Mới nhất

Corinthians

  • Tổng quan
  • Lịch thi đấu
  • Kết quả
  • Thứ hạng
  • Cầu thủ

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Corinthians 2026

Mùa 2026 (Vòng 30)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1Flamengo3019743364
2Palmeiras3018933063
3Athletico Paranaense3015871453
4Fluminense3014971151
5Bahia3013107849
6Cruzeiro3014610248
7Atletico MG301389647
8Santos FC3011910142
9RB Bragantino3011712340
10Sao Paulo3011613039
11Coritiba3010911-1039
12Vitoria3010614-1136
13Botafogo FR309912-536
14Vasco da Gama299812-635
15Mirassol308913-1033
16Corinthians308814-732
17Internacional3071112-532
18Gremio3071013-831
19Remo3051015-1525
20Chapecoense AF293917-3118

Mùa 2026

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1Novorizontino8512616
2Palmeiras8512116
3RB Bragantino84401216
4Portuguesa8503415
5Corinthians8422414
6Sao Paulo8413-113
7Capivariano8413-313
8Santos FC8332512
9Guarani8332-112
10Botafogo SP8323-411
11Mirassol822428
12Primavera SP8224-18
13Sao Bernardo8224-28
14Noroeste815208
15Velo Clube8125-115
16Ponte Preta8017-111
Theo Thể thao & Văn hóa
  • Lịch thi đấu Corinthians
  • Kết quả Corinthians

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 15/10/2026: Lyon vs Crystal Palace

13h trước

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 14/10/2026: Man City vs PSG

14/10

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 13/10/2026: Atletico vs Man United

13/10

Lịch thi đấu, trực tiếp bóng đá hôm nay 12/10/2026: Coventry City vs Newcastle

12/10

Tin Corinthians mới nhất

Nhận định bóng đá Internacional vs Corinthians 5h30 ngày 8/10 (VĐQG Brazil 2026)>

Internacional vs Corinthians lúc 5h30 ngày 8/10 (Vòng 29 giải VĐQG Brazil 2026): Ý kiến chuyên gia, dự đoán kết quả, nhận định - phân tích trận đấu, thống kê chi tiết về hai đội.

05/10

Arsenal chuẩn bị đề nghị 22 triệu bảng cho tiền vệ trẻ Brazil>

05/10

Nhận định bóng đá Corinthians vs Estudiantes 7h30 ngày 17/9 (Copa Libertadores 2026)>

14/9

Nhận định bóng đá Estudiantes vs Corinthians 7h30 ngày 10/9 (Copa Libertadores 2026)>

