Thứ Tư, 14/10/2026
Palmeiras

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Palmeiras 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
VĐQG Brazil

VĐQG Brazil 2026 (Vòng 30)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 FlamengoFlamengo 3019743364
2 PalmeirasPalmeiras 3018933063
3 Athletico ParanaenseAthletico Paranaense 3015871453
4 FluminenseFluminense 3014971151
5 BahiaBahia 3013107849
6 CruzeiroCruzeiro 3014610248
7Atletico MGAtletico MG301389647
8 Santos FCSantos FC 3011910142
9 RB BragantinoRB Bragantino 3011712340
10 Sao PauloSao Paulo 3011613039
11 CoritibaCoritiba 3010911-1039
12 VitoriaVitoria 3010614-1136
13 Botafogo FRBotafogo FR 309912-536
14 Vasco da GamaVasco da Gama 299812-635
15MirassolMirassol308913-1033
16 CorinthiansCorinthians 308814-732
17 InternacionalInternacional 3071112-532
18 GremioGremio 3071013-831
19 RemoRemo 3051015-1525
20 Chapecoense AFChapecoense AF 293917-3118

Brazil Paulista A1 2026 (Khác)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 NovorizontinoNovorizontino 8512616
2 PalmeirasPalmeiras 8512116
3 RB BragantinoRB Bragantino 84401216
4PortuguesaPortuguesa8503415
5 CorinthiansCorinthians 8422414
6 Sao PauloSao Paulo 8413-113
7CapivarianoCapivariano8413-313
8 Santos FCSantos FC 8332512
9 GuaraniGuarani 8332-112
10Botafogo SPBotafogo SP8323-411
11MirassolMirassol822428
12Primavera SPPrimavera SP8224-18
13Sao BernardoSao Bernardo8224-28
14NoroesteNoroeste815208
15Velo ClubeVelo Clube8125-115
16 Ponte PretaPonte Preta 8017-111

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin Palmeiras mới nhất

top-arrow
X