw10136-76
18Rakow Czestochowa10109-123
Theo Thể thao & Văn hóa
  • Lịch thi đấu Radomiak Radom
  • Kết quả Radomiak Radom

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 14/10/2026: Man City vs PSG

1h trước

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 13/10/2026: Atletico vs Man United

13/10

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 12/10/2026: Coventry City vs Newcastle

12/10

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 11/10/2026: Liverpool vs Man City

11/10

Tin Radomiak Radom mới nhất

Nhận định GKS Katowice vs Radomiak Radom 1h15 ngày 3/8 (VĐQG Ba Lan 2026/27)>

GKS Katowice vs Radomiak Radom lúc 1h15 ngày 3/8 (Giải VĐQG Ba Lan 2026/27): Ý kiến chuyên gia, dự đoán kết quả, nhận định - phân tích trận đấu, thống kê chi tiết về hai đội.

31/7

Nhận định Radomiak Radom vs Widzew Lodz 0h00 ngày 1/3 (VĐQG Ba Lan 2024/25)>

26/02/2025

Nhận định GKS Katowice vs Radomiak Radom 19h45 ngày 20/7 (VĐQG Ba Lan 2024/25)>

20/07/2024

Nhận định Ruch Chorzow vs Radomiak Radom 1h00 ngày 14/11 (VĐQG Ba Lan 2023/24)>

13/11/2023

Nhận định Warta Poznan vs Radomiak Radom 0h00 ngày 16/5 (VĐQG Ba Lan 2022/23)>

15/05/2023

Lịch thi đấu

VĐQG Ba Lan
Wieczysta Krakow 16/10 23:00 Rakow Czestochowa
Widzew Lodz 17/10 01:30 Wisla Krakow
Motor Lublin 17/10 19:45 Slask Wroclaw
GKS Katowice 17/10 22:30 Pogon Szczecin
Cracovia 18/10 01:15 Legia Warszawa
Gornik Zabrze 18/10 17:15 Piast Gliwice
Zaglebie Lubin 18/10 19:45 Jagiellonia Bialystok
Lech Poznan 18/10 22:30 Korona Kielce
Wisla Plock 20/10 00:00 Radomiak Radom
Motor Lublin 23/10 23:00 Zaglebie Lubin
Widzew Lodz 24/10 01:30 Gornik Zabrze
Piast Gliwice 24/10 17:15 Cracovia
Korona Kielce 24/10 19:45 GKS Katowice
Pogon Szczecin 24/10 22:30 Radomiak Radom
Wisla Krakow 25/10 01:15 Rakow Czestochowa
Slask Wroclaw 25/10 18:15 Wieczysta Krakow
Jagiellonia Bialystok 25/10 20:45 Wisla Plock
Legia Warszawa 25/10 23:30 Lech Poznan
Cracovia 31/10 00:00 Motor Lublin
Gornik Zabrze 31/10 02:30 Legia Warszawa
Wisla Plock 31/10 18:15 Piast Gliwice
Wieczysta Krakow 31/10 20:45 Jagiellonia Bialystok
Lech Poznan 31/10 23:30 Wisla Krakow
GKS Katowice 01/11 02:15 Widzew Lodz
Radomiak Radom 03/11 00:00 Slask Wroclaw
Zaglebie Lubin 03/11 00:00 Korona Kielce
Rakow Czestochowa 03/11 02:30 Pogon Szczecin
Motor Lublin 07/11 00:00 Wisla Plock
Wisla Krakow 07/11 02:30 Cracovia
Korona Kielce 07/11 18:15 Radomiak Radom
Slask Wroclaw 07/11 20:45 Piast Gliwice
Gornik Zabrze 07/11 23:30 Wieczysta Krakow
Widzew Lodz 08/11 02:15 Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok 08/11 20:45 GKS Katowice
Legia Warszawa 08/11 23:30 Rakow Czestochowa
Lech Poznan 09/11 02:15 Zaglebie Lubin
Cracovia 22/11 00:00 Jagiellonia Bialystok
