Thứ Sáu, 23/10/2026
Mirassol

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Mirassol 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
VĐQG Brazil

VĐQG Brazil 2026 (Vòng 31)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 FlamengoFlamengo 3120743667
2 PalmeirasPalmeiras 3119933266
3 Athletico ParanaenseAthletico Paranaense 3115881253
4 CruzeiroCruzeiro 3115610451
5 FluminenseFluminense 3114981051
6Atletico MGAtletico MG311489750
7 BahiaBahia 3113108549
8 Santos FCSantos FC 3112910245
9 Sao PauloSao Paulo 3112613142
10 RB BragantinoRB Bragantino 3111812341
11 Botafogo FRBotafogo FR 3110912-439
12 CoritibaCoritiba 3110912-1139
13 VitoriaVitoria 3110714-1137
14MirassolMirassol319913-836
15 Vasco da GamaVasco da Gama 309813-735
16 CorinthiansCorinthians 318914-733
17 InternacionalInternacional 3171113-732
18 GremioGremio 3171014-1031
19 RemoRemo 3151115-1526
20 Chapecoense AFChapecoense AF 303918-3218

Brazil Paulista A1 2026 (Khác)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 NovorizontinoNovorizontino 8512616
2 PalmeirasPalmeiras 8512116
3 RB BragantinoRB Bragantino 84401216
4PortuguesaPortuguesa8503415
5 CorinthiansCorinthians 8422414
6 Sao PauloSao Paulo 8413-113
7CapivarianoCapivariano8413-313
8 Santos FCSantos FC 8332512
9 GuaraniGuarani 8332-112
10Botafogo SPBotafogo SP8323-411
11MirassolMirassol822428
12Primavera SPPrimavera SP8224-18
13Sao BernardoSao Bernardo8224-28
14NoroesteNoroeste815208
15Velo ClubeVelo Clube8125-115
16 Ponte PretaPonte Preta 8017-111

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

top-arrow
X