08/9

Nhận định bóng đá Corinthians vs Chapecoense 5h30 ngày 7/9 (VĐQG Brazil 2026)>

05/9

Lịch thi đấu

VĐQG Brazil
Mirassol 17/10 06:00 Internacional
Botafogo FR 18/10 04:00 Chapecoense AF
Atletico MG 18/10 04:30 Coritiba
Athletico Paranaense 18/10 05:30 Palmeiras
Sao Paulo 18/10 07:00 Vasco da Gama
Fluminense 19/10 02:00 Santos FC
Gremio 19/10 02:00 Cruzeiro
Bahia 19/10 04:30 Flamengo
Remo 19/10 05:30 RB Bragantino
Corinthians 20/10 06:00 Vitoria
Cruzeiro 24/10 06:00 Remo
Internacional 25/10 02:30 Botafogo FR
Mirassol 25/10 02:30 Sao Paulo
Vitoria 25/10 02:30 Athletico Paranaense
Palmeiras 25/10 04:30 RB Bragantino
Vasco da Gama 25/10 04:30 Corinthians
Chapecoense AF 25/10 05:30 Fluminense
Santos FC 25/10 08:00 Bahia
Coritiba 27/10 05:30 Gremio
Flamengo 27/10 06:00 Atletico MG
Fluminense 29/10 05:30 Internacional
RB Bragantino 29/10 05:30 Chapecoense AF
Santos FC 29/10 05:30 Palmeiras
Bahia 29/10 07:30 Sao Paulo
Remo 29/10 07:30 Botafogo FR
Atletico MG 30/10 05:30 Cruzeiro
Coritiba 30/10 05:30 Vitoria
Vasco da Gama 30/10 06:00 Flamengo
Gremio 30/10 07:30 Athletico Paranaense
Corinthians 31/10 06:00 Mirassol
RB Bragantino 03/11 06:00 Santos FC
Chapecoense AF 04/11 05:30 Mirassol
Internacional 04/11 07:30 Coritiba
Athletico Paranaense 05/11 05:30 Vasco da Gama
Flamengo 05/11 05:30 Gremio
Botafogo FR 05/11 07:30 Atletico MG
Sao Paulo 05/11 07:30 Corinthians
Palmeiras 06/11 05:30 Remo
Cruzeiro 06/11 07:30 Bahia
Vitoria 07/11 06:00 Fluminense
Corinthians 19/11 04:00 Botafogo FR
Coritiba 19/11 04:00 Santos FC
Cruzeiro 19/11 04:00 Palmeiras
Flamengo 19/11 04:00 Athletico Paranaense
Gremio 19/11 04:00 Bahia
Mirassol 19/11 04:00 Atletico MG
Remo 19/11 04:00 Chapecoense AF
Sao Paulo 19/11 04:00 Fluminense
Vasco da Gama 19/11 04:00 Internacional
Vitoria 19/11 04:00 RB Bragantino
Athletico Paranaense 23/11 04:00 Remo
Atletico MG 23/11 04:00 Corinthians
Bahia 23/11 04:00 Coritiba
Botafogo FR 23/11 04:00 Sao Paulo
Chapecoense AF 23/11 04:00 Cruzeiro
Fluminense 23/11 04:00 Mirassol
Internacional 23/11 04:00 Vitoria
Palmeiras 23/11 04:00 Flamengo
RB Bragantino 23/11 04:00 Vasco da Gama
Santos FC 23/11 04:00 Gremio
Atletico MG 30/11 04:00 Vasco da Gama
Botafogo FR 30/11 04:00 Bahia
Chapecoense AF 30/11 04:00 Palmeiras
Corinthians 30/11 04:00 Gremio
Coritiba 30/11 04:00 Flamengo
Fluminense 30/11 04:00 Cruzeiro
Internacional 30/11 04:00 RB Bragantino
Mirassol 30/11 04:00 Athletico Paranaense
Sao Paulo 30/11 04:00 Remo
Vitoria 30/11 04:00 Santos FC
Athletico Paranaense 03/12 04:00 Sao Paulo
Bahia 03/12 04:00 Atletico MG
Cruzeiro 03/12 04:00 Internacional
Flamengo 03/12 04:00 Chapecoense AF
Gremio 03/12 04:00 Mirassol
Palmeiras 03/12 04:00 Coritiba
RB Bragantino 03/12 04:00 Fluminense
Remo 03/12 04:00 Corinthians
Santos FC 03/12 04:00 Botafogo FR
Vasco da Gama 03/12 04:00 Vitoria
Copa Libertadores
Estudiantes de la Plata 16/10 07:30 Flamengo
Palmeiras 22/10 07:30 Fluminense
Flamengo 23/10 07:30 Estudiantes de la Plata
Winner SF 1 29/10 04:00 Winner SF 2
Cúp quốc gia Brazil
Palmeiras 02/11 02:00 Vasco da Gama
Gremio 02/11 04:30 Atletico MG
Atletico MG 08/11 04:00 Gremio
Vasco da Gama 09/11 03:00 Palmeiras
Xem thêm
  • Trang chủ
  • Tin Nóng
  • Video
  • Trên đường Pitch
  • Trực tiếp
  • Bóng đá Việt Nam
  • Bóng đá Anh
  • Bóng đá Châu Âu
  • Bóng đá TBN
  • Bóng đá Italia
  • Bình luận
  • Nhận định bóng đá
  • Chuyển nhượng
  • Hậu trường
  • Livescore
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay
  • Kết quả bóng đá
  • Bảng xếp hạng
  • Giới thiệu
  • Điều khoản sử dụng
  • Chính sách bảo mật
  • Liên hệ quảng cáo
  • Tải ứng dụng

© 2006. Trang thông tin điện tử tổng hợp Bongda24h.vn

CƠ QUAN CHỦ QUẢN: Công ty Cổ phần Truyền thông Quốc tế INCOM

Giấy phép số: 150/GP-SVHTT cấp ngày 03/4/2026 bởi Sở Văn hoá Thể thao TP. Hà Nội

Nội dung thông tin hợp tác giữa Công ty INCOM và Báo điện tử Thể thao và Văn hoá - TTXVN, Báo Công Thương, Tạp chí điện tử Nhân lực Nhân tài Việt.