GKS Katowice 22/11 00:00 Lech Poznan
Piast Gliwice 22/11 00:00 Korona Kielce
Pogon Szczecin 22/11 00:00 Slask Wroclaw
Radomiak Radom 22/11 00:00 Wisla Krakow
Rakow Czestochowa 22/11 00:00 Widzew Lodz
Wieczysta Krakow 22/11 00:00 Motor Lublin
Wisla Plock 22/11 00:00 Legia Warszawa
Zaglebie Lubin 22/11 00:00 Gornik Zabrze
Gornik Zabrze 29/11 00:00 Wisla Plock
Jagiellonia Bialystok 29/11 00:00 Radomiak Radom
Korona Kielce 29/11 00:00 Cracovia
Lech Poznan 29/11 00:00 Pogon Szczecin
Legia Warszawa 29/11 00:00 Wieczysta Krakow
Rakow Czestochowa 29/11 00:00 Piast Gliwice
Slask Wroclaw 29/11 00:00 GKS Katowice
Widzew Lodz 29/11 00:00 Zaglebie Lubin
Wisla Krakow 29/11 00:00 Motor Lublin
Cracovia 06/12 00:00 Widzew Lodz
GKS Katowice 06/12 00:00 Legia Warszawa
Motor Lublin 06/12 00:00 Lech Poznan
Piast Gliwice 06/12 00:00 Jagiellonia Bialystok
Pogon Szczecin 06/12 00:00 Gornik Zabrze
Radomiak Radom 06/12 00:00 Rakow Czestochowa
Wieczysta Krakow 06/12 00:00 Korona Kielce
Wisla Plock 06/12 00:00 Slask Wroclaw
Zaglebie Lubin 06/12 00:00 Wisla Krakow
Cracovia 13/12 00:00 Lech Poznan
GKS Katowice 13/12 00:00 Wisla Krakow
Korona Kielce 13/12 00:00 Jagiellonia Bialystok
Legia Warszawa 13/12 00:00 Pogon Szczecin
Motor Lublin 13/12 00:00 Widzew Lodz
Piast Gliwice 13/12 00:00 Zaglebie Lubin
Slask Wroclaw 13/12 00:00 Gornik Zabrze
Wieczysta Krakow 13/12 00:00 Radomiak Radom
Wisla Plock 13/12 00:00 Rakow Czestochowa
Jagiellonia Bialystok 17/12 00:00 Pogon Szczecin
Wisla Plock 18/12 00:00 Lech Poznan
Gornik Zabrze 31/01 00:00 Korona Kielce
Jagiellonia Bialystok 31/01 00:00 Motor Lublin
Lech Poznan 31/01 00:00 Wieczysta Krakow
Pogon Szczecin 31/01 00:00 Cracovia
Radomiak Radom 31/01 00:00 GKS Katowice
Rakow Czestochowa 31/01 00:00 Slask Wroclaw
Widzew Lodz 31/01 00:00 Wisla Plock
Wisla Krakow 31/01 00:00 Piast Gliwice
Zaglebie Lubin 31/01 00:00 Legia Warszawa
Cracovia 07/02 00:00 Slask Wroclaw
Gornik Zabrze 07/02 00:00 Radomiak Radom
Legia Warszawa 07/02 00:00 Korona Kielce
Motor Lublin 07/02 00:00 Pogon Szczecin
Piast Gliwice 07/02 00:00 Lech Poznan
Widzew Lodz 07/02 00:00 Jagiellonia Bialystok
Wieczysta Krakow 07/02 00:00 GKS Katowice
Wisla Plock 07/02 00:00 Wisla Krakow
Zaglebie Lubin 07/02 00:00 Rakow Czestochowa
GKS Katowice 14/02 00:00 Motor Lublin
Korona Kielce 14/02 00:00 Widzew Lodz
Lech Poznan 14/02 00:00 Wisla Plock
Pogon Szczecin 14/02 00:00 Jagiellonia Bialystok
Radomiak Radom 14/02 00:00 Legia Warszawa
Rakow Czestochowa 14/02 00:00 Cracovia
Slask Wroclaw 14/02 00:00 Zaglebie Lubin
Wieczysta Krakow 14/02 00:00 Piast Gliwice
Wisla Krakow 14/02 00:00 Gornik Zabrze
Gornik Zabrze 21/02 00:00 Rakow Czestochowa
Jagiellonia Bialystok 21/02 00:00 Lech Poznan
