Thứ Bảy, 17/10/2026
Karvina

Official Website: www.mfkkarvina.cz

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Karvina 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
VĐQG Séc

VĐQG Séc 2026-2027 (Vòng 10)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 Slavia PragueSlavia Prague 108202026
2Slovan LiberecSlovan Liberec10622720
3Sparta PragueSparta Prague10604818
4Mlada BoleslavMlada Boleslav10523417
5SK Sigma OlomoucSK Sigma Olomouc10523317
6JablonecJablonec10523317
7TepliceTeplice10523217
8FC Zbrojovka BrnoFC Zbrojovka Brno10514-116
9Bohemians 1905Bohemians 190510433015
10Hradec KraloveHradec Kralove10424-314
11 Viktoria PlzenViktoria Plzen 10343313
12Banik OstravaBanik Ostrava10316-1110
13PardubicePardubice10226-78
14SK LisenSK Lisen10226-98
15SlovackoSlovacko10145-77
16FC ZlinFC Zlin10019-121

Hạng 2 Séc 2026-2027 (Vòng 11)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1KarvinaKarvina118031124
2Vysocina JihlavaVysocina Jihlava11623720
3Dukla PrahaDukla Praha11623320
4Usti nad LabemUsti nad Labem11542619
5FC VlasimFC Vlasim11533618
6PribramPribram11452217
7Banik Ostrava BBanik Ostrava B11425314
8Slavia Prague BSlavia Prague B11344113
9SK KladnoSK Kladno10343013
10FK MAS TaborskoFK MAS Taborsko10343013
11OpavaOpava11344-313
12ZizkovZizkov10415-713
13SK ProstejovSK Prostejov11173-110
14TrinecTrinec11245-710
15FK Arsenal Ceska LipaFK Arsenal Ceska Lipa10235-79
16SK Hanacka Slavia KromerizSK Hanacka Slavia Kromeriz11137-146
17SK LisenSK Lisen000000

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

top-arrow
X