Thứ Tư, 21/10/2026
Peterborough United

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Peterborough United 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh 2026-2027 (Vòng 12)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1Stockport CountyStockport County117131222
2 HuddersfieldHuddersfield 116411222
3Bradford CityBradford City11632521
4Cambridge UnitedCambridge United11551420
5 Plymouth ArgylePlymouth Argyle 12615119
6 Sheffield WednesdaySheffield Wednesday 105321018
7Oxford UnitedOxford United9531818
8ReadingReading104331015
9StevenageStevenage10433515
10 LeicesterLeicester 10433115
11Mansfield TownMansfield Town10433115
12Leyton OrientLeyton Orient10424414
13 Luton TownLuton Town 10424114
14Burton AlbionBurton Albion12354-214
15Wycombe WanderersWycombe Wanderers11353-414
16AFC WimbledonAFC Wimbledon11335-1112
17BlackpoolBlackpool10325-111
18Notts CountyNotts County10244-310
19Doncaster RoversDoncaster Rovers10235-39
20MK DonsMK Dons10163-79
21Peterborough UnitedPeterborough United11236-109
22 BarnsleyBarnsley 10226-98
23BromleyBromley10226-168
24Wigan AthleticWigan Athletic10217-87

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

top-arrow
X