Legia Warszawa 21/02 00:00 Piast Gliwice
Motor Lublin 21/02 00:00 Korona Kielce
Widzew Lodz 21/02 00:00 Slask Wroclaw
Wieczysta Krakow 21/02 00:00 Cracovia
Wisla Krakow 21/02 00:00 Pogon Szczecin
Wisla Plock 21/02 00:00 GKS Katowice
Zaglebie Lubin 21/02 00:00 Radomiak Radom
Cracovia 28/02 00:00 Radomiak Radom
GKS Katowice 28/02 00:00 Gornik Zabrze
Jagiellonia Bialystok 28/02 00:00 Rakow Czestochowa
Korona Kielce 28/02 00:00 Wisla Plock
Lech Poznan 28/02 00:00 Widzew Lodz
Piast Gliwice 28/02 00:00 Motor Lublin
Pogon Szczecin 28/02 00:00 Zaglebie Lubin
Slask Wroclaw 28/02 00:00 Legia Warszawa
Wieczysta Krakow 28/02 00:00 Wisla Krakow
GKS Katowice 07/03 00:00 Piast Gliwice
Gornik Zabrze 07/03 00:00 Cracovia
Legia Warszawa 07/03 00:00 Motor Lublin
Radomiak Radom 07/03 00:00 Widzew Lodz
Rakow Czestochowa 07/03 00:00 Lech Poznan
Slask Wroclaw 07/03 00:00 Jagiellonia Bialystok
Wisla Krakow 07/03 00:00 Korona Kielce
Wisla Plock 07/03 00:00 Pogon Szczecin
Zaglebie Lubin 07/03 00:00 Wieczysta Krakow
Cracovia 14/03 00:00 Wisla Plock
GKS Katowice 14/03 00:00 Zaglebie Lubin
Jagiellonia Bialystok 14/03 00:00 Wisla Krakow
Korona Kielce 14/03 00:00 Slask Wroclaw
Lech Poznan 14/03 00:00 Gornik Zabrze
Motor Lublin 14/03 00:00 Rakow Czestochowa
Piast Gliwice 14/03 00:00 Radomiak Radom
Widzew Lodz 14/03 00:00 Legia Warszawa
Wieczysta Krakow 14/03 00:00 Pogon Szczecin
Cracovia 21/03 00:00 GKS Katowice
Gornik Zabrze 21/03 00:00 Motor Lublin
Legia Warszawa 21/03 00:00 Jagiellonia Bialystok
Pogon Szczecin 21/03 00:00 Piast Gliwice
Radomiak Radom 21/03 00:00 Lech Poznan
Rakow Czestochowa 21/03 00:00 Korona Kielce
Slask Wroclaw 21/03 00:00 Wisla Krakow
Wieczysta Krakow 21/03 00:00 Widzew Lodz
Wisla Plock 21/03 00:00 Zaglebie Lubin
GKS Katowice 03/04 23:00 Rakow Czestochowa
Gornik Zabrze 03/04 23:00 Jagiellonia Bialystok
Korona Kielce 03/04 23:00 Pogon Szczecin
Lech Poznan 03/04 23:00 Slask Wroclaw
Motor Lublin 03/04 23:00 Radomiak Radom
Widzew Lodz 03/04 23:00 Piast Gliwice
Wisla Krakow 03/04 23:00 Legia Warszawa
Wisla Plock 03/04 23:00 Wieczysta Krakow
Zaglebie Lubin 03/04 23:00 Cracovia
Jagiellonia Bialystok 10/04 23:00 Zaglebie Lubin
Korona Kielce 10/04 23:00 Lech Poznan
Legia Warszawa 10/04 23:00 Cracovia
Piast Gliwice 10/04 23:00 Gornik Zabrze
Pogon Szczecin 10/04 23:00 GKS Katowice
Radomiak Radom 10/04 23:00 Wisla Plock
Rakow Czestochowa 10/04 23:00 Wieczysta Krakow
Slask Wroclaw 10/04 23:00 Motor Lublin
Wisla Krakow 10/04 23:00 Widzew Lodz
Cracovia 17/04 23:00 Piast Gliwice
GKS Katowice 17/04 23:00 Korona Kielce
Gornik Zabrze 17/04 23:00 Widzew Lodz
Lech Poznan 17/04 23:00 Legia Warszawa
Radomiak Radom 17/04 23:00 Pogon Szczecin
Rakow Czestochowa 17/04 23:00 Wisla Krakow