Chịu trách nhiệm: Ông Trần Văn Trí

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà IC, số 82 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội

Email: bongda24h@incom.vn /Số điện thoại: (024) 3.784 8888

XSMB
RSS | Theo dõi chúng tôi

Liên hệ Quảng cáo (024) 3.784 8888

Trang chủ Trên đường Pitch
Tin nóng
Việt Nam
V-League LTĐ V-League U23 Việt Nam Kết quả V-League BXH V-League Vua phá lưới ĐT Việt Nam U20 Việt Nam LTĐ ĐT Việt Nam KQBĐ ĐT Việt Nam Futsal Việt Nam Cúp quốc gia U19 Việt Nam
Anh
Ngoại hạng Anh LTĐ Ngoại hạng Anh KQ Ngoại hạng Anh BXH Ngoại hạng Anh Vua phá lưới Video clip BĐ Anh Cúp FA League Cup Thống kê Ngoại Hạng Anh
TBN
La Liga LTĐ La Liga Kết quả La Liga BXH La Liga Vua phá lưới La Liga Video Tây Ban Nha Thống kê La Liga
Châu Âu
Cúp C1 Lịch thi đấu C1 Kết quả Cúp C1 Bảng xếp hạng C1 Video BĐ Châu Âu Vua phá lưới cúp C1 Thống kê Cúp C1 Europa League Europa Conference League
Italia
Serie A Serie B LTĐ bóng đá Italia KQBD Italia BXH bóng đá Italia Vua phá lưới Serie A Thống kê Serie A
Đức
Bundesliga LTĐ Bóng đá Đức KQBĐ Đức BXH bóng đá Đức Top ghi bàn Bundesliga Thống kê Bundesliga
Pháp
Ligue 1 LTĐ BĐ Pháp KQBĐ Pháp BXH BĐ Pháp Vua phá lưới Ligue 1 Thống kê Ligue 1
Quốc tế
U20 Châu Á SEA Games 33 Bóng đá Thái Lan FIFA Club World Cup U23 Châu Á Asian Cup World Cup 2026 Olympic AFC Champions League Two AFC Champions League ASEAN Cup Euro 2024 ASEAN Club Championship Asiad 2026
LTĐ-KQ
Lịch thi đấu bóng đá Kết quả bóng đá Bảng xếp hạng bóng đá Bảng xếp hạng FIFA
Trực tiếp
Bình luận
Chuyển nhượng
Chuyển nhượng MU Chuyển nhượng Liverpool Chuyển nhượng Chelsea Chuyển nhượng Barca Chuyển nhượng Arsenal Chuyển nhượng Man City Chuyển nhượng Juventus Chuyển nhượng PSG Chuyển nhượng Tottenham Chuyển nhượng Real Madrid Tin chuyển nhượng V-League
Nhận định
Nhận định bóng đá Anh Nhận định bóng đá Tây Ban Nha Nhận định Euro Nhận định bóng đá Italia Nhận định bóng đá Pháp Nhận định bóng đá Đức Nhận định cúp C1 Nhận định Europa League Nhận định Europa Conference League Nhận định ASEAN Cup Nhận định World Cup Nhận định bóng đá Việt Nam Nhận định bóng đá Mỹ Nhận định Copa Libertadores Nhận định bóng đá Brazil Nhận định bóng đá Argentina Nhận định bóng đá Hàn Quốc Nhận định bóng đá Nhật Bản Nhận định bóng đá Trung Quốc Nhận định AFC Champions League Nhận định AFC Cup
Video
Video bóng đá Việt Nam Video bóng đá Anh Video cúp C1 Video bóng đá Châu Âu Video bóng đá TBN Video bóng đá Italia Video bóng đá Đức Video tổng hợp Huyền thoại Clip bóng đá vui Clip hài
Hậu trường
Trong nước Quốc tế Người đẹp
Câu lạc bộ
  • Manchester United
  • Liverpool
  • Arsenal
  • Chelsea
  • Barcelona
  • Juventus
  • Real Madrid
  • Tottenham
  • Man City
  • Thể Công Viettel
  • Hà Nội FC
  • HAGL
  • Bayern Munich
  • PSG
  • AC Milan
  • Inter Milan
  • Borussia Dortmund
  • AS Roma
  • Napoli
  • Atletico Madrid
Xem thêm
  • Tải ứng dụng
  • Thông tin liên hệ
  • Điện thoại: (024) 3.784 8888
  • Email: bongda24hic@gmail.com
  • Quảng cáo: bongda24hic@gmail.com