Wieczysta Krakow 17/04 23:00 Slask Wroclaw
Wisla Plock 17/04 23:00 Jagiellonia Bialystok
Zaglebie Lubin 17/04 23:00 Motor Lublin
Jagiellonia Bialystok 23/04 23:00 Wieczysta Krakow
Korona Kielce 23/04 23:00 Zaglebie Lubin
Legia Warszawa 23/04 23:00 Gornik Zabrze
Motor Lublin 23/04 23:00 Cracovia
Piast Gliwice 23/04 23:00 Wisla Plock
Pogon Szczecin 23/04 23:00 Rakow Czestochowa
Slask Wroclaw 23/04 23:00 Radomiak Radom
Widzew Lodz 23/04 23:00 GKS Katowice
Wisla Krakow 23/04 23:00 Lech Poznan
Cracovia 01/05 23:00 Wisla Krakow
GKS Katowice 01/05 23:00 Jagiellonia Bialystok
Piast Gliwice 01/05 23:00 Slask Wroclaw
Pogon Szczecin 01/05 23:00 Widzew Lodz
Radomiak Radom 01/05 23:00 Korona Kielce
Rakow Czestochowa 01/05 23:00 Legia Warszawa
Wieczysta Krakow 01/05 23:00 Gornik Zabrze
Wisla Plock 01/05 23:00 Motor Lublin
Zaglebie Lubin 01/05 23:00 Lech Poznan
Gornik Zabrze 08/05 23:00 Zaglebie Lubin
Jagiellonia Bialystok 08/05 23:00 Cracovia
Korona Kielce 08/05 23:00 Piast Gliwice
Lech Poznan 08/05 23:00 GKS Katowice
Legia Warszawa 08/05 23:00 Wisla Plock
Motor Lublin 08/05 23:00 Wieczysta Krakow
Slask Wroclaw 08/05 23:00 Pogon Szczecin
Widzew Lodz 08/05 23:00 Rakow Czestochowa
Wisla Krakow 08/05 23:00 Radomiak Radom
Cracovia 15/05 23:00 Korona Kielce
GKS Katowice 15/05 23:00 Slask Wroclaw
Motor Lublin 15/05 23:00 Wisla Krakow
Piast Gliwice 15/05 23:00 Rakow Czestochowa
Pogon Szczecin 15/05 23:00 Lech Poznan
Radomiak Radom 15/05 23:00 Jagiellonia Bialystok
Wieczysta Krakow 15/05 23:00 Legia Warszawa
Wisla Plock 15/05 23:00 Gornik Zabrze
Zaglebie Lubin 15/05 23:00 Widzew Lodz
Gornik Zabrze 22/05 23:00 Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok 22/05 23:00 Piast Gliwice
Korona Kielce 22/05 23:00 Wieczysta Krakow
Lech Poznan 22/05 23:00 Motor Lublin
Legia Warszawa 22/05 23:00 GKS Katowice
Rakow Czestochowa 22/05 23:00 Radomiak Radom
Slask Wroclaw 22/05 23:00 Wisla Plock
Widzew Lodz 22/05 23:00 Cracovia
Wisla Krakow 22/05 23:00 Zaglebie Lubin
Cúp quốc gia Ba Lan
Gornik Leczna 27/10 18:30 GKS Katowice
Motor Lublin 27/10 22:30 Rakow Czestochowa
Piast Gliwice 28/10 02:30 Gornik Zabrze
Siarka Tarnobrzeg 28/10 18:30 Lech Poznan
Polonia Sroda 28/10 20:00 Slask Wroclaw ll
Sokol Kleczew 28/10 20:00 Podhale Nowy Targ
Puszcza Niepolomice 28/10 23:30 Wisla Plock
Avia Swidnik 29/10 00:00 Radomiak Radom
Chrobry Glogow 29/10 00:00 Polonia Bytom
GKS Tychy 71 29/10 00:00 Pogon Siedlce
Olimpia Grudziadz 29/10 00:00 Termalica Nieciecza
Znicz Pruszkow 29/10 00:00 Ruch Chorzow
Lechia Gdansk 29/10 02:30 Jagiellonia Bialystok
Arka Gdynia 29/10 20:30 Stal Rzeszow
Polonia Warsaw 29/10 23:30 Korona Kielce
Odra Opole 30/10 02:30 Slask Wroclaw